ดูดวง ตรวจกรรม ศาสตร์ลายเส้นจิตผัส ไพ่พุทธญาณพยากรณ์...

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย คนสามตา, 22 มิถุนายน 2008.

แท็ก:
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. ฺBooNMee

ฺBooNMee สมาชิกใหม่

รบกวนดูดวงนะคะ
    วันอาทิตย์ ที่ 5 กันยายน 2519 ปีมะโรง เวลา 19.26 น.
    1. เรื่องงาน
    2. เรื่องเงิน
    3. เรื่องสุขภาพ
    4. เรื่องความรัก
    ขอบคุณคะ

2. ฺBooNMee

ฺBooNMee สมาชิกใหม่

หนูเกิด วันอาทิตย์ ที่ 5 เดือน กันยายน พ.ศ. 2519 ปีมะโรง เวลา 19.26
    รบกวนดูดวงให้หนูหน่อยนะคะ

3. kwanaw

kwanaw สมาชิกใหม่

27 กุมภาพันธ์ 2007
    kwanaw

นานแค่ไหนก็จะรอค่ะ ^^" คุณลุงสู้ๆนะคะ

4. Bkkianmar

Bkkianmar Active Member

27 กันยายน 2008

สวัสดีค่ะ รบกวนดูดวงค่ะ
    ๑.เพศ หญิง,
    ๒.วันเกิด จันทร์
    ๓.วันที่ 10
    ๔.เดือน กรกฏาคม
    ๕.พ.ศ. 2532
    ๖.ปี มะเส็ง
    ๗.เวลา 11.06 น.

ตอนนี้เรียนอักษรศาสตร์อยู่ เบื่อมากเลย ทำอย่างไรดีคะ

5. aoys

aoys สมาชิก

ใช่ค่ะนานแค่ไหนก็จะรอค่ะ คนสามตาสู้สู้ นะค่ะ

6. violetmay

violetmay เป็นที่รู้จักกันดี

30 มิถุนายน 2008
    ขอบพระคุณมากค่ะ

ขอบพระคุณคุณลุงมากนะค่ะ หนูก็คิดว่าคุณลุงจะไม่ตอบให้หนูซะแล้ว แล้วหนูจะพยายามปรับปรุงแก้ไขให้ดีขึ้นในชาตินี้นะค่ะ ถึงจะไม่หมดเพราะยังมีกิเลสอยู่ แต่ยังไงเราก็ทำให้บางเบาลงได้ใช่มั้ยค่ะคุณลุง หนูจะได้ไม่ต้องทุกข์ใจอีก โดยเฉพพาะเรื่องความรัก เหนื่อยใจเหลือเกิน คงเป็นเพราะเราหลงเขามาก แต่หนูคิดว่าสักวันหนูจะต้องผ่านตรงนี้ไปให้ได้ ยังไงก็ขอบคุณคุณลุงมากนะค่ะที่ชี้แนะแนวทางให้ หนูขออนุโมธนากับสิ่งดีๆที่คุณลุงทำเพื่อช่วยเหลือทุกคนด้วยนะค่ะ ........................

7. เบญจกันยา

เบญจกันยา สมาชิกใหม่

คิวที่ 202 เคยลงไว้แต่แรกแล้วว่าอยากให้ลุงดูให้เรื่องงาน กับคู่
    คงไม่ผิดกติกาถึงขั้นไม่ดูให้นะคะ เพราะหนูรอด้วยความหวัง
    และไม่เคยเร่งลุงเลย เห็นลุงโพสต์เหมือนท้อ ก็ขอเป็นกำลังใจให้ลุงด้วยนะคะ
    หนูรอได้ ยังไงก็รักษาสุขภาพด้วยนะคะ

8. hiddendragon

hiddendragon Active Member

23 พฤษภาคม 2007
    ยังรอคำตอบลุงอยู่นะครับ

ผมคิวที่ 100 ครับ

เป็นกำลังใจให้ลุงครับ

9. nuija

nuija สมาชิกใหม่

3 มิถุนายน 2006
    เกิดวันที่ 21 กค. 2522 เวลา 00.32 (เป็นคืนวันที่20 กค. ต่อวันที่ 21 กค.) ปีมะแม
    ถามเรื่องความรักว่าคนที่ชอบอยู่ตอนนี้เขาคิดอย่างไรกับเรา จะสมหวังหรือไม่ และการงานที่หวังไว้จะเป็นอย่างไร

(อันนี้ของเพื่อนฝากดูด้วยค่ะ)
    เกิดวันพุธ ที่19 กค. 2521
    ปีมะเมีย เวลา 12.30
    อยากรู้เรื่องครอบครัว และการงานค่ะ

ขอบพระคุณค่ะ

10. p_pand_j

p_pand_j Active Member

22 กรกฎาคม 2005
    สงสารลุงจังค่ะ

อยากดูอยู่เหมือนกัน

แต่เห็นใจลุงค่ะ

เพื่อเพื่อนมนุษย์สู้ๆนะคะลุง^^เป็นกำลังใจ

11. sirichatpich

sirichatpich สมาชิกใหม่

18 สิงหาคม 2008
    รออยู่ค้า...เป็นกำลังใจให้ค่ะ

<TABLE class=MsoNormalTable style="MARGIN: auto 6.75pt; WIDTH: 708pt; BORDER-COLLAPSE: collapse; mso-table-lspace: 9.0pt; mso-table-rspace: 9.0pt; mso-table-anchor-vertical: margin; mso-table-anchor-horizontal: page; mso-table-left: 0cm; mso-table-top: -28.5pt; mso-padding-alt: 0cm 0cm 0cm 0cm" cellSpacing=0 cellPadding=0 width=944 align=left border=0><TBODY><TR style="HEIGHT: 12.75pt; mso-yfti-irow: 48"><TD style="PADDING-RIGHT: 0cm; PADDING-LEFT: 0cm; BORDER-LEFT-COLOR: #f4f4f4; BORDER-BOTTOM-COLOR: #f4f4f4; PADDING-BOTTOM: 0cm; BORDER-TOP-COLOR: #f4f4f4; PADDING-TOP: 0cm; HEIGHT: 12.75pt; BACKGROUND-COLOR: transparent; BORDER-RIGHT-COLOR: #f4f4f4">226<O:p></O:p>
    </TD><TD style="PADDING-RIGHT: 0cm; PADDING-LEFT: 0cm; BORDER-LEFT-COLOR: #f4f4f4; BORDER-BOTTOM-COLOR: #f4f4f4; PADDING-BOTTOM: 0cm; BORDER-TOP-COLOR: #f4f4f4; PADDING-TOP: 0cm; HEIGHT: 12.75pt; BACKGROUND-COLOR: transparent; BORDER-RIGHT-COLOR: #f4f4f4">หญิง<O:p></O:p>
    </TD><TD style="PADDING-RIGHT: 0cm; PADDING-LEFT: 0cm; BORDER-LEFT-COLOR: #f4f4f4; BORDER-BOTTOM-COLOR: #f4f4f4; PADDING-BOTTOM: 0cm; BORDER-TOP-COLOR: #f4f4f4; PADDING-TOP: 0cm; HEIGHT: 12.75pt; BACKGROUND-COLOR: transparent; BORDER-RIGHT-COLOR: #f4f4f4">sirichatpich<O:p></O:p>
    </TD><TD style="PADDING-RIGHT: 0cm; PADDING-LEFT: 0cm; BORDER-LEFT-COLOR: #f4f4f4; BORDER-BOTTOM-COLOR: #f4f4f4; PADDING-BOTTOM: 0cm; BORDER-TOP-COLOR: #f4f4f4; PADDING-TOP: 0cm; HEIGHT: 12.75pt; BACKGROUND-COLOR: transparent; BORDER-RIGHT-COLOR: #f4f4f4">จันทร์<O:p></O:p>
    </TD><TD style="PADDING-RIGHT: 0cm; PADDING-LEFT: 0cm; BORDER-LEFT-COLOR: #f4f4f4; BORDER-BOTTOM-COLOR: #f4f4f4; PADDING-BOTTOM: 0cm; BORDER-TOP-COLOR: #f4f4f4; PADDING-TOP: 0cm; HEIGHT: 12.75pt; BACKGROUND-COLOR: transparent; BORDER-RIGHT-COLOR: #f4f4f4">5<O:p></O:p>
    </TD><TD style="PADDING-RIGHT: 0cm; PADDING-LEFT: 0cm; BORDER-LEFT-COLOR: #f4f4f4; BORDER-BOTTOM-COLOR: #f4f4f4; PADDING-BOTTOM: 0cm; BORDER-TOP-COLOR: #f4f4f4; PADDING-TOP: 0cm; HEIGHT: 12.75pt; BACKGROUND-COLOR: transparent; BORDER-RIGHT-COLOR: #f4f4f4">พฤษภาคม<O:p></O:p>
    </TD><TD style="PADDING-RIGHT: 0cm; PADDING-LEFT: 0cm; BORDER-LEFT-COLOR: #f4f4f4; BORDER-BOTTOM-COLOR: #f4f4f4; PADDING-BOTTOM: 0cm; BORDER-TOP-COLOR: #f4f4f4; PADDING-TOP: 0cm; HEIGHT: 12.75pt; BACKGROUND-COLOR: transparent; BORDER-RIGHT-COLOR: #f4f4f4">2512<O:p></O:p>
    </TD><TD style="PADDING-RIGHT: 0cm; PADDING-LEFT: 0cm; BORDER-LEFT-COLOR: #f4f4f4; BORDER-BOTTOM-COLOR: #f4f4f4; PADDING-BOTTOM: 0cm; BORDER-TOP-COLOR: #f4f4f4; PADDING-TOP: 0cm; HEIGHT: 12.75pt; BACKGROUND-COLOR: transparent; BORDER-RIGHT-COLOR: #f4f4f4">ระกา<O:p></O:p>
    </TD><TD style="PADDING-RIGHT: 0cm; PADDING-LEFT: 0cm; BORDER-LEFT-COLOR: #f4f4f4; BORDER-BOTTOM-COLOR: #f4f4f4; PADDING-BOTTOM: 0cm; BORDER-TOP-COLOR: #f4f4f4; PADDING-TOP: 0cm; HEIGHT: 12.75pt; BACKGROUND-COLOR: transparent; BORDER-RIGHT-COLOR: #f4f4f4">10.20<O:p></O:p>
    </TD><TD style="PADDING-RIGHT: 0cm; PADDING-LEFT: 0cm; BORDER-LEFT-COLOR: #f4f4f4; BORDER-BOTTOM-COLOR: #f4f4f4; PADDING-BOTTOM: 0cm; BORDER-TOP-COLOR: #f4f4f4; PADDING-TOP: 0cm; HEIGHT: 12.75pt; BACKGROUND-COLOR: transparent; BORDER-RIGHT-COLOR: #f4f4f4">793<O:p></O:p>
    </TD><TD style="PADDING-RIGHT: 0cm; PADDING-LEFT: 0cm; BORDER-LEFT-COLOR: #f4f4f4; BORDER-BOTTOM-COLOR: #f4f4f4; PADDING-BOTTOM: 0cm; BORDER-TOP-COLOR: #f4f4f4; PADDING-TOP: 0cm; HEIGHT: 12.75pt; BACKGROUND-COLOR: transparent; BORDER-RIGHT-COLOR: #f4f4f4">คู่,งาน.เงินหนี้<O:p></O:p

</TD></TR></TBODY></TABLE>

12. สายฝนฉ่ำเย็น

สายฝนฉ่ำเย็น เป็นที่รู้จักกันดี

20 สิงหาคม 2008
    สู้สู้!! ค่ะคุณลุง เอาใจช่วยอีกแรงนะคะ ฮึด ฮึด @~@

13. คนสามตา

คนสามตา เป็นที่รู้จักกันดี

22 มิถุนายน 2008
    ;welcome2
    ...ขอบพระคุณทุกๆท่าน ที่ส่งกำลังใจมาให้ลุงจ้า...

...จะทำหน้าที่ ที่ติดค้างต่อไป แต่จะช้าไปบ้าง เพราะต้องทำงานประจำด้วย...

...แต่ขอสัญญาว่า จะพยายามตามให้ทันจ้า ...

...ตอบสั้นๆก็สงสารที่รอคอย ตอบยาวๆก็กลัวคนที่รอพอถึงคิวก็ลืมไปแล้ว...

...แต่ไม่เป็นไร คิวที่รออยู่ได้รู้หรือไม่รู้ก็ตาม ก็จะตอบไปให้ทุกๆคิว...

...เพื่อที่จะให้คนอื่นได้อ่านกรรมวิบากของแต่ละคนไป ดูว่าเหมือนกันไหม...

...ขอบคุณอีกครั้งสำหรับกำลังใจ และจะทำหน้าที่ต่อไปจนกว่าสุดท้ายจะมาถึงจ้า...

"ลุงสามตา"​

แก้ไขครั้งล่าสุด: 1 พฤศจิกายน 2008
  14. palm96

palm96 เป็นที่รู้จักกันดี

๑.วันเกิด --- พฤหัส
    ๒.วันที่ ---- ๗
    ๓.เดือน-----พฤศจิกายน
    ๔.พ.ศ. -----๒๕๓๔
    ๕.ปี --------มะแม
    ๖.เวลา --------๑๒.๐๒

อยากถามเรื่อง
    - การเรียน
    -การงาน
    -ความรัก

ขอความกรุนาด้วยนะคับ
    ขอบคุณคับ

15. คนสามตา

ตอบ..."mandark"

"ทำนายกรรมวิบาก"

๑.จะประสบกับปัญหาทางการเงิน ได้รับความเดือดร้อน
    ทรัพย์สินเสียหาย เป็นผลมาจากอดีตที่กระทำกิจการใดไม่รอบคอบ
    หรือไม่เข้าใจปัญหา ตัดสินใจทำโดยไม่เชื่อ หรือฟังใครห้าม
    กระทำลงไปเพราะความหลงผิด เริ่มตั้งแต่ปีที่ผ่านมา ต่อไปอีกสามปี

๒.จะมีความกังวล หรือไม่สบายใจ ต้องแยกกันอยู่
    ไม่มั่นคง เครียดวิตก ในชีวิตคู่ครอง

๓.การงานจะไม่ได้รับผลดีเท่าที่ควร จะมีการโยกย้าย หรือต้องไป
    ที่อื่น โดยไม่เต็มใจ ถูกกดดัน บังคับ

ปัญหาเหล่านี้ต้องใช้เวลาถึงสามปีจึงผ่านไปได้...

"พร้อมสู้ไว้เถิด"

ลุงสามตา

16. bingping

bingping เป็นที่รู้จักกันดี

29 กันยายน 2005
    สวัสดีครับลุง เกิดวันอังคาร ที่ ๘ พฤษจิกายน ๒๕๓๑ ปีมะโรง หกโมงเช้าครับ

รบกวนด้วยครับ
    การเรียน...ควรจะเรียนต่อหรือเปล่าครับ
    การงาน.... อนาคตจะประกอบอาชีพอะไรดีครับ
    ความรัก..... จะมีไหมครับ ตอนไหน
    การปฏิบัติธรรม...มีอะไรมาขวางหรือเปล่า ต้องแก้อย่างไรครับ จะก้าวหน้าหรือเปล่า

ขอบคุณคุณลุงมากครับ

17. **วาดจันทร์**

**วาดจันทร์** เป็นที่รู้จักกันดี

รบกวนด้วยนะคะคุณลุง

1.เกิดวันจันทร์

2.วันที่ 21

3.เดือนเมษายน

4.พ.ศ. 2529

5.ปีขาล

6.เวลา 14.40น.

คำถามนะคะ

1.การเรียน(เอาแบบเหมาะที่จะเรียนด้านใดด้วยนะคะ)

2.การงาน (เอาแบบด้านบนเรยนะคะ)

3.สุขภาพ

4.เนื้อคู่แท้(รวมถึงลักษณะด้วยนะคะ)

5.การปฏิบัติธรรม (บูชาองค์แต่ไม่ได้รับขันธ์ เพิ่งเริ่มฝึกค่ะและมีอะไรขัดขวางหรือไม่)

6.กรรมวิบากและภพภูมิที่เคยผ่านมาค่ะ

ขอบคุณคุณลุงมากนะคะ ^0^

18. คู่แท้

คู่แท้ สมาชิกใหม่

2 พฤศจิกายน 2008
    เกิดวันที่ 26 มีนาคม 2518 เวลา 16.20 น. วันพุธ ถาม
    1. เรื่องคู่คะ
    2. งาน
    3. การเงิน

ขอบพระคุณมากๆคะ

19. angeltk229

angeltk229 เป็นที่รู้จักกันดี

16 กันยายน 2008
    เข้ามารอดูทุกวันเลยค่ะ

20. คนสามตา

;welcome2
    ::: ห้ามผ่าน :::
    "ต้องอ่านกระทู้นี้ทุกท่านก่อนดูดวง"

...ลุงสามตา แจ้งข่าว...

ลุงมานั่งคิดพิจารณาดูแล้วว่า การดูดวงของบางท่าน ที่ให้ชื่อไว้
    อาจจะไม่กลับมาดูแล้ว หรืออาจจะลืมไปแล้วฯ

จึงคิดว่า...จะส่งคำทำนายให้ทางเมล์กับผู้ที่ยังประสงค์จะดูดวง

...................................................................................
    ;welcome2
    สำหรับคนที่มีรายชื่อ มีคิวอยู่แล้ว ให้ยืนยันด้วยการ
    อางอิงเลขที่คิวเดิมนะ ลุงจะดูให้ตามลำดับ(อย่าลืมให้ข้อมูลวันเดือนปีเวลาเกิดใหม่ด้วยจ้า)
    ส่งมาที่อีเมล์modopalungjit@hotmail.com

.....................................................................................
    ;welcome2
    สำหรับคนที่ไม่มีรายชื่อ ยังไม่มีคิว
    ให้ยืนยันด้วยการใส่หมายเลขกระทู้ที่ตนตั้งไว้มาด้วย(อย่าลืมให้ข้อมูลวันเดือนปีเวลาเกิดใหม่ด้วยจ้า)
    ส่งมาที่อีเมล์ modopalungjit@hotmail.com

.....................................................................................
    ;welcome2
    สำหรับคนใหม่ที่พึ่งอ่านกระทู้นี้ อยากดูดวงด้วย
    หลังจากนี้ เมื่อตั้งกระทู้ดูดวงใหม่กับลุงสามตา(อย่าลืมให้ข้อมูลวันเดือนปีเวลาเกิดใหม่ด้วยจ้า)
    จะส่งตรงเข้าเมล์เลยก็ได้ แต่บอกด้วยมาจาก"พลังจิตคอม"

;welcome2
    สำหรับผู้ที่ได้รับคำทำนายที่ตอบกลับไปทางอีเมล์ทุกท่าน
    แต่ละท่านจะนำคำทำนายของตน มาวางไว้ในกระทู้
    เพื่อให้ผู้อื่นอ่านด้วย หรือไม่ประสงค์ให้ใครรู้ก็ได้ ตามแต่เจ้าตัวจ้า

เพราะจะมีการแนะนำเพิ่มเติมเป็นการส่วนตัว
    หรือเจาะลึกๆ แบบไม่ต้องอาย ไม่ต้องเกรงใจ
    และ ไม่ต้องกลัวว่าใครจะรู้ จะมาเห็นนั้นแหละ

......................................................................................

;welcome2
    ลุงสามตาแจ้งข่าว​

แก้ไขครั้งล่าสุด: 3 พฤศจิกายน 2008
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้