ดูดวงฟรี 1 คำถาม เพื่อช่วยเหลือคนที่มีปัญหาชีวิตโดย อ.ฟาเยียร์

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย ฟาเยีย, 6 มกราคม 2014.

แท็ก:
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. ฟาเยีย

ฟาเยีย เป็นที่รู้จักกันดี

10 พฤษภาคม 2007
    @ aira_n

ตามดวงชะตาของคุณ ต้องมีคู่ครองเป็นพ่อหม้ายหรือชาวต่างชาติ ปี 59-60 มีเกณฑ์จะได้เดินทางไกล หรืออาจไปถึงต่างประเทศ คนที่คบหาต้องดูที่ชะตาเกิดของเค้าด้วยว่าเป็นคู่เราจริงหรือไม่

ถ้าคำทำนายนี้ทำให้เจ้าชะตาไม่สบายใจ ข้าพเจ้าขออโหสิกรรมด้วย แต่ถ้าคำทำนายนี้เป็นคุณเป็นประโยชน์ ต่อเจ้าชะตาขอกุศลนี้ จงสำเร็จแด่คุณครูบาอาจารย์ ข้าพเจ้าและครอบครัวในการนี้ด้วยเทอญ....สาธุ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 29 ตุลาคม 2014
  2. aria_n

aria_n Active Member

ขอบคุณนะคะสำหรับคำทำนาย หนูขออนุโมทนาในบุญกุศลนี้ของอาจารย์นะคะ หนูกำลังทำเรื่องไปเรียนต่อต่างประเทศพอดีเลยค่ะ ขอบพระคุณอาจารย์อีกครั้งนะคะ

3. ฟาเยีย

ขอให้โชคดีนะคะ

4. ฟาเยีย

@ aira_n

ถึงจะมีเข้ามาก็ยังไม่ใช่ จากนี้ไปเรื่องที่ควรระวังมากๆ
    จนหมดปี 58 คือเรื่องการเงิน

ถ้าคำทำนายนี้ทำให้เจ้าชะตาไม่สบายใจ ข้าพเจ้าขออโหสิกรรมด้วย แต่ถ้าคำทำนายนี้เป็นคุณเป็นประโยชน์ ต่อเจ้าชะตา ขอกุศลนี้จงสำเร็จแด่คุณครูบาอาจารย์ ข้าพเจ้าและครอบครัว ในการนี้ด้วยเทอญ....สาธุ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 1 พฤศจิกายน 2014
  5. dragon_aloha

dragon_aloha สมาชิก

15 กันยายน 2007
    ขอคำแนะนำไปทาง pm แล้วครับ ขอบคุณครับ

6. karakol

karakol เป็นที่รู้จักกันดี

PM แล้วไปแล้วครับ รบกวนอาจารย์ด้วยครับ

ขอขอบคุณครับ

7. aria_n

aria_n Active Member

ใช่เลยค่ะ ปัญหาเรื่องเงินหนักจริง ๆ ค่ะ ขอบพระคุณอาจารย์ที่เมตตาทำนายดวงชะตาให้นะคะ ขออนุโมทนาบุญอีกครั้งนะคะ ขอบพระคุณจริง ๆ ค่ะ

8. ฟาเยีย

@ dragon_aloha

ตามดวงชะตาของคุณช่วงปีนี้ จนถึงปี58 คนที่ถูกใจคบกันได้แต่ยังไม่ราบรื่น ได้แค่ซ่อนความรู้สึกดีๆไว้ในใจ ่ยังมีอุปสรรค คุณต้องดูกันไปว่าจะคบกันได้ตลอดมั๊ย แต่ถ้าคบกันผ่านอุปสรรคไปได้จนถึงปี 59 หรือเจอคนใหม่ในช่วงนั้น ก็จะเป็นคนที่คุณพอใจจะคบกันไปได้ จากนี้ไปเรื่องที่ควรระวังจนหมดปี 58 คือเรื่องการเงิน

ถ้าคำทำนายนี้ทำให้เจ้าชะตาไม่สบายใจ ข้าพเจ้าขออโหสิกรรมด้วย แต่ถ้าคำทำนายนี้เป็นคุณเป็นประโยชน์ ต่อเจ้าชะตา ขอกุศลนี้จงสำเร็จแด่คุณครูบาอาจารย์ ข้าพเจ้าและครอบครัว ในการนี้ด้วยเทอญ....สาธุ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 1 พฤศจิกายน 2014
  9. dragon_aloha

dragon_aloha สมาชิก

15 กันยายน 2007
    ขอขอบคุณครับ ขออนุโมทนาในวิทยาทานและธรรมทานครับ

10. Blomster86

Blomster86 สมาชิก

สวัสดีคะอาจารย์ฟาเยียร์ แวะมาทักทายหน้ากระทู้คะ อาจารย์สบายดีนะคะ.. เรื่องที่เคยคุยกับอาจารย์ สรุปว่าครอบครัวจะย้ายไปยุโรป ราวๆเดือนมีนาคม ไปทั้งครอบครัว แล้วจะเดินทางมาเมืองไทยพร้อมกับสามีน่าจะเมษายนหรือพฤษภาคม 2558 เพื่อมาทำเด็กหลอดแก้ว คุยกับสามีว่า อย่าเพิ่งย้ายเดือนพฤศจิกายนปีนี้เลย รอให้ปีหน้า เล่าให้สามีฟังเรื่องที่คุยกับอาจารย์ สรุปสามีฟังและจะทำตามคำแนะนำตามแผนเดิมที่เคยคุยกับอาจารย์ครั้งแรก ขอบพระคุณมากคะสำหรับคำแนะนำ อาจารย์ว่างวันจันทร์ 3/พย.ไหมคะ ??อยากโทรไปคุยด้วยคะ:)

11. pattaraniyom

pattaraniyom เป็นที่รู้จักกันดี

14 พฤษภาคม 2006
    pm ไปหาแล้วครับ รบกวนด้วยครับ ขอบคุณมากครับ

12. ฟาเยีย

สบายดีค่ะ ถ้ารู้แล้วร่วมมือกัน ปรึกษาหารือกัน ปัญหาหรืออุปสรรคจะได้ไม่เกิดขึ้น ถึงจะเกิดแต่เราเตรียมรับมือไว้แล้ว ก็จะผ่านไปได้ด้วยดี วันจันทร์ที่3 ่ช่วงเวลาประมาณ 18.00-19.00 น. ของเวลาประเทศไทยได้ค่ะ...

13. ฟาเยีย

mrkara

ตามดวงชะตาชีวิต ผ่านอุปสรรคมากมายแต่ก็จะผ่านไปได้ มีความมานะอดทน งานที่คุณต้องการ ยังมีโอกาสจะได้งานนี้ถึง กค.58 เพราะชีวิตคุณมักไม่ได้อะไรมาง่ายๆ ถ้าหลังจากนั้น ก็จะมีปัญหาเรื่องที่อยู่ที่ทำงานอีก

ถ้าคำทำนายนี้ทำให้เจ้าชะตาไม่สบายใจ ข้าพเจ้าขออโหสิกรรมด้วย แต่ถ้าคำทำนายนี้เป็นประโยชน์แก่เจ้าชะตา ขอกุศลนี้จงสำเร็จแด่ คุณครูบาอาจารย์ ข้าพเจ้าและครอบครัว ในการนี้ด้วยเทอญ..สาธุ

14. Blomster86

Blomster86 สมาชิก

ขอบพระคุณมากคะ เวลาตามนั้นนะคะ

15. FONIS

FONIS สมาชิก

ถามรายละเอียดเรื่องงานค่ะ. รบกวนอาจารย์ด้วยนะคะ. ขอบพระคุณค่ะ

16. ฟาเยีย

คำถามเดียวกันนี้ เคยตอบไปแล้วเมื่อเดือนที่แล้ว

17. ฟาเยีย

@ pm

ตามพื้นดวงชะตา จะสร้างฐานะได้ด้วยตนเอง แต่จะมีปัญหาเรื่องงานเป็นอุปสรรค บ่อยๆครั้ง ปีนี้ ให้ระมัดระวังปัญหาเรื่องการเงิน หนี้สิน ่จนกว่าจะหมดปี 58 จึงจะเริ่มขยับขยายได้...

ถ้าคำทำนายนี้ทำให้เจ้าชะตาไม่สบายใจ ข้าพเจ้าขออโหสิกรรมด้วย แต่ถ้าคำทำนายนี้เป็นคุณเป็นประโยชน์ ต่อเจ้าชะตา ขอกุศลนี้จงสำเร็จ แด่คุณครูบาอาจารย์ ข้าพเจ้าและครอบครัว ในการนี้ด้วยเทอญ....สาธุ

18. FONIS

เรียนอาจารย์ฟาเยียร์ ขอบพระคุณอาจารย์มากๆนะคะ คำชี้แนะของอาจารย์หนูจะนำไปปฎิบัติอย่างเคร่งครัด หากมีความคืบหน้ายังไง หนูจะกราบเรียนเป็นระยะนะคะ ขอบพระคุณอาจารย์ค่ะ ขอกุศลนี้ส่งผลให้อาจารย์และครูบาอาจารย์ของอาจารย์ประสบแต่ความสุขความเจริญนะคะ อนุโมทนาบุญค่ะ

19. FONIS

รบกวนอาจารย์อีกครั้งนะคะ pm ไปแล้วค่ะ (ไม่แน่ใจว่าทำpm)ถูกไหมนะคะ

20. kabukiman

kabukiman เป็นที่รู้จักกันดี

8 มิถุนายน 2010
    ผม ส่งข้อความไปทาง line แล้วนะครับ ชื่อใน line ว่า Kabuki ครับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้