ท่านใดมีเมตตา ขอพระสีวะลีมาบูชาสักองค์ครับ

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย phusito, 30 พฤษภาคม 2009.

1. ภัทรอังคาร

ภัทรอังคาร เป็นที่รู้จักกันดี

รายชื่อผู้ที่จะจัดส่งพระสิวลีไปให้นะค่ะ

1. คุณธงชัย อินใจวงษ์ (ส่งไปแล้ว)
    2. คุณศุภพงศ์ วงศ์ชารี (ส่งไปวันนี้ค่ะ)
    3. คุณปรัชญา ศิริบาล (รอจัดส่ง)
    4. คุณณัฎฐณิษ์ อภิมุขกุญช์ (รอจัดส่ง)
    5. คุณรตานรี นาคมะเริง (รอจัดส่ง)
    6. คุณนันทชัย เบ้ตกระโทก (รอจัดส่ง)
    7. คุณ Avatar (รอชื่อที่อยู่ และ รอจัดส่งค่ะ)

2. Def~devill

Def~devill เป็นที่รู้จักกันดี

11 สิงหาคม 2009
    ขอรับด้วยนะครับพี่อุ้ม

ส่ง
    ธีรพงศ์ โรจน์ไพศาลกิจ
    313 ถ.ธนสาร อ.เมือง จ.สุรินทร์ 32000
    ขอคุณมากนะครับ

3. singcoohteam

singcoohteam Active Member

14 สิงหาคม 2009
    หวัดดีครับผมเป็นน้องใหม่ครับ
    ของผมก็เหลืออยู่องค์นึงครับถ้าใครยังไม่มีส่งชื่อที่อยู่มาให้ผมก็แล้วกันครับ
    เรื่องนี้ไม่ใช่เรื่องใหญ่แต่ผมมีความจริงใจให้ทุกคนครับ
    ส่วนมากผมได้มาถ้าอฐิษฐานในสิ่งที่อยากได้แล้วสมหวัง
    ผมก็จะเชิญท่านให้ไปอยู่กับคนที่นับถือต่อไปครับ
    ไม่ได้มีแต่พระสีวลีนะครับ หลวงพ่อโสธรก็มีครับ เพราะผมเป็นคนแปดริ้วครับ

4. karatekung

karatekung เป็นที่รู้จักกันดี

อนุโมทนาด้วยครับ หลวงพ่อโสธรนั้นผมเคารพศรัทธาท่านสุดหัวใจเลยครับ

ถึงจะอยู่ขอนแก่นแต่ก็สวดมนต์คาถาบูชาหลวงพ่อท่านทุกวันเลยครับ

5. karatekung

ขอบพระคุณมากครับพี่อุ้ม

6. Augeas

Augeas เป็นที่รู้จักกันดี

11 กันยายน 2008
    ผมมาทันใหมครับอยากได้มีไว้บูชามานานแล้ว
    ขอบพระคุณอย่างสูงครับ

นาย จีระชัย สุดดิด
    รังสิตแกรนด์คอนโด
    64/417. หมู่ 1ช.ร่มเย็น ต.คลองหนึ่ง อ.คลองหลวง จ.ปทุมธานี 12120

7. neungnoi

neungnoi สมาชิกใหม่

14 พฤษภาคม 2009
    ผมทันไหมอะครับพี่อุ้ม
    ผมชื่อหนึ่งนะครับ
    ยินดีที่ได้รู้จักครับผม
    ถ้ายังไม่ครบกำหนด
    รบกวนส่งให้ทีนะครับ
    และก็รบกวนแนะนำวิธีบูชาด้วยนะครับ

นายชัยฤทธิ์ บุญเสถียรวงศ์
    97/7 ตรอกโปลิสภา แขวงตลาดน้อย เขตสัมพันธวงศ์
    กรุงเทพ 10100

ขอบคุณมากๆเลยครับ

8. takechivirus

takechivirus Active Member

30 มิถุนายน 2009
    สาธุ สาธุ ....ขอให้คุณอุ้ม สุขสมหวัง ทุกประการ แล้วให้รวยเร็วๆ จะได้หาสิ่งดีๆมาแจก พวกเราอีก ด้วยเถอะ...เพี้ยง....

9. karatekung

ได้รับพระแล้วครับพี่อุ้ม

สวยมากเลยครับ

10. ภัทรอังคาร

รับทราบค่ะ ไว้จะจัดส่งให้นะค่ะ

11. ภัทรอังคาร

โมทนาสาธุด้วยนะค่ะ ใครที่ไม่ได้รับพระก็ขอที่คุณ singcoohteam สักหนึ่งองค์นะค่ะ เพราะอุ้มแจกอีกแค่ 3 องค์สุดท้ายค่ะ แล้วถ้าใครอยากได้จริงๆอุ้มจะเป็นธุระวิ่งไปเอาที่วัดให้แต่ต้องเสียค่าบูชาเองนะค่ะ

ส่วนหลวงพ่อโสธร อุ้มก็มีค่ะเป็นองค์หน้าตัก 3 นิ้ว

12. ภัทรอังคาร

รับทราบค่ะ เดี๋ยวจัดส่งไปให้นะค่ะ รอนิดนึงนะค่ะ

13. ภัทรอังคาร

ได้จ๊ะ ไว้พี่จัดส่งไปให้นะ เราเป็นคนที่ 10 พอดีเลย แต่ต้องรอนิดนึงนะค่ะช่วงนี้พี่อุ้มยุ่งมากวิ่งวุ่นทำงาน หาเวลาว่างได้เมื่อไหร่จะรีบจัดการให้ทันทีเลยค่ะ

14. ภัทรอังคาร

สวยใช่มะ องค์นี้พิเศษเลยเขาได้มาแบบไม่เหมือนที่ไหน เขาก็เอามาให้พี่อุ้ม แต่ละองค์จะสร้างไม่เหมือนกันหรอกจ๊ะ

15. ภัทรอังคาร

ขอบพระคุณสำหรับพรนะค่ะ ขอให้สมพรปาก พรใดที่ประเสริฐ พรใดที่ล้ำเลิศที่ให้มาแล้วนั้นขอให้คืนสนองร้อยเท่าพันทวีค่ะ รวยเมื่อไหร่ อุ้มจะแจกไม่อั้นจริงๆค่ะ ตอนนี้ก็แจกได้ตามอัตภาพ ทุกครั้งที่จะส่งของไปอุ้มก็รอมีปัจจัยก่อนถึงส่งไม่ใช่ว่าอุ้มร่ำรวยมาจากไหนหรอกค่ะ แต่เวลาเราได้ให้อะไรกับใครแล้ว เรารู้สึกมีความสุข ปลื้ม ทุกครั้งที่อุ้มออกไปส่งของ พอส่งเสร็จ อุ้มก็ยืดออกมาจากไปรษณีย์เลย ภูมิใจกับตัวเองค่ะ ที่อยากรวยเพราะอย่าทำบุญให้ได้มากกว่านี้ แต่จริงๆแล้วความรวยไม่ใช่สิ่งสำคัญ นิพพานเท่านั้นที่อุ้มต้องการ ไม่อยากมาเกิดอีกแล้วทรมานเหลือเกิน ทุกข์มากมาย เร่งสร้างบารมีเพื่อหลุดพ้นอย่างเดียวเลยค่ะ

16. ภัทรอังคาร

รายชื่อผู้ที่จะจัดส่งพระสิวลีไปให้นะค่ะ

1. คุณธงชัย อินใจวงษ์ (ส่งไปแล้ว)
    2. คุณศุภพงศ์ วงศ์ชารี (ส่งไปวันนี้ค่ะ)
    3. คุณปรัชญา ศิริบาล (รอจัดส่ง)
    4. คุณณัฎฐณิษ์ อภิมุขกุญช์ (รอจัดส่ง)
    5. คุณรตานรี นาคมะเริง (รอจัดส่ง)
    6. คุณนันทชัย เบ้ตกระโทก (รอจัดส่ง)
    7. คุณ Avatar (รอชื่อที่อยู่ และ รอจัดส่งค่ะ)<!-- google_ad_section_end -->
    8. คุณธีรพงศ์ โรจน์ไพศาลกิจ (รอจัดส่ง)
    9. คุณ จีระชัย สุดดิด (รอจัดส่ง)
    10.นายชัยฤทธิ์ บุญเสถียรวงศ์ (รอจัดส่ง)

ครบ 10 คนแล้วนะค่ะ ที่อุ้มจะจัดให้ฟรี หลังจากนั้นหากใครอยากได้อุ้มยินดีที่จะไปบูชามาจากวัดให้นะค่ะ แต่ต้องเช่าบูชาค่ะ เพราะอุ้มคงแจกไม่ได้มากไปกว่านี้ แต่ถ้าอุ้มฟลุ๊คๆมา หรือว่ามีโชคจากที่ไหนก็ไม่แน่นะค่ะ อุ้มอาจจะมาแจกเพิ่มเติมค่ะ ขอให้ทุกคนช่วยเป็นกำลังใจให้อุ้มประสบความสำเร็จแล้วอุ้มจะได้นำของมากแจกได้เรื่อยๆค่ะ ขอบคุณนะค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 20 สิงหาคม 2009
  17. sedkamol

sedkamol เป็นที่รู้จักกันดี

ขอรบกวนถามหน่อยนะครับ ต้องเสียค่าใช้จ่ายเท่าไร ครับคุณอุ้มถ้าเผื่อว่าจะมีท่านอื่นๆฝากเช่าบูชาครับ/ติดตามผลงานคุณอุ้มอยู่นะครับ

18. Def~devill

Def~devill เป็นที่รู้จักกันดี

11 สิงหาคม 2009
    เอ..ของผมรายการที่8
    นามสกุลผิดนะครับ พี่แก้ให้ด้วยนะครับ
    เลิศไพศาลกิจ เป็น
    โรจน์ไพศาลกิจ นะครับ
    ขอให้พี่มีโชคอีกเพื่อมาแจกให้สมาชิกโยทั่วถึงนะครับ
    ขอบคุณมากๆครับ

19. m_yoophituk

m_yoophituk เป็นที่รู้จักกันดี

10 กรกฎาคม 2009
    ผมคงมาไม่ทันอ่ะครับ น่าเสียดายจังครับ แต่ก็ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้ครับ
    เมืองแมน อยู่พิทักษ์
    222/9 หมู่ 2 ต.คลองตำหรุ อ.เมือง จ.ชลบุรี 20000

20. ภัทรอังคาร

ค่าเช่าบูชาพระ 59 บาทค่ะ แล้วก็จะมีในส่วนของค่าจัดส่ง EMS ซึ่งก็คงไม่มากเพราะพระองค์เดียวไม่ได้หนักอะไร น่าจะอยู่ที่ 20 กว่าบาทค่ะ เบ็ดเสร็จน่าจะ 100 บาทพอดีค่ะ ที่เหลือก็จะหยอดตู้ทำบุญทุกอย่างค่ะ

ขอบคุณมากนะค่ะที่ติดตามผลงานของอุ้ม พูดซะอุ้มยิ้มเลย