ดูดวงด้วยโหราศาสตร์ไทย+จิตสัมผัสฟรี2ข้อ

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย deedeeman, 17 ตุลาคม 2008.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. deedeeman

deedeeman เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีcrazygirl_nn
    1.เรื่องเงินกะคุณเหมือนปัญหาประจำตัวเพราะพื้นชาตาบ่งว่าคุนมักจะกังวลถึงความมั่นคงในชีวิต
    แต่ทำใจสบายๆครับ ยังงัยพิ้นดวงก็ยังไปได้อยู่เพียงแต่ต้องสู้ต้องลุยและมีบริวารคอยสนับสนุน
    ก็จะดีขึ้นในเรื่องรายได้ ต้องมีสังคมเข้าผู้ใหญ่จึงจักมีโชคและคนสับสนุน

2.ดาวมฤตยูสถิตในภพคู่คครองมักมีคู่ยากหรือแต่งงานช้า คนรักมักมีอันไปก่อน
    คนที่ตรงฉโลกดวงควรมีรูปร่างใหญ่เจ้าเนื้อเจอจากเพื่อนฝูงชักนำมา

2. deedeeman

สวัสดีthaksaran ต้องให้เวลาเพื่อผูกดวงด้วยรบกวนโพสอีกทีคับ

3. deedeeman

สวัสดีlichi_B_kung งัยบ้างล่ะหนูไปถึงไหนแล้วเรื่องเรียน
    เรื่องความจำหนูควรให้ความสำคัญกับสิ่งที่จะทำทีละเรื่องก้อจะดีขึ้นเพราะลัคนาสถิตธาตุลมโลเลเปลี่ยนบ่อยเรื่องความรักจึงยังไม่ควรให้น้ำหนักมากนัก เรื่องนี้ยังอีกนาน อายุผ่าน25จึงจะถึงเวลานะ
    ก็คบกันเป็นเพื่อนจะดีกว่านะหนู

4. deedeeman

วัสดีpytheus
    1.พื้นดวงเรื่องงานภายน่าจะมีความมั่นคงและก้าวน่าไปได้ดี คุณไม่ได้บอกมาว่าเรียนอะไรแต่พิ้นชาตาหากรับราชการจะมีความก้าวหน้าครับ

2.คู่ครองจะพบในตอนที่ชีวิตมีการเปลี่ยนแปลง หรือกลับกันคือคู่ครองเข้ามาเปลี่ยนชีวิตคุณ

5. deedeeman

วัสดีchanboy
    1.แค่ช่วงสั้นๆ2เดือนจะคล่องขึ้น พยามเงินบ้างนะคับ
    เพราะพื้นชาตาเรื่องเงินมักใช้เก่งเก็บไม่ค่อยอยู่
    2.ช่วงมิ.ยจะเป็นชวงที่งานเดินน่าราบรื่นครับ ระยะยาวภายหน้างานก้าวหน้าดีครับ

6. deedeeman

สวัสดีking938ตำแห่งดาวในราศีจักรของคุณน่าสนใจครับ เพราะดาว10ดวง
    มากะจุกอยู่ในภพวินาสถึง7ดวงแปลกดีครับ
    1.เวลาได้อะไรคุนมักจะได้มาแบบไม่คาดคิด
    พื้นดวงเรื่องความก้าวหน้าในงานและการเงินดีแต่ต้องใช้เวลานาน
    แต่มั่นคงในที่สุดส่วนการเงินมักมีปัญหาบ่อยๆ แต่ปีนี้ถึงวันเกิดปีน่าเป็นช่วงที่ดี

7. deedeeman

สวัสดีแม่ข้าวโพด
    ปีนี้ดวงตกอยู่นะอยากแนะให้คุณอดทนจนผ่านวันเกิดปีหน้าไปทุกเรื่องจะคลี่คลาย
    หมั่นทำบุญสวดมนต์สมาธินะครับ
    บญรักษาครับ

8. deedeeman

1.มีเกณฑ์ผ่านอนุมัติช่วงมิ.ย
    2.ทำบุญเลี้ยงพระที่วัดบ่อยๆอุทิศบุญให้เจ้ากรรมกิจการงานจะคล่อง

9. แม่ข้าวโพด

แม่ข้าวโพด สมาชิก

17 พฤษภาคม 2010
    ขอบพระคุณมากค่ะ

10. lichi_B_kung

lichi_B_kung สมาชิกใหม่

ขอขอบพระคุณ คุณอาหมอมากๆนะค่ะ ที่ช่วยเหลือหนูมาตลอด
    ตอนนี้หนูได้ที่เรียนแล้วค่ะ
    หนูเรียนคณะ อักษรศาสตร์ มหาวิทยาลัยศิลปากร จ.นครปฐมค่ะ
    ไม่รู้จะเรียนรอดหรือป่าวค่ะ เพราะเรียนหนักมาก หนูจะเข้าเอกอังกฤษอะค่ะ
    ยากมากเลย ความจำหนุก็ไม่ค่อยดีด้วย และสุขภาพตอนนี้ก็ไม่ค่อยดีเท่าไหร่ ต้องเข้าโรงพยาบาลบ่อยๆ แต่หนูก็จะพยายามค่ะ เพื่อคุณพ่อ คุณแม่ แต่ท่านไม่ค่อยสนับสนุนให้หนูเรียนเท่าไหร่ ตอนนี้หนูไม่เชื่อฟังท่านค่ะ หนูมาเรียนมหาวิทยาลัยค่ะ แต่ท่านก็คอยช่วยเหลือเรื่องเงินเท่าืั้จะช่วยได้ค่ะ

11. lichi_B_kung

lichi_B_kung สมาชิกใหม่

ส่วนเรื่อง ความรัก หนูก็ไม่ได้สนใจอะไรหรอกนะค่ะ แต่ 3 ปีที่แล้ว หนูรู้จักกับคนๆนึง ตามที่ได้บอกวัน/เดือน/ปี เกิดไปอะค่ะ เค้าช่วยเหลือหนูทุกอย่าง ทั้ง เรื่องเรียน เรื่องไปหาหมอ เรื่องเงิน ก็เลยรู้สึกผูกพันอะค่ะ และเขาก็เป็นคนที่ไว้ใจได้คนนึงเลยด้วย หนูคิดกับเค้าแค่พี่ชาย แต่เค้าคิดกับหนูเป็นคนรัก เค้าขอคบหนูเป็นแฟน ตอนนั้นหนูก็ตกลง เพราะคิดว่าไม่ได้เสียหายอะไร แต่เค้ามีข้อเสียคือ เค้าอยากจะคุยโทรศัพท์กับหนูตลอดเวลา จนหนูจะบอกเลิกเค้า เค้าก็จะไปฆ่าตัวตาย หนูก็ไม่รู้จะทำยังไง หนูก็เลยยอมคบกับเค้าอยู่ค่ะ หนูขอให้เค้าเป็นพี่ชาย เค้าก็ไม่ยอมค่ะ แล้วเค้าก็เจ็บหน้าอกบ่อยๆ แต่ไม่ยอมบอกทางบ้านแล้วไม่ยอมไปหาหมอ หนูก็เลยคบกับเค้า หวังเพื่อจะหาเค้าไปหาหมอให้ได้ เพื่อตอบแทนเค้าบ้างอ่ะค่ะ หนูก็ไม่รู้ว่าควรจะคบ หรือ เลิกดี เพราะเค้าก็มีบุญคุณกับหนูมากค่ะ หนุไม่รู้ว่าหนูทำบาปหรือป่าว เพราะเค้าคบหวังแต่งเลย แต่หนูยังไม่คิดอะค่ะ หนูก็ไม่รู้ว่าควรทำยังไงดี หนูอยากได้คำแนะนำจากคุณอาหมออะค่ะ ว่าหนูควรทำยังไงดี ถ้าคุณอาหมอไม่ว่าง ก็ไม่เป็นไรนะค่ะ

12. pittayathornkp

pittayathornkp เป็นที่รู้จักกันดี

รบกวนอาจารย์ด้วยครับ
    เกิดวันพุธที่ 16 ธ.ค. 24 ปีระกา 08.42 น.
    1.เรื่องการเงินการงานจะก้าวหน้าไหม
    2.เรื่องครอบครัวและลูกจะเป็นอย่างไร
    ขอบคุณมากครับ
    อนุโมทนา...สาธุ

13. RUSTWORLD

RUSTWORLD สมาชิกใหม่

ครับ

เกิด อาทิตย์ที่ 28 ต.ค 33 เวลา 21.37 น.ปีมะเมีย

1.การงาน ควรทำงานแบบไหน จะได้งานอะไร เป็นยังไง สับสนอยู่ไม่รู้ว่าจะทำอะไรดี

2.ความรัก คู่ครอง ตอนไหน อย่างไร

ขอบคุณครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 26 พฤษภาคม 2010
  14. Direksilp

Direksilp Active Member

รบกวนด้วยนะคะ
    เกิดวันเสาร์ ที่ 17 กรกฎาคม 2525 ปีจอ เวลา 22:45 น. เกิดที่บ้านจว.ชัยภูมิ ค่ะ
    1. จะมีบ้านเป็นของตัวเองตอนอายุเท่าไหร่คะ
    2. จะได้ไปทำงานต่างจังหวัดอย่างที่หวังไว้หรือเปล่าคะ

15. ~Kero~

~Kero~ สมาชิก

16 มิถุนายน 2009
    แฟนท้องกำหนดคลอด 30 สิงหาคม 2553 ถ้าไม่สามารถคลอดแบบธรรมชาติคงต้องผ่าตัด เลยอยากรบกวนถามถึง ฤกษ์ วันที่ และ เวลาผ่าตัดที่เป็นเวลาดีในแง่โหราศาสต์ไทยครับ

ขอเป็นซัก สองสามฤกษ์นะครับ รบกวนบอกด้วยว่าอันไหนดีอย่างไร แล้วจะมาอุดหนุนครับ

ขอบคุณครับ

16. deedeeman

สวัสดีpittayathornkp
    1.พื้นชาตาเรื่องการเงินติดขัดมีอุปสรรคบ่อยมักมีแต่ต้องจ่ายเสมอมากกว่ารับ
    แต่คุณก็เป็นคนที่หาเงินเก่ง มีความมุ่งมั่นในการสร้างฐานะมีความอดทนรอคอย
    การเงินจะมั่นคงเมื่อเข้าวัยกลางคน พื้นชาตาคุณจะไม่ร่ำรวยแบบก้าวกะโดดแต่เป็นแบบค่อยเป็นไป

2.บุตรจะมีความสนิทใกล้ชิดกับคุณแต่แกอาจจะค่อนข้างดื้อกับคุณ ในเรื่องครอบครัวต้องระวังการขัดแย้ง
    วิวาทไม่ลงรอยกัน แต่หากรู้จักผ่อนหนักเบาให้กันก็จะบรรเทาเหตุเหล่านี้อยู่ร่วมกันไปได้อย่างสงบสุขครับ

17. deedeeman

สวัสดีRUSTWORLD
    1.การงานที่ตรงตามพื้นยดวงจะต้องเกี่ยวกับการใช้สติปัญญาความรู้เช่น ครู อาจารย์ แพทย์ กฎหมายเป็นต้น
    ถ้าคุณศึกษาหรือตั้งเป้ามาทางนี้จะมีความสำเร็จมากและไปได้ดี ดวงคุณสามารถเป็นนักโหราศาสตร์ได้ด้วย

2.เรื่องคู่นี้เป็นจุดพินทุบาทว์ในพื้นดวงคุณ พินทุคือตำหนิหรือจุดอ่อนในดวงคือดาวบาปเคราะห์เสาร์เล็งมาที่ลัคนาคุณ
    ท่านว่ามักมีคู่ช้า หรือกว่าเจอคนที่จะอยู่ร่วมกันจริงก็ต้องผ่านความผิดหวังมาหลายครั้งเสียก่อน

18. deedeeman

สวัสดีDireksilp
    1.ต้องอายุ33ขึ้น แต่ช่วงที่มีโอกาสมากๆคือ42-50
    2.ต้องรอฃ่วงปลายปีจึงจะมีโอกาสมากครับ

19. thebookred

thebookred Active Member

18 กุมภาพันธ์ 2010
    เกิดวัน พฤหัสที่ 23 กุมพา 2538 เวลา 7.05 ปีกุน
    1อยากถามเรื่องการเรียน
    2ความรักครับ
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ :)

20. funnylove

funnylove สมาชิกใหม่

เกิด วันจันทร์ 20 มิถุนายน 2531 เวลาประมาณ 22.00 น.

รบกวนถามเรื่อง
    1.การเรียน
    2.เรื่องความรักจะเป็นอย่างไร ลักษณะเนื้อคู่และจะได้พบเมื่อไร

ขอบคุณมากค่ะ<!-- google_ad_section_end -->

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้