ดูดวงฟรี 2 คำถาม

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย หน้ากากเสือ, 4 มกราคม 2008.

แท็ก:
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. หน้ากากเสือ

หน้ากากเสือ เป็นที่รู้จักกันดี

14 พฤศจิกายน 2006
    ปีนี้มีโอกาสมีบุตร แต่ต้องหลังวันเกิดเดือนพ.ค.ไปแล้ว คุณอาจจะไปต่างประเทศหรือต่างจังหวัดหรือไปมีบุตร ที่ต่างประเทศต่างจังหวัด มีการขายสมบัติที่ดินกันหรือดำเนินการด้านอสังหาริมทรัพย์ สุขภาพต้องระวังเรื่องอุบัติเหตุ การผ่าตัด หัวใจ สายตา ความดัน
    พื้นดวงมีบุตรยาก ระวังการตกลูกแท้งลูกด้วยครับ

2. ิbbaann

ิbbaann Active Member

13 พฤษภาคม 2008
    ขอบคุณนะคะ
    จะระมัดระวังตัวเป็นอย่างดีเจ้าค่ะ

3. หน้ากากเสือ

หน้ากากเสือ เป็นที่รู้จักกันดี

ยังคงต้องแตกหักไปในช่วงนึง แต่ปีนี้จนถึงวันเกิดยังพอจะพูดคุยกันได้อยู่ครับ ลองประนีประนอมกันดู ปีนี้ ระวังเรื่องเพื่อนหรือพี่น้องจากไป

4. หน้ากากเสือ

พ้นวันเกิดก็จะมีทางออกเรื่องเงิน จะได้เงินแน่นอน คู่ครองหรือแฟนมาช่วยอาจมีการเข้าหุ้นค้าขาย ถ้ามีปัญหาเรื่องเอกสารสัญญาจะเจรจาได้สำเร็จ
    เรื่องงานหรืออาจต้องย้ายงาน เรื่องเสริมบารมีก็หมั่นทำสังฆทานทุกเดือน นั่งสมาธิ ถือศีล 5 ให้มั่นคง แนะนำได้เท่านี้แหละครับ อะไรๆคุณก็รู้อยู่แล้ว

5. payont

payont สมาชิกใหม่

เกิดวันพุธที่18พ.ย.2513 เวลา08.10น.ที่กรุงเทพ ครับ
    รบกวนขอสอบถาม..1.ทางด้านการเงินช่วงนี้ครับ เพราะว่ามีปัญหาขัดสนอยู่ครับ จะอีกนานไหมครับกว่า
    จะพ้นช่วงปัญหาครับ 2.ช่วงนี้รู้สึกว่าไม่ว่าทำอะไรก็เหมือนกับว่ามีอุปสรรค์ตลอดครับ ไม่ทราบว่าจะอีก
    นานไหมครับ กว่าจะพ้นช่วงอุปสรรค์ครับ. ขอขอบคุณล่วงหน้าครับที่ให้ความกรุณาครับ.

แก้ไขครั้งล่าสุด: 8 มกราคม 2009
  6. lindt

lindt สมาชิกใหม่

เกืดวันพฤหัสที่14 ตุลา 2525 เวลาประมาณตี 5.17 น เกืดที่ กรุงเทพ
    กำลังต่อโทอยู่ที่ อเมริกา ใกล้จบแล้วค่ะ อยากเรียนถามว่า
    1 จะได้งานทำที่อเมริกาหลังจากเรียนจบรึเปล่าค่ะ
    2 จะเจอเนี้อคู่ที่อเมริการึเปล่าค่ะ<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:eek:ffice:eek:ffice" /><o:p></o:p>

7. เพลงจี้

เพลงจี้ สมาชิกใหม่

26 กรกฎาคม 2008
    เกิด อังคารที่ 28 พฤษภาคม 2528 เวลา 02.00 ขอนแก่น

1. ดู ๆ คนนี้อยู่ เกิด 10 พฤศจิกายน 2527 ราชบุรี เข้ากันได้ดีรึป่าว

2. การงานค่ะ

8. l3lossom1990

l3lossom1990 สมาชิกใหม่

เกิด ศุกร์ 14 กันยายน 2533 เวลา 10.15 สระบุรี

จะเจอคู่เมื่อไร ลักษณะคู่ครองเป็นเช่นไร มีโอกาศมากมั้ย

ขอบคุณครับ

9. akikomint

akikomint สมาชิกใหม่

25 ธันวาคม 2008
    เกิด 13 มีนาคม 2533 เวลา 8.55 จังหวัดเชียงใหม่
    แฟนเกิด 19 มิถุนายน 2527 เวลา 11.43 จังหวัด ชลบุรี
    ลูกเกิด 5 เมษายน 2550 เวลา 10.28 จังหวัดภูเก็ต
    1.คนนี้ใช่เนื้อคู่ไหมคะ ถ้าไม่ใช่มีวิธีแก้ยังไง
    2.ลูกคนนี้โตมาจะมีอนาคตที่ดีไหมคะ

10. lichi_B_kung

lichi_B_kung สมาชิกใหม่

เกิด 15 กรกฎาคม 2535 เวลา 22.14 จ.แพร่ค่า
    ขอรบกวนถามว่า
    1.หนูควรเรียนคณะเทคโนโลยีและสารสนเทศ หรือ สถาปัตย์ออกแบบดีค่ะ และอยากทราบเรื่องการเรียนค่า
    2.หนูจะมีโอกาสไปต่างประเทสหรือป่าวค่ะ

ขอขอบพระคุรล่วงหน้าค่า

11. im_laww

im_laww สมาชิกใหม่

24 สิงหาคม 2007
    สวัสดีค่ะ
    ดิฉันเกิดวันที่ 4 ส.ค. 28 เวลา 14.33 น. ที่สุรินทร์ค่ะ อยากทราบว่า
    1. ดวงดิฉันมีคู่กับเค้าไหมคะ ทำไมไม่มีใครเลยซักที
    2. ถามเรื่องการงานค่ะ ควรจะทำงานด้านไหนดีค่ะ อยากเรียนต่อปีนี้ จะได้เรียนด้านที่อยากเรียนไหมคะ ทำไมดูเหมือนมันยากมากเลย ที่จะมีโอกาสได้เรียน
    ขอบคุณนะคะ

12. หน้ากากเสือ

1. ต้องให้ผู้ใหญ่ช่วย หรือติดต่อให้จึงจะสำเร็จ
    2.ตั้งแต่ปีนี้ไปจะมีเกณฑ์ทำธุรกิจถ้าทำงานรับจ้างจะต้องเป็นงานขนาดใหญ่ๆ พวกสถาบันการเงิน การเงินขนาดใหญ่ ถ้าธุรกิจส่วนตัว เกี่ยวกับสิ่งสวยงามหรือ เสื้อผ้า หรืออาหาร

13. หน้ากากเสือ

1. มีความเป็นไปได้สูงมาก มีโชค มีคนช่วย
    2.ถ้าเลยวันเกิดเดือนก.พ.ไปแล้ว การเรียนจะไม่ค่อยดี มีปัญหาเรื่องเอกสารต่างๆได้

14. หน้ากากเสือ

1.ถ้าเจริญรุ่งเรืองหรือมีการศึกษาต่อก็พอได้ มีเงินก้อน แต่ให้ระวังเรื่องเอกสารสัญญา
    2.อนาคตทรัพย์สินดี หลักล้าน

15. หน้ากากเสือ

1.การเงินพื้นดวงมีรายได้ดี แต่อาจมีเรื่องต้องเสียหายด้านการเงิน เกี่ยวข้องกับการเข้าหุ้น มีคู่กรณี แต่การเงินไม่ขาดมือ
    2.รับราชการดี แต่ถ้าเป็นทหารตำรวจ ดาวเสาร์เป็นกาลีในดวงเดิม ต้องเครียดหนักใจ และอาจเจ็บป่วยด้วยโรคเส้นกระดูก ลำไส้ อย่างไรก็ตามการรับราชการดีเพราะดาวอาทิตย์เป็นศรี เป็นคู่ธาตคงทำไปเรื่อยไปแหละครับ อย่างปีนีก็ขยัน งานหนัก แต่ปีนี้ต้องได้เลื่อนขั้นแน่นอน เจ้านายหนุน

16. หน้ากากเสือ

1.ถ้าจะว่าไปคงจะมีปัญหาตั้งแต่พ.ย.ปีที่แล้ว ปีนี้จนถึงวันเกิดคงต้องเครียดวิตกไปตลอด ดาวเสาร์เป็นกาลีจร ก็หนัก อดทนนะครับ ถามว่าอีกนานไหมคงต้องตอบตามตรงว่านานจนกว่าจะถึงวันเกิดแหละครับ แต่จะไม่หนักไปตลอด เป็นเดือนๆไปเช่น เดือน ม.ค. ก.พ. พ.ค. เป็นช่วงที่หนักหน่อย หรือมีอุปสรรคตามที่ถามมาครับ เดือนอื่นก็แค่เสมอตัวหรือไม่หนักมาก ปีนี้อาจมีการหาโยกย้ายที่อยู่ หรือที่ทำงานด้วยครับ

17. ก้อย รุ่งโรจน์

ก้อย รุ่งโรจน์ เป็นที่รู้จักกันดี

22 พฤศจิกายน 2007
    อยากรู้เรื่องดวงคะ

ช่วยดูดวงให้หน่อยค่ะ เคยดูไว้อยู่ครั้งหนึ่ง ประมาณ เดือนมิถุนาปีที่แล้ว ตอนนั้น คุณกันนะ ดูไว้ว่า

ตอนนี้ ดิฉันก็ยังไม่ได้แต่งงานค่ะ และ ก็ยังตัดคนนี้ไม่ได้ เป้นไปได้มั้ยคะว่า ตอนอายุ 34 จะกลับมาคบกัน แล้ว แต่งงานกัน .. หรือว่า จะเป็นคนอื่นไป
    แล้วลักษณะ คู่ จะเป็นยังไงคะ มีคู่แล้วดีมั้ย
    ดิฉํนมีโรคประจำตัวที่เรื้อรังค่ะแล้วก็ เป็นโรคหัวใจ เลยกังวลเรื่องมีลูก อยากทราบว่า จะมีลูกมั้ยคะและเมื่อไหร่ แล้วดีหรือเปล่า
    สุขภาพดิฉัน จะต้องระวังช่วงอายุเท่าไหร่บ้างคะ
    แล้วจะสบาย ช่วงอายุเท่าไหร่คะ..

แก้ไขครั้งล่าสุด: 12 มกราคม 2009
  18. koong2008

koong2008 สมาชิก

2 กุมภาพันธ์ 2008
    เกิดที่ จ.ฉะเชิงเทรา เพศหญิง
    วันเกิด เสาร์ 13 พฤษภาคม 2521 ปีมะเมีย เวลาประมาณ 11.00 -13.00 น.
    1. ตอนนี้มีปัญหาหนี้สินค่ะ ขอความกรุณาอาจารย์ช่วยชี้แนะด้วยค่ะ
    . . . ขอบพระคุณค่ะ . . .

19. jamon

jamon Active Member

3 พฤศจิกายน 2007
    เกิดวันที่ 23 มีนาคม 2519 เวลา 13.49 กรุงเทพฯ
    แฟนเกิด 7 พย. 2526 เวลา ประมาณ 8โมงเช้า แพร่

1.เราสองคนเป็นเนื้อคู่กันหรือเปล่า
    2. ตอนนี้มีมือที่สามเข้ามา มือที่สามจะออกไปจากชีวิตเราสองคนเมื่อไหร่

ขอบคุณมาก

แก้ไขครั้งล่าสุด: 14 มกราคม 2009
  20. suksit

suksit เป็นที่รู้จักกันดี

24 กรกฎาคม 2006
    ผมเกิดวันจันทร์ที่ 7 ก.พ.2520 ตกฟากเวลาประมาณ 2000 จังหวัดกรุงเทพ ฯ
    แฟนเกิดวันพฤหัสบดีที่ 3 ก.พ.2526 ตกฟากเวลาประมาณ 1900 จังหวัดบุรีรัมย์
    ผมขอให้ช่วยดูดวงชะตาผมหน่อยครับ
    1. ผมอยากทราบว่าผมกับแฟนเป็นเนื้อคู่กันหรือเปล่าครับ
    2. ในช่วงเดือน ม.ค.52 - ต.ค.52 นี้ ถ้าย้ายสถานที่ทำงานจะดีไหมครับ
    3. หนี้สินของผมจะหมดในช่วงปีไหนครับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้