งวดหน้า 1 ตุลาคม 52 คุณjoe29 หยุดให้เลขแล้วนะครับ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย joe29, 16 กันยายน 2009.

1. joe29

joe29 เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณครับ

2. joe29

พอดีมีปัญหาครับ ผมเอง เครียดด้วยครับ
    เวลาให้แล้วกังวลว่าจะเข้าหรือไม่เข้าน่ะ ปวดหัว
    เมื่อเครียด อยากพักผ่อนจะได้ผ่อนคลายครับ

เพราะผมทีชื่อเสียงดังมากเหมือนดาราเรื่องให้หวย
    คนรู้จักผมรวดมากจนปรับตัวแทบไม่ทัน
    มีคนสมัครสมาชิกใหม่ขึ้นเยอะก็เพราะผม รวมทั้งผมเป็นคนพูดไม่ค่อยเก่ง
    ไม่ค่อยชอบพูดครับ อธิบายไม่เป็น
    มีปัญหาด้านการสื่อสารไม่ค่อนเข้าใจ กันครับ
    เข้ามาใหม่ก็เล่นไม่เป็นยังไม่รู้จักวิ่งครับ พื้นฐานตัดตัวเล่นแทบไม่มี
    เล่นไม่เป็น สมาชิกกลัวเสียตัง

ถ้าจะเข้ามาจริงๆ ต้องวางแผนใหม่ อธิบายเริ่มต้นนับ123กันใหม่

ยังครับ ตอนนี้กำลังเวียนหัวคนมาเยอะจริงๆๆยังไม่หาย แทบจะ
    เหมือนเมารถเมาเรือกันเลย ครับ

3. joe29

ยังไม่รู้ทราบ เล่นเลขท่านเว็ปไปก่อนครับ