ของดียังมีอยู่..! กุมารดูดรก(พรายขอดทรัพย์) หลวงปู่ชื่น ติคญาโณ

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย thaiput, 15 มิถุนายน 2006.

แท็ก:
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. ariyachot

ariyachot เป็นที่รู้จักกันดี

20 ธันวาคม 2006
    (good)

2. คนรักกุมาร

คนรักกุมาร สมาชิก

10 ธันวาคม 2007
    หมดแล้วจริงๆเหรออยากได้อ่ะมีใครมีอีกมั่งครับ ช่วยตอบด้วยครับ

3. thaiput

thaiput เป็นที่รู้จักกันดี

4 มิถุนายน 2006
    เจ้านู๋กุมารดูดรก "พรายขอดทรัพย์" และเข้านู่กุมารทอง 9 โกฐิ ได้หมดลงแล้วครับ.!!!
    <HR style="COLOR: #ffffff" SIZE=1><!-- / icon and title --><!-- message -->- สวัสดีครับเพื่อนพี่น้องกัลยาณมิตรธรรมทั้งหลาย ห่างหายกันไปนานเลยครับช่วงนี้ สำหรับกระทู้นี้ คือ "ของดียังมีอยู่..! กุมารดูดรก(พรายขอดทรัพย์) หลวงปู่ชื่น ติคญาโณ" เป็นกระทู้ที่มีผู้ศรัทธาในองค์พระเดชพระคุณหลวงปู่ชื่น ติคญาโณ แห่งวัดบ้านตาอี ที่เข้ามาสอบถามบูชากันอยู่เป็นจำนวนมากและได้เข้ามาเล่าประสบการณ์จริงๆผ่านกระทู้ประสบการณ์ของหลวงปู่ที่ผมได้ตั้งขึ้นมาไม่ว่าจะเป็นวัตถุมงคลต่างๆของหลวงปู่เป็นจำนวนมาก ต้องขอขอบพระคุณเพื่อนๆมากๆครับ และสำหรับวัตถุมงคลที่สอบถามกันเข้ามาก คือ เจ้านู๋กุมารดูดรกพรายขอดทรัพย์ และเจ้านู๋กุมารทอง 9 โกฐิ นั้นที่กระผมได้หมดลงแล้วครับ ผมขอปิดกระทู้ตั้งแต่บัดนี้เป็นต้นไปครับ ถ้าท่านใดมีประสบการณ์เกี่ยวกับวัตถุมงคลของหลวงปู่ก็ขอเชิญเข้ามาเล่าประสบการณ์ในกระทู้ "อัศจรรย์.!!!! ประสบการณ์อภินิหารย์ "หลวงปู่ชื่น ติคญาโณ" วัดตาอี จ.บุรีรัมย์."
    ได้เลยนะครับเพราะหลังๆมานี้ไม่ค่อยได้มีเวลาเข้ามาตอบกระทู้เลยครับ ขอขอบพระคุณมากๆครับ /
    thaiput007@hotmail.com

4. นายหมูอ้วน

นายหมูอ้วน สมาชิก

21 กุมภาพันธ์ 2008
    รบกวนหน่อยครับ คือว่าผมอยากได้ กุมารพรายขอดทรัพย์ อมีเหลือบ้างไหมครับขอแบ่งเอาไปลองบ้างหน่อยครับ ใครมีช่วยตอบที่นะครับ บอกราคาด้วยนะครับ ขอบคุณครับ 089-1106394 m_bbb12@hotmail.com

5. นายหมูอ้วน

อยากได้บ้างต้องทำไงครับ

6. นายหมูอ้วน

อยากได้ "พรายขอดทรัพย์" พอมีไหมครับมีก็โทรมาบอกได้นะครับ บอกราคาด้วยนะ 089-1106-3954

7. seata

seata ธานุวัฒน์ พรมจันทร์

ลองโทรหาพี่ออยดูครับยังพอมีรุ่นอื่นๆของหลวงปู่อยู่ โทร.084-6245007 thaiput007@hotmail.com

8. thaiput

thaiput เป็นที่รู้จักกันดี

4 มิถุนายน 2006
    เจ้านู๋กุมารดูดรก "พรายขอดทรัพย์" และเข้านู่กุมารทอง 9 โกฐิ ได้หมดลงแล้วครับ.!!!

<HR style="COLOR: #ffffff" SIZE=1><!-- / icon and title --><!-- message -->- สวัสดีครับเพื่อนพี่น้องกัลยาณมิตรธรรมทั้งหลาย ห่างหายกันไปนานเลยครับช่วงนี้ สำหรับกระทู้นี้ คือ "ของดียังมีอยู่..! กุมารดูดรก(พรายขอดทรัพย์) หลวงปู่ชื่น ติคญาโณ" เป็นกระทู้ที่มีผู้ศรัทธาในองค์พระเดชพระคุณหลวงปู่ชื่น ติคญาโณ แห่งวัดบ้านตาอี ที่เข้ามาสอบถามบูชากันอยู่เป็นจำนวนมากและได้เข้ามาเล่าประสบการณ์จริงๆผ่านกระทู้ประสบการณ์ของหลวงปู่ที่ผมได้ตั้งขึ้นมาไม่ว่าจะเป็นวัตถุมงคลต่างๆของหลวงปู่เป็นจำนวนมาก ต้องขอขอบพระคุณเพื่อนๆมากๆครับ และสำหรับวัตถุมงคลที่สอบถามกันเข้ามาก คือ เจ้านู๋กุมารดูดรกพรายขอดทรัพย์ และเจ้านู๋กุมารทอง 9 โกฐิ นั้นที่กระผมได้หมดลงแล้วครับ ผมขอปิดกระทู้ตั้งแต่บัดนี้เป็นต้นไปครับ ถ้าท่านใดมีประสบการณ์เกี่ยวกับวัตถุมงคลของหลวงปู่ก็ขอเชิญเข้ามาเล่าประสบการณ์ในกระทู้ "อัศจรรย์.!!!! ประสบการณ์อภินิหารย์ "หลวงปู่ชื่น ติคญาโณ" วัดตาอี จ.บุรีรัมย์."
    ได้เลยนะครับเพราะหลังๆมานี้ไม่ค่อยได้มีเวลาเข้ามาตอบกระทู้เลยครับ ขอขอบพระคุณมากๆครับ /
    thaiput007@hotmail.com

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้