ขอเชิญร่วมสวดมนต์และสนทนาธรรม กับ หลวงตาม้าวันเสาร์ที่ ๒ กุมภาพันธ์ ๒๕๕๑

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย the_club, 30 มกราคม 2008.

1. the_club

the_club เป็นที่รู้จักกันดี

19 พฤศจิกายน 2005
    ขอเชิญร่วมสวดมนต์และสนทนาธรรม กับ หลวงตาม้า
    วันเสาร์ที่ ๒ กุมภาพันธ์ ๒๕๕๑ ณ บ้านพระราม ๓

สำหรับท่านใดที่ต้องการกราบนมัสการหลวงตาม้า พร้อมทั้งร่วมสวดบทพระมหาจักรพรรดิ และ สนทนาธรรม กับหลวงตา ก็ขอเรียนเชิญนะครับ ที่บ้านพี่ฟองน้อย พระราม ๓

ทั้งนี้ในวันนั้น หลวงตาจะนำทุกท่านบวชจิตด้วยนะครับ ห้ามพลาด !!!!

นอกจากนี้ในวันนั้นท่านที่มีความศรัทธาจะร่วมบูชาล็อกเก็ต พระคล้ายวันเกิด รวมทั้งพระบูชาต่างๆ ก็สามารถบูชาได้ในวันนั้นนะครับ

สำหรับพระบูชาให้ติดต่อพี่ศิวกรก่อน เพื่อสอบถามว่ามีหรือไม่นะครับ

สำหรับแผนที่ก็ตามนี้นะครับ แล้วไว้เจอกันวันที่ ๒ กุมภาพันธ์นะครับ [​IMG]

แก้ไขครั้งล่าสุด: 31 มกราคม 2008
  2. พฤหัส

พฤหัส เป็นที่รู้จักกันดี

ขอรายละเอียดเพิ่มด้วยครับ ไม่ทราบว่าหลังไหน ขอเบอร์ติดต่อด้วยครับ กำลังอยากกราบหลวงตาพอดีเลย

3. jummaiford

jummaiford เป็นที่รู้จักกันดี

14 มิถุนายน 2005
    ฝากกราบหลวงตาม้าด้วยนะครับไม่ค่อยมีโอกาสเจอเเละกราบท่านเลยได้เเต่
    กราบที่หัวนอน ฝากความคิดถึงทุกคนด้วยนะครับพี่ๆทั้งหลาย

4. jengjing_botany

jengjing_botany เป็นที่รู้จักกันดี

22 กันยายน 2007
    ถ้าจะไปโดยรถไฟฟ้า สามารถไปได้อย่างไรครับ ขอความกรุณาชี้แนะด้วยครับ

5. Wisdom

Wisdom ผู้ดูแลเว็บบอร์ด ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

16 กรกฎาคม 2005
    กระทู้เรื่องเด่น:
    11
    สำหรับท่านที่สนใจที่จะไปอ่านรายละเอียดเพิ่มเติม
    ที่ละเอียดขึ้นเพราะมีญาติธรรมเข้าไปแนะนำการเดินทางดูได้ที่

http://www.watthummuangna.com/board/showthread.php?t=3072