ดูดวงด้วยโหราศาสตร์ไทย+จิตสัมผัสฟรี2ข้อ

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย deedeeman, 17 ตุลาคม 2008.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. deedeeman

deedeeman เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีwanwii
    1.ในระยะสามเดือนจากนี้มีเกณฑ์ได้งานครับ
    2.คู่จริงต้องอายุมากกว่า5ปีขึ้นไป ลักษณะเป็นคนเคร่งขรึม
    โอกาสพบในอีก3ปีมีโอกาสไปต่างประเทศหรือพบคนรักชาวต่างชาติ

2. ตั้งใจมั่น

ตั้งใจมั่น เป็นที่รู้จักกันดี

ขอขอบคุณอาจารย์มากนะคะ
    มีกำลังใจเรียนขึ้นอีกโข

ขอขอบพระคุณค่ะ

3. krancha

krancha สมาชิกใหม่

รบกวนด้วยนะครับ

ผมเกิดวันพฤหัสบดีที่ 19 พ.ค.2526 เวลา 9.19 ครับ จังหวัดเกิดมหาสารคามครับ
    ผมขอรบกวนถามอาารย์ดังนี้นะครับ
    1 ปีนี้ผมจะได้ย้ายที่ทำงานมั้ยครับ
    2 ผมสามารถประกอบอาชีพด้านกฏหมายจะเจริญมั้ยครับ ขอบคุณมากครับ

4. ปิยนาถ

ปิยนาถ เป็นที่รู้จักกันดี

ขอขอบคุณมากค่ะ ดิฉันทราบอยู่แล้วว่าตนเองต้องเกิดมาปฎิบัติธรรมอย่างเดียว เพราะรู้หน้าที่ของตนเองเสมอค่ะ รู้ชะตาชีวิตตนเองดี ว่าควรจะทำเช่นไร ขอบคุณมาก ๆ นะค๊ะ ขออนุโมทนา ด้วยค่ะ

5. HAPPY DAY

HAPPY DAY สมาชิก

14 สิงหาคม 2008
    เกิดอังคาร 13มิย.2521ปีมะเมียเวลา03.29น.เกิดที่รพ.ในจ.กรุงเทพฯ จะเปิดร้านขายรองเท้าแฟชั่นและอาจจะมีกิ๊ฟชอปนิดหน่อย ไม่ทราบว่ากิจการจะดีมั้ยคะ กังวลใจมากค่ะ ขอบคุณล่วงหน้านะคะ
    <O:p</O:p

แก้ไขครั้งล่าสุด: 9 เมษายน 2010
  6. หมอแมว

หมอแมว Active Member

เกิดวันอังคารที่ 7 ต.ค. 2523 19.00 น.
    ปีนี้มีความรู้สึกท้อแท้ ไม่มีกำลังใจจะทำอะไรเลย เบื่อๆ เซ็งๆ
    อยากตื่นแต่เช้าขึ้นมาสวดมนต์ ตักบาตร รดน้ำต้นไม้ ก็ไม่อยากตื่น
    ทั้งๆที่แต่ก่อนเป็นคน Hyperactive มากๆค่ะ ชอบตื่นเช้าๆ ทำนู่น ทำนี่
    ดูดวงมาหลายที่อะไรๆก็ดีหมด แต่ไม่รู้ทำไมตัวเรายังรู้สึกว่าไม่ดี
    คุณ deedeeman ช่วยชี้แนะด้วยนะคะ

7. deedeeman

สวัสดีวจีสุจริต
    1.อย่าเพิ่งแปลกใจไปเลย คุณยังคงเป็นปกติเช่นเดิม ตามพื้นชาตาคุณก็เป็นคนรักสงบ สันโดษ และชอบธรรมะ ส่วนความขยันขันแข็งยังดี เพียงแต่อังคารดาวแห่งความขยันขันแข็งยังโคจรวิปริตมนณ์องสาคือหยุดนิ่งจนถึงราวก.คจึงเดินหน้าต่อไป อีกทั้งดาวพฤหัส ดาวแห่งคุณธรรม การปฎิบัติ โคจรในภพวินาสน์อาการเบื่อๆเซ็งๆดังกล่าวจึงเกิดขึ้นกับคุณแล
    แต่หลัง26เม.ยพฤหัสจะโคจรเข้าทับลัคนาคุณจะมีโชค
    และมีโอกาสพบครูบาอาจารย์มีพลังในการใฝ่ธรรมหรือมีกิจกรรมทางศาสนาการศึกษามากขึ้น

อนุโมทนา บุญรักษาครับ

8. nanja99

nanja99 เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณจร้า ดูแลสุขภาพมากๆนะ

9. *~*Sea Anemone*~*

*~*Sea Anemone*~* เป็นที่รู้จักกันดี

อนุโมทนา สาธุ ขอบคุณมากๆ ค่ะ

10. หมอแมว

หมอแมว Active Member

ขอบคุณ คุณ deedeeman มากๆค่ะ
    ที่คุณบอกว่าเดือน ก.ค.จะเดินหน้าต่อไป มันทำให้ดิฉันแปลกใจมากว่า เกือบทุกปีของเดือน ก.ค. ดิฉันมักจะย้ายที่ทำงานหรือกระตือรือร้นเป็นพิเศษ ไม่รู้เกี่ยวกันหรือเปล่า
    และก็วันที่ 28 เม.ย. ดิฉันได้แพลนไว้ตั้งแต่เดือนที่แล้วว่าจะไปไหว้พระเกจิอาจารย์ท่านหนึ่ง ที่วัดแถวสมุทรสาคร

11. ชวัลวิทย์พัทยา

ชวัลวิทย์พัทยา เป็นที่รู้จักกันดี

ขอขอบคุณครับ

12. khunchay1

khunchay1 Active Member

10 กรกฎาคม 2008
    เกิดวันที่ 1 มกราคม 2513 วันพฤหัสบดี เวลา 08.15 น.จว.ตรังครับ
    1. เกี่ยวกับการเงินจะมีโชคลาภบ้างหรือไม่ จะผ่านพ้นอุปสรรคกี่ยวกับการเงินในครั้งนี้ได้หรือไม่
    2. อยากทราบพื้นดวงของตัวเองอ่ะครับ

13. cahwee

cahwee เป็นที่รู้จักกันดี

รบกวนด้วยค่ะ 16 มีนาคม 2524 เวลา 7.30-8.00
    การงาน/การเงิน - จะเปลี่ยนงาน /งานดี มีความมั่นคงช่วงไหน

รบกวนชี้แนะ แนะนำได้เลยค่ะ ขอบคุณมากค่ะ

14. namangka

namangka Active Member

12 กุมภาพันธ์ 2010
    รบกวนด้วยนะคะ 29 ต.ค. 2519 วันศุกร์ ปีมะโรง เวลา 15.31 กรุงเทพฯค่ะ
    อยากทราบเรื่องคู่ครอง (จะได้คู่ดีไหม และต้องเสียใจอีกกี่ครั้งจึงจะเจอคนดี) และการงานค่ะ (อยากเปลี่ยนงาน)

15. 3d

3d เป็นที่รู้จักกันดี

2 กุมภาพันธ์ 2010
    เกิด 20 พ.ย. 2521 เวลา 06.30 เชียงใหม่ค่ะ
    รบกวนถามเรื่องคู่ กับการงาน ค่ะ
    ขอบคุณและอนุโมทนาสาธุค่ะ

16. PunYa_LoveLy

PunYa_LoveLy Active Member

18 สิงหาคม 2008
    เกิด วัน ศุกร์ ที่ 13 กรกฎาคม 2522 เวลา ประมาณ 04.15 น. จ.ระนอง

1. ความรักจะมีเกณฑ์คู่ครองมั๊ยคะ
    2.จะมีโชคลาภก้อนใหญ่บ้างมั๊ยคะ ปีนี้

ขอบคุณคะ

17. tassanee ganhet

tassanee ganhet สมาชิกใหม่

6 มิถุนายน 2009
    ดวงเรื่องความรักปีนี้เป็นอย่างไรบ้างค่ะ

เกิดวันจันทร์ที่ 23 กย. 2517 ปีขาล เวลา 15.48 น.
    ขอบคุณค่ะ

18. deedeeman

วัสดีkhunchay1
    1.ในพื้นชาตาคุณเข้าเกณฑ์ราหูล้วงทรัพย์กุมร่วมอังคารลาภะมักมีผู้สนับสนุนการเงินมีลาภดีแบบฟลุ้ค
    แต่ได้มามักเก็บไว้ไม่ได้มักหมดไปอย่างรวดเร็ว การเงินของคุณแย่มาเรื่อยเข้าปีใหม่มายิ่งเหนื่อยใจรอถึงปีหน้าจะเบาลง อีก1ปีต่อมาจึงสบายปลดหนี้สินหรือปัญหาการเงินไปได้(2555)

2.พื้นชาตาคุต้องต่อสู้เหน็ดเหนื่อยเปลี่ยนแปลงหรือต้องย้ายที่บ่อยกว่าจะสำเร็จ

19. deedeeman

สวัสดีcahwee
    1.การเงิน+การงานจะเข้าเกณฑ์ที่ดีหลัง26เม.ยไปครับ แต่ยังไม่ราบรื่นนักในปีนี้เพราะเสาร์กาลียังเล็งลัคนาอยู่แต่ดาวอื่นๆยังคุ้มครองดีอยู่ครับ

20. deedeeman

สวัสดีnamangka
    1.ดีไม่ดีเป็นอีกเรื่องนึงครับ อึม..พิ้นดวงมีสิ่งศักดิ์สิทธิ์คุ้มครองรักษา อาจมีคู่ยากนิดนึงคนไหนไม่มีกรรมสัมพันหรือมาแบบไม่ดีก้อมักห่างไปจากคุณ จากมุมดาวคู่ตกภพมรณะร่วมวินาส มีคนรักมักต้องผิดหวังแยกจากอย่างไม่คาดคิดบ่อยๆ ตอนนี้ตกวัยพฤหัสจากนี้-41ปี เป็นช่วงเวลาทีร่ดีที่คุณจะสั่งสมบุญบารมีปฎิบัติต้องพยามทำเสียก่อนแล้วอธิษฐานสิ่งที่รักษาตัวขอมีคู่ครองพบคนดีๆ เมื่อบุญคุณมากพอกรรมดีจักนำพามาให้เองครับ

2.เรื่องงานมักเปลี่ยนแปลงบ่อย ไม่มั่นคงในช่วงแรกจะดีในภายหลัง ผ่าน26เม.ยไปเหากปลี่ยนงานจะมั่นคงขึ้นแต่จะดีมากหลังผ่านวันเกิด

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้