ขอเชิญร่วมตรวจชะตาการกุศลฟรี ๓ คำถามกับอ.วัชระ เพื่อนำปัจจัยถวายกฐินสามัคคีครับ

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย Vitayatorn, 24 กันยายน 2009.

1. G.sis.t

G.sis.t เป็นที่รู้จักกันดี

31 ธันวาคม 2007
    ทำบุญด้วยครับ 100
    ชื่อและคำถามผมจะส่งทางพีเอ็มนะครับ

2. Vitayatorn

Vitayatorn สมาชิก

20 พฤษภาคม 2009
    ตอบคำถามไปทาง PM เรียบร้อยแล้วครับ

ได้ตอบคำถามส่งไปให้เรียบร้อยแล้วครับ ตอนนี้มีผู้ใจบุญร่วมกิจกรรมหลายท่านนะครับ ดังนั้น คิวการตอบจะตอบตามลำดับอาจจะช้าบ้าง แต่ตอบทุกฉบับ และจะรีบตอบให้มากที่สุด ตามกำลังที่มีครับ รอกันหน่อยนะครับ

อ.วัชระ

3. Amata_club

Amata_club เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

ร่วมทำบุญ 100 บาทครับ ได้แจ้งทาPM ไปแล้วครับ ส่วนเงินทำบุญขอโอนสิ้นเดือนนะครับ อนุโมทนาด้วยครับ
    คำตอบที่ได้มาไม่ใช่แค่ลวกๆ อธิบายได้เข้าใจมากครับ อ่านแล้วเหมือนพี่ที่คอยสอนน้องเลยครับ

4. Ong

Ong เป็นที่รู้จักกันดี

อนุโมทนาครับทุกท่าน

ท่านที่รอคำตอบอยู่ ก็รอหน่อยนะครับ

5. อุมาเทวี

อุมาเทวี เป็นที่รู้จักกันดี

ขอร่วมทำบุญ 100 บาท
    ชื่อชื่นทิพย์
    ข้อ 1. อยากทราบอาชีพหรือกิจการที่สมควรจะทำ หรือทำแล้วดีเป็นอาชีพที่สามารถยืนอยู่ได้โดยมั่นคง และสุจริต และมีรายรับที่ดีสามารถแบ่งได้ทำบุญ - ทาน ได้อย่างที่ตั้งความหวังไว้

ข้อ 2. อยากทราบเรื่องของเจ้ากรรม - นายเวรที่มีอยู่หรือ เพื่อที่จะได้ทำให้ถูกต้อง ในสิ่งที่ยังติดขัดอยู่

ข้อ 3. อยากทราบเรื่องของสิ่งศักดิ์สิทธิ์ที่ได้คุ้มครองตัวตนอยู่ว่าจริง ๆ แล้วเป็นท่านพระองค์ใดบ้าง เพื่อที่จะได้ทำให้ถูกให้ต้องให้ควรต่อไป

ขอขอบพระคุณล่วงหน้ามา ณ ที่นี้ด้วยค่ะ และขออนุโมทนาบุญในครั้งนี้ด้วยค่ะ;aa42

6. Ong

นำภาพสำนักและ บรรยายกาศงานกฐินปีที่แล้วมาให้ดูนะครับ

7. Ong

ถวายภัตตาหารเช้า

8. therd2499

therd2499 เป็นที่รู้จักกันดี

14 มิถุนายน 2009
    ได้รับคำตอบแล้วครับวันพุธจะโอนเงินร่วมบุญกฐินครับ

9. simirun

simirun Active Member

27 พฤษภาคม 2009
    ขอร่วมทำบุญ 100 บาทค่ะ

ชื่อ อรวรรณ
    ขอคำตอบทาง PM

1.งานที่อยู่จะมีโอกาสก้สวหน้าไหม ทำมาหลายปีแล้วแต่ยังอยู่กับที่ไม่ไปไหนเลย
    2.การเงินจะดีขึ้นบ้างไหมค่ะ เจอแต่คนยืมเงินไปแล้วไม่เคยได้คืนเลย (จำใจต้องให้เค้ายืม) จะได้คืนบ้างไหมค่ะ
    3. ความรัก จะเจอเนื้อคู่หรอคนที่จริงใจบ้างไหม ที่ผ่านมาเจอคนคนหลอกลวงตลอดเลย

10. คีตา

คีตา เป็นที่รู้จักกันดี

27 พฤศจิกายน 2005
    สวัสดีครับ อ.วัชระ
    ขออนุโมทนา สาธุ กับ ท่านอาจารย์ และ คุณ อิน ด้วยนะครับ

ผมชื่อ เอก อยู่ จ.สุรินทร์ เคยดูทาง อีเมล์ เมื่อต้นปีแล้วครับ

ผมจะมาเรียนท่านอาจารย์ว่า เอกสารในเวบไซค์ ผมขออนุญาต ไปถ่ายเอกสาร เพิ่ม จำนวน 100 ชุด ไว้ที่โบสถ์หลวงพ่อพระชี ที่วัดบูรพาราม เป็นวัดหลวงที่หลวงปู่ดูลย์ท่านอยู่มานานน่ะครับ พรุ่งนี้วันพระ เอกสารท่าน อาจารย์ จะมีประโยชน์มาก ในเรื่อง การขอขมาพระรัตนตรัย คุณพ่อคุณแม่ และ ศีลข้อ 1

หากท่านอาจารย์อนุญาต ไม่ทันวันนี้ ผมขอถือวิสาสะ พิมพ์เลยนะครับ ผมกลัวจะไม่ทัน

และ ขออนุโมทนา ในกุศลจิตที่ช่วยเหลือ ผู้คน เทวดาท่านว่าเป็นมหากฐินทานที่ยิ่งใหญ่ หากช่วยเหลือผู้คน

ด้วยความเคารพครับ
    เอก

11. Ong

ยอดผู้ร่วมทำบุญ

ตอนนี้ตั้งแต่วันที่ 25/9/2552-วันนี้

100+300+500+100 = 1000 บาทแล้วครับ

อนุโมทนาครับทุกท่าน

จะคอยอัพเดจ เชิญร่วมอนุโมทนาบุญกันนะครับ

12. Vitayatorn

Vitayatorn สมาชิก

อนุญาตให้จัดพิมพ์ข่าวสารจากเว็ปไซต์ วิทยาธร ดอทคอม ครับ

อาจารย์อนุญาตให้นำไปจัดพิมพ์แจกเป็นธรรมทานครับ ยินดีอย่างยิ่งและขออนุโมทนาบุญด้วยครับ สาธุ สาธุ

อ.วัชระ
    แห่ง วิทยาธร.คอม

13. Ong

เมื่อเช้าได้คุยกับ อ.วัชระ ทำให้ทราบว่าเมื่อวาน อ.ดูไปได้ 7 ท่านนะครับ

การดูแต่ล่ะครั้งก็ใช้เวลา พอสมควร เพราะท่านสื่อด้วย ญาณกำลังสมาธินะครับ

ไม่ใช่องค์ ลง หรือ เป็นร่างทรง

ท่านใดที่ยังไม่ได้รับคำตอบ ก็รอหน่อยนะ มาร่วมกันสร้างบุญกันนะครับ

14. chermelot

chermelot เป็นที่รู้จักกันดี

22 กันยายน 2009
    ขอร่วมบุญด้วย 100 บาทค่ะ
    ชื่อ อัจฉรา อายุ 32 ปี

1. ตอนนี้ค้าขายอยู่ ช่วงนี้คิดกำลังจะลงทุนขายอย่างอื่นเพิ่มดีไหมค่ะ จะขาดทุนไหม หรือไปได้ดี
    ขายอะไรถึงถูกโฉลกกับตัวเองค่ะ ที่ขายแล้วมีกำไรเหลือพอจุนเจือครอบครัว+ทำบุญ
    หรืออาชีพใดที่ทำแล้วเจริญรุ่งเรืองถูกโฉลก

2.อยากทราบเจ้ากรรมนายเวร /สิ่งศักดิ์สิทธิ์ที่คุ้มครองอยู่ค่ะ

3.การเงิน+สุขภาพ ตามที่อ.แนะนำค่ะ

ตอบกลับทางพีเอมนะคะ

ขออนุโมทนาสาธุค่ะ

15. คีตา

คีตา เป็นที่รู้จักกันดี

27 พฤศจิกายน 2005
    เรียน ท่าน อ.วัชระครับ

ผมดูทางเวบไซค์ 5 คำถาม ได้คำตอบมาทางอีเมล์เมื่อ ต้นปี
    ผมชื่อ เอก (พิศะนุนาจ) ครับ

พรุ่งนี้ผมขอร่วมบุญ สำนักวิปัสสนาขุนศึกเทพพญาฯ ร้อยเอ็ด เพื่อเป็นทุนในการบูรณะศาสนาสถาน และใช้ในกิจการของพระศาสนา

จำนวนเงิน และคำถาม จะส่งไปทาง Pm ให้คุณอินด้วยนะครับเพื่อง่ายในการตรวจยอดเงิน

ท้ายนี้ เอกสารของ อาจารย์ เป็นประโยชน์มากๆเลยครับ ขอร่วมอนุโมทนาด้วยนะครับ

...ลูกขอ อำนาจ พระบารมี ครูบาอาจารย์ทุกพระองค์ ท่านปู่ชีวกโกมารภัทร์ ท่านปู่มหาสักกะเทวราช ท่านท้าวมหาราชทั้ง ๔ สมเด็จแม่พระธรณี พรหม เทวดาผู้มีพระคุณทุกพระองค์ พระสยามเทวาธิราช ญาณพ่อปู่ฤาษีบรมครูทั้งหลาย ญาณพ่อปู่ฤาษีไวยาจักร ท่านวิทยาธรโสภัทร และทุกดวงจิตทุกภพภูมิที่มาช่วยเหลือท่านอาจารย์ทุกๆ พระองค์ ได้โปรดสั่งสอน เอกผู้เป็นมนุษย์ต่ำต้อย มีปัญญาอันน้อยนิด นี้ด้วยเทอญ...

16. Chatchaic

Chatchaic เป็นที่รู้จักกันดี

15 กุมภาพันธ์ 2007
    ได้รับคำตอบจากอาจารย์เรื่องที่ถามแล้ว
    ขอขอบคุณอาจารย์เป็นอย่างยิ่ง

ขออนุโมทนาบุญกับอาจารย์และทุกๆท่านด้วยครับ

17. นิพ_พาน

นิพ_พาน เป็นที่รู้จักกันดี

20 สิงหาคม 2009
    สวัสดีค่ะอ.วัชระ
    วีรี ค่ะ มาร่วมทำบุญกับอ. ค่ะโอนเข้า บ/ช คุณองอาจ วันนี้ (27.9.52) ยอดเงิน 199.99 เรียบร้อยแล้วนะคะ วันก่อนเคยดูกับอ.ไปแล้วที่อ.ว่าวาจากรรมค่ะ ก็เริ่มดีขึ้นเล็กน้อย แต่ก็ยังไม่คล่องตัวเท่าไร วันนี้จะมาถามเกี่ยวกับ สามีค่ะอยากให้ อ.ดูให้ค่ะ เขาชื่อ
    นายชาญสิทธิ์ สายโสภา(ก่อนหน้านี้เขาชื่อทวีศักดิ์ สายโสภาค่ะ เพิ่งเปลี่ยนมา4 ปีแล้วค่ะ)อายุ58 จะเข้า 59เต็ม28ตุลานี้ค่ะ อยากทราบว่าเขามีกรรมอะไรเกี่ยวกับอะไรคะ และเขาต้องทำอย่างไร เขาเคยประกอบธุรกิจประสบผลสำเร็จจากสูงสุดมายังจุดต่ำสุดคือ ประสบผลสำเร็จไม่นานแล้วก็ร่วงแบบชนิดว่าหมดเลยค่ะ แล้วจากนี้ไปเขาจะรุ่งเรืองหรือรุ่งริ่งคะ อยากให้อ.ช่วยตอบทาง PMค่ะ ขอให้ผลบุญครั้งนี้ส่งผลให้อ.เจริญทั้งทางโลกและทางธรรมค่ะ ขอบคุณค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 27 กันยายน 2009
  18. Ong

ยอดร่วมทำบุญดูดวงการกุศล

ตอนนี้ตั้งแต่วันที่ 25/9/2552-วันนี้

100+300+500+100+100+100+500.25+100+199.99 = 2000.24 บาทแล้วครับ

อนุโมทนาครับ

19. G.sis.t

G.sis.t เป็นที่รู้จักกันดี

31 ธันวาคม 2007
    อาจารย์วชัระ ได้คำถาม3คำถามที่ส่งไปทาง พีเอ็มหรือยังครับ รอแล้วรอ ครับ

20. Ong

รอหน่อยนะครับ เมื่อวาน วันพระ ทราบมาว่า ปกติ วันพระ ท่านจะไม่ดูดวงนะครับ