การบริหารพลังงานสนามพลังงานแม่เหล็กภายในตัวบุคคล

ในห้อง 'วิทยาศาสตร์ทางจิต - ลึกลับ' ตั้งกระทู้โดย ศิริพัฒน์, 13 มีนาคม 2009.

1. โลกสมมุติ

โลกสมมุติ Active Member

16 พฤษภาคม 2011
    อนุโมทนาด้วยค่ะ เอ่อ...ว่าแต่ว่าเจ้าของกระทู้กับสหายไปไหนกันหมดแล้วคะ ไม่เห็นมาอัพเดทกันตั้งแต่ปลายปี 52 แล้ว ดิฉันอยากจะสอบถามเรื่องแผ่นมันดาลาอยู่เลยค่ะ

2. upsara

upsara Active Member

สวัสดีค่ะคุณศิริวัฒน์และทุก ๆท่าน มาขอและมาบอกว่ากระทู้ของท่านทำให้ดิฉันเกิดความหวังและความสุขใจมากๆเลยค่ะ...ขอบคุณสำหรับข้อมูลของทุก ๆท่านค่ะ

3. เซี่ยมหล่อนั๊ง

เซี่ยมหล่อนั๊ง เป็นที่รู้จักกันดี

เข้าใจ่ว่ากระทู้นี้นานแล้ว ผมเพิ่งเปิดเพราะขึ้นระบบมาให้เห็น อ่านแล้วสนใจ อยากได้ file mp3 หรือ pm รายละเอียดส่งมาก็ได้ นะครับ ผมจะคอย ขอบพระคุณ หากยังให้บริการอยู่