ดูดวงฟรีสัมผัสทางใจ

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย พุทโธรักษา, 20 กันยายน 2012.

1. FishkeRRRRR

FishkeRRRRR สมาชิก

28 กุมภาพันธ์ 2012
    วันพฤหัส 11 มกราคม สองห้าสามสาม

ถามเรื่อง ความรัก

การงาน

ขอบคุณครับ

2. mjaidee84

mjaidee84 Active Member

11 กรกฎาคม 2012
    ขอบคุณมาก ๆ ครับคุณพุทโธรักษา ได้รับคำตอบและคำแนะนำที่เป็นประโยชน์อย่างยิ่งครับ ในการที่จะเลือกทางในการใช้ชีวิต ขออนุโมทนากับสิ่งที่คุณได้ทำอยู่นี้ และขอให้คุณมีความเจริญทั้งทางโลกและทางธรรม ยิ่ง ๆ ขึ้นไป

แก้ไขครั้งล่าสุด: 22 กันยายน 2012
  3. newjaka

newjaka Active Member

16 กุมภาพันธ์ 2010
    เกิด ยี่สิบ มิถุนา สามศูนย์ค่ะ

อยากรู้ 2 เรื่องค่ะ เรื่องงานค่ะ จะได้ต่อสัญญามั้ย แล้วก็เรื่องที่อยู่
    ปัจจุบันอยู่กับเพื่อน แต่อยากออกมาอยู่คนเดียว กำลังตัดสินใจค่ะ
    ถ้าออกมาอยู่คนเดียวจะดีกว่า หรือแย่กว่าคะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

4. ปรกติสุข

ปรกติสุข เป็นที่รู้จักกันดี

21 มิถุนายน 2010
    เพศหญิง สี่ เมษายน สอง ห้า หนึ่ง ศูนย์ค่ะ
    ห่างกับแฟนมาหลายเดือนแล้ว มีเรื่องทะเลาะกันค่ะ
    อยากถามว่า ชาตินี้ เราจะได้กลับมาคืนดีกันมั๊ย
    เค้าเกิด ยี่สิบห้า ธันวาคม สองสี่เก้าหก ค่ะ (เป็นต่างชาติ และอยู่กันคนละประเทศค่ะ)
    ขอขอบพระคุณล่วงหน้า และขออนุโมทนาบุญมา ณ ที่นี้ด้วยค่ะ

5. มณชัย

มณชัย สมาชิก

29 พฤษภาคม 2012
    จิตพระนิพพาน

รองานมาเกือบ 5 ปีครับ เป็นความทุกข์จริงจริงครับ

6. marisa23

marisa23 เป็นที่รู้จักกันดี

11 กรกฎาคม 2012
    2 ธันวาคม 2529 ตี่สี่สี่สิบเก้า เพศหญิง อยากทราบ
    1.การเงิน โชคลาภ จะรวยไหมคะ เมื่อใหร่ อยากดูแลครอบครัวให้ดีที่สุด
    2.การงานปัจจุบันอยู่เอกชน แต่ในอนาคตจะเปิดกิจการเล็กของครอบครัวจะไปได้ดีมั้ย ตอนนี้รอเรื่องเงินอยู่ค่ะ
    3.จะได้ย้ายครอบครัวไปอยู่ทางเหนือหรืออีสานรึเปล่าคะ
    4.มีเนื้อคู่ คู่ครองหรือเปล่าคะ ตอนนี้ได้เจอหรือยัง ช่วยบอกลักษณะเนื้อคู่หน่อยค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 23 กันยายน 2012
  7. nanyfocus

nanyfocus สมาชิกใหม่

19 มิถุนายน 2012
    สวัสดีคะ เกิด 8 กันยายน 2515 กรุณาแนะนำเรื่องการเงินที่ติดขัดจะมีแนวทางแก้ไขอย่างไรบ้างค่ะ ขอบคุณคะ

8. ลึลาวดี

ลึลาวดี เป็นที่รู้จักกันดี

17 กันยายน 2012
    ขอรบกวนด้วยนะคะ

30 ตุลาคม 2532 หญิง

1.คนที่เข้ามา จะทำร้ายเราหรือหวังดีจริงๆคะ?
    2.จะเรียนจบตามกำหนดได้หรือเปล่าคะ? แล้วเรื่องการเรียนจะมีปัญหาหรือไม่?
    3.ฝันว่าฆ่าพญานาคบ่อยๆ แต่กลับมีพญานาคสีดำมาก้มหัวให้ หมายความว่าอย่างไรคะ? เป็นเจ้ากรรมนายเวรหรือเปล่าคะ? แล้วหลวงปู่ฤาษีคือใครกัน
    4.คุณพ่อกับคุณแม่ ไม่ได้อยู่กับเราแล้วใช่ไหมคะ?

ขอความกรุณาด้วยนะคะ อาจจะถามหลายอย่าง

ขอบคุณค่ะ

9. พุทโธรักษา

พุทโธรักษา เป็นที่รู้จักกันดี

กระผมขอโทษทุกท่านนะครับอยู่ดีๆป่วยขึ้นมาครับร่างกายเพลียมึนงงครับ ธรรมดาของสังขารครับ ผมจะทยอยตอบสำหรับปัญหาของทุกท่านนะครับแส่วนตะกรุดผมจะทยอยส่งตามเวลาอันเหมาะสมนะครับ เป็นวันพรุ่งนี้นะครับสำหรับคำตอบตอนนี้ขอตัวผักผ่อนก่อนนะครับ

10. ลึลาวดี

ลึลาวดี เป็นที่รู้จักกันดี

17 กันยายน 2012

บุณรักษานะคะ T^T

11. Mac&Mint

Mac&Mint เป็นที่รู้จักกันดี

ชาย22ธค13(ตามบัตรปชช)25ตค11 (เกิดจริง)การงาน การเงิน สุขภาพครอบครัวอนโมทนาครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 23 กันยายน 2012
  12. พุทโธรักษา

ย้ายไปใหม่ดีครับเจ้าที่ท่านเมตตาดีครับ ไปอยู่เเล้วอธิษฐานเเผ่เมตตาอุทิศบุญให้ท่านครับเเล้วสิ่งที่ดีๆของคุณจะมาพร้อมการย้ายครั้งนี้ครับ ปีหน้าคุณมีโอกาสได้เดินทางครับ ครอบครัวจะมีความสุขมากขึ้นในปีหน้าเหตุผลจากสิ่งใดผมไม่ขอตอบเพราะคุณนั้นเเหละรู้ดีที่สุดครับ

13. พุทโธรักษา

ชีวิตคุณต้องเหนื่อยหน่อยนะครับ ให้เร่งสวดมนต์ภาวนาครับทำเเล้วก็ทำให้มันมากขึ้นอีกครับให้เพิ่มการทำบุญของคุณคือถวายทองคำเปลวให้วัดที่เขาจะนำไปปิดพระพุทธรูปนะครับ เเล้วชีวิตคุณจะดีขึ้นครับ

14. พุทโธรักษา

ประกาศครับท่านที่ต้องการให้ช่วยนะครับ ผมจะขอโทษที่ผมไม่สามารถดูท่านเเบบลึกๆได้เเล้วครับเพราะตอนนี้เกิดป่วยกระทันหันครับ เเต่ขอให้ท่านที่มีเรื่องทุกข์ร้อนจริงๆผมจะช่วยได้ครับ

15. พุทโธรักษา

16. พุทโธรักษา

ให้คุณถวายทองคำเปลวเเก่วัดที่ท่านนำทองคำเปลวไปติดพระนะครับสักหนึ่งร้อยเเผ่นเเล้วว่าอานิสงค์นี้ขออุทิศเจ้ากรรมนายเวรเรื่องการงานของข้าพเจ้าอุทิศเจาะจงเเบบนี้ครับ ถ้าทำตามนี้เดี๋ยวก็ได้ครับเเละที่สำคัญอย่าลืมนั่งสมาธิสวดมนต์ไหว้พระอุทิศส่วนกุศลไม่ให้ขาดครับกรณีอย่างคุณนี้ ต้องทำให้ถึงพริกถึงขิงครับ

17. พุทโธรักษา

เรื่องการเงินที่ติดขัดให้คุณสวดบทธรรมจักรนะครับเเล้วอิศส่วนกุศลโดยตรงให้เจ้ากรรมนายเวรของคุณนะครับเเละที่ขาดไม่ได้คือการภาวนาให้จิตสงบครับเเล้วสิ่งที่ดีต่างๆจะตามมาครับเพราะพวกทำสมาธิบ่อยๆเทวดาไม่ปล่อยให้อดตายเเน่ๆครับ

18. พุทโธรักษา

สัญญาเรื่องงานคุณนี้จะได้มีการต่อสัญญาครับ เรื่องที่อยู่ให้เราเเยกออกมาจากเพื่อนจะดีมากครับ เเล้วสิ่งที่ดีจะเกิดขึ้นครับสิ่งที่ทำบุญเป็นประจำZ(บ้าง)เบบนี้ก็ดีเเล้วครับ ขอเเนะนำให้หาบทเมตตาหลวงบทใหญ่สวดครับเเล้วชีวิตคุณจะดียิ่งๆขึ้นไปครับ

19. sitar

sitar Active Member

19 กันยายน 2011
    ขออภัยคะคุณพุทโธรักษา รบกวนช่วยตรวจดวงชะตาให้ด้วยค่ะ รู้สึกว่าจะข้ามไปค่ะ
    ขอบคุณคะ:cool:

20. newjaka

newjaka Active Member

16 กุมภาพันธ์ 2010

ขอบคุณมากๆเลยค่ะ ปัจจุบันสวดมนต์(บ้าง) ก็สวดแต่บทสั้นๆอย่างพาหุงและ
    คาถาชินบัญชร แต่หลังจากนี้จะเพิ่มบทเมตตาหลวงบทใหญ่อีกค่ะ

ขอให้คุณพุทโธรักษาสุขภาพแข็งแรงนะคะ

:cool: