ดูดวงเลขที่บ้าน บูชาอะไรแล้วดี (((ฟรี))))))

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย phol9, 3 กรกฎาคม 2011.

1. rungcmu

rungcmu สมาชิก

บ้านเลขที่ 2/24 หมู่ 2 ค่ะ อยากขายแต่ยังไม่ได้สักทีไม่แน่ใจว่าติดอะไร และ
    บ้านเลขที่ 21/20 หลังนี้อยู่เองค่ะ รบกวนดูให้ด้วยนะคะ

ขอบคุณค่ะ

2. สองทำรัก

สองทำรัก สมาชิก

รบกวนอาจารย์ด้วยครับ
    บ้านเลขที่ 5/721 ย้ายมาอยู่ได้เกือบ5ปีแล้วครับ อยู่บ้านนี้มีปัญหาตลอด บ้านหลังเก่าไม่เคยเป็น
    ใน1ปีจะเกิดเรื่องขึ้น และทุกครั้งที่เกิดเรื่องจะเป็นเดือน6 ไม่ก็เดือน12 จะมีปัญหาเกิดขึ้นแค่ 2เดือนนี้
    เพราะเป็นช่วงที่ครอบครัวจะได้รับเงินก้อนใหญ่ แต่ไม่ทันได้ใช้ก็มีปัญหาให้สูญเงินโดยไม่ทันใช้โดยใช่เหตุ
    หรือไม่ก็เกิดอุบัติเหตุร้ายแรงกับคนในบ้าน และล่าสุดน้องชายผมมาโดนรถสิบเชี่ยวและทับหัวเสียชีวิตครับ
    มีคนบอกว่าที่ดินตรงนี้เดิมเป็นบ่อน้ำ มีรากไม้ใหญ่อยู่ข้างใต้ แล้วเจ้าของที่ดินก็มาถมบ่อ แล้วปลูกบ้านขายครับ
    รบกวนอาจารย์ดูให้ด้วยนะครับ ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ

3. mild_seabreeze

mild_seabreeze สมาชิก

11 กรกฎาคม 2012
    บ้าน119/81 ค่ะ รบกวนหน่อยนะคะ

4. chain1977

chain1977 เป็นที่รู้จักกันดี

30 กันยายน 2010
    บ้านเลขที่ 255 หมู่ 15 ครับ