ตัวอย่างกรรมและพลังพุทธคุณ...ที่ช่วยรักษาผู้ป่วย..

ในห้อง 'กฎแห่งกรรม - ภพภูมิ' ตั้งกระทู้โดย tangpan, 26 กันยายน 2010.

1. meephoo

meephoo เป็นที่รู้จักกันดี

18 กรกฎาคม 2008
    โทร.หาอาจารย์สมบูรณ์แล้วบอกรายละเอียดให้ทราบและขอให้ท่านช่วยเลยครับทาง โทรศัพท์นี้แหละ ไม่เสียตังค์ครับ ฟรี ยกเว้นเจ้ากรรมนายเวร ที่ต้องอาศัยอำนาจบารมีพระพุทธเจ้าให้ทรงช่วยครับ ที่ 08-3370-7994

แก้ไขครั้งล่าสุด: 26 ตุลาคม 2010
  2. øØøØVivaceØøØø

øØøØVivaceØøØø เป็นที่รู้จักกันดี

2 มิถุนายน 2010
    ขอขอบคุณ ๆtangpan มากนะครับที่ได้แนะนำการปฎิบัติ

ส่วนตัวผมก็นับถือครูบาศรี

วิชัยและหลวงพ่อเกษม เขมโก มากครับ ผมได้พระของหลวงพ่อท่านมาจากคุณตาของผม

เมื่อประมาณ5ปีที่แล้ว ซึ่งเมื่อก่อนผมก็มีปัญหาวัยรุ่น และได้พระหลวงพ่อท่านมาก่อนใส่

ผมก็ยกมือไหว้แล้วกล่าวว่า "ขอให้ท่านคุ้มครองผมในวันนี้ด้วยนะครับ" :D และพอตกเย็น

ที่จะถอดก็บอกท่านว่า "ขอขอบคุณท่านที่คุ้มครองผมในวันนี้นะครับ" ซึ่งท่านทำให้ผมอุ่น

ใจครับ มาถึงตอนนี้ผมก็ยังคงใส่พระของท่านอยู่เพียงองค์เดียวครับ

ผมจะรออ่านขั้นสาม..ฐีตวิมุตติ และบุญอดีตชาติ ที่คุณจะเขียนนะครับ