ทะเบียนรถที่ดี

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย ฟีฟะ, 23 มกราคม 2006.

แท็ก:
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. เฮียปอ ตำมะลัง

เฮียปอ ตำมะลัง ทุกสิ่งจบสิ้นลงด้วยความตาย วุ่นวายทำไม ผู้สนับสนุนพิเศษ

กระทู้เรื่องเด่น:
    2

2. นิพ_พาน

นิพ_พาน เป็นที่รู้จักกันดี

20 สิงหาคม 2009
    ขอบพระคุณอ.เฮียมากเลยค่ะ (ทำให้นึกถึงพี่ชายคนโตเสียไปแล้วค่ะ)
    ที่ช่วยกรุณาตอบให้แบบด่วนจี๋ไปรษณีย์จ๋า
    ถ้าเจ้าแม่ต้องการ ให้อยู่หน้าหิ้งพระ ก็ต้องตามใจเขาครับ
    แล้วน้องพลาย แหละ ?

น้องพลายหรือคะ น้องพลายเป็นพลายสายเทพค่ะเลยคิดว่าไว้ได้ค่ะ เดี๋ยวลองเสี่ยงถามดูก็ได้ค่ะ

เจอผู้ที่รู้จริง จะดีครับ ... ที่มาทักทายเรา เขารู้จริงไหม

จริงไหมอันนี้ไม่แน่ใจ แต่มีพระ 2องค์ที่ทัก และพรามณ์ตั้งศาล 1 ทักว่าทิศไม่ได้
    แต่ด้วยความที่คิดว่าโลเกชั่นเหมาะเลยตั้งตรงที่เขาห้ามกันค่ะ
    ท่านปู(พระ) เคยบอกว่าอย่าตั้งเชียวนะเพราะทิศไม่ได้ แล้วหากปฏิบัติไม่ดีก็จะไม่
    ดีกับตัวเอง ถ้าอยากตั้งจริงๆให้ตั้งศาลพระภูมิแทน ถ้าไม่เชื่ออาตมา ลองดูตั้งแล้วมีแต่เรื่องทะเลาะกันบ้านแตก
    แต่ด้วยความที่ไม่ได้คิดอะไร แล้วมาเจอพรามหณ์ตั้งศาลให้โลตัส แล้วเขามาบอก
    ว่าให้ตั้งแล้วจะดี ก็เลยตั้ง
    ระหว่างแค่เรื่องทำฐานท่านก็ทะเลาะกับแฟน แล้วพอตั้งเสร็จ 2-3เดือนมีปัญหากับ
    หลานๆที่เป็นหุ้นส่วนเขาเลยถอนหุ้นออกไปเลย
    แบบนี้อาเฮียว่าสมควรถอนไหมคะ
    แต่พระอีกรูปบอกว่าทิศไม่ได้แล้วให้ เปลี่ยนทิศ ท่านว่ามีศาลท่านอยู่ก็ดีนะ
    แต่ทีนี้พื้นที่สิคะจะไปตั้งตรงไหนล่ะ ทิศเหนือก็มี ศาลพระภูมิกับตายายแล้ว
    เลยถามว่าหากเราถอนศาลท่านออก แล้วเอาองค์ท่านเข้ามาบูชาตั้งไว้หน้าร้านจะดีกว่าไหมท่านก็ว่าได้
    แล้วที่สำคัญเฮียรู้ไหมคะ คนที่ตั้งศาลพระพิคเณศให้อ่ะค่ะเขาเลี้ยงผีเล่นคุณไสย
    และตอนนี้ก็มีปัญหากับเขาอยู่คือเขาให้ขายของให้คนของเขาแล้วเก็บเงินไม่ได้เป็นล้าน แล้วศาลที่ตั้งเป็นสีชมพูแล้วเราเกิดวันเสาร์ เขามากระซิบลูกเลี้ยงเราว่า
    เขาตั้งศาลนี้เพื่อลูกเลี้ยงเรานะ (ลูกเขาเกิดวันอังคาร) ไม่ได้อิจฉาเรื่องสีศาลนะคะ
    แต่ว่าการตั้งศาลนี้คุณต้องตั้งให้ถูกโฉลกกับเจ้าของบ้านซิ เจ้าของบ้านสำคัญว่า
    แบบนี้เท่ากับเขาไม่หวังดีกับแต่แรก แล้วหลังๆก็มีปัญหามากเลยคิดว่าเอาศาลออก
    ดีกว่าแล้วเก็บองค์ท่านไว้ เฮียเห็นเป็นไงคะ ก็ขอปรึกษาขอความเห็นอ่ะค่ะ
    ขอบคุณนะคะ
    หมายเหตุ เห็นเฮียมีกระทู้เป็นประโยชน์อยู่หลายอัน ว่างๆจะขออนุญาติเฮียขอรวมลิ้งค์ได้ไหมคะเพื่อใครอยากรู้อะไรจะได้หาง่ายๆ เดี๋ยวหนูจะรวมให้เองค่ะ แต่ขออนุญาติก่อนค่ะ

3. เฮียปอ ตำมะลัง

เฮียปอ ตำมะลัง ทุกสิ่งจบสิ้นลงด้วยความตาย วุ่นวายทำไม ผู้สนับสนุนพิเศษ

2

4. นิพ_พาน

โหเฮียตอบเหมือนคนอื่นเลยค่ะเรือ่งศาลพระคเณศค่ะ มีแต่คนบอกว่าองค์ท่านไม่อยู่ค่ะ แล้วตัวหนูเองเคยอ่านโองการเทพเชิญท่านขึ้นแล้วท่านก็เคยขึ้นมาแล้วทีนี้ท่านไม่อยู่อีกแล้วค่ะจะเชิญขึ้น ใหม่ท่านไม่ขึ้นแล้วค่ะท่านว่าร้อน คนที่บอกก็คนรู้จักกันค่ะ เขาเป็นคนขายปาท่องโก๋ค่ะ แล้วเขาจะชอบแจกโรงทานมีวัด มีงานศพที่ไหนจะไปแจกให้ฟรีเลยค่ะ ปีหนึ่งๆ นี่เขาแจกโรงทานหลายสิบเลยค่ะ แล้วตัวเขาเองก็ปฏิบัติเห็นค่ะ แล้วเขานั่นแหละค่ะจะเป็นคนมาถอนให้ค่ะ
    เรื่องที่อ.เฮียแนะนำคนให้ก็ยินดีค่ะ แต่ก่อนหน้านี้หนูก็ตั้งเจ้าที่ตีจู้เอี๊ยกับซินแส
    มาเฮงค่ะ หมดไป 85,000 บาทแล้วมันไม่มีอะไรดีขึ้นเลย ทีนี้แฟนหนูเขาหาว่าหนู
    เชื่อคนง่ายค่ะ แต่หนูรู้นะว่าในเว็ปนี่มีกัลยามิตรมาก แต่ด้วยความที่โดนมาเยอะไงคะ ทุกคนเลยกลัวว่าหนูจะโดนใครมาหลอกอีก แต่จริงๆแล้วที่ทำๆ ก็เพราะอยากให้เราทำแล้วค้าขายขึ้นทำให้ดีขึ้นอ่ะค่ะ ก็อยากจะเจอคนที่จริงและสามารถแก้ไขให้เราได้ค่ะ เห็นคนที่จะมาถอนบอกว่าต้องรอข้างขึ้นค่ะ ตอนนี้ยังไม่ได้ทำอะไรค่ะ
    ขอบคุณมากๆเลยค่ะ

5. เฮียปอ ตำมะลัง

2
    ถ้าคนที่ปฎิบัติธรรม เป็นคนที่ถอนให้ ก็นับว่า คนดีมีวิชามาช่วยเหลือ

ทาน ศีล ภาวนา ... ทำไปเรื่อย ๆ น่ะครับ

ธรรมจะจัดสรร จะช่วยเหลือ จะมีทางออกให้ จะได้เจอคนดีมีวิชาช่วยเหลือ

ขอให้โชคดีครับ

6. นิพ_พาน

ขอบพระคุณมากค่ะ

7. dragon184

dragon184 เป็นที่รู้จักกันดี

อ้างอิง:
    <TABLE border=0 cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%"><TBODY><TR><TD style="BORDER-BOTTOM: 1px inset; BORDER-LEFT: 1px inset; BORDER-TOP: 1px inset; BORDER-RIGHT: 1px inset" class=alt2>ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ dragon184 [​IMG]
    เรียนเฮียปอที่นับถือ
    มีเรื่องรบกวนครับ
    ผมกำลังจะซื้อรถยนต์มือสองมาใช้ สีบรอนซ์ทอง
    เลขทะเบียนเก่า 9667 กำลังจะขอเลขทะเบียนใหม่เพื่อเปลี่ยนเลขเดิม
    ตอยี้เลขทะเบียนขึ้น 4พันกว่า ถ้าขึ้นเลข 5 ขึ้นไปมีเลขอะไรได้บอกครับจะได้จองเลขไว้ ประมาณว่า 5514 , 8178 อย่างนี้ใช้ได้ไหมครับ ช่วยแนะนำด้วย
    ขอบคุณครับ
    </TD></TR></TBODY></TABLE>
    5514 = 15 ดีมากครับ

8178 = 24 = 96 เลขแฝง96 ไม่ดีครับ

แนะนำ

5001 , 5005 , 5010 , 5050 , 5009 , 5090

ถ้าเกิน 5100 ค่อยมาดูกันใหม่<!-- google_ad_section_end -->

รบกวนเฮียปออีกครั้งครับ
    เลขทะเบียนเก่า 9776 ถ้าจะแก้ไขควรแก้ไขอย่างไรครับ
    อีกเรื่องที่ขอเลขใหม่แต่ผมเข้าใจผิดว่าอยู่ที่ 4 พันกว่า ข้อมูลที่ได้รับผิพลาดเยอะ
    ข้อมูลที่ได้รับมาใหม่กลายเป็นเลขหลักร้อยอยู่ที่ หกร้อยกว่าๆ ถ้าเลขขึ้น 7 ร้อยแนะนำด้วยครับว่าช่วงเลขนี้รวมเป็นเลขมงคลมีเลขอะไรได้บ้าง
    ขอบคุณอีกครั้งครับ

8. casper_jeed

casper_jeed Active Member

7184 เลขดีป่าวคะ

9. เฮียปอ ตำมะลัง

2
    <TABLE class=tborder style="BORDER-TOP-WIDTH: 0px" cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR><TD class=thead colSpan=2>วันนี้ 12:48 PM</TD></TR><TR title="โพส 2592790" vAlign=top><TD class=alt2 align=middle width=125>dragon184</TD><TD class=alt1>อ้างอิง:
    <TABLE cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%" border=0><TBODY><TR><TD class=alt2 style="BORDER-RIGHT: 1px inset; BORDER-TOP: 1px inset; BORDER-LEFT: 1px inset; BORDER-BOTTOM: 1px inset">ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ dragon184 [​IMG]
    เรียนเฮียปอที่นับถือ
    มีเรื่องรบกวนครับ
    ผมกำลังจะซื้อรถยนต์มือสองมาใช้ สีบรอนซ์ทอง
    เลขทะเบียนเก่า 9667 กำลังจะขอเลขทะเบียนใหม่เพื่อเปลี่ยนเลขเดิม
    ตอยี้เลขทะเบียนขึ้น 4พันกว่า ถ้าขึ้นเลข 5 ขึ้นไปมีเลขอะไรได้บอกครับจะได้จองเลขไว้ ประมาณว่า 5514 , 8178 อย่างนี้ใช้ได้ไหมครับ ช่วยแนะนำด้วย
    ขอบคุณครับ
    </TD></TR></TBODY></TABLE>
    5514 = 15 ดีมากครับ

8178 = 24 = 96 เลขแฝง96 ไม่ดีครับ

แนะนำ

5001 , 5005 , 5010 , 5050 , 5009 , 5090

ถ้าเกิน 5100 ค่อยมาดูกันใหม่<!-- google_ad_section_end -->

รบกวนเฮียปออีกครั้งครับ
    เลขทะเบียนเก่า 9776 ถ้าจะแก้ไขควรแก้ไขอย่างไรครับ
    อีกเรื่องที่ขอเลขใหม่แต่ผมเข้าใจผิดว่าอยู่ที่ 4 พันกว่า ข้อมูลที่ได้รับผิพลาดเยอะ
    ข้อมูลที่ได้รับมาใหม่กลายเป็นเลขหลักร้อยอยู่ที่ หกร้อยกว่าๆ ถ้าเลขขึ้น 7 ร้อยแนะนำด้วยครับว่าช่วงเลขนี้รวมเป็นเลขมงคลมีเลขอะไรได้บ้าง
    ขอบคุณอีกครั้งครับ </TD></TR></TBODY></TABLE>

• 9776 = 92 = 74
    ให้เอาสติ๊กเกอร์เลข 7 ตัวเล็ก ๆ ก็พอมาติดที่ป้ายทะเบียนรถ

โดยให้ติดในวันมงคล

~:ไดอารี่โหร พฤศจิกายน ๒๕๕๒:~

หลังจากติดให้ผู้ที่ขับประจำสร้างกุศล ทานมัย ศีลมัย ภาวนามัย ให้เป็นกิจวัตร

หลังจากทำกุศลให้หมั่นกรวดน้ำอิมินา หรือ อุทิศผลบุญให้ทั่วจักรวาล

และก่อนนอนหรือหลังจากทำกุศลให้อธิษฐาน

"ด้วยกุศลที่ข้าพเจ้าได้สร้าง ได้โปรดส่งพลังอันเป็นมงคลเพื่อมาเปลี่ยนเลขทะเบียนรถคันนี้ให้เป็นเลขมงคลด้วยเทอญ"

ทำกุศลครั้งใดอธิษฐานทุกครั้งไป

ทะเบียนรถ 7 9776

แนะนำให้ล๊อคเลขหลัก 6 ร้อยครับ ถ้าได้เลขหลัก 7 ร้อย ดีไม่ครบ 100 % ครับ

10. เฮียปอ ตำมะลัง

2
    • 7184 = 83 = 20

ผู้ที่ขับรถทะเบียนนี้เป็นประจำ
    เป็นคนที่สุภาพโดยธรรมชาติ ช่างนึกช่างคิด ส่วนมากจะคิดอยู่ในสมอง ไม่ค่อยลงมือทำอะไรอย่างจริงจัง เป็นคนที่มีลางสังหรณ์ดี ค่อนข้างอ่อนไหวโรแมนติค เป็นคนที่เก็บความลับของตนเองได้เก่ง แต่ก็เป็นคนที่ล้วงความลับของคนอื่นได้เก่งเช่นกัน เป็นคนที่อ่อนนอกแข็งใน การแสดงออกจะดูนุ่มนวล เป็นคนที่ซ่อนบุคลิกได้ดียากที่ใครจะอ่านใจได้ง่าย ๆ มักเป็นคนที่หลงตัวเอง ทำอะไรชอบถือตัวเองเป็นหลัก ชอบอวดอ้างเข้าข้างตนเอง เอาพวกพ้องและดื้อร้นอย่างหนัก ถ้าลองปักใจอะไรแล้วยากที่ใครจะมาเปลี่ยนใจได้ง่าย ๆ บางครั้งก็อ่อนไหวจึงมักจะถูกคนหมู่มากลากไปจะทำอะไรมักจะดีแต่ตอนเริ่มต้นสุดท้ายมักล้มเหลวเข้าลักษณะต้นดีปลายร้าย นับหนึ่งไม่ถึงสิบเป็นเหมือนว่าวที่ขาดลม ชีวิตมักจะมีอันตรายแอบแฝงจะถูกทรยศหักหลังจากผู้อื่นและเพศตรงข้าม

เลขแฝง 11
    ชีวิตมีทั้งด้านดีและเสีย
    ด้านดี จะส่งผลให้ชีวิตประสบความสำเร็จเป็นอย่างดี จะมีผลใหญ่ช่วยเหลือทั้งทางตรงและทางอ้อม
    ด้านเสีย ต้องระวังเรื่องจิตใจอย่าไปลุ่มหลงอะไรง่าย ๆ เมื่อเกิดไปลุ่มหลงอะไร จะลุ่มหลงอย่างงมงาย และอีกอย่างจะทำอะไรมักจะดีตอนเริ่มต้นแต่จะล้มเหลวในภายหลัง คือ ต้นดีปลายร้าย ขึ้น ๆ ลง ๆ อยู่เสมอ หรือหมดพลังเอาดื้อ ๆ

เลขแฝง 38
    การวิวาท มักมีเหตุแตกหักเสียหายอยู่เสมอ เช่น แตกเพื่อน แตกฝูง แตกญาติ แตกหักจากหุ้นส่วนหมู่คณะ ชีวิตต้องเข้าไปเกี่ยวข้องกับ นักเลงอันธพาล ทหาร ตำรวจ และนักกฏหมายทุกรูปแบบ ระวังเหตุเภทภัยที่จะเกิดขึ้นจากไฟ เช่น ถูกไฟลวก ไฟไหม้บ้าน ภัยที่เกิดจากฝูงชน จากสิ่งสาธารณะ และภัยที่จะเกิดจากธรรมชาติ มักถูกคุกคามจากคนพาล ระวังคดีความที่จะเกิดขึ้นเนื่องจากการไว้ใจคนอื่นมากเกินไป

เลขรวม 20
    จะเป็นคนที่เพ้อฝัน ชอบปฏิรูปเปลี่ยนแปลง ไม่ชอบอยู่นิ่งกับที่ ไม่ไว้ใจผู้อื่น มีความทะเยอทะยานสูง ชอบไขว้คว้าแต่สิ่งที่สูงเกินเอื้อม ชอบทำอะไรที่ใหญ่เกินตัว ไม่ว่าจะเป็นความคิดหรือการกระทำที่ต้องให้ใหญ่ไว้ก่อน เล็กๆ ไม่คิดจึงจะถูกใจ แต่ก็ไม่ค่อยที่จะประสพความสำเร็จ เพราะมัวแต่ลังเล ไม่ได้ทำอะไรที่จริงจัง จึงทำให้โอกาสดี ๆ เสียไปอย่างน่าเสียดาย

ทางที่ดี ถ้าคิดจะลงมือทำอะไรเพื่อให้ประสพความสำเร็จต้องหาผู้ที่อยู่ใต้บังคับบัญชาที่มีความรู้ความสามารถมีความรอบครอบมาเป็นเพื่อนร่วมงาน งานทั้งหลายก็จะประสพความสำเร็จได้เป็นอย่างดี
    แต่หากคิดแล้วลงมือทำด้วยตนเองมักจะสำเร็จยาก เพราะสิ่งที่คิดทำคนเดียวไม่ได้

โรคภัยควรระวัง โรคที่เกี่ยวกับกระเพาะอาหาร ระบบย่อยอาหารไม่ปกติ ระบบขับถ่ายไม่ปกติ อาการอักเสบในช่อง

ตรงบ้างไหมครับ

11. dragon184

ขอบคุณครับเฮียปอ
    ช่วงนี้คงต้องใช้เลขเก่าไปก่อนจนกว่าทะเบียนจะพ้นเลข 7 ไปก่อน
    คงต้องให้เฮียปอแนะนำด้วยครับว่าหลัก 8 ร้อยมีเลขอะไรบ้าง

12. เฮียปอ ตำมะลัง

2
    ผมแนะนำให้ขึ้น หลัก 9 ร้อยครับ หรือ หลัก 1 พันครับ

หลัก 8 ร้อย ... รวยดีแต่คนมาขอให้ช่วยเหลือเยอะ

13. บัวใต้โคลน

บัวใต้โคลน เป็นที่รู้จักกันดี

24 สิงหาคม 2009
    ช่วยดูเลขทะเบียน ๗๗๓ ดีมั้ยครับ

14. dragon184

ผมแนะนำให้ขึ้น หลัก 9 ร้อยครับ หรือ หลัก 1 พันครับ

หลัก 8 ร้อย ... รวยดีแต่คนมาขอให้ช่วยเหลือเยอะ

ช่วยแนะนำเลขมงคลด้วยครับ
    ขอบคุณมากครับ

พอเริ่มสนใจตัวเลข ทำให้ถึงรู้ว่ามีเลขที่สัมพันธ์กับชีวิตคนเราอยู่หลายเลข ซึ่งดีและไม่ดี
    ส่วนใหญ่ไม่ค่อยดีต้องได้แก้ไข
    ไม่ว่าเลขบัตรพนักงาน 184 หรือเลขที่บ้าน 241 ก็ตาม คงต้องรบกวนเฮียปอเป็นที่ปรึกษาเพื่อแก้ไขต่อไป
    ขอบคุณอีกครั้งครับ

15. dragon184

16. artit_j

artit_j สมาชิกใหม่

รบกวนช่วยดูเลขทะเบียนให้ด้วยครับ

รบกวนช่วยดูเลขทะเบียนให้ด้วยครับ
    เลขทะเบียน ฌท9293 เกิดวันอาทิตย์

มีวิธีแก้ไขยังไงได้บ้างครับ

17. Akazaba

Akazaba เป็นที่รู้จักกันดี

13 ธันวาคม 2008
    สนใจครับ คุณเฮียปอ ครับ ของผม 6369 ครับ
    ไม่ทราบว่าดีไม่ดีอย่างไรครับ

18. posmed

posmed สมาชิกใหม่

11 พฤศจิกายน 2009
    รบกวนคุณเฮียปอมี่เคารพครับ

ติดตามมานานไม่เคยถามซักที รบกวนนะครับ

รถ 4677
    รถ 1210 ดีมั้ยครับ เลขทะเบียน ต้องบอกตัวหนังสือข้างหน้ามั้ยครับ
    บ้าน 537/116-118
    office 55,57

รบกวนด้วยครับ
    อ้น

19. เฮียปอ ตำมะลัง

2

• เลขทะเบียน ๗๗๓ = 17 = 53
    ผู้ที่ขับรถทะเบียนนี้เป็นประจำ
    มักจะเป็นคนที่พูดน้อย ขี้อาย ชอบปลีกตัวอยู่ตามลำพัง ไม่ใคร่จะสมาคมกับใครง่ายนัก ทำอะไรไม่ค่อยเร่งรีบ ชีวิตในวัยเยาว์มักจะสุขภาพไม่แข็งแรงเจ็บป่วยบ่อย ชอบเอาความคิดเห็นของคนอื่นมาลบล้างความคิดเห็นของตนเองอยู่เสมอ เป็นคนที่มีอารมณ์ขันไม่เด่นชัด ภายนอกดูเป็นผู้ใหญ่ มีระเบียบวินัย ฉลาดแต่ภายในจิตใจจะเดียวดาย ตั้งข้อเรียกร้องกับตนเองเอาไว้สูง ต้องการความรักความอบอุ่น ต้องการให้คนเอาอกเอาใจ ไม่ต่างอะไรกับเด็ก ๆ ที่ต้องการความรักจากผู้ใหญ่ เป็นคนที่เกิดมาเพื่อช่วยเหลือผู้อื่น ใครมีปัญหาหรือต้องการความช่วยเหลืออะไร คุณสามารถช่วยได้ทุกเรื่อง แต่ถึงคราวที่คุณต้องการความช่วยเหลือบ้าง กลับเป็นเรื่องที่ยากเย็นเสียเหลือเกิน

เลขรวม 17
    มักมีสติปัญญาแตกฉานเข้าใจอะไรได้ง่าย แต่ เลขนี้บ่งบอกถึงการถูกจำกัดอำนาจ การตกจากตำแหน่ง การถูกใส่ร้ายป้ายสี การถูกคุมขัง หน้าที่การงานจะไม่ยั่งยืน แสงดถึงความวิบัติ หลงมัวเมาในทางที่ผิด ๆ ต้องตกอยู่ในสิ่งแวดล้อมที่ไม่ดีถูกคนเอารัดเอาเปรียบถูกเบียดบังเอาความดีความชอบ ถูกผู้ที่มีอำนาจหน้าที่การงานที่สูงกว่าจ้องจับผิด ต้องระวังการคบหาคนไว้ให้มาก ๆ จะนำพาความพินาศมาให้ ความล้มเหลวของชีวิต มักจะเกิดขึ้นจากการได้รับคำแนะนำที่ผิด ๆ จากพรรคพวกเพื่อนฝูง ถ้าปล่อยตัวปล่อยใจตามอารมณ์มากเกิน

เลขแฝง 53
    ด้านดีของรถคันนี้ คนที่อยู่จะกระฉับกระเฉงคล่องงานรอบตัว มีพรสวรรค์เข้ากับคนได้ทุกระดับ

เป็นคนที่ไม่น่าไว้วางใจนักให้ระมัดระวังอันตรายเกี่ยวกับผู้ใหญ่ ผู้ปกครอง ชีวิตมักจะกำพร้า ดูเผิน ๆ ชีวิตน่าประสบความสำเร็จแต่จะไม่ยั่งยืนถาวร ชีวิตจะต้องตกอยู่ในสิ่งแวดล้อมที่ไม่ดี จะถูกกดดันกลั่นแกล้งเบียดบังเอาความดีความชอบ ถูกผู้ใหญ่ที่มีอำนาจเหนือกว่าใช้อำนาจที่ไม่เป็นธรรมครอบงำจับผิดอยู่ตลอดเวลา ต้องใส่ใจในเรื่องการคบหาคนไว้ให้มาก ๆ จะนำพาความพินาศมาให้ ความล้มเหลวของชีวิตจะเกิดขึ้นจากการได้รับการแนะนำที่ผิด ๆ จากพรรคพวกเพื่อนฝูง หุ้นส่วนหมู่คณะ ถ้าปล่อยใจตามอารมณ์ของตัวเอง ก็จะกลายเป็นส่วนผิดพลาดของชีวิตอย่างใหญ่หลวง ไปร่วมหุ้นลงทุนกับใครไม่ได้จะถูกหุ้นส่วนโกงหรือเป็นการเอาเงินไปลงทุนให้เขาเปล่า ๆ จะมีเบื้องหลังให้เขาติฉินนินทา ต้องระวังเรื่องโลกีย์ไว้ให้มาก จะทำให้ชีวิตเกิดความเสียหายและโศกเศร้าอย่างรุนแรง รักสามเส้า

คนขี้โรค ระวังตับอักเสบ ถุงน้ำดีอักเสบ เจ็บปวดกล้ามเนื้อ ปวดกระดูกปวดข้อ
    ปวดไมเกรน

ตรงบ้างไหมครับ

20. เฮียปอ ตำมะลัง

2
    • 79776 = 36
    เลขแฝง 36
    เป็นเลขคู่มิตร บ่งถึงจะมีความรักอันสมหวังหวานชื่นบ่อย ๆ จะมีคนอุปถัมภ์ค้ำจุนช่วยเหลือ เป็นผู้มีสติปัญญาแตกฉาน มีหัวทางประดิษฐ์คิดค้น มีเสน่ห์ดึงดูดใจเพศตรงข้าม และคนทั่วไป มีมิตรสหายมาก จะทำให้ชีวิตประสบความสำเร็จอย่างดียิ่ง

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้