ดูดวงฟรี 2 คำถาม

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย หน้ากากเสือ, 4 มกราคม 2008.

แท็ก:
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. สุดห้วงจักรวาล

สุดห้วงจักรวาล สมาชิกใหม่

27 สิงหาคม 2008
    เกิดวันพุธที่28พฤษจิกายน พ.ศ2533 เวลา11.05น
    จังวัดสุราษฏร์ธานี

การเรียนเหมาะสำหรับเรียนอะไร
    การงานเหมาะสำหรับทำงานอะไร

2. ct_plus

ct_plus สมาชิกใหม่

กราบขอบพระคุณ คุณกันนะมากค่ะ ที่กรุณาดูให้ตรงมากค่ะยกเว้นเรื่องความสูงสูง แค่160ค่ะตอนนี้มีทุกข์มากค่ะพยายามปฏิบัติธรรมอยู่ค่ะ

3. วาสนาน้อย

วาสนาน้อย Active Member

1. ศุกร์ 16 มีนาคม 2516
    2. 04.35 น.

3. นนทบุรี

1. เป็นลูกจ้างชั่วคราว อยากจะเปลี่ยนควรทำงานเกี่ยวกับอะไรดีค่ะ
    2. การเงิน

รบกวนคุณกันนะอีกคนหนึ่งค่ะขอขอบพระคุณล่วงหน้าค่ะ

4. world500

world500 เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีครับขอรบกวนด้วย

เกิด 28 มีนา 2519 เวลา 5.55 น. วันอาทิตย์ จ.นครศรีธรรมราช

ถาม
    1.เรื่องการงานเหมาะจะทำอาชีพอะไรและมีแนวโน้มจะดีขึ้นเมื่อไหร่(ปัจจุบันรับjobเขียนพวกบทความอยู่กับบ้านไม่ได้ทำงานประจำ)

2.มีคนบอกผมว่าพ.ค ปี53 ดาวพฤหัสเข้าราศีมีนแต่ตอนนั้นดาวพฤหัสเป็นกาลกีณี(ในช่วงอายุย่าง35)ไม่ทราบว่ามันจะหนักหนาสาหัสขนาดไหนครับ หรือมันดีหรือว่าร้ายกันแน่ ข้อนี้ถามเพื่อเป็นความรู้และจะได้เตรียมตัวไว้ด้วยครับ

ขอบคุณมากครับ

5. preamlit

preamlit Active Member

29 กรกฎาคม 2007
    ดูดวงให้ด้วยค่ะ เกิด 24 พค 2522 เวลา 10.30 น พัทลุงค่ะ อยากทราบเกี่ยวกับเนื้อคู่ค่ะ จะเจอเมื่อไร คะ

6. หน้ากากเสือ

หน้ากากเสือ เป็นที่รู้จักกันดี

14 พฤศจิกายน 2006
    1.คู่ครองลักษณะ ผิวขาวร่างเล็ก แก้มมีเนื้อ อ่อนโยน ใจร้อน การศีกษาสูงหรือชอบทำบุญ พื้นดวงมักมีแล้วเลิกมีใหม่
    2.การงานมีตำแหน่งสูงหรือหน้าที่การงานดี อาจทำกิจการส่วนตัว มีฐานะดี

7. หน้ากากเสือ

หน้ากากเสือ เป็นที่รู้จักกันดี

1.มีเรื่องคู่ครองความรักเรื่องเดียว
    2.พอๆกัน

8. หน้ากากเสือ

ความจริงปีนี้มีโอกาสนะครับ ประมาณเดือนกุมภา-มีนา 52 หรืออีกช่วงหนึ่งคือ
    ส.ค.-ก.ย.52 ครับ ระหว่างนี้ก็รีบติดต่อวิ่งเต้นต่อไปครับ แต่กลัวเรื่องเอกสารจะไม่ค่อยดีหรืออาจมีปัญหาเอกสาร หรือไม่ก็ต้องใช้ทริคกันบ้าง ต้องพยายามครับ

9. หน้ากากเสือ

ที่จะมีปัญหาคือ สิ่งศักดิ์สิทธิ์สูงๆอย่างนี้กลับไม่ผันถึง จะไปเจอแต่พวกนี้ ซึ่งไม่ค่อยน่าสนับสนุนนัก แต่เป็นกรรมเก่าของเราและเนื่องจากที่อยู่อาศัยมีผล หลังจากอายุ 30 ปี คงเห็นเต็มตัว ผมกลัวคุณจะลุ่มหลงสิ่งพวกนี้มาก คุณอย่าไปสนใจสิ่งพวกนี้จะดีกว่าครับ เพราะดวงคุณจะมีพวกที่ไม่สูงนักมาเกี่ยวข้องมากกว่าท่านที่อยู่ชั้นสูง
    ดังนั้น นับแต่นี้ให้ไปฝึกสายวัดท่าซุงจะดีที่สุด อาศัยบารมีพระพุทธเจ้าเอาไว้ครับถ้าอยากมีทิพยจักขุก็ควรขอบารมีพระพุทธเจ้า ดีกว่าอาศัยบารมีเทพเทวาองค์ใดๆ (เพราะถ้าเจอเทวามีมิจฉาทิษฐิคุณเสร็จเขาแน่)

10. หน้ากากเสือ

1.มีนิดหน่อยอย่าเสี่ยงมากนักครับ
    2.เดือนมิย.-ก.ค. ครับ

11. หน้ากากเสือ

1.การงานปีนี้เจ้านายสนับสนุนดี มีโอกาสไปต่างจังหวัดจะดีมาก ถึงงานเหนื่อยยากแต่ก็ได้รับการช่วยเหลือ
    2.รายได้คุณยังไม่ดีนักหรือกำลังคิดจะหาเงินก้อนอยู่ ถ้าหาได้ไปผ่อนมาปีนี้อาจได้แต่จะเหนื่อยเรื่องผ่อน ไม่เหมือนปีหน้าจะเจริญก้าวหน้าดี มีเงินก้อนเข้ามาหาเงินง่ายกว่า

12. gard

gard สมาชิก

กรุณาด้วยครับ
    อาทิตย์ ที่ ๕ กุมภา ๒๕๒๑ เวลา ๑๕.๐๓ น. ปีมะเส็ง จ.สระบุรี
    -เรื่องงานข้อเดียวครับ

ขอบคุณครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 5 กุมภาพันธ์ 2009
  13. หนูตุ่ม.com

หนูตุ่ม.com สมาชิกใหม่

4 กุมภาพันธ์ 2009
    6กุมภา26 ประมาณ4โมงเย็นครึ่ง ที่เกิดไม่แน่ใจค่ะ

1.อาหนูจะยกกิจการให้หนูไหมค่ะ
    2.หนูอยากรู้ค่ะมีคนทักแม่หนูว่าจะเสียตอนอายุ55จริงไหมค่ะหนูอยากเลี้ยงดูแม่หนูให้ดีกว่านี้เพราะตอนนี้หนูกับแม่ไม่ได้อยู่ด้วยกันค่ะ

14. d.ling

d.ling สมาชิก

ขอบพระคุณมากค่ะ
    ที่ตอให้

ให้เเทวดาคุ้มครองค่ะ <!-- / message --><!-- edit note -->

15. kimloda

kimloda สมาชิก

11 กรกฎาคม 2007
    30 เมษายน 2535 เวลา 9.00 น. จ.สุรินทร์

อยากทราบ
    1.การเรียน จะได้ศึกษาต่อต่างประเทศไหมคะ?
    2.ความรัก

^^

16. d.ling

d.ling สมาชิก

พบกับเรื่องยุ่ง

เกิดวันจันทร์13เดือนมกราคมปี 2529 เวลาประมาณ 10.00 - 10.30 โมงเช้า. เกิดที่ Vientian Loas !
    ควรทำไง about ใช้ทริคที่ คุณกันนะบอก I want to know clean more !
    I don't know how to do ?
    ยากได้เลกโทรศัพท์ของคุณกันนะสนใจดูดวงอย่างละเอียดทางโทรศัพท์!<O:p</O:p
    ขอบพระคุณมากค่ะ<O:p</O:p

แก้ไขครั้งล่าสุด: 6 กุมภาพันธ์ 2009
  17. ct_plus

ct_plus สมาชิกใหม่

สวัสดีค่ะคุณ กันนะ ไม่สบายหายหรือยังค่ะ ถ้ายังขอให้หายไวๆนะค่ะ

18. nisapi

nisapi เป็นที่รู้จักกันดี

3 กุมภาพันธ์ 2006
    สวัสดีค่ะ รบกวนด้วยค่ะ
    เกิด 15 สค.2526 สระบุรี ค่ะ
    1. การเรียน มีโอกาศจะประสบความสำเร็จมั้ยค่ะปีนี้
    2. ความรักค่ะ

19. หนูน้อยตากลม

หนูน้อยตากลม สมาชิกใหม่

6 กุมภาพันธ์ 2009
    เกิดวันที่ 1 กรกฎาคม 2530
    เวลา 19.31 น.
    เกิดที่จังหวัด ลพบุรี
    เรื่องที่อยากให้ช่วยดู การเรียน สุขภาพ (ความรัก คู่ครอง เนื้อคู่)อนาคตโดยภาพรวม

20. janpim

janpim Active Member

ตัวเองเกิด 6 ม.ค. 2511 เวลา 05.00 น. จ.ประจวบคีรีขันธุ์ สามีเกิด 2 พ.ค. 2504 เวลา 23.35 น. จ. นครสวรรค์
    1. สามีมีผู้หญิงคนใหม่หรือเปล่าค่ะ ชีวิตครอบครัวต่อไปจะเป็นอย่างไรค่ะแก้ไขได้หรือไม่

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้