ดูดวงฟรีไม่มีค่าใช้จ่าย

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย keeratiya, 12 มิถุนายน 2010.

แท็ก:
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. keeratiya

keeratiya Active Member

11 มิถุนายน 2010
    ตอบกระทู้พรรชยาภรณ์

ดีแล้วคะ

2. passport

passport สมาชิกใหม่

18 สิงหาคม 2010
    นายวรรชย์ ผาสุข
    เกิดวันจันทร์ที่ 2ธันวาคม 2517 ปีขาล
    ขอบคุณอาจารย์

3. kit14

kit14 เป็นที่รู้จักกันดี

ครับเปลี่ยนมาแล้ว เดิมชื่อชาคร ครับ

4. gardin

gardin Active Member

9 มิถุนายน 2010
    ชื่อ รัตติยา อ่ำวงษ์ เกิดวันอาทิตย์ ที่ 24/05/2535 เวลา 16. 44

5. พีญาดา

พีญาดา สมาชิก

23 กุมภาพันธ์ 2011
    ขออนุโมทนาสาธุ

สวัสดีคับ
    ผมอยากรู้เรื่องหน้าที่การงาน
    ความรัก สุขภาพ ความสำเร็จในชีวิต(เมื่อไหร่จะรวยกับเขาบ้างนะคับ)
    วิธีการเสริมดวงหนุนดวงนะคับ
    นายพิบูล สามเมือง
    วันอังคาร ที่ 7 กรกฎาคม 2524
    ขอขอบคุณคับ

6. kazelveya

kazelveya สมาชิกใหม่

24 กุมภาพันธ์ 2011
    อรชุดา สุธีบำรุงพันธุ์ 11 กพ 2530 11.40น สมควรเปลี่นชื่อไหมค่ะ
    ขอบคุณค่ะ

7. wa_nn

wa_nn Active Member

20 กันยายน 2010
    สวัสดีค่ะ รบกวนด้วยคนค่ะ
    วรรธิดา จันทสิทธิ์ 23 ส.ค. 2524 เวลา 21.10 น. ขอบคุณค่ะ

8. keeratiya

ตอบกระทู้คุณวรรชย์

จากชื่อและสกุลส่งผลให้ดวงชะตา

เป็นคนขยันและมักเป็นอารมณ์ฉุนเฉียวอย่างรุนแรงขี้โกรธขี้โมโห และ ควบคุมอารมณ์ตัว หงุดหงิดง่ายมาก เอาแต่ใจตัวเองด้วยเช่นกัน ชะตารุ่งเรืองดีแต่ไม่ยั่งยืนถาวร มักมีการเปลี่ยนแปลงในชีวิตอยู่บ่อยๆๆ ทั้งดีและร้าย
    ชอบศึกษาหาความรู้ เข้ากับผู้ใหญ่ได้ดี หาเงินเก่ง ดูเผินๆชีวิตน่าจะประสบความสำเร็จ แต่กว่าจะถึงจุดนั่น ดิ้นรนกันพอสมควรเลย และมักจะต้องมีปัญหาให้เข้ามารบกวนจิตใจอยู่สม่ำเสมอ

ควรเปลี่ยนใหม่นะคะ

9. keeratiya

ตอบกระทู้คุณรัตติยา

จากชื่อและุสกุลส่งผลให้ดวงชะตา

มักเป็นคนมีความคิดเป็นของตัวเอง กล้าคิดกล้าทำ กล้าแสดงออก พบกับความกดดันอย่างรุนแรง มีความทุกข์ผิดหวัง มีการสูญเสียบุคคลที่รักในช่วงที่ชีวิตกำลังรุ่งโรจน์เลยทีเดียว ได้อะไรมาก็เหมือนทุกข์ลาภ ทำอะไรมักได้มาก็ต้องเสีย ดังนั่นมักต้องตั้งต้นชีวิตใหม่อยู่ประจำ

10. keeratiya

ตอบกระทู้คุณพิบูล

มักเป็นคนที่มีพฤติกรรมทางเพศเบี่ยงเบนได้เช่นกัน มีลางสังหรณ์ดี ไม่ชอบอยู่กับที่ ชอบทำอะไรแปลกแหวกแนวชอบเป็นเป้าสายตาของคนอื่นๆ รวนเรหวั่นไหวง่ายหาความแน่นอนไม่ค่อยได้ มีความคิดเห็นขัดแย้งกับผู้อื่นเสมอ แต่เป็นคนมักมีโชคอาจจะต้องตกจากตำแหน่งหน้าที่การงานมักจะถูกใส่ร้ายป้ายสี ทำให้ต้องถูกคุมขัง ดำเนินคดี หน้าที่การงานที่ทำจะไม่ยั่งยืนถาวร ถูกคนเอารัดเอาเปรียบถูกเบียดบังเอาความดีความชอบ

ควรเปลี่ยนใหม่นะคะ

11. keeratiya

ตอบกระทู้คุณอรชุดา

มักจะตกจากตำแหน่งหน้าที่การงาน การถูกใส่ร้ายป้ายสี การงานจะไม่ยั่งยืนถาวรจะประสบความลำบากในชีวิตก่อน แล้วจึงจะได้ดีทีหลัง ถูกคนเอารัดเอาเปรียบตลอดเวลา คบใคร ต้องไตร่ตรองยั่งคิดให้มากนะคะ

12. keeratiya

ตอบกระทู้คุณวรรธิดา

มักเป็นคนมีสติปัญญาดี เรียนเก่ง คิดได้เร็ว เรียนรู้ได้เร็ว ชอบที่จะคิดชอบที่จะเรียนรู้แต่มีความโดดเดี่ยวเปลี่ยวเหงาในใจ ทำให้ชีวิตไม่มีพลังหวั่นไหวลังเลไม่เป็นตัวของตัวเองทำให้พลาดโอกาสดีๆ อย่างน่าเสียดาย ชีวิตกระท่อนกระแท่นครึ่งๆ กลางๆ จะดูว่าดีก็ไม่ใช่
    จะดูร้ายก็ไม่เชิง

13. noocake

noocake สมาชิก

27 พฤศจิกายน 2010
    เรื่องเรียนค่ะ

ศุภกันต์กนิษฐ์ อนุพันธ์ วันศุกร์ 8 กันยายน 2532 ปีมะเส็ง มีปัญหาเรื่องเรียนอยู่ติดโปรอยู่จะโดนรีไทด์ไหมคะ:'(

14. bonnyka

bonnyka สมาชิกใหม่

รบกวนด้วยคนค่ะ
    ตอนนี้มีปัญหาเรื่องงานมากเลยค่ะ
    อยากจะขอคำแนะนำ คืองานที่ทำอยุ่ตอนนี้ก็ดีแต่ไม่มั่นคงเลยอยากจะเปลี่ยนงานค่ะ
    ชนาภา ทาระกิจ วันศุกร์ ที่ 10 มกราคม 2529 เวลา 06.17 น.ค่ะ
    ขอความกรุณา และขอบคุณล่วงหน้านะค่ะ

15. pinitko

pinitko เป็นที่รู้จักกันดี

27 กรกฎาคม 2010
    เปลี่ยนชื่อใหม่ใช่มั้ยครับ

16. napat143

napat143 สมาชิก

19 กันยายน 2010
    ชาย วันจันทร์ 29 พ.ย. 2508 เวลา 20.10 น.
    อยากถามเรื่องเนื้อคู่/ความรักครับ

17. wa_nn

wa_nn Active Member

20 กันยายน 2010
    แม่นอ่ะค่ะเป็นแบบนี้จริงๆ พอจะมีทางแก้ไขไหมคะ

18. noocake

noocake สมาชิก

27 พฤศจิกายน 2010
    ชื่อ ศุภกันต์กนิษฐ์ อนุพันธ์
    วันศุกร์ที่8 กันยายน 2532 เวลา11:00ปีมะเส็ง จ.นครสวรรค์
    จะโดนรีไทด์ไหมคะ
    คนที่คบอยู่ใช่เนื้อคู่หรือปล่าว

19. keeratiya

ตอบกระทู้คุณศุภกันต์กนิษฐ์

ไปเปลี่ยนมาแล้วนะคะ ก็ต้องบอกว่าดีแล้ว ชื่อและสกุล ไม่ได้ส่งผลเสียให้กับดวงชะตานะคะ ส่วนในเรื่องของดวง หากต้องการเจาะลึก ก็ต้องโทรพูดคุยกันนะคะ

20. keeratiya

ตอบกระทู้คุณชนาภา

มักจะมีทั้งเรื่องดีและร้ายเข้ามาในชีวิต มีการเปลี่ยนแปลงอย่างรวดเร็ว ดีๆร้ายๆ มีอุปสรรคมากมายมักล้มเหลวในหน้าที่การงาน ชีวิตคู่ไม่แน่นอน อาจจะไม่แต่งงาน หรือ หากแต่ง ชีวิตจะมีปัญหาแตกร้าวได้เช่นกัน การงานไม่ก้าวหน้า การเงินติดขึ้น ช่วงที่ดีก็เกิดทุกข์ได้ฉับพลัน

ควรเปลี่ยนใหม่นะคะ แล้วจะส่งเสริมในหลายๆเรื่องให้ดีขึ้นได้คะ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้