ทะเบียนรถที่ดี

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย ฟีฟะ, 23 มกราคม 2006.

แท็ก:
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. เฮียปอ ตำมะลัง

เฮียปอ ตำมะลัง ทุกสิ่งจบสิ้นลงด้วยความตาย วุ่นวายทำไม ผู้สนับสนุนพิเศษ

กระทู้เรื่องเด่น:
    2
    ขอบคุณครับ

คันของสามี 2+6+0+2=82(10)
    รบกวนคุณนลินฯค้นความหมายของเลข 28 และ เลข 10 ครับ
    ถ้าไม่เจอรบกวนโพสบอกอีกครั้งครับ

2. เฮียปอ ตำมะลัง

เฮียปอ ตำมะลัง ทุกสิ่งจบสิ้นลงด้วยความตาย วุ่นวายทำไม ผู้สนับสนุนพิเศษ

2
    3+9+3+0=15
    3+5+7=15

ทะเบียนแรก มีข้อเสียที่เลข 0 ครับ
    ทะเบียนใหม่ ดีกว่าครับ
    จะให้ละเอียด สีรถอะไร คนที่ขับประจำ วันเดือนปีเกิดอะไร

3. นส. นลินขวัญ

นส. นลินขวัญ สมาชิกใหม่

อ้างอิ่งจาก #365
    ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ นส. นลินขวัญ
    ขอโทษค่ะ ดิฉันหาจนตาลายแล้วไม่พบ เลข 10 และ 82 เลยค่ะ
    รบกวนขอวิธีแก้ไขด้วยค่ะ ถ้าไม่ดี
    กรณีบ้านเลขที่ที่เรียนถามไปนะค่ะ ดิฉันต้องเอาแผ่นทองปิดที่เลขอะไรและเพิ่มเลขอะไรเข้าไปค่ะ 41/11

ขอโทษค่ะที่รบกวนหลายรอบเลยค่ะวันนี้

4. เฮียปอ ตำมะลัง

2
    ถึงคุณ นลินขวัญ

10

คนที่ขี่รถคันนี้ประจำ จะเป็นคนที่มั่นใจตัวเองสูง รักศักดิ์ศรี รักเกียรติยศ ทะเยอทะยาน ไม่ชอบให้ใครมาบังคับ มาจุกจิกจู้จี้ ไม่ชอบอยู่ในใต้ใครนาน ใจอ่อนขี้สงสาร ชอบช่วยเหลือคนที่อ่อนแอกว่า เอาปัญหาของคนอื่นมาเป็นภาระของตนเอง เป็นคนฉลาด ชอบสอนชอบพูดจนถูกมองว่าเป็นคนที่ขี้บ่น
    เกลียดการดูหมิ่นศักดิ์ศรี แต่เป็นคนเจ็บแล้วไม่รู้จักจำ

ทะเบียนนี้ใช้ไปนาน ๆ และประจำ จะมีอุปสรรค จับงานอะไรก็มีคู่แข่ง บริวารจะให้โทษ
    เลขนี่อาจจะประสพความสำเร็จแบบไม่คาดฝันเป็นที่ยอมรับของสังคม แต่ในขณะเดียวกันก็มีโอกาสล้มเหลวตามมาได้ มีคุณและมีโทษ

สุขภาพ โรคหัวใจทุกรูปแบบ ความดันโลหิตไม่ปกติ สายตา

ตรงไหมนะ
    --------------------------------------------------------------------
    สำหรับบ้านเลขที่ ต้องตอบก่อนครับ หาความหมายเลข 25 แล้วตรงไหมสำหรับคุณคนเดียวที่อยู่ในบ้านหลังนี้

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 30 ตุลาคม 2007
  5. เฮียปอ ตำมะลัง

2
    ถึงคุณนลินขวัญ

28

คนที่ขับรถทะเบียนนี้ประจำ รักศักดิ์ศรี รักเกียรติยศ เกลียดการดูหมิ่นศักดิ์ศรี มั่นใจในตนเองสูง ทะเยอทะยาน ไม่ชอบทำอะไรซ้ำใคร ไม่ชอบคนมาจุกจิกจู้จี้ ไม่ชอบให้มาค่อยสอนคอยบ่น เป็นคนใจอ่อน ขี้สงสารคน ชอบช่วยคนที่อ่อนแอกว่า ชอบเอาภาระของคนอื่นมาเป็นภาระของตนเอง เจ็บไม่รู้จักจำ

ทะเบียนนี้ใช้ไปนาน ๆ มักจะใจใหญ่ กล้าได้กล้าเสีย ชอบทำงานใหญ่แบบไม่ไตร่ตรอง ชีวิตจึงไม่มีระเบียบ จะต้องเริ่มต้นใหม่อยู่ตลอดเวลา นับหนึ่งไม่เคยถึงสิบ หุนหันพลันแล่น เริ่มต้นงานจะเอาจริงเอาจัง ทุ่มเทแต่ไม่นานก็เบื่อ ไม่เอาแล้ว แล้วก็มาเริ่มต้นใหม่ จะเป็นแบบนี้เสมอ ชีวิตมักมีเรื่องความทุกข์ ผิดหวังแอบแฝง กลายเป็นคนอมทุกข์ และก็ไม่มีความสุขในด้านความรัก
    ชีวิตจะว้าเหว่ จะไร้คู่ หรือจะได้คู่เป็นหม้าย

สุขภาพโรคหัวใจทุกรูปแบบ ความดันโลหิตสูง

ตรงไหมนะ แก้ไขนะ

6. gangsom

gangsom สมาชิกใหม่

เฮียปอคับ รถสีเงิน(เข้ม) คนขับ เกิด 29 มค 23 คับ
    ทะเบียน 780 อ่ะคับ 357 มีคนจองไปแล้ว(จ๋อยเลย) T_T
    ช่วยดูให้ทีนะงับว่าต้องแก้ไขอะไรตรงไหนมั่ง(มีเลข0อีกแล้ว) ขอบคุณมากครับ

7. เฮียปอ ตำมะลัง

2
    7+8+0=15 สีเงินเข้ม ใช่ได้ครับ ห้ามสีขาว สีครีม

ให้เอาแผ่นทองคำเปลวไปติดที่เลข 0 โดยห้ามติดในวันจันทร์นะเพราะคุณเกิดวันอังคาร

8. gangsom

gangsom สมาชิกใหม่

ขอบคุณมากครับเฮียปอที่ช่วยชี้แนะครับ

9. armsza

armsza สมาชิกใหม่

11 กรกฎาคม 2006
    รบกวนสอบถามเรื่องทะเบียนรถค่ะ

ทะเบียน กข 9555 รถสีขาว คนขับเกิดวันอาทิตย์ เพศหญิง

ทะเบียน กข 9955 (จองไว้) รถสีดำ รถครอบครัว เปลี่ยนกันใช้ระหว่างสามี ภรรยา
    สามีเกิดวันศุกร์ ภรรยา เกิดวันอังคาร
    ดีหรือไม่อย่างไร และระหว่าง 9955 กับ 9595 ต่างกันไม๊คะ
    ขอบคุณค่ะ

10. นส. นลินขวัญ

เรียน เฮียปอ ตำมะลัง ที่เคารพอย่างสูง
    อ้างถึง คุณ นลินฯ ลำดับที่ # 365
    บทสรุปได้หมายเลข 10 (นข 2 6 0 2)
    ตรงค่ะ เขามั่นใจในตัวเองสูงมาก ขับรถเร็วแรงชอบแซงเป็นประจำ เร่งรีบตลอดเวลา เปิดเสียงเพลงกลบรถดังมากๆค่ะไม่ชอบให้ใครมาบังคับ มาจุกจิกจู้จี้ ไม่ชอบอยู่ในใต้ใครนาน ใจอ่อนขี้สงสาร ชอบช่วยเหลือคนที่อ่อนแอกว่า เอาปัญหาของคนอื่นมาเป็นภาระของตนเอง เป็นคนฉลาด ชอบสอนชอบพูดจนถูกมองว่าเป็นคนที่ขี้บ่น ตรงมากค่ะ เขาเป็นอย่างนี้ และ ชอบสบถคำหยาบเวลาคันอืนขับไม่ดีหรือไม่ได้ดังใจ
    รถคันนี้เป็นรถมือ 2 เราซื้อต่อมาจากเต้นท์รถ แต่เป็นป้ายใหม่เนื่องจากป้ายเก่าระงับการใช้
    ใช้มา 2 ปีกว่าแล้ว เรื่องการงานไม่ค่อยดีเท่าไหร่ค่ะ เพราะเขาไม่ค่อยมีความอดทน

ยอมรับค่ะว่า เลข 10 สำหรับสามีดิฉันนั้นตรงมากๆๆๆๆ ค่ะ เห็นเองหรือเปล่าค่ะ
    ส่วนเลข 28 ก็คล้ายๆ เลข 10 (มีวิธีการแก้ไขให้ดีขึ้นหรือเปล่าค่ะ รบกวนด้วย)
    ส่วนสุขภาพ ยังไม่เห็นนะค่ะ หรือเขาเป็นแล้วไม่บอกก็ไม่ทราบเหมือนกันค่ะ
    ขอบคุณสำหรับคำทำนายดีๆ แม่นมากค่ะ

11. เฮียปอ ตำมะลัง

2
    แก้ไขทะเบียนรถ

2602

แก้ไขโดย(คนที่ขับประจำ) ให้เอาแผ่นทองคำเปลวมาติดที่เลข 0 และให้หาสติ๊กเกอร์เลข 4 จะแบบใดสีใดก็ได้มาติดที่ป้ายทะเบียนรถ โดยให้ติดวันพฤหัสบดี ช่วงเช้า หลังจากติดให้หมั่นทำบุญ ตักบาตร (นั่งสมาธิ รักษาศีล ๕ ได้จะดีมาก ๆ) บ่อย ๆ หลังจากทำกุศลให้อธิษฐานดังนี้

"ด้วยกุศลที่ข้าพเจ้าได้สร้าง ขอพลังอันมงคลจงมาเปลี่ยนป้ายทะเบียนนี้ให้เป็นเลขอันมงคลด้วยเทอญ"

ทำกุศลครั้งใด อธิษฐานทุกครั้ง(สมปราถนาทุกประการ) 26024

ขอให้โชคดีครับ

12. อหิงสกะกุมาร

อหิงสกะกุมาร เป็นที่รู้จักกันดี

ผม 207 งับ
    บวกกับก็9

มีวันนึงเจอรถทะเบียน 666 ด้วย
    เป็นมอไซต์ เลขผู้ต่อต้านพระคริสต์เลย เหอๆ

13. เฮียปอ ตำมะลัง

2
    ของคุณคือเลข 27 ครับ หาอ่านในข้อความที่ผ่านมานะครับ

14. ~ไม่รู้จักIธo*

~ไม่รู้จักIธo* สมาชิก

15. นส. นลินขวัญ

เรียน เฮียปอ ตำมะลัง ที่เคารพอย่างสูง
    อ้างถึง # 368 สำหรับบ้านเลขที่ ต้องตอบก่อนครับ หาความหมายเลข 25 แล้วตรงไหมสำหรับคุณคนเดียว ที่อยู่ในบ้านหลังนี้
    คำตอบ แทบตกใจ แม่นมาก ดิฉันค้นคว้าหาความหมายของเลข 25 แล้วพบข้อความดั่งเดิมที่ คุณเอียปอ ตอบไว้ อ้างอิง จาก ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ week หน้าที่ 1 ลำดับที่ # 16
    รถทะเบียนนี้ คนที่ใช้ประจำมักต้องอยู่กับการแก้ปัญหา และการแก้ปัญหาก็จะก่อให้เกิดศัตรูขึ้นมาโดยไม่ได้ตั้งใจ ถูกคนปองร้าย ถูกอำนาจมืดคุกคาม การกลั่นแกล้ง คนที่ใช้รถคันนี้ประจำดูเผิน ๆ ชีวิตท่าจะประสพความสำเร็จเป็นอย่างดี แต่จะไม่ยั่งยืนถาวรจะทำอะไรกว่าจะสำเร็จต้องผ่านอุปสรรคและการต่อสู้อย่างเหนื่อย
    คนที่ใช้ประจำระวัง โรคผิวหนังทุกรูปแบบ และระบบการย่อยอาหาร
    ที่ได้ผลรวม 1+8+8+8=25 ผลรวมเท่ากัน แต่ต่างกันที่เลขที่ ของดิฉันเป็น 41/11
    ยอดรับว่า เลขที่ 25 ตรงมาก ดิฉันเป็นภูมิแพ้ เกี่ยวกับผิวหนัง ถูกละอองเกสรดอกไม้หรือ ฝุ่นละอองไม่ได้ จะเป็น ลมพิษตลอด เข้าโรงพยาบาล และกินยาแก้แพ้เป็นว่าเล่น ทานมากจนไม่ง่วงนอนแล้วค่ะ และ จะคันตามเนื้อตัวตลอดเวลา บางครั้งคันจนเป็นจ้ำๆ เลยไม่เข้าใจ หมอบอกน้ำเหลืองไม่ดี ตั้งแต่เกิดค่ะ ส่วน ถูกคนปองร้าย ถูกอำนาจมืดคุกคาม การกลั่นแกล้ง (สำหรับคนที่ใช้รถคันนี้ประจำดูเผิน ๆ ชีวิตท่าจะประสพความสำเร็จเป็นอย่างดี แต่จะไม่ยั่งยืนถาวรจะทำอะไรกว่าจะสำเร็จต้องผ่านอุปสรรคและการต่อสู้อย่างเหนื่อย ) ข้อความในวงเล็บคุณเอียปอ ตำมะรัง ตอบให้ คุณ week ซึ่งตรงกับดิฉันมากค่ะ ตรงมาก 85%

คุณเฮียปอ ตำมะรัง คุณเก่งมากค่ะ คุณทำนายได้ถูกต้องเกือบหมด มีส่วนน้อยที่ไม่ตรง แต่น้องมาก นับเป็นแค่ 10 - 15 % เท่านั้นจาก 100

สำหรับวิธีแก้ไขละค่ะ ดิฉันต้องทำอย่างไรบ้าง ค่ะ ขอบคุณมากค่ะ ขอบคุณทุกอย่างที่คุณอุทิศเวลาและเสียสละเวลาตอบคำถามและช่วยแก้ไขให้ชีวิตของทุกคนมีความสุข

อนุโมทนา บุญ ค่ะ คุณเฮียปอ ตำมะลัง ค่ะ

16. 471575

471575 Active Member

22 พฤศจิกายน 2005
    อยากทราบ 2715 ด้วยค่ะ

17. เฮียปอ ตำมะลัง

2
    2+7+1+5=15

รบกวนย้อนไปอ่านความหมายเลข 15 ครับ เป็นทะเบียนรถที่ดีครับ

ทำบุญ รักษาศีล ๕ นั่งสมาธิ บ่อย ๆ ทุกข์จะเบาบางครับ

18. เฮียปอ ตำมะลัง

2
    9+5+5+5=24 ทะเบียนที่ดี รถสีขาวคนขับเกิดวันอาทิตย์ หาสติ๊กเกอร์สีเขียวมาติดสวย ๆ ที่ตัวรถ จะดียิ่งขึ้น

9+9+5+5=28 ลองอ่านดูความหมายของเลข 28 จะมีผลต่อคนที่ขับเป็นประจำครับ
    รถสีดำ ใช้ได้ทั้งสองคนเลยครับ

19. godmanbit

godmanbit สมาชิกใหม่

23 กันยายน 2005
    แล้ว กษ 808 ละครับดีไหมครับ

20. เฮียปอ ตำมะลัง

2
    8+0+8=16

รบกวนอ่านข้อความที่ผ่านมาครับ
    หมายเลข 16 หรือ 25 ก็ได้ครับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้