คุณแม่บุญเรือน โตงบุญเติม ประสบการณ์พระพุทโธน้อยและของอธิษฐาน

ในห้อง 'ประสบการณ์ เรื่องเล่า' ตั้งกระทู้โดย st-antique, 27 เมษายน 2012.

1. dinso

dinso เป็นที่รู้จักกันดี

22 กันยายน 2005
    ดินสอกลับมาพลังจิตแล้วเด้อ...คิดฮอดกันบ่

2. st-antique

st-antique ขอบารมีคุณแม่บุญเรือน โตงบุญเติม เป็นที่พึ่ง

กราบคุณแม่บุญเรือน โตงบุญเติมที่เคารพยิ่ง
    สวัสดีครับลูกหลานและศานุศิษย์คุณแม่ฯทุกท่าน

วันนี้ก็เดินทางล่วงเลยมาเกือบปลายสัปดาห์กันแล้ว ขอให้ทุกท่านมีความสุขกับการทำงาน จะทำกิจการงานใดก็ให้เจริญยิ่งๆขึ้นไป การเจรจาค้าขายให้ราบรื่น ให้สดชื่นสมหวังทุกประการ นะครับ ^^

3. st-antique

st-antique ขอบารมีคุณแม่บุญเรือน โตงบุญเติม เป็นที่พึ่ง

สวัสดีครับน้องไชยยันต์

สวัสดีครับคุณตั้มหายหน้าหายตาไปจากเว็บพลังจิตนานเลยนะครับ ^^

4. kengeg

kengeg เป็นที่รู้จักกันดี

26 กันยายน 2009
    กราบคุณแม่บุญเรือน

สวัสดียามเช้าพี่st-antique และทุกๆท่านครับ
    ระวังสุขภาพกันด้วยนะครับ ช่วงนี้ฝนตกทุกวันครับ

5. st-antique

สวัสดีครับน้อง kengeg รักษาสุขภาพด้วยเช่นกันนะครับ ^^

6. ลูกน้ำเค็ม

ลูกน้ำเค็ม เป็นที่รู้จักกันดี

30 ธันวาคม 2006
    กราบคุณแม่บุญเรือน โตงบุญเติม ครับ

สวัสดีครับคุณเชษฐ์ และ สวัสดีลูกหลานคุณแม่ทุก ๆ ท่านด้วยครับ

7. กิตติกรณ์_ต่าย

กิตติกรณ์_ต่าย เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

24 กุมภาพันธ์ 2009
    กราบคุณแม่บุญเรือน โตงบุญเติม
    สวัสดีตอนเที่ยงๆครับคุณเชษฐ์และลูกหลานคุณแม่ทุกท่าน วันนี้เข้ามาสายเนื่องด้วยเมื่อเช้าเวปมีปัญหาเข้ากระทู้ไม่ได้ครับ:cool:

8. กิตติกรณ์_ต่าย

กิตติกรณ์_ต่าย เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

24 กุมภาพันธ์ 2009
    ได้รับพระเรียบร้อยแล้วครับ ทันวันเสาร์นี้พอดีครับผม ขอบพระคุณครับ

9. st-antique

สวัสดีครับพี่เล็ก ^^

สวัสดีครับพี่ต่าย ^^

10. st-antique

รับทราบครับ พรุ่งนี้ได้ใช้ตั้งน้ำอธิษฐานเลยครับ ^^

11. st-antique

แจ้งเตือน
    เรื่อง พระพุทโธน้อยปลอมระบาด

พระพุทโธน้อยปลอมระบาด ผมได้ประกาศแจ้งเตือนเป็นระยะเรื่อยมา แต่วันนี้ที่ทำการแจ้งเตือนอีกครั้งเพราะเห็นว่ามีพระพุทโธน้อย พิมพ์เล็ก พิมพ์ตาโปน เนื้อผงพุทธคุณ ที่มีการทำปลอมออกมาแล้วค่อนข้างใกล้เคียงพระองค์จริงอย่างมาก ซึ่งหากลูกหลานหรือศานุศิษย์คุณแม่ฯไม่ชำนาญเรื่องการพิจารณาเนื้อพระอาจจะเกิดความผิดพลาดเช่าหามาบูชาได้ ขอให้ทุกท่านพิจารณาให้ดีก่อนทำการเช่าโดยเฉพาะเนื้อพระครับ อย่ารีบร้อนเช่าเพราะเห็นว่าให้เช่าถูก เพราะนั่นอาจจะแฝงด้วยสิ่งไม่ดีที่ท่านจะได้รับมานั่นเองครับ

12. dinso

dinso เป็นที่รู้จักกันดี

22 กันยายน 2005
    สวัสดีครับคุณตั้มหายหน้าหายตาไปจากเว็บพลังจิตนานเลยนะครับ ^^
    [/QUOTE]
    ผมอ่านได้แต่ออนยากมากครับกับมือถือ....ตอนนี้กลับมาใช้คอมร้าน-บ้านแล้วครับ ....กราบคุณแม่นะครับ ขอให้ทุกท่านมีความสุข และฝนตกแล้ว ดูแลสุขภาพนะครับ การไม่มีโรค เป็นลาภอันประเสริฐ ครับ....(บางคนบอกไม่มีเมีย ประเสริฐกว่า..

13. st-antique

ผมอ่านได้แต่ออนยากมากครับกับมือถือ....ตอนนี้กลับมาใช้คอมร้าน-บ้านแล้วครับ ....กราบคุณแม่นะครับ ขอให้ทุกท่านมีความสุข และฝนตกแล้ว ดูแลสุขภาพนะครับ การไม่มีโรค เป็นลาภอันประเสริฐ ครับ....(บางคนบอกไม่มีเมีย ประเสริฐกว่า..[/QUOTE]

ครับ ในพลังจิตไม่ค่อยเห็นแต่เห็นในเฟสบุ๊คประจำครับ ^^

14. kengeg

kengeg เป็นที่รู้จักกันดี

26 กันยายน 2009
    ใกล้บ่ายแล้ว เตรียมลุยงานกันต่อครับ^^

15. Onigiri

Onigiri เป็นที่รู้จักกันดี

กราบคุณแม่บุญเรือน
    และสวัสดีลูกหลานท่านทุกคนครับ

16. rungaran

rungaran เป็นที่รู้จักกันดี

10 สิงหาคม 2010
    ***กราบ คุณแม่ ครับ
    สวัสดีครับ เสี่นเชษ และ ทุกๆท่าน รวย รวย รวย***

17. st-antique

:cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool:

สวัสดีครับคุณ Onigiri

สวัสดีครับเจ้าสัวรุ่ง ^^

18. st-antique

วันนี้ต้องขออนุญาตพักผ่อนก่อนครับ พรุ่งนี้ต้องเดินทางไปประชุมแต่เช้า ช่วงกลางวันอาจไม่ได้เข้ามาทักทายทุกท่าน กลับมาแล้วจะรีบเข้ามาทักทายครับ ท่านใดมีเรื่องราวประสบการณ์ดีดีนำมาลงเผยแพร่ได้เลยครับเพื่อร่วมกันเผยแพร่เกียรติคุณ คุณแม่บุญเรือน โตงบุญเติม ให้มากยิ่งขึ้นไปเพื่อลูกหลานท่านอื่นๆจะได้รับทราบถึงความเมตตาที่คุณแม่ฯท่านมีให้ลูกหลานมิได้ขาด ท่านใดมีพระเครื่อง ของอธิษฐานของคุณแม่ฯ นำรูปมาลงเพื่อให้ลูกหลานท่านอื่นศึกษากันได้ครับ ยิ่งมีมามากก็จะทำให้ลูกหลานคุณแม่ฯได้เห็นและมีความรู้เกี่ยวกับมงคลวัตถุของคุณแม่ฯมากยิ่งขึ้น หากท่านใดมีเรื่องสงสัยสามารถโพสสอบถามกันได้ที่หน้ากระทู้ครับ ลูกหลานหลายท่านในที่นี้จะช่วยกันตอบข้อสงสัยของท่านให้และเมื่อผมกลับมาจะช่วยเสริมให้อีกครั้ง หรือหากเป็นเรื่องที่ไม่สามารถโพสหน้ากระทู้ได้สามารถโพสเข้าข้อความส่วนตัวได้เลยหรือจะโทรสอบถามโดยตรงก็ได้ครับ ที่หมายเลข 084-7830999 ค่ำคืนนี้ขอบารมีคุณแม่บุญเรือน โตงบุญเติม คุ้มครองทุกท่านให้ปลอดภัยจากภยันตรายทั้งปวง ไม่ว่าจะรูปแบบใด แม้ว่าใครคิดร้ายทำลายลูกหลานคุณแม่ฯขอให้ผู้นั้นพ่ายไปด้วยความคิดอันชั่วร้ายของตนเอง ขอให้ทุกท่านนอนหลับฝันดี ราตรีสวัสดิ์ครับ

sleeping_rbsleeping_rbsleeping_rbsleeping_rb

sleeping_rbsleeping_rbsleeping_rbsleeping_rbsleeping_rb​

19. chabay

chabay เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

สวัสดีคับพี่เชษ ขอบพระคุณมากคับที่โทรมาหา โทรมาถามสารทุกข์ศุกร์ดิบ 55555555+

ผมยังบ่ตาย แต่ช่วงนี้งานที่ร้านยุ่งๆๆๆคับ

เห็นพี่เชษพูดถึกพระพุทโธน้อยปลอม อยากจะบอกว่า พระพุทโธน้อยพิมพ์กลางฝีมือล่าสุด ใกล้เคียงมากๆๆเลยคับ เนียนเลย ใครไม่เป็นโดนแน่ๆๆ ยิ่งถ้าเป็นรูปถ่ายไม่ชัดแจ้ง ถ่ายไกลๆๆ โดนปาดคอแน่ๆๆ ผมเกือบมาแล้ว 555+

20. น้องพลอยสวย

น้องพลอยสวย เป็นที่รู้จักกันดี

1 พฤศจิกายน 2007
    กราบคุณแม่บุญเรือน โตงบุญเติม
    สวัสดีครับคุณเชษฐ์และพี่น้องทุกท่าน ฝนตกทุกวันรักษาสุขภาพกันนะครับ
    วันนี้ตื่นแต่เช้าเตรียมตัวไปเรียน