เรื่องเด่น ดวงตามราศีประจำเดือนมีนาคม

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย Nagaman, 7 มีนาคม 2011.

1. apple_lin

apple_lin เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณค่ะ ไม่ได้แวะมาอ่านนานเลยย

2. Pearlpearl

Pearlpearl สมาชิก

แม่นทีเดียวเชียว ขอบคุณมากค่ะ

3. nuneen

nuneen เป็นที่รู้จักกันดี

18 กุมภาพันธ์ 2007
    พยากรณ์รายเดือนวันที่ 1-31 มีนาคม 2554
    ราศีมีน 14 มี.ค. - 12 เม.ย.

ด้านการงาน ของ ชาวราศีมีนในเดือนนี้ จะต้องวิ่งเต้นติดต่องานมากกว่าเดิม ทุกอย่างชะลอตัวล่าช้าไม่เป็นไปตามที่วาดหวังไว้ ไม่เสร็จตามกำหนด และไม่มีการรักษาคำพูดจากคนที่เค้ารับปากคุณเป็นมั่นเป็นเหมาะ แต่ดวงยังดีนะคะที่ได้รับความช่วยเหลือจากมิตรต่างเพศที่อายุมากกว่า และให้ความจริงใจกับคุณด้วยค่ะ แต่ถึงอย่างไรกลางเดือนไปแล้วทุกอย่างจะดีขึ้นค่ะทาง

ตรงมากค่ะ วิ่งวุ่นวายไปหมด ปลายเดือนแล้วยังวุ่นอยู่เลย..จะรอดมั้ย..เต็มที่แล้ว

4. วรเกียรติ

วรเกียรติ สมาชิกใหม่

ขอบคุณมากครับ ข้อมูลดีๆ