ตามหาคุณยายที่รักคะ

ในห้อง 'จักรวาลคู่ขนาน' ตั้งกระทู้โดย PPPP, 9 มกราคม 2005.

1. Yai

Yai บุคคลทั่วไป

who is 7 guests on on line so far?...show up Na Jah...zipper?...

2. Yai

Yai บุคคลทั่วไป

555!!! who are you?...

3. สายสุรีย์ฯ

สายสุรีย์ฯ บุคคลทั่วไป

คุณหนุมาน คุณเว็ปสโนว์ ... อยู่ไหน?
    มาเคลียร์เรื่อง บล๊อกไอพี ให้ผมหน่อย .... ผมเจตนาดีนะ

ทำมายถึงทามกับฉานได้ ... อีนี่ฉานไม่รู้หน่ะนาย ... ไม่รู้นะนาย ....!!!

4. สุริยันจันทราฯ

สุริยันจันทราฯ บุคคลทั่วไป

ข้าฯ คือผู้ยิ่งใหญ่ในฟ้าดิน (ล้อเล่นน่า... อิอิ!!!)

ยามข้าฯ พิโรธขึ้นมา ไม่มีใครสู้ข้าฯ ได้หรอก (ล้อเล่น .. อีกแย้ว)

ข้าฯ คือ จอมราชันต์ผู้ทรนงฯ ผู้ไม่ใยดีต่อลาภยศสรรเสริญสุข (โม้ครับท่าน...)

ข้าฯ จะแผดเผาโลกนี้ให้เป็นจุล ในพริบตา ... ระวัง ดาวหางแห่งเปลวไฟฯ กำลังจะมาถึงโลกในไม่ช้านี้ ... (อันนี้ไม่ล้อเล่นครับ ให้ดูที่ท้องฟ้ายามค่ำคืนอันมืดมิด ... เห็นมั๊ย?)

หวังว่าเราจะได้พบกันในไม่ช้า ณ. ดินแดนแห่งอมตะ นิรันดร์กาล (ล้อเล่นเช่นเดิม ... แต่เอาจริง ครับท่าน)

...

5. Devil_Bitch

Devil_Bitch บุคคลทั่วไป

ขอยายไปทานข้าวเติมพลังก่อนนะคะพี่นายเจ้าขา อย่าเพิ่งตีตนไปก่อนไข้สิคะคนดีของข้าฯ ไปพักผ่อนนะคะ ทำสมาธิให้สงบ ยายจะเอ้าท์แระ หิวด้วย รักน๊า อย่าดุมากสิจ๊ะ เดี่ยวเดะๆกัวง่ะ

6. Devil_Bitch

ม่ายหลับม่ายนอนกันอีกเหรอ อิอิ ยายขอตัวก่อนนะคะ เออ พี่นายพักเสียนะ อย่าร้อนใจ

7. prayote

prayote บุคคลทั่วไป

.

ผมpoysianครับยาย.อุตส่าห์เข้ามายังไม่ทันไรทุกคนจะไปนอนกันแล้ว..หึ.เอาเหอะไว้วันหลังจะเข้ามาดูใหม่.จะได้เรียบเรียงเรื่องถูก(อ่านของเก่าแต่ไม่รู้เรื่องเลย.เพราะขาเจ้าเบลอเอ๋อชั่วขณะซะแล่ว)

8. Web Problem

Web Problem บุคคลทั่วไป

Forbidden
    You don't have permission to access /board/ on this server.

Additionally, a 403 Forbidden error was encountered while trying to use an ErrorDocument to handle the request.

--------------------------------------------------------------------------------

Apache/1.3.33 Server at www.taladthai.co.uk Port 80

...
    แปลว่าอะไรครับ?

9. Lao Inter!

Lao Inter! บุคคลทั่วไป

ข้อห้าม! คุณไม่ได้รับอนุญาติให้เชื่อมต่อเข้าระบบบอร์ดในเชิฟเวอร์นี้

เงื่อนไข: ตามข้อห้าม 403...bla..bla....bla...

10. ดวงแก้ว หน้าใส

ดวงแก้ว หน้าใส บุคคลทั่วไป

เปิดเวป แล้วใจแว่ปๆ เป็นสุขกันดีหรือไร พี่ๆน้องๆ ญาติโก-โหติกา ทั้งหลาย
    หมั่นคิดถึงกันวันละนิด แต่ขอให้นานๆนะจ้ะ

สายัณห์มาเอง

11. Devil_Bitch

ยายไปบ่นอีกห้องมาน่ะ... ดาวสบายดีไม๊?... ขอเสียงหน๊อย....

เอ้า... งานนี้พี่นายหัวเสียเรื่องไอพีไปเจอกลุ่มโดนแบนแบบสุ่ม นี่หล่ะเค้าเรียกลมพัดลมเพ เตือนแร้วว่าอย่ายืนหว่างทางแพร่ง อิอิ ...

12. ผึ้ง

ผึ้ง บุคคลทั่วไป

5555 กะลังคิดถึงพี่ดวงแก้วพอดีเลย...
    ไม่ได้เจอกันตั้งหลายวันแน่ะ....
    สบายดีนะคะ...คนดี

13. NiNe.

NiNe. บุคคลทั่วไป

ไอ้หย๋า ... รู้ได้งัยว่าผมยืนอยู่หว่างทางแพร่งอ่ะ
    ผมมีหลาย ISP ไม่เป็นไรครับ .... อันแรกใช้ไม่ได้ก็ใช้อันอื่นก็ได้นิ(เหลือสำรองอยู่ 2-3 อัน)

ความพยายามอยู่ที่ไหน ความพยายามก็อยู่ที่ตรงนั้นแหละ
    แล้ว บอร์ดจริง จะมาเมื่อไหร่เอ่ย
    ใครรู้ช่วยบอกให้ คนแก่ๆ แต่ใจร้อนปานวัยสะรุ่น คนนี้ฟังหน่อยจ้า ... อิอิ !!!

14. Devil_Bitch

น่าจะเข้าได้วันนี้นะแต่คิดว่าคงติดขัดบางเรื่อง งั้นคงอีกไม่นานล่ะ ...

15. ผึ้ง

ตามกำหนดการจะสามารถเข้าได้วันนี้นะคะ บอร์ดเก่าน่ะคะ

16. k.b.

k.b. บุคคลทั่วไป

คุณดวงและสมาชิกทุกท่านแอบตาม มาอ่านเรื่องสนุกๆ ได้ครับ ไม่จำกัดเพศ จำกัดวัย พรุ่งนี้ถ้าผมไม่ลืมเสียก่อน จะเล่าเรื่อง " มะเร็งนอกรอบ " ให้ฟังครับ

17. ผึ้ง

ตอนนี้ server ที่เมืองไทยขอ late ไปวันที่ 18 เดือนนี้ server จะพร้อม

"ขอเลื่อนไปเป็นวีนที่ 18-MAY-2005 แทนครับ เพราะที่ datacenter แจ้งมาขอ
    maintenance ระบบไฟฟ้าครับ "

18. ซิป

ซิป บุคคลทั่วไป

เวลาที่อังกฤษห่างจากไทยประมาณ 6-7 ชม. ตอนนี้ที่นั่นก็ประมาณ 7-8 โมงเช้าเอง

19. ผึ้ง

ถูกต้องจ้า....ขณะนี้ที่อังกฤษเป็นเวลาประมาณ 7.30 จ้า

20. Yai Pee Pa

Yai Pee Pa บุคคลทั่วไป

my time in Sweden 09.24 am. but England 1 hour late from Sweden Jahhhhhh.. today is 18th. May...