** ฉันทะ ** วัตถุมงคล หลวงปู่ดู่ วัดสะแก อยุธยา **

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย ตุ้ย ฉันทะ, 16 พฤษภาคม 2010.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. max_thonglor

max_thonglor เป็นที่รู้จักกันดี

28 กันยายน 2011
    ราคา 789- เลขสวยถ้าเป็นทะเบียนรถหละก้อ............ยอดมาก

2. ตุ้ย ฉันทะ

ตุ้ย ฉันทะ ID LINE : 0818477768 ID WeChat : T8477768

รายการที่ 1017 พระพิมพ์พุทธมารดา เนื้อผงพุทธคุณ หลวงปู่ดู่ วัดสะแก อยุธยา ปี 2519 เป็น 1 ใน7พิมพ์ในชุดพาหุงครับ เนื้อพระหนาแท้ดูง่ายครับ หลวงปู่ดู่อธิฐานจิตครับ พุทธคุณเต็มเปี่ยม ใครยังไม่มีพิมพ์นี้เชิญครับ ราคาบูชาจะโทรสอบถาม T.081 847 7768 หรือ PMสอบถามก็ได้ครับ...ไม่ต้องโอนค่าจัดส่งเพิ่มครับ

***เงินของท่านแท้ ก็สมควรได้พระแท้ไปครับ ***

ราคาที่บอกไว้ได้รวมค่าจัดส่งแล้ว ไม่ต้องโอนเพิ่มครับ ทุกชิ้นมาจัดส่ง EMS ครับ หรือจะรับตามที่อยู่ก็ได้ครับ ( มารับตามที่อยู่ ลดค่าจัดส่ง 30 บาท หรือบูชามากกว่า 1รายการ ขึ้นไปลด 30 บาทตามจำนวนรายการที่บูชาเพิ่มครับ )<!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end -->

ที่อยู่ 69/36 หมู่8 ซ.ลาดกระบัง16 ต.ราชาเทวะ อ.บางพลี จ.สมุทรปราการ 10540 . Email :thakul_11@hotmail.com

ชื่อบัญชี ตระกูล ฉันทพัฒน์กุล
    ธนาคารกรุงไทย สาขาศูนย์ประชุมแห่งชาติสิริกิติ์ เลขที่บัญชี่ 009-1-17429-5

ธนาคารกรุงเทพ สุขุมวิท77(ประเวศ) เลขที่บัญชี่ 919-004126-0

ธนาคารไทยพาณิชย์ ศูนย์การค้าเดอะพาซิโอ(ลาดกระบัง) เลขที่บัญชี่ 402-356961-3

* สนใจวัตถุมงคลพิมพ์อื่นๆของหลวงปู่ดู่เพิ่มเติม หรือสนทนารายละเอียดเพิ่มเติม โทร.081 847 7768

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      118.9 KB
      เปิดดู:
      30
      ขนาดไฟล์:
      89.7 KB
      เปิดดู:
      32
    • 1 พาหุง.jpg
      1 พาหุง.jpg
      ขนาดไฟล์:
      44 KB
      เปิดดู:
      27
  3. jockyhappy

jockyhappy เป็นที่รู้จักกันดี

ขอจองรายการที่1017 ครับ

4. ตุ้ย ฉันทะ

ตุ้ย ฉันทะ ID LINE : 0818477768 ID WeChat : T8477768

รายการที่ 1018 พระพิมพ์สมเด็จสามชั้นฐานบัวพิมพ์เล็ก เนื้อผงพุทธคุณ หลวงปู่ดู่ วัดสะแก อยุธยา ปี2492-93 หนึ่งในมวลสารก็คือพระสมเด็จวัดระฆังรวมอยู่ด้วยครับ ที่เห็นเป็นจุดดำๆเป็นคราบปลวกครับ หลวงปู่ดู่จารดินสอรอบองค์พระ หลวงปู่ดู่อธิฐานจิตครับ ใช้นั่งกรรมฐานได้เลยครับ พุทธคุณเต็มเปี่ยม อารธนาขึ้นคอได้เลยครับ เนื้อแท้ดูง่าย ใครชอบปีลึกๆเชิญครับ ราคาบูชา...จะโทรสอบถาม T.081 847 7768 หรือ PMสอบถามก็ได้ครับ...ไม่ต้องโอนค่าจัดส่งเพิ่มครับ

***เงินของท่านแท้ ก็สมควรได้พระแท้ไปครับ ***

ราคาที่บอกไว้ได้รวมค่าจัดส่งแล้ว ไม่ต้องโอนเพิ่มครับ ทุกชิ้นมาจัดส่ง EMS ครับ หรือจะรับตามที่อยู่ก็ได้ครับ ( มารับตามที่อยู่ ลดค่าจัดส่ง 30 บาท หรือบูชามากกว่า 1รายการ ขึ้นไปลด 30 บาทตามจำนวนรายการที่บูชาเพิ่มครับ )<!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end -->

ที่อยู่ 69/36 หมู่8 ซ.ลาดกระบัง16 ต.ราชาเทวะ อ.บางพลี จ.สมุทรปราการ 10540 . Email :thakul_11@hotmail.com

ธนาคารกรุงไทย สาขาศูนย์ประชุมแห่งชาติสิริกิติ์ เลขที่บัญชี่ 009-1-17429-5

ธนาคารกรุงเทพ สุขุมวิท77(ประเวศ) เลขที่บัญชี่ 919-004126-0

ธนาคารไทยพาณิชย์ ศูนย์การค้าเดอะพาซิโอ(ลาดกระบัง) เลขที่บัญชี่ 402-356961-3

* สนใจวัตถุมงคลพิมพ์อื่นๆของหลวงปู่ดู่เพิ่มเติม หรือสนทนารายละเอียดเพิ่มเติม โทร.081 847 7768

5. ตุ้ย ฉันทะ

รายการที่ 1019 พระพิมพ์ขุนแผน(นะอกใหญ่) พรายกุมาร(อุดผง) เนื้อดินเผา หลวงปู่ดู่ วัดสะแก อยุธยา ปี2492-93 ด้านหลังเป็นรอยปิ่นเดิมครับ ไม่แตกหักแต่ประการใดครับ ใครชอบปีลึกๆไม่เก็บไม่ได้แล้วครับ หลวงปู่ดู่อธิฐานจิตครับ มวลสาร พุทธคุณ สุดยอดครับ ใครยังไม่มีพิมพ์นี้เชิญเลยครับ ราคาบูชา...จะโทรสอบถาม T.081 847 7768 หรือ PMสอบถามก็ได้ครับ...ไม่ต้องโอนค่าจัดส่งเพิ่มครับ

ขนาดไฟล์:
      138.7 KB
      เปิดดู:
      43
      ขนาดไฟล์:
      142 KB
      เปิดดู:
      39
      ขนาดไฟล์:
      89.9 KB
      เปิดดู:
      39
  6. SKTC

SKTC เป็นที่รู้จักกันดี

11 กรกฎาคม 2011
    ขอบูชารายการ 1019 ครับ

7. ตุ้ย ฉันทะ

รายการที่ 1020(มีทั้งหมด 10ภาพ) ภาพหลวงปู่ดู่ วัดสะแก อยุธยา ปลุกเศกในพิธีเปิดโลก ปี2532 ขนาด 10 x 12 นิ้ว ใหม่กริ๊บไม่ผ่านการใช้ครับ หลวงปู่ดู่อธิฐานจิตครับ พุทธคุณเต็มเปี่ยม ใส่กรอบบูชาที่บ้านสุดยอดเลยครับ ราคา/1ผืน ...จะโทรสอบถาม T.081 847 7768 หรือ PMสอบถามก็ได้ครับ...ไม่ต้องโอนค่าจัดส่งเพิ่มครับ

ขนาดไฟล์:
      159.8 KB
      เปิดดู:
      39
      ขนาดไฟล์:
      108.9 KB
      เปิดดู:
      40
  8. อินทรียสงวร

อินทรียสงวร เป็นที่รู้จักกันดี

11 สิงหาคม 2006
    ขอบูชา 1 ภาพครับ
    รายการที่ 1020ภาพหลวงปู่ดู่ วัดสะแก อยุธยา ปลุกเศกในพิธีเปิดโลก ปี2532

9. อิฐมอญ

อิฐมอญ เป็นที่รู้จักกันดี

ขอจองรายการ1020จำนวน 3 ภาพครับ

10. RUKSAPRA

RUKSAPRA เป็นที่รู้จักกันดี

18 กรกฎาคม 2011
    ขออนุญาตบูชา 2 ภาพครับ
    ขอบคุณครับ

11. SKTC

SKTC เป็นที่รู้จักกันดี

11 กรกฎาคม 2011
    ขอบูชา 5 ภาพครับ............

12. นิววัดสะแก

นิววัดสะแก เป็นที่รู้จักกันดี

10 กรกฎาคม 2011
    ขอบูชา 2 รูปคับ.....

13. อูฐ

อูฐ Active Member

17 กรกฎาคม 2011
    ขอแบ่งบูชา 1 ภาพ ครับ

14. ตุ้ย ฉันทะ

รายการที่ 1020ภาพหลวงปู่ดู่ วัดสะแก อยุธยา ปลุกเศกในพิธีเปิดโลก ปี2532 ขนาด 10 x 12 นิ้ว ใหม่กริ๊บไม่ผ่านการใช้ครับ หลวงปู่ดู่อธิฐานจิตครับ
    คุณ<!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->อินทรียสงวร<!-- google_ad_section_end --> 1ภาพ
    คุณ<!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->อิฐมอญ<!-- google_ad_section_end --><SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_5586131", true); </SCRIPT> 3ภาพ
    คุณ<!-- google_ad_section_start(weight=ignore) --><!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->อิสระชน<!-- google_ad_section_end --><SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_5586138", true); </SCRIPT><SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_5586131", true); </SCRIPT> 2ภาพ
    คุณ<!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->SKTC<SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_5586131", true); </SCRIPT> 5ภา
    คุณ<!-- google_ad_section_start(weight=ignore) --><!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->นิวส์ 2ภาพ
    คุณ<!-- google_ad_section_start(weight=ignore) --><!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->นพคุณ 1ภาพ
    คุณ<!-- google_ad_section_start(weight=ignore) --><!-- google_ad_section_start(weight=ignore) --><!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->อูฐ 1ภาพ

** ผมเพิ่มให้อีก 5ภาพ เป็น 15ภาพ ได้ครบตามจำนวนภาพที่จองตามด้านบนนี้ครับ ปิดรายการนี้แล้วครับ **

แก้ไขครั้งล่าสุด: 16 มกราคม 2012
  15. ตุ้ย ฉันทะ

วันนี้ลงรายการหมดแล้วครับ
    ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกท่านด้วยครับที่เข้ามาเยี่ยมชม

(f)(f)(f)(f)(f)(f)(f)(f)(f)(f)(f)(f)​

16. ตุ้ย ฉันทะ

...ต้องขอโทษด้วยครับ ไม่ได้รับสาย 12สายด้วยกัน ผมชาร์จมือถือไว้ชั้นล่างของบ้าน และมาลงรายการในที่ชั้นบน เลยไม่ได้รับสายมือถือเลยครับ ต้องขอโทษทุกท่านๆที่โทรเข้ามาแล้วผมไม่ได้รับสายด้วยครับด้วยครับpig_cryy

17. นิววัดสะแก

นิววัดสะแก เป็นที่รู้จักกันดี

10 กรกฎาคม 2011
    เอารูปก่อนวันงานมาฝากคับ ทางวัดเเละทางเเม่ครัวกำลังจัดเตรียมข้าวของกันอย่างเเข็งขัน

พรุ้งนี้พี่ต้น ได้เพื่มปอเปี๊ยะทอดมาอีกอย่างคับ วันนี้คนที่มาช่วยห่อปอเปี๊ยะ อายุรวมๆกัน 2000กว่าปี คับ

ส่วนกำหนดการ......
    7.00 น. ถวายอาหารเช้าเเด่พระภิกษุสงฆ์ ที่มาร่วมงาน หน้าหอสวดมนต์
    10.00 น. นิมนต์พระภิกษุสงฆ์ที่มาร่วมงานขึ้นพิพิธภัณฑ์ สวดพระอภิธรรม
    11.00 น. ถวายอาหารเพลเเด่พระภิกษุสงฆ์ ที่มาร่วมงาน หน้าหอสวดมนต์

พรุ้งนี้เจอกันที่วัดนะคับ ผมไป 5.00 น

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 มกราคม 2012
  18. aui2008

aui2008 เป็นที่รู้จักกันดี

20 พฤศจิกายน 2009
    ขอจองไว้ก่อน 1 ภาพครับพี่

19. khanngoen

khanngoen เป็นที่รู้จักกันดี

เอารูปก่อนวันงานมาฝากคับ ทางวัดเเละทางเเม่ครัวกำลังจัดเตรียมข้าวของกันอย่างเเข็งขัน

พรุ้งนี้พี่ต้น ได้เพื่มปอเปี๊ยะทอดมาอีกอย่างคับ วันนี้คนที่มาช่วยห่อปอเปี๊ยะ อายุรวมๆกัน 2000กว่า คับ

ส่วนกำหนดการ......
    7.00 น. ถวายอาหารเช้าเเด่พระภิกษุสงฆ์ ที่มาร่วมงาน หน้าหอสวดมนต์
    10.00 น. นิมนต์พระภิกษุสงฆ์ที่มาร่วมงานขึ้นพิพิธภัณฑ์ สวดพระอภิธรรม
    11.00 น. ถวายอาหารเพลเเด่พระภิกษุสงฆ์ ที่มาร่วมงาน หน้าหอสวดมนต์

พรุ้งนี้เจอกันที่วัดนะคับ ผมไป 5.00 น<!-- google_ad_section_end -->
    <FIELDSET class=fieldset><LEGEND>รูปขนาดเล็ก</LEGEND>[​IMG] [​IMG] [​IMG]

[​IMG] [​IMG]
    </FIELDSET> <FIELDSET class=fieldset><LEGEND>รูป</LEGEND>[​IMG]
    </FIELDSET>
    ขออนุโมทนาด้วยครับ

20. ตุ้ย ฉันทะ

รับทราบการจอง
    รายการที่ 1013 พระพิมพ์พระพุทธ เนื้อผงพุทธคุณ หลวงปู่ดู่ วัดสะแก อยุธยา หลวงปู่ดู่อธิฐานจิตครับ พุทธคุณเต็มเปี่ยม ใช้นั่งกรรมฐานได้เลยครับ เนื้อแท้ดูง่ายสบายตารับทราบการจอง รายการที่1013 <!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->ให้ คุณ<!-- google_ad_section_start(weight=ignore) --><!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->sbsub<!-- google_ad_section_start(weight=ignore) --><!-- google_ad_section_start(weight=ignore) --><!-- google_ad_section_start(weight=ignore) --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_5410910", true); </SCRIPT> <!-- google_ad_section_start(weight=ignore) --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_start(weight=ignore) --><!-- google_ad_section_start(weight=ignore) --><!-- google_ad_section_start(weight=ignore) --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_4961513", true); </SCRIPT><!-- google_ad_section_end --><SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_4919238", true); </SCRIPT>ครับ ขอบคุณมากครับ
    รายการที่ 1014 พระสามสมัย(พิมพ์สุโขทัย) พิธีจตุรพิธพรชัย วัดเขาใหญ่ จ.สุพรรณบุรี พ.ศ. 2518 หลวงปู่ดู่ปลุกเศก1 เดือนเต็ม องค์นี้สวยเดิมๆครับ การสร้างเกิดขึ้นจากการที่นายเรียน นุ่มดี อดีตผู้บัญชาเรือนจำกลาง จ.อยุธยา มีจิตศรัทธาที่จะสร้างวิหาจตุรพิธพรชัย รับทราบการจอง รายการที่1014 <!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->ให้ คุณ<!-- google_ad_section_start(weight=ignore) --><!-- google_ad_section_start(weight=ignore) --><!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->ก ฯลฯ ฮ<!-- google_ad_section_start(weight=ignore) --><!-- google_ad_section_start(weight=ignore) --><!-- google_ad_section_start(weight=ignore) --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_5410910", true); </SCRIPT> <!-- google_ad_section_start(weight=ignore) --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_start(weight=ignore) --><!-- google_ad_section_start(weight=ignore) --><!-- google_ad_section_start(weight=ignore) --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_4961513", true); </SCRIPT><!-- google_ad_section_end --><SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_4919238", true); </SCRIPT>ครับ ขอบคุณมากครับ
    รายการที่ 1015 ลูกอม,ลูกแก้ว หรือบางท่านเรียกลูกแก้วสารพัดนึก ลูกแก้วมณีนพรัตน์ ลูกแก้วมหาจักรพรรดิ์เนื้อผงพุทธคุณ หลวงปู่ดู่ วัดสะแก อยุธยา เส้นผ่าศูนย์กลางประมาณ 1.3-1.4 ซ.ม. งานปั้นมือไม่กลมเป๊ะหรอกนะครับ อารธนาขึ้นคอได้เลยครับ รับทราบการจอง รายการที่1015 <!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->ให้ คุณ<!-- google_ad_section_start(weight=ignore) --><!-- google_ad_section_start(weight=ignore) --><!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->sbsub<!-- google_ad_section_start(weight=ignore) --><!-- google_ad_section_start(weight=ignore) --><!-- google_ad_section_start(weight=ignore) --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_5410910", true); </SCRIPT> <!-- google_ad_section_start(weight=ignore) --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_start(weight=ignore) --><!-- google_ad_section_start(weight=ignore) --><!-- google_ad_section_start(weight=ignore) --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_4961513", true); </SCRIPT><!-- google_ad_section_end --><SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_4919238", true); </SCRIPT>ครับ ขอบคุณมากครับ
    รายการที่ 1016 เหรียญหลวงปู่ใหญ่ เนื้อทองแดงรมดำ วัดสะแก อยุธยา ปี2521 หลวงปู่ดู่จารเองเลยครับสำหรับเหรียญรุ่นนี้ครับ หลวงปู่ดู่อธิฐานจิตครับ พุทธคุณเต็มเปี่ยม อารธนาขึ้นคอได้เลยครับ รับทราบการจอง รายการที่1016 <!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->ให้ คุณ<!-- google_ad_section_start(weight=ignore) --><!-- google_ad_section_start(weight=ignore) --><!-- google_ad_section_start(weight=ignore) --><!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->ศิษย์รุ่นใหม่<!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_start(weight=ignore) --><!-- google_ad_section_start(weight=ignore) --><!-- google_ad_section_start(weight=ignore) --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_5410910", true); </SCRIPT> <!-- google_ad_section_start(weight=ignore) --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_start(weight=ignore) --><!-- google_ad_section_start(weight=ignore) --><!-- google_ad_section_start(weight=ignore) --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_4961513", true); </SCRIPT><!-- google_ad_section_end --><SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_4919238", true); </SCRIPT>ครับ ขอบคุณมากครับ
    รายการที่ 1017 พระพิมพ์พุทธมารดา เนื้อผงพุทธคุณ หลวงปู่ดู่ วัดสะแก อยุธยา ปี 2519 เป็น 1 ใน7พิมพ์ในชุดพาหุงครับ เนื้อพระหนาแท้ดูง่ายครับ หลวงปู่ดู่อธิฐานจิตครับ พุทธคุณเต็มเปี่ยม รับทราบการจอง รายการที่1017 <!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->ให้ คุณ<!-- google_ad_section_start(weight=ignore) --><!-- google_ad_section_start(weight=ignore) --><!-- google_ad_section_start(weight=ignore) --><!-- google_ad_section_start(weight=ignore) --><!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->jockyhappy<!-- google_ad_section_end --><SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_5586041", true); </SCRIPT><!-- google_ad_section_start(weight=ignore) --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_start(weight=ignore) --><!-- google_ad_section_start(weight=ignore) --><!-- google_ad_section_start(weight=ignore) --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_4961513", true); </SCRIPT><!-- google_ad_section_end --><SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_4919238", true); </SCRIPT> ครับ ขอบคุณมากครับ
    รายการที่ 1019 พระพิมพ์ขุนแผน(นะอกใหญ่) พรายกุมาร(อุดผง) เนื้อดินเผา หลวงปู่ดู่ วัดสะแก อยุธยา ปี2492-93 ด้านหลังเป็นรอยปิ่นเดิมครับ ไม่แตกหักแต่ประการใดครับ ใครชอบปีลึกๆไม่เก็บไม่ได้แล้วครับ หลวงปู่ดู่อธิฐานจิตครับ รับทราบการจอง รายการที่1019 <!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->ให้ คุณ<!-- google_ad_section_start(weight=ignore) --><!-- google_ad_section_start(weight=ignore) --><!-- google_ad_section_start(weight=ignore) --><!-- google_ad_section_start(weight=ignore) --><!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->SKTC <!-- google_ad_section_start(weight=ignore) --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_start(weight=ignore) --><!-- google_ad_section_start(weight=ignore) --><!-- google_ad_section_start(weight=ignore) --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_4961513", true); </SCRIPT><!-- google_ad_section_end --><SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_4919238", true); </SCRIPT>ครับ ขอบคุณมากครับ
    รายการที่ 1020(มีทั้งหมด 10ภาพ) +5ภาพ = 15ภาพภาพหลวงปู่ดู่ วัดสะแก อยุธยา ปลุกเศกในพิธีเปิดโลก ปี2532 ขนาด 10 x 12 นิ้ว ใหม่กริ๊บไม่ผ่านการใช้ครับ หลวงปู่ดู่อธิฐานจิตครับ พุทธคุณเต็มเปี่ยม ใส่กรอบบูชาที่บ้านสุดยอดเลยครับ
    รับทราบการจอง คุณ<!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->อินทรียสงวร<!-- google_ad_section_end --> 1ภาพ
    รับทราบการจอง คุณ<!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->อิฐมอญ<!-- google_ad_section_end --><SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_5586131", true); </SCRIPT> 3ภาพ
    รับทราบการจอง คุณ<!-- google_ad_section_start(weight=ignore) --><!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->อิสระชน<!-- google_ad_section_end --><SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_5586138", true); </SCRIPT><SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_5586131", true); </SCRIPT> 2ภาพ
    รับทราบการจอง คุณ<!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->SKTC<SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_5586131", true); </SCRIPT> 5ภาพ
    รับทราบการจอง คุณ<!-- google_ad_section_start(weight=ignore) --><!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->นิวส์ 2ภาพ
    รับทราบการจอง คุณ<!-- google_ad_section_start(weight=ignore) --><!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->นพคุณ 1ภาพ
    รับทราบการจอง คุณ<!-- google_ad_section_start(weight=ignore) --><!-- google_ad_section_start(weight=ignore) --><!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->อูฐ 1ภาพ

thaxxthaxxthaxxthaxxthaxx

แก้ไขครั้งล่าสุด: 17 มกราคม 2012
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้