ของดียังมีอยู่..! กุมารดูดรก(พรายขอดทรัพย์) หลวงปู่ชื่น ติคญาโณ

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย thaiput, 15 มิถุนายน 2006.

แท็ก:
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. nemesis_2523

nemesis_2523 เป็นที่รู้จักกันดี

พี่อรรถพลครับ วันนี้โอนเงินไปให้ 500 บาท สำหรับน้องขอดทรัพย์นะครับ แล้วก็ผมขอสีผึ้งของหลวงปู่ชื่นด้วยนะครับ อิอิ
    ช่วยส่งมาที่
    วรรธิษณุ์ บุณยไชยโรจน์
    1000/74 ตรอกวัดจันทร์ใน ถ.รัชดา-พระราม3 แขวงบางโคล่ เขตบางคอแหลม กทม. 10120

ป.ล. ได้ยินมาว่าหลวงปู่ชื่นท่านได้สร้างวัวธนูไว้ด้วยใช่ไหมครับ ไม่ทราบว่าพี่มีแบ่งให้เช่าราคาเบาๆไหมครับ
    ขอบคุณครับ

2. nemesis_2523

nemesis_2523 เป็นที่รู้จักกันดี

ลืมบอกเวลาโอนอ่ะ
    วันที่ 05/03/2007 เวลา 15:48 น. หมายเลข B681B860 ครับ

3. thaiput

thaiput เป็นที่รู้จักกันดี

4 มิถุนายน 2006
    - ท่านที่ทำการโอนเงินมาบูชาเจ้านู๋ขอดทรัพย์จาก คุณ nemesis_2523 กระผมได้รับเงินแล้วและวันนี้ได้ทำการจัดส่งเจ้านู๋กุมารดูดรก (พรายขอดทรัพย์) ไปให้เรียบร้อยแล้วครับ ขอบพระคุณมากๆครับ / thaiput007@hotmail.com โทร.084-6245007

4. wutlions

wutlions เป็นที่รู้จักกันดี

14 กรกฎาคม 2006
    ถึงคุณอรรถพล ผมยังไม่ได้โอนที่เหลือ 1 ร้อยบาทให้ครับยังงัยจะหาโอกาสไปโอนครับ แต่ว่า ตอนนี้ พรายขอดทรัพย์ ยังไม่ปรากฏ แต่ผมได้ตั้งชื่อน้อง เรียบร้อยแล้วว่า นำโชค ครับ ปรากฏว่า ซื้อหวย 25 < ให้คนอื่น ๆ > ถูก 100 บาทแต่ก็ยังรู้สึกว่า โชคดีครับ เลยซื้อขนมทองหยอดฝอยทอง เลี้ยงน้องเรียบร้อยแล้ว ขอขอบคุณอีกครับครับสำหรับ ยังงัยก็ฝากเพื่อน ๆ ทุกคนที่ได้ไปแล้ว หมั่นทำบุญไหว้พระสวดมนต์ นะครับ น้องเขาจะได้ กุศลด้วย

5. nemesis_2523

พี่ออยครับ ได้รับน้องขอดทรัพย์เรียบร้อยแล้วครับ น่ารักมาก แต่ยังไม่รู้จะเรียกชื่ออะไรเลย นึกไม่ออก อิอิ แล้วก็ขอบคุณมากนะครับพี่ ที่ส่งมาพระกับสีผึ้ง+ผ้ายันต์มาให้ ใจดีมั่กๆครับ ว่าแต่...สีผึ้งเวลาใช้ต้องแต้มตรงไหนมั่งครับ ยังไม่เคยใช้มาก่อนในชีวิตเลยครับ

6. trangteen

trangteen Active Member

ผมได้รับแล้ว แต่..

ผมได้รับแล้ว แต่.. หูข้างซ้ายมันชำรุดไปทั้งหูเลยครับ ทำอย่างไรดีครับ เปลี่ยนให้ใหม่หรือป่าวครับ จาก ตรัง....

แก้ไขครั้งล่าสุด: 8 มีนาคม 2007
  7. nutchyko

nutchyko เป็นที่รู้จักกันดี

สมาชิคใหม่

8. nutchyko

สมาชิคใหม่ ขอจอง หนึ่ง องค์นะค่ะ หมดรึยังค่ะ เด๋วพุ้งนี้บ่ายๆๆโทรหานะค่ะ ตอนนี้เลี้ยงของหลวงพ่อพูล วัดไผ่ล้อม รุ่นแรกเนื้อโละหะอยู่ ไม่เจออารัยเล้ยยยยย เห้อ เครียด ไปเช่ามาจากวัดเลยะนะค่ะเนี่ย ไม่ทราบว่าจะจิงแท้ เสกโดยหลวงพ่อพูลรึป่าว T____________T เลยจะขอลองน้องพรายขอดทรัพย์ มาเลี้ยงดูอีกสักตน เผื่อจะเจออารัยบ้าง

9. sksontisuk

sksontisuk เป็นที่รู้จักกันดี

30 กันยายน 2006
    ผมเองก็บูชาพรายขอดทรัพย์มาประมาณ เกือบ3เดือนแล้ว ส่วนตัวแล้วไม่เคยเห็นน่ะครับ แต่มีน้องที่ทำงานด้วยกันเขาบอกว่าเมื่อวันที่ 5 มีนาคมที่ผ่านมาเขานั่งเล่น msn จนถึงประมาณ 3 ทุ่ม เขาก็เห็นน้องขอดทรัพย์มายืนอยู่ครับ น้องเขาจะเห็นแบบว่าเป็นตัวดำๆ ไม่ใส่เสื้อครับ สูงประมาณ สัก 1 ฟุตเห็นจะได้ แต่เขาไม่ได้ตกใจอะไรกันน่ะครับ เพราะพอหันมาอีกที เขาก็หายไปแล้วครับ
    ส่วนตัวก็ดีใจ ถึงแม้ว่าจะไม่เห็นเอง แต่เมื่อมีคนเห็นเขาอยู่กับเราๆ ก็ดีใจแล้วครับ

หมู

10. the_club

the_club เป็นที่รู้จักกันดี

19 พฤศจิกายน 2005
    ขอโทษนะครับ อย่าหาว่าโง้นงี้เลยนะ
    คุณจะเลี้ยงกุมารไปเพื่ออะไรครับ ถ้าจะเลี้ยงเพื่อให้น้องเขามาวิ่งเล่น
    เหมือนในหนัง อย่าเลี้ยงเลยครับ เพราะอย่างที่พี่ออยบอก
    ไม่ใช่ว่าจะได้เจอกันทุกคน บางคนสัมผัสน้องเขาไม่ได้
    ผมก็เป็นคนหนึ่งที่ไม่เคยเห็นน้องเขาเลยตั้งแต่ได้มา
    เดี๋ยวคุณก็จะมาบอกอีกว่า ไม่เจออารับเล้ยยยยยยยยยยยย
    เดี๋ยวจะเป็นการปรามาสหลวงปู่ท่านเอาป่าว ๆ

11. ลัก...ยิ้ม

ลัก...ยิ้ม เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีค่ะ ขออนุญาตร่วมแจมอีกหน ถ้าคุณไม่อุปทาน ลักยิ้มว่าเขามาแสดงตนให้คุณทราบค่ะ ถ้าเขาจะแสดงให้ทราบต่อให้คุณเก็บไว้ในหีบสักกี่สิบชั้นเขาก็ย่อมทำได้ค่ะ ประสบการณ์ทำนองนี้ยิ้มเคยพบมาหลายหนส่วนใหญ่จะพบในการบูชาพระบูชาค่ะ

ส่วนน้องพรายฯ ก็พบอย่างที่เล่าไว้ก่อนหน้าแล้ว ยังไม่มีอะไรเพิ่มค่ะ มีหลายครั้งที่ซื้อล็อตตารี่ แล้วนึกในใจให้เขาช่วยเลือกนะค่ะ 5555....ปรากฎว่า (((((((((((((ถูก....กิน))))))))))) ค่ะ 555 เลยตบรางวัลนมเปรี้ยว 1 ขวด ถ้าถูกนะจะอัดให้ 3 ขวด ฮี่ ๆๆๆ ล้อเล่นค่ะ ถูกหรือไม่ถูกเราก็แบ่งปันรักใคร่กันค่ะ ..... เขาอาจจะอยากช่วยแต่บังเอิญดวง จู๋ ...ก็คงไม่ไหวหรอกค่ะ 5555(b-oneeye)

12. the_club

the_club เป็นที่รู้จักกันดี

19 พฤศจิกายน 2005
    เรื่องกลิ่นนี่เคยเจอครับ ตอนนั้นผมเอาข้าวให้น้องเขากินครับ
    ตอนเช้าก่อนมาทำงาน แล้วก็บอกให้น้องทำมาทำงานด้วยกัน
    แต่ปกติก็จะพาน้องเขามาด้วย ปรากฏว่าวันนั้นทั้งวันได้กลิ่นธูปวนเวียนอยู่ใกล้ๆ
    ตัวตลอดเลย ก็เลยคิดว่าคงเป็นน้องเขาอ่ะครับ

13. อักขรสัญจร

อักขรสัญจร เป็นที่รู้จักกันดี

อ้าว เจ๊เลี้ยงกุมารด้วยวุ้ย

14. trangteen

คุณอรรพล ผมจากตรังนะครับ ผมส่งกลับเปลี่ยนไปแล้วนะครับเมื่อเช้าวันศุกร์ ลักษณะเดียวกันครับของผมหูข้างซ้ายชำรุดแต่มีเศษที่แตกอยู่ในซอง เหมือน the_club เลยครับ ส่งกลับวันไหนช่วยบอกด้วยนะครับคุณอรรพล ขอบคุณมากๆครับ

15. thaiput

- รับทราบครับ คุณ trangteen<SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_514590", true); </SCRIPT> ถ้ากระผมได้รับเจ้านู๋กุมารดูดรก (พรายขอดทรัพย์) เรียบร้อยแล้วจะทำการจัดส่งให้นะครับผม ขอบพระคุณมากครับ / thaiput007@hotmail.com โทร.084-6245007

16. sksontisuk

sksontisuk เป็นที่รู้จักกันดี

30 กันยายน 2006
    คุณออยครับ
    พี่หมูขอรบกวนบูชากุมารดูดรก ด้วยอีก 2 ตนครับ พอดีจะเอาไปฝากให้พี่ต่อเขา เพราะพี่หมูเกรงใจเขาเหมือนกัน แกมีน้ำใจที่ดี พี่ก็ต้องมอบน้ำใจให้แกด้วยครับ ไม่ทราบว่าออยยังพอมีน้องขอดทรัพย์เหลือหรือเปล่าครับ ถ้ามีช่วยแจ้งพี่หมูทราบด้วยจะได้รีบโอนเงินครับ
    ดีใจด้วยน่ะออยมีเพื่อนๆ อยู่ที่ตรังมาบูชาน้องขอดทรัพย์ด้วย เพราะที่พี่หมูเคยบอกออยนั่นแหละพี่หมูเคยอยู่ตรังมาประมาณ 15 ปี รู้สึกดีใจที่คนตรังได้มาบูชาน้องขอดทรัพย์ด้วย

รบกวนช่วยแจ้งข่าวด้วยน่ะครับ

พี่หมู

17. thaiput

- คุณ ปราโมท นนทารักษ์ จ.กาญจนบุรี, และพี่หมู, วันนี้กระผมได้ทำการจัดส่งเจ้านู๋กุมารดูดรก (พรายขอดทรัพย์) ไปให้เรียบร้อยแล้วครับ ขอบพระคุณมากๆครับ / thaiput007@hotmail.com โทร.084-6245007

18. trangteen

ครับยินดีที่รู้จักครับบอดนี้คนตรังกี่คนครับ

19. alskling

alskling เป็นที่รู้จักกันดี

ดีค่ะ

ไม่ได้เข้ามานานเลย เป็นไงบ้างค่ะ ชาวพลังจิต.เรื่องน้องกุมารดูดรกก็มีมาเรื่อยๆอ่ะค่ะ แต่ก็ฝันถึงเด็กทุกวัน แม่นู๋ก็ถูกหวยไป2รอบติดกันเลยเมื่อเดือนที่แล้ว .เพราะน้องกุมารดูดรกบอกเนี๊ยแหละค่ะ วัตถุมงคลของหลวงปู่ชื่นดีหลายๆอย่าง เราอธิฐานำได้หลายๆอย่างเลย โดยไม่คาดคิด ก็แล้วแต่คนจะปรารถนา .ยังไงใครมีประสพการของน้องกุมารดูดรก ก็มาเล่าสู่กันฟังบ้างนะค่ะ

20. nutchyko

ดิฉันก้ไม่ได้ อย่างนู้นอย่างนี้นะค่ะ ไม่ได้อยากได้มาวิ่งเล่นเหมือนที่สนามเด๊กเล่นหรอกนะค่ะ แค่อยากให้มาบอกมากล่าวมาอยู่อยู่ด้วยและนะ อยากกินอารัยให้มาบอก มาช่วยค้าขาย มาให้โชคให้ลาภ และเราเลี้ยงเค้าอย่างดีสุดๆๆ กินแต่ของแพงๆๆ ขนาดป๊อกกี้ยังไห้กล่องละ140ทานเลย แต่นี้เราสัมผัสไม่ได้เลย เงียบสนิทจิงๆๆ แต่พระหลวงพ่อไสวนี่ ได้มาฟรี อิฉันไม่เคยขอไห้ท่านมาเข้าฝันเลย ไม่เคยขอโชคลาภเลย กราบไหว้ธรรมดา ตั้งคู่กับ รูปพ่อร.5 บนหัวเตียง กราบไหว้ก่อนนอน ท่านยังมานั่งคุยกันให้ดิฉันเห็นเลยนะค่ะ ในคืนนั้นเลย ว่าท่านมาอยู่บนหัวอิฉันนี่แล้ว อุ้ยขี้เกียจอธิบาย คุณไม่ได้มาเป็นดิฉันนี่ค่ะ และคุณละเลี้ยงเค้าทำไม อิฉันเลี้ยงไว้ช่วยค้าขาย เตือนภัย และเลี้ยงเค้าอย่างดีด้วย และไม่ได้บอกว่าของหลวงพ่อเค้าไม่ดี แค่บอกว่าไม่รู้ว่าอันที่เช่ามาของแท้รึป่าว เพาะไม่ได้เช่าจากหลวงพ่อโดยตรง

แก้ไขครั้งล่าสุด: 13 มีนาคม 2007
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้