จะหัด ดูออร่า เปิดตาที่สาม มองเห็นอคีต เห้นอนาคต เห็นผี ฯลฯ ได้อย่างไร

ในห้อง 'วิทยาศาสตร์ทางจิต - ลึกลับ' ตั้งกระทู้โดย The Third Eyes, 29 มีนาคม 2006.

1. penney

penney เป็นที่รู้จักกันดี

6 พฤศจิกายน 2005
    วันนี้ไปหาอาจารย์มาค่ะเอาพระเครื่องไปให้อาจารย์ดูแล้วคุยเรื่องตาที่สามนิดหน่อย อิอิ แล้วอาจารย์ก็หยิบหนังสือมาให้ ตอนแรกอาจารย์จะให้ฟรี หนูไม่เอาฟรีๆ อิอิ หรอก ค่ะ ก็ให้รวมกะค่าดูพระไป อิอิกะว่าพรุ่งนี้จะหาที่สแกน หนูจะลองสแกนมาให้นะคะ ถ้าทำสำเร็จ+สามารถส่งให้ได้ ก็จะทำให้จะมาบอกให้ค่ะ เพราะเห็นบางคนไม่สะดวกที่จะไปร้านอาจารย์ได้ หนังสือภาษาอังกฤษล้วนนะคะ ถ้าใครเก่งภาษาอังกฤษ ก็แปลๆให้ฟังกันหน่อยนะ อิอิ อีกนานเลยกว่าจะอ่านจบ (ไม่เก่งอังกฤษ ต้องเปิดดิกชันนารีไปด้วย 555+)

2. grant_alone

grant_alone สมาชิกใหม่

อยากได้มาอ่านบ้างค่ะ
    แต่มั่ยสะดวกจะไปรับของอ่ะค่ะ
    แต่อยุ่ รร แถวๆซอยละลายทรัพ
    ถ้าวันไหนว่างไปรับได้เด๋วจะไปรับนะคะ
    อยากให้ช่วยซีรอคเตรียมไว้ให้ก่อนนะคะ
    อนุโมทนา สาธุ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 25 เมษายน 2006
  3. หนูมาลี

หนูมาลี เป็นที่รู้จักกันดี

น่าสนใจมากคะ

4. jenny

jenny เป็นที่รู้จักกันดี

19 มิถุนายน 2005
    ขอรับหนังสือของ อาจารย์ Third eyes แบบเต็มชุดค่ะ

ขอรับหนังสือของ อาจารย์ Third eyes แบบเต็มชุดค่ะ...ขอไปรับตามที่อยู่ของอาจารย์ Third eyes ที่จตุจักร ล๊อค 053 วันเสาร์ที่ 29 เมษายนนี้ เวลาประมาณ 15.00 น. ชื่อ จิดาภา ค่ะ...ขออนุโมทนา ด้วยนะค่ะ..ในกุศลครั้งนี้...สาธุ..สาธุ..สาธุ...[[b-wai] [b-wai] [b-wai]

5. Therapist

Therapist สมาชิก

ขอรับหนังสือนะคับ

ขอรับหนังสือของ อาจารย์ Third eyes ทั้งแบบเต็มชุดแล้วก็แบบ 14 หน้า ครับ...ขอไปรับตามที่อยู่ของอาจารย์ Third eyes ที่จตุจักร ล๊อค 053 วันอาทิตย์ที่ 30 เมษายนนี้ เวลาประมาณ 17.00 น. ชื่อ กิตติพงศ์ นะครับ...ขออนุโมทนา

6. MOUNTAIN

MOUNTAIN เป็นที่รู้จักกันดี

11 ธันวาคม 2005
    หนังสือ แฮนด์ ออฟ ไลฟ์ ที่อาจารย์ตาที่สาม ถ่ายซีร็อค ออกมาเป็นเล่ม หนาประมาณ 300 หน้า ผมขอแนะนำครับ เพราะมันอาจจะช่วยกระตุ้น สัญญา ในอดีตชาติ ให้ได้หวนกลับมาทบทวนกันใหม่

แล้วท่านจะได้พบกับความมหัศจรรย์ของพลังจิตที่ท่านเคยมีอยู่เดิม
    เส้นทางที่ท่านกำลังค้นหา อาจอยู่ในหนังสือเล่มที่ว่าก็ได้นะครับ
    <!-- / message --><!-- sig -->__________________

7. sanya

sanya เป็นที่รู้จักกันดี

14 กันยายน 2005
    เรียนอาจารย์ วันที่ 30 เมษายน นี้ผมจะเข้าไปขอรับหนังสือ 1 เล่มครับ
    ตั้งแต่เช้าประมาณ 10.00 น.

8. The Third Eyes

The Third Eyes เป็นที่รู้จักกันดี

วันนี้ 30 เมษายน 2549
    ผมไม่ได้เข้ามาอ่านหลายวัน
    จึงไม่รู้ว่า มีใครสั่งไว้บ้าง
    เพิ่งจะรู้ว่า มีใครต้องการอย่างไร
    คงจะเตรียมให้ไม่ทัน เพราะ หมดไปแล้ว ทั้งสองแบบ คือ แบบย่อ 14 หน้า กับ เต็ม 300 หน้า
    จะเตรียมให้ใหม่ ตั้งแต่วันที่ 2 พค 2549
    ค่อยมารับกัน
    วันนี้ บูธ 053 จะปิด ช่วง 10.00-14.00 น
    เพราะต้องไปประชุมผู้ถือหุ้นบริษัทที่ผมเป็นกรรมการผู้จัดการ
    และวันที่ 1 พค 2549
    บูธ 74 ละลายทรัพย์ หยุด 1 วัน

9. donn

donn Active Member

19 กันยายน 2005
    แฮ่มมม.....คือว่า....วันที่ 1 พ.ค. เป็นวันแรงงาน อาจารย์ท่านก็คงจะอยู่ที่บูธหยุดแรงงาน ให้อาจารย์ได้พักมั่งเถอะครับ จะได้ชาร์จพลังสดๆใหม่เข้าไปอีกนะครับ

10. boydd

boydd เป็นที่รู้จักกันดี

เอ่อ..อาจารย์ ตาที่3 ครับ คือว่าผม ได้มีโอกาส ไปงานบวชของคุณพ่อผมที่ วัดบวร น่ะครับ เมื่อเร็วๆนี้ นะครับ และผมก็อยู่ที่วัดตั้งแต่ 7โมง เช้า มาเรื่อย จนถึง ประมาณ 4 ทุ่มครึ่ง ก้อได้ฟังบทสวด มากมายทั้งวัน แต่ก้อชอบฟังนะครับ แล้วพอกลับมาถึงบ้าน ผมก้อนอนหลับไป แล้วผมไม่แน่ใจว่าผม แค่ฝันหรือว่า เป็นนิมิตร คือภาพที่เห็น จะเป็นเทวดา หรือนางฟ้า น่ะครับ ลอยไปมา รอบๆตัว ผมอยากรู้ว่า หมายความว่าอย่างไรน่ะครับ

11. jenny

ขอรับหนังสือของ อาจารย์ Third eyes

...ดิฉันขอเปลี่ยนสถานที่ และ..วันรับใหม่ค่ะ....ขอรับหนังสือของ อาจารย์ Third eyes แบบเต็ม..แล้วก็แบบ 14 หน้า..อย่างละ 1 ชุดค่ะ...ขอไปรับตามที่อยู่ของอาจารย์ Third eyes ..ที่ซอยละลายทรัพย์นะค่ะ..ใน วันพุธ ที่ 3 พฤษภาคม 2549.... ชื่อ จิดาภา ค่ะ...ขออนุโมทนา ..บุญกุศลในครั้งนี้ด้วยเทอด...สาธุ..สาธุ..สาธุ...[[b-wai] [b-wai] [b-wai]

12. KAMALA

KAMALA เป็นที่รู้จักกันดี

ได้ไปพบอาจารย์มาแล้ว อาจารย์ดูแล้วเปิดตาที่สามให้ อาจารย์ทดสอบพลังด้วย ต้องใช้พื้นที่เยอะ แต่อาจารย์ก็กลัวคนแถวนั้นจะตกใจอยู่เหมือนกัน รายละเอียดฯลฯ....
    ข่าวดี!!!!! คือ ใครอยากได้หนังสือฉบับย่อสิบกว่าหน้า ฝากเมลไว้ค่ะ จะส่งให้เพราะสแกนไว้แล้ว แต่ฉบับเต็มสแกนไม่ไหวค่ะ ไปรับที่อาจารย์เองค่ะ แนะนำว่าที่บูธตึกทรีนีตี้ดีกว่าที่สวนจตุจักรค่ะ

13. pannatorn

pannatorn เป็นที่รู้จักกันดี

ขอรับไว้ศึกษาด้วยครับ...
    powpnt@sanook.com
    ขอบคุณครับ...

14. Hermes

Hermes เป็นที่รู้จักกันดี

15. Therapist

Therapist สมาชิก

เรียน อาจารย์เรื่องขอไปรับหนังสือแบบเต็มและแบบ ย่อ 14 หน้า จาก เดิมวันที่ 30 เมษา ซึ่งเป็นวันที่อาจารย์ปิด Boot T-T เป็นวันศุกร์ ที่ 5 พฤษภาคม 2549 เวลาประมาณ 09.00 - 10.00 น. ชื่อ กิตติพงศ์ ครับ ขออนุโมทนาในการเผยแพร่ความรู้ของอาจารย์ในครั้งนี้ด้วยครับ

16. boydd

boydd เป็นที่รู้จักกันดี

kurekurenai@hotmail.com ผมขอด้วยคนนะครับ ขอบคุณล่วงหน้านะครับ

17. jenny

คุณ KAMALA ค่ะดิฉันขอรับแบบฉบับย่อ 14 หน้าค่ะ jidapa2547@yahoo.com ขออนุโมทนาในธรรมทานค่ะ....สาธุ...สาธุ...สาธุ[b-wai] [b-wai] [b-wai]

18. The Third Eyes

The Third Eyes เป็นที่รู้จักกันดี

ข้อมูลใหม่ ที่ผมเพิ่งจะรุ้
    คือที่ ศูนย์การค้า ตรินิตี้ สุดซอยละลายทรัพย์สีลม
    จะหยุดและปิด เหมือน วันหยุดราชการ
    เพราะ ที่นั่นต้องขายของให้แก่ ข้าราชการ และพนักงาน บริษัท ใหญ่
    มีนับหมื่นคน
    คือตลอดถนนสีลม
    ดังนั้นในวันหยุดราชการ จะไม่มีคนมาเดิน จะขายของไม่ได้
    ร้านต่างๆๆจึงปิด รวมทั้ง อาคารตรินิตี้ด้วย
    วันศุกร์ ที่5 เป็นวันฉัตรมงคล เป็นวันหยุด
    จึงปิด
    ผมจึงไปที่ นั่นไม่ได้
    จะเปิดใหม่ ที่นั่น วันจันทร์หน้าเป็นต้นไป
    เสาร์-อาทิตย์ที่6 และ 7 จะไปที่ หน้า อตก 053
    ครับ

19. ksuchet

ksuchet เป็นที่รู้จักกันดี

เรียนคุณ kamala ครับ ผมขอ hand of light อย่างย่อ 14 หน้าครับ และขอขอบพระคุณอย่างสูงครับ
    ส่งมาที่ karat@posthai.co.th นะครับ

20. Sunlife

Sunlife เป็นที่รู้จักกันดี

26 พฤศจิกายน 2005
    คุณ KAMALA ครับ ผมขอรับฉบับย่อด้วย ครับ ส่งมาที่ chaichan_21@hotmail.com ขอบคุณมากครับ