ขออนุญาตปิดประทู้ก่อนครับผม................6/06/53

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย จิ๊กซอ, 4 พฤษภาคม 2010.

1. จิ๊กซอ

จิ๊กซอ เป็นที่รู้จักกันดี

20 พฤศจิกายน 2009
    ตอบครับผม.....ตอบว่ามีคนจะเข้ามาครับผมและจะเป็นที่รู้จักของญาติๆคุณด้วยละครับ.....เข้ากันได้ดีด้วยครับผม ไม่ต้องรับมืออะไรเลยครับผม ชิวๆครับ

2. จิ๊กซอ

การพยากรณ์คือการเดาโดยให้หลักโหราศาสตร์ อย่าไปยึดติดกันนะครับ ไว้เป็นตัวเตือนสติก้พอ อันไหนชอบใจรับไว้ อันไหนจิตตกทิ้งไปครับ.....ผมก็เป็นเพียงคนชอบโหราศาสตร์มิใช่โหรเก่งอะไร และไม่ใช่มืออาชีพ.....

3. zocora

zocora เป็นที่รู้จักกันดี

17 มิถุนายน 2008
    รอท่านจิ๊กซอว์นะครับ ขอบพระคุณมากครับ

4. คนวิเศษ

คนวิเศษ เป็นที่รู้จักกันดี

อ้างอิง:
    <TABLE cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%" border=0><TBODY><TR><TD class=alt2 style="BORDER-RIGHT: 1px inset; BORDER-TOP: 1px inset; BORDER-LEFT: 1px inset; BORDER-BOTTOM: 1px inset">ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ คนวิเศษ [​IMG]
    ขอความกรุณาทายให้ผมด้วยครับ 22 มีนาคม 2511 7.30 น. วิเศษฯ จ.อ่างทอง
    </TD></TR></TBODY></TABLE>
    ได้ครับพี่ คนวิเศษ คงรอนานแล้ว....
    พื้นชะตาดีในส่วนของทรัพย์สินเงินทองบ้านช่องห้องหับจะมั่งมีเงินทองและที่อยู่อาศัยใหญ่โต ถ้าทำเกี๋ยวกับอู่รถหรือเครื่องจักรจะดีมากๆครับผม หรือจะรับราชการตำรวจทหารก็มีเกียรติดีครับผม เรื่องการเงินไม่ต้องห่วงเลย น่าห่วงแค่เรื่องเดียว คือเรื่องคู่รักคู่ครองจะนำความทุกข์ใจมาให้....เป็นทุกข์หนักกับเรื่องนี้มาก เป็นเรื่องของเวรกรรมครับ.....ขอตั้งอยู่ในศีลธรรมและมีสติอย่าใจร้อนครับ.....จงมีสติเมื่อมีโทสะ เป็นกำลังใจให้ครับผม<!-- google_ad_section_end -->

ขอบคุณมากครับ เยี่ยมมาก ๆ เรื่องที่ผมต้องการมีลูกคงหมดสิทธิใช่ไหมครับ

5. ดาวเสา

ดาวเสา เป็นที่รู้จักกันดี

รบกวนดว้ยนะค่ะ 30 ต.ค.2508 เวลา 05.25 ค่ะ

6. molar_11

molar_11 สมาชิก

ข้ามไปค่ะ
    รบกวนด้วยนะคะ วันศุกร์ 12 ตุลาคม 2516 03.35<!-- google_ad_section_end -->

7. hanbin

hanbin เป็นที่รู้จักกันดี

พี่จิ๊กซอข้ามของผมไปแล้วอะครับ รบกวนด้วย

8. จิ๊กซอ

ตามพื้นชะตาแล้วมีลูกยากครับต้องทำเทียม หมายถึงใช้หลักการทางวิทยาศาสตร์ก็จะสามารถมีลูกได้ แต่ถ้าพี่ใช้วิธีตามธรรมชาติโอกาสน้อยครับเพราะพี่อาจเป็นหมัน.....ผมว่าพี่สามารถมีทายาทได้แต่ต้องพึ่งหมอครับ.....เพราะดาวปุตตะ(ดาวที่เกี่ยวกับลูก)ไม่ได้เสีย แค่เข้าเกณฑ์โบราณเสาร์กุมมีลูกยากครับ.....จึงทายว่าพี่จะมีทายาทครับ

9. จิ๊กซอ

จริงๆน่าจะระบุคำถามมาด้วยครับจะได้ตรงจุดประสงค์ ดีกว่าทายกว้างๆ
    พื้นดวงชะตามีดังนี้ ด้านทรัพย์สินเงินทองมีใช้ไม่ขัดสนครับมีโชคทางด้านการเงินรวมทั้งสมบัติเก่าก็มีเยอะพอควรครับ การงานหน้าที่พอใช้หากเป็นข้าราชการก็ตำแหน่งชั้นผู้น้อยทำงานเดิมๆจำเจครับ.....ถ้ามีลูกหรือบริวารเขาจะเบียนทรัพย์สินเงินทองเราค่อนข้างมากเลยละครับมีกรรมเรื่องบุตรครับ แต่ทรัพย์เงินทองก็ไม่หมดหรอกครับ เพราะทรัพย์สมบัติมีมาก.....ไม่ทราบชอบสะสมกุมารทองบ้างหรือเปล่า....เพราะในพื้นชะตาค่อนข้างเชื่อเครื่องพวกนี้อยู่มาก....

10. das999

das999 เป็นที่รู้จักกันดี

รบกวนด้วยครับ ขอบคุณครับ

11. จิ๊กซอ

ตอบครับ
    พื้นดวงชะตาดีมากครับผม....มีที่อยู่อาศัยที่ใหญ่โตสบายมากอันเป็นมรดกตกทอดมา...ร่างกายไม่แข็งแรงนักและอาจเกิดอุบัติตั้งแต่เล็กๆครับผม....ในชีวิตไม่ค่อยประสบความสำเร็จเรื่องชีวิตคู่ครับและมีแนวโน้มต้องอยู่คนเดียวหรือแต่งงานสองครั้งเป็นต้น....

12. pong_ping

pong_ping เป็นที่รู้จักกันดี

-----------
    คุณจิ๊กซอข้ามค่ะ รบกวนด้วยน่ะค่ะ ขอบคุณค่ะ

13. ดาวเสา

ขอบคุณ มากค่ะดูได้ตรงใจมากค่ะ ตอนนื้มีลุกกุมารทองอยู่ 4 ตน เป็นคนที่ชอบเครื่องรางของขลังมากค่ะ ชอบทางโหราศาสตร์ ชอบเรื่องลึกลับ ไม่ทราบว่ามีผลอะไรใหมค่ะ และเกี่ยวกับบุตรควรจะแก้ไขอย่างไร เพราะมีทุกข์ กับลูกมากจริงๆ

14. jarung18

jarung18 เป็นที่รู้จักกันดี

วันอาทิตย์ 4 กันยายน 2526 17.19น
    รบกวนด้วยนะครับ อยากทราบเกี่ยวกับการงานการเงิน
    เนื้อคู่ครับ ขอบคุณมากครับ

15. จิ๊กซอ

คือเรื่องของลูกจะพูดว่าแก้ไขคงไม่ถูกนักพูดว่าสร้างเหตุให้ลูกใหม่จะดีกว่าครับ....ควรให้เขาศึกษาเรื่องธรรมะเยอะๆ ให้เริ่มจากหนังสือจำพวกกรรม เพราะจะทำให้เกิดความกลัว กลัวที่จะลำบากตกนรก เมื่อเขากลัวแล้วค่อยหาหนังสือจำพวกทำบุญมาให้อ่านเพราะเมื่อกลัวตกนรกแล้วก็อยากจะขึ้นสวรรค์.....จากนั้นค่อยเข้าหลักธรรมะปฏิบัติเป็นชั้นๆไปครับ.....ส่วนจะได้มากได้น้อยแล้วแต่วิบากของเขาเองครับผม แต่อย่างไหรเสียก็ย่อมมีประโยชน์มาก ส่วนลูกกุมารทองเลี้ยงได้ครับไม่มีปัญหา.....

16. เปรมฮับ

เปรมฮับ สมาชิก

18 พฤษภาคม 2010
    ไหน ๆ ก็ไหน ๆ แล้ว รบกวนท่านขโมยซอว์ช่วยตรวจดวงชะตาของผมให้หน่อย เชื่อเรื่องทางด้านนี้มาก แต่ไม่ค่อยได้มีโอกาศสัมผัส

เกิดอังคาร ที่ 26 พฤษภาคม 2530 ปีเถาะ เป็นลูกชายคนแรก กำลังมีปัญหาใน 2 เรื่องนี้คือเรื่องการทำงาน และ เรื่องความรักครับ ขอซัก 2 เรื่องนี้ จะเน้นให้หรือจะดูแบบทั่วไปไม่เกี่ยงครับ

ขอบพระคุณครับ

17. Kamon_Thip

Kamon_Thip สมาชิก

5 กุมภาพันธ์ 2010
    รบกวนดูให้เพื่อนเรื่องงานหน่อยนะคะ เกิดวันที่ 26 พย. 2525 คือทำงานราชการที่ไม่ใช่บ้านเกิดของตัวเอง แต่ช่วงนี้เป็นเทศกาลโยกย้ายค่ะ อยากทราบว่า เพื่อนจะได้ย้ายมาบ้านเกิดตัวเองหรือเปล่าคะ (จ.อยุธยาค่ะ)

18. ดาวเสา

ขอบคุณ คุณจิ๊กซอนะค่ะที่ให้คำแนะนำ ถ้าจะกรุณาช่วยดูของตัวปัญหาให้หน่อยนะค่ะ ว่าพื้นดวงชะตาของเขามีแนวโน้มจะเป้นเช่นไร เกิดวันที่ 7 สิงหาคม 2537 เวลา 14.23 น.ที่ดรงพยาบาลหัวเฉียวค่ะ จะรอคำตอบค่ะช้าหน่อยก้ไม่เป้นไร เห้นมีเพื่อนสมาชิกมาใช้บริการหลายท่าน ยอมรับว่าที่ทำนายมาตรงมากค่ะ ยิ่งทึ่งที่ทราบมีกุมารทอง อันนี้ของรักของหวงเลยค่ะ

19. oyo-oho

oyo-oho เป็นที่รู้จักกันดี

ผมโพสต์ไป คห.194 คุณจิ๊กซอไม่เห็นดูให้ผมเลย

20. จิ๊กซอ

ใจเย็นๆนะครับ ผมจะพยายามดูให้ทุกคน แต่ 2-3 วันนี้ กทม.ไม่ปกตินักเลย ไม่ค่อยสะดวกเท่าไหรครับ