ของดียังมีอยู่..! กุมารดูดรก(พรายขอดทรัพย์) หลวงปู่ชื่น ติคญาโณ

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย thaiput, 15 มิถุนายน 2006.

แท็ก:
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. พ่อทองดำ

พ่อทองดำ เป็นที่รู้จักกันดี

16 มิถุนายน 2006
    ใครคิดเหมือนผมบ้างมั้ยครับว่า น้องพรายขอดทรัพย์เค้าเหมือนมีชีวิตจริงๆเลยนะครับ เท่าที่ผมได้เลี้ยงน้องเค้ามาได้เจออะไรแปลกๆมากมาย ที่ทำให้ชวนต้องคิดสงสัยว่าเกิดขึ้นมาได้อย่างไร มีเรื่องให้น่าต้องแปลกใจแล้วยังมีเรื่องที่เราสมหวังกับคำขอที่เราได้ขอน้องขอดทรัพย์ไปครับ ผมว่าเป็นอะไรที่ทำให้เรารู้สึกดีมากๆเลยครับ เหมือนเรามีเพื่อนอยู่ข้างเราคนนึงเลยครับ แต่ต่างกันีที่เราคุยกันไม่ได้เท่านั้นเองครับ เชื่อผมเถอะว่าเลี้ยงน้องเค้าไว้ไม่มีผิดหวังหรอกครับ และยิ่งใน ณ ตอนนี้ก็หากุมารที่เข้มขลังอย่างนี้ยากเต็มแล้วครับ ว่างๆเดี๋ยวผมจะเข้ามาเล่าให้ฟังใหม่นะครับ กับเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นนั้น คุณเองเป็นผู้ที่จะสามารถบอกได้เองว่าดีไม่ดีอย่างไร จำไว้นะครับถ้าของดีจริงต้องลองได้ครับ

2. chaiyo518

chaiyo518 เป็นที่รู้จักกันดี

อยากได้ขุนแผน 3 อาถรรพ์มากครับ ใครมีช่วยแนะนำด้วยครับ

3. dekjo

dekjo Active Member

9 มิถุนายน 2007
    อยากได้มากๆๆค่ะ น้องกุมารทอง กำลังหาอยู่พอดี

4. dekjo

ใครอยากทราบเกี่ยวกับกุมารทอง เข้ามาที่เว็บนี้ได้นะค่ะ มีอะไรดีๆเยอะเลยที่ชมรมกุมารทอง
    http://www.yimwhan.com/board/board.php?user=gumaro

5. thaiput

thaiput เป็นที่รู้จักกันดี

4 มิถุนายน 2006
    - สวัสดีครับ เพื่อนพี่น้องกัลยาณมิตรธรรมทั้งหลาย และท่านที่ได้มาบูชาเจ้านู๋กุมารดูดรก (พรายขอดทรัพย์) ขององค์พระเดชพระคุณหลวงปู่ชื่น ติคญาโณ แห่งวัดตาอี ที่ได้โทรเข้ามาสอบถามพูดคุยเกี่ยวกับประสบการณ์ต่างๆนาๆไม่ว่าจะเป็นเครื่องรางของขลังและวัตถุมงคลต่างๆ ก็ขอขอบพระคุณมากๆครับ ส่วนเงินที่ทำการโอนมาบูชาเจ้านู๋จาก คุณ ฐิตารี ธนะวงศ์พร จ.ชลบุรี นั้นกระผมได้ทำการจัดส่งให้แล้วเป็นพัสดุ EMS นะครับ ขอบพระคุณมากๆครับ / thaiput007@hotmail.com

6. dekjo

ไม่ทราบว่าคุณthaiput ยังพอมีน้องกุมารพรายขอดทรัพย์ อยู่ไหมค่ะ อยากได้มาบูชามากๆๆค่ะ ราคาบูชาเท่าไหร่ แล้วมีวิธีการเลี้ยงและคาถากำกับมาหรือปล่าวค่ะ ขอบพระคุณล่วงหน้านะค่ะ

7. thaiput

- เพื่อนพี่น้องกัลยาณมิตรธรรม ท่านที่ทำการโอนเงินมาบูชา เจ้านู๋กุมารดูดรก (พรายขอดทรัพย์) ขององค์พระเดชพระคุณหลวงปู่ชื่น ติคญาโณ แห่งวัดบ้านตาอี จ.บุรีรัมย์ จากคุณ ชาญชัย สุขแสน จ.กรุงเทพ, คุณ เชษฐา ลามกุล จ.สุพรรณบุรี, วันนี้กระผมได้ทำการจัดส่งวัตถุมงคลทั้งหมดให้แล้วเป็นพัสดุแบบ EMS เรียบร้อยแล้วครับ ผมขออาราธนาบารมีคุณพระศรีรัตนตรับ บารมีพระเจ้าชัยวรมันที่ 7 และหลวงปู่ชื่น ติคญาโณ แห่งวัดตาอี จงปกปักรักษาคุ้มครองทุกท่าน ดลบันดาลให้คิดกระทำสิ่งใดสมความมุ่งมาตรปรารถนาทุกประการ มีสุขภาพดีพร้อมทั้งกายและใจทุกๆท่านครับ ขอบพระคุณครับ / thaiput007@hotmail.com โทร. 084-6245007

8. nemesis_2523

nemesis_2523 เป็นที่รู้จักกันดี

พี่ออยครับ รบกวนถามนิดนึงนะครับ ผมอยากทราบคาถาบูชาของน้องกุมาร9โกฐิ ครับ วันนี้เพื่อนผมเพิ่งให้ผมมาครับ ยังไงรบกวนด้วยนะครับ หรือว่าพี่ๆท่านใด้ทราบก็ช่วยบอกผมด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ

9. jacky3955

jacky3955 เป็นที่รู้จักกันดี

ไม่ทราบว่าน้องๆ เค้าเป็นกุมารเทพ หรือ พลายกุมาร ครับ

10. jacky3955

jacky3955 เป็นที่รู้จักกันดี

สนใจกุมาร 9 โกฏิ ครับ พอจะเหลือบ้างไหมครับ แล้วราคาเช่าเท่าไหร่ครับ

ขอบคุณครับ

11. thaiput

เพื่อนพี่น้องกัลยาณมิตรธรรม ที่ทำการโอนเงินมาบูชาเจ้านู๋กุมารดูดรก (พรายขอดทรัพย์) ขององค์พระเดชพระคุณหลวงปู่ชื่น ติคญาโณ แห่งวัดบ้านตาอี จากคุณ ไตรภพ จ.น่าน, ผมรับทราบแล้วและได้ทำการจัดส่งเจ้านู๋ไปให้พร้อมของที่ระลึกเป็นพัสดุแบบ EMS ไปให้เรียบร้อยแล้วครับ ขอบารมีหลวงปู่ชื่น ติคญาโณ ปกปักรักษาคุ้มครอง คิดทำสิ่งใดให้สมหวังทุกประการนะครับ / thaiput007@hotmail.com

12. countdown

countdown เป็นที่รู้จักกันดี

8 พฤศจิกายน 2005
    พรายของพระเดชพระคุณหลวงปู่ชื่น ที่ได้พี่อรรถพลมา ผมรับประกันว่าของจริง แม่ผมเห็นกะตาเลย วันแรกที่ที่มาอยู่ เอาน้ำแดงกับขนมถวายนะครับน้องชอบ

13. thaiput

เพื่อนพี่น้องกัลยาณมิตรธรรม ที่ทำการโอนเงินมาบูชาเจ้านู๋กุมารดูดรก (พรายขอดทรัพย์) ขององค์พระเดชพระคุณหลวงปู่ชื่น ติคญาโณ แห่งวัดบ้านตาอี จากคุณ เกษม สุนทรา จ.จันทบุรี, คุณ อนุภัทร จำเริญรัตนากร จ.ลำพูน, ผมรับทราบแล้วและได้ทำการจัดส่งเจ้านู๋ไปให้พร้อมของที่ระลึกเป็นพัสดุแบบ EMS ไปให้เรียบร้อยแล้วครับ ขอบารมีหลวงปู่ชื่น ติคญาโณ ปกปักรักษาคุ้มครอง คิดทำสิ่งใดให้สมหวังทุกประการนะครับ / thaiput007@hotmail.com
    <!-- / message --><!-- sig -->

14. thaiput

เพื่อนพี่น้องกัลยาณมิตรธรรม ที่ทำการโอนเงินมาบูชาเจ้านู๋กุมารดูดรก (พรายขอดทรัพย์) ขององค์พระเดชพระคุณหลวงปู่ชื่น ติคญาโณ แห่งวัดบ้านตาอี จากคุณ เกษม สุนทรา จ.จันทบุรี, คุณ อนุภัทร จำเริญรัตนากร จ.ลำพูน, ผมรับทราบแล้วและได้ทำการจัดส่งเจ้านู๋ไปให้พร้อมของที่ระลึกเป็นพัสดุแบบ EMS ไปให้เรียบร้อยแล้วครับ ขอบารมีหลวงปู่ชื่น ติคญาโณ ปกปักรักษาคุ้มครอง คิดทำสิ่งใดให้สมหวังทุกประการนะครับ / thaiput007@hotmail.com

15. ตี๋ใหญ่

ตี๋ใหญ่ Active Member

14 พฤษภาคม 2007
    ราคาเช่าหากันเท่าไรนี่ ไม่เห็นลงบอกไว้เลย

16. nontacha

nontacha เป็นที่รู้จักกันดี

28 กรกฎาคม 2006

คุณตี๋ใหญ่ อ่านที่หน้าแรกเลยจ้า มีเขียนบอกไว้อย่างละเอียดแล้ว ถ้าไม่แน่ใจอย่างไร ลองโทรถามคุณออยตามเบอร์มือถือก็ได้นะจ๊ะ

17. countdown

countdown เป็นที่รู้จักกันดี

8 พฤศจิกายน 2005
    ถ้าใครไม่เชื่อลองขอบูชากับพี่ออย เอาแบบมีน้ำมันสีผึ้งด้วย รับประกันความพึงพอใจถ้าท่านอยากเห็น ส่วนใหญ่จะเป็นนผู้หญิงนะครับที่เห็นและสัมผัสได้เพราะจิตผู้หญิงอ่อนกว่าผู้ชาย

18. thaiput

- เพื่อนพี่น้องกัลยาณมิตรธรรมที่ทำการโอนเงินมาบูชาเจ้านู๋กุมารดูดรก (พรายขอดทรัพย์) จากคุณ พงศักดิ์ จ.นครศรีธรมราช, คุณ ณัฐวุฒิ จ.กรุงเทพ, ผมรับการการโอนเงินทั้งหมดแล้วและได้ทำการจัดส่งของไปให้เป็นพัสดุแบบ EMS ให้ทุกท่านเป็นที่เรียบร้อยแล้วครับ ขอขอบพระคุณมากๆครับ / thaiput007@hotmail.com

19. thaiput

- เพื่อนพี่น้องกัลยาณมิตรธรรมที่ทำการโอนเงินมาบูชาเจ้านู๋กุมารดูดรก (พรายขอดทรัพย์) จากคุณ ญัฐพล เกษร จ.กรุงเทพ, คุณระวิ จ.ชลบุรี, ผมรับทราบการการโอนเงินทั้งหมดแล้วและได้ทำการจัดส่งของไปให้เป็นพัสดุแบบ EMS ให้ทุกท่านเป็นที่เรียบร้อยแล้วครับ ขอขอบพระคุณมากๆครับ / thaiput007@hotmail.com

20. Diamond9

Diamond9 สมาชิก

28 มิถุนายน 2007
    อยากทราบราคาพระขุนแผนค่ะ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้