ดูดวงฟรี 2 คำถาม

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย หน้ากากเสือ, 4 มกราคม 2008.

แท็ก:
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. suksit

suksit เป็นที่รู้จักกันดี

24 กรกฎาคม 2006
    ผมเกิดวันจันทร์ที่ 7 ก.พ.2520 ตกฟากเวลาประมาณ 2000 จังหวัดกรุงเทพ ฯ
    แฟนเกิดวันพฤหัสบดีที่ 3 ก.พ.2526 ตกฟากเวลาประมาณ 1900 จังหวัดบุรีรัมย์
    ลูกสาวเกิดวันเสาร์ที่ 1 ม.ค.47 ตกฟากเวลา 0725 จังหวัดสุรินทร์
    ผมขอให้ช่วยดูดวงชะตาผมหน่อยครับ
    1. ผมอยากทราบว่าผมกับแฟนเป็นเนื้อคู่กันหรือเปล่าครับ
    2. ในช่วงเดือน ม.ค.52 - ต.ค.52 นี้ ถ้าย้ายสถานที่ทำงานจะดีไหมครับ
    3. หนี้สินของผมจะหมดในช่วงปีไหนครับ
    4. ลูกสาวผมโตขึ้นอนาคตจะเป็นอย่างไรบ้างครับ
    ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 13 มกราคม 2009
  2. aocsaipang9

aocsaipang9 Active Member

16 กุมภาพันธ์ 2007
    เกิดวันที่ 9 ธันวาคม 2532 เวลา 10:45 จ.อ่างทอง

1.อยากถามเรื่องคู่ครองในอนาคต
    2.ฐานะและการงานในอนาคต

ขอขอบพระคุณท่านมากครับ อนุโมทนาครับ

3. karatekung

karatekung เป็นที่รู้จักกันดี

เกิด17สิงหาคม2531
    เวลา 13.38
    จ.มหาสารคามครับ

1.การเรียนครับขอเรื่องเดียวครับแต่ละเอียดๆตรงๆ
    การเรียนจะเรียนจบมั้ยครับ

ตอนนี้อยู่ปี2แล้วเรียนหนักมากเลยครับ

ช่วยด้วยนะครับ

4. Jikung4U

Jikung4U สมาชิกใหม่

เกิด 28 กันยายน 2523 เวลา 23.30
    จ.สกลนคร

รบกวนอยากทราบชะตาชีวิตช่วงนี้ครับ

1. เคาระห์กรรมในช่วงนี้ดีร้ายประการใดถึงจะพ้นผ่าน
    2. คนรักที่เพิ่งเลิกลากันไปจะมีโอกาศได้กลับมาดังเดิมหรือไม่

5. สกุลตลา

สกุลตลา เป็นที่รู้จักกันดี

เกิดวันที่ 5 กุมภาพันธ์ 2521 ตกฟากเวลา 10:10 นาฬิกาค่ะ
    อยากทราบเรื่องทั่วไปค่ะ การงาน การเงิน ความรัก ชีวิต และกรรมเก่าค่ะ

6. หน้ากากเสือ

หน้ากากเสือ เป็นที่รู้จักกันดี

14 พฤศจิกายน 2006
    1.ถ้าจบหลังตุลาคม วันเกิดไปแล้ว ก็มีโอกาสแต่ต้องพยายามมากหน่อย
    2.อาจจะเจอแต่เป็นเพียงเริ่มต้นเท่านั้น คงไปกันได้ไม่นาน ต้องอายุ 29 จึงจะดี
    อีกประการระวังปัญหาเรื่องญาติผ่าตัดครับ

7. หน้ากากเสือ

หน้ากากเสือ เป็นที่รู้จักกันดี

ปีนี้เรื่องความรักยังไม่สู้ดีนัก คงยังยึดจริงจังไม่ได้เป็นได้แค่เพื่อนจะดี
    การงานมีการเปลี่ยนแปลงพลิกผัน มีวิวาทะ มีความเครียดมากอาจย้ายงาน

8. หน้ากากเสือ

ปีนี้หลังวันเกิดมีโอกาสเจอแต่ยังไม่ใช่ เป็นแค่เริ่มๆ ต้องอายุ 30 ถึงเจอ
    คุ่ครองลักษณะ อ่อนโยน แก้มมีเนื้อ อวบขาว อายุมากกว่าเจอกันเนื่องจากงาน

9. หน้ากากเสือ

1.เทคโนสารสนเทศน่าจะเหมาะกว่าครับ การเรียนก็ดีครับแต่ต้องระวังเรื่องแฟนจะมีผลกระทบนะครับ
    2.ไปเที่ยวได้อยู่ครับ ชีวิตจะมีฐานะแต่เก็บทรัพย์สินไม่ค่อยได้

10. หน้ากากเสือ

1.ตอบไม่ได้ครับ ผิดจรรยาบรรณ
    2.เป็นคนดี มีสิ่งศักดิ์สิทธิ์คุ้มครอง หน้าตาดีมีคนชอบเยอะ เข้าผู้ใหญ่เก่ง การเงินพอใช้ได้ แต่มีปัญหาเรื่องทางบ้านหรือครอบครัว ระวังเรื่องศีรษะ โรคทางสมอง

11. หน้ากากเสือ

1.พื้นดวงมีปัญหาเรื่องนี้อย่างมาก ถ้ามีก็ไปกันไม่ค่อยได้ คุณจะเจอในช่วงวัยทำงานไปแล้ว แต่จะได้คู่เป็นอริกันด้วย สุดท้ายอาจไม่เอา
    2.ปีนี้รอหลังวันเกิดจะดีกว่าจะได้เรียนสมหวังแน่ การงานควรทำงานเกี่วกับบริการ งานพยาบาล งานเกี่ยวกับน้ำต่างๆ

12. nuttapont

nuttapont Active Member

24 พฤษภาคม 2008
    เวลาเกิดประมาณ ตี 2 9 นาทีครับ ที่จังหวัดกำแพงเพชรครับ

ถาม 2 ข้อครับผม

1. อนาคตผมจะเป็นอย่างไรครับ

2. ตอนนี้ผมเป็นอย่างไรบ้าง ควรแก้ไขอะไรไหมครับ

ขอบคุณครับ

13. whitelotus16

whitelotus16 สมาชิก

24 สิงหาคม 2008
    สวัสดค่ะ
    เกิด 16 สิงหาคม 2522 ระยองค่ะ
    1.ความรักค่ะ ตอนนี้มีเข้ามาเป็นชาวต่างชาติ มีโอกาศเป็นคนนี้ไหมคะ อยากทราบว่าเมื่อไหร่จะได้แต่งงานคะ ลักษณะเนื้อคู่เป็นอย่างไร
    2.ปีนี้อยากไปต่างประเทศไม่ทราบว่าจะได้ไปอย่างที่ตั้งใจไว้ไหมคะ จะได้ไปเดือนไหนคะ (เนื่องจากขึ้นอยู่กับพ่อแม่ค่ะ) ไปแล้วจะดีไหมคะ(ไปเที่ยวค่ะ)

ขอบคุณค่ะ

14. beau44

beau44 สมาชิกใหม่

ดูให้หน่อยนะค่ะ

เกิดวันที่ 18 มีนาคม 2533 พิจิตร เวลาตกฟากไม่แน่ใจค่ะ แต่เป็นช่วงก่อนเที่ยง
    1. ความรัก
    2. การเรียน
    3. ศัตรู

15. narin1960

narin1960 Active Member

ชื่อ กิติ เกิด 13 พฤษภาคม 2503 ปีชวด 23.30น. กรุงเทพ อยากทราบ
    1.เรื่องหนี้ที่เป็นอยู่มากมายจะปลดได้เมื่อไร มีคนจะมาช่วยจริงไหมและเมื่อไหร่
    2.อนาคตผมต้องเจออะไรอีกดีหรือไม่ดี อย่างไร
    ขอบคุณมากๆนะครับ

16. หน้ากากเสือ

คงเป็นไปได้ยาก และอายุ 34 ไม่ได้บอกว่าจะได้แต่งนะครับ บอกแค่ว่ามีโอกาสพบหรือชอบกัน แต่ยังไม่มีเกณฑ์แต่ง และคนที่เจอก็ต้อง มีครอบครัวมาแล้วหรือ อายุห่างกันมาก เป็นคนร่างใหญ่หรือสูง ต่างจังหวัด ไม่ค่อยยิ้ม
    เรื่องลูกคุณมีได้ไม่เกี่ยวกับโรคหัวใจ สุขภาพให้ระวังอายุ 33 จะป่วยผ่าตัดครับ

17. หน้ากากเสือ

1.ปีนี้หนี้สินยังมาก ลำบากเรื่องรายได้เงินหมุน
    ผู้ใหญ่ชายลักษณะใจร้อนหน่อยๆจะให้ลาภผล ยังไงปีนี้ยังมีคนที่ช่วยได้หรือต้องให้เขาช่วยตลอดปี หลังวันเกิดนี้หนี้สินจะได้รับการช่วยเหลือให้ลดลงมาก จะไปติดต่อกับผู้มียศศักดิ์หรือต่างชาติให้เขาช่วย จะได้เงินก้อนจากอสังหาฯ เรื่องนี้มีเพศตรงข้ามเข้ามาเกี่ยวข้อง

18. หน้ากากเสือ

1. ไม่ตอบผิดจรรยาบรรณ ดูเอาครับว่าเขามีข้อเสียอะไรและคุณรับข้อเสียเขาได้ไหม
    2.หลังวันเกิดคุณมีเกณฑ์ทะเลาะกันหนัก ถ่าคุณไม่ลดลงบ้างอาจต้องห่างกันครับ

19. หน้ากากเสือ

1.ไม่ตอบครับผิดจรรยาบรรณ
    2. เป็นการเริ่มต้นที่ดีมากเจ้านายหนุนเรื่องงานดีครับ
    3.ถ้าไม่มากอีก 4 ปีมีโอกาสหมดครับ
    4.บุตรส่วนใหญ่จะดีและมีฐานะ แต่สุขภาพไม่ค่อยดีนัก

20. หน้ากากเสือ

1.เรื่องคู่ต้องหลังอายุ 30 ไปแล้ว เป็นคนกังวลเครียดง่าย เป็นคนดี เจอกันเนื่องจากการงาน อาจมีครอบครัวมาแล้ว หรือมีโรคประจำตัว
    2.การเงินไม่ขาดมือ มีรายได้จากสิ่งศักดิ์สิทธิ์ หรือพวกคอมฯ เครื่องไฟฟ้า เรื่องต่างประเทศ การงานมักต้องเกี่ยวกับการปรับปรุงหรือซ่อมแซมผ่าแก้ใหม่ช่างต่างๆ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้