กุญแจภาวนา โดย หลวงปู่ชา สุภัทโท

ในห้อง 'อภิญญา - สมาธิ' ตั้งกระทู้โดย yellowdog01, 14 พฤศจิกายน 2014.

1. yellowdog01

yellowdog01 Active Member

11 พฤศจิกายน 2014
    ท่านเป็นครูบาอาจารย์ที่น่าเคารพ เป็นลูกศิษย์หลวงปู่มั่นอีกองค์หนึ่ง (และอัตถิเป็นพระธาตุด้วยนะ)อยากให้อ่านดูกันครับ หวังว่าคงเป็นประโยชน์ จะก๊อบมาลงมันก็เยอะและเหมือนแย่งผลงานของเจ้าของ เอาเป็นว่านำลิงค์มาลงนะครับ

กุญแจภาวนา – ธรรมะ หลวงปู่ชา สุภัทโท

ปล.ช่วงนี้รู้สึกว่าคึกคักเลยโพสต์เยอะหน่อย อย่ารำคาญไปเลยนะครับ แค่อยากได้บุญจากการโพสต์บ้างนะ

2. lowprofile

lowprofile เป็นที่รู้จักกันดี

2 มิถุนายน 2008
    สาธุครับ ๆๆ