หมดแล้ว TOP-ตะกรุดเงิน((ขุนแผน พระอาจารย์เชาวรัตน์ แรงๆๆ ปิดคืนนี้ 29 ส.ค.58 เวลา 23.30 น.))sujit

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย namayti, 29 สิงหาคม 2016.

1. namayti

namayti เป็นที่รู้จักกันดี

ขอเรียนเชิญร่วมประมูลวัตถุมงคลเก่าเก็บ..เลิกสะสม..แบ่งกันไปใช้ครับ
    -------------------------------------------------------------------------------------
    เงื่อนไข
    1.ปิดประมูลวันที่ 29 ส.ค.2559 เวลา 23.30 น.(ยึดเวลาตามเว็ป)
    2.เค๊าะเท่าไหร่ก็ได้ แต่ให้ลงท้ายด้วย 0 นอกนั้นถือเป็นโมฆะครับ
    3.ใครประมูลสูงสุด ในเวลาที่กำหนด เป็นผู้ชนะการประมูล
    4.กรณียอดประมูลเท่ากัน ขอให้สิทธิ์ผู้เค๊าะประมูลก่อนเป็นผู้ชนะการประมูล
    5.ผู้พิมพ์"ปิดด่วน"ตามราคาที่ระบุเอาไว้ เป็นผู้ชนะการประมูล และถือว่าสิ้นสุดการประมูล
    6.โอนเงินภายใน 2 วันหลังจากวันปิดประมูล
    7.รับประกันพระแท้ตามกฏ-กติกาสากล

เปิดประมูลที่ 299.-((ปิดด่วนที่ 1,000)) ผู้ชนะเพิ่มค่าส่งลงทะเบียน EMS = 50.-นะครับ
    -------------------------------------------------

นำเสนอ....
    พระขุนแผนทรงพลใหญ่ ปี 2559 แรง HOT เต็มพิกัด ห้ามพลาดนะครับ พระครูสุทธิธรรมสังวร(พระอาจารย์เชาวรัตน์ กมฺมสุทฺโธ) เจ้าอาวาสวัดท่าวังหิน (ธ) บ้านสายร่องข่า ต.เชิงชุม อ.พรรณานิคม จ.สกลนคร ทายาทธรรมโดยแท้ เป็นศิษย์ครูบาอาจารย์หลายรูป อาทิ ลป.สิม พุทฺธาจาโร วัดสันติสังฆาราม อ.พรรณานิคม จ.สกลนคร ลป.แว่น ธนปาโล วัดถ้ำพระสบาย อ.แม่ทะ จ.ลำปาง ลป.หลวง กตปุญฺโญ วัดสำราญนิวาส อ.แม่ทะ จ.ลำปาง จัดเป็นพระใหม่มาแรง ราคาขยับทุกวันครับ เก็บได้เก็บนะครับ ห้ามพลาดขอบอก
    เนื้อ เขียวๆ แรงเมตตา ค้าขาย โชคภาค เฮงๆรวยๆ สภาพสวยมาก มีปฐวีธาตุ เกศาเพี๊ยบ พิเศษตะกรุดเงิน 3 ดอก แบ่งราคาเบาๆ มาแรงมากช่วงนี้ สำหรับมงคลของพระอาจารย์เชาวรัตน์ กมฺสุทโธ...

แก้ไขครั้งล่าสุด: 29 สิงหาคม 2016
  2. namayti

สุดยอดมงคลที่มีเจตนาดี...ซึ่งผู้สร้างได้สร้างมอบให้ครูบาอาจารย์...เพื่อแจกทำบุญแจกทาน...ถวายเอาไว้หลายวัดครับ...เพื่อจรรโลงสืบทอดเอาไว้ในบวรพระพุทธศาสนา อาทิ วัดท่าวังหิน จ.สกลนคร, วัดป่านิโครธาราม จ.อุดรธานี ,วัดป่าทรัพย์เจริญ จ.ตาก เป็นต้น ล้วนแล้วแต่เป็นศาสนะสถาน สายวิปัสนากรรมฐานครับ ไม่มีให้บูชาทั่วไปนะครับ...ต้องไปทำบุญที่วัดเองครับผม...โอกาสดีที่ได้นำมาแบ่งให้เพื่อนๆเอาไว้เป็นสิริมงคลกับตัวและครอบครัวครับผม

3. namayti

ถอดแบบมาจาก ขุนแผนบ้านกร่าง ที่โด่งดัง ได้สวยงามครับ

4. namayti

รอเปิดแรกครับ....

5. namayti

ใส่ให้ขาดนะคร้าบ...นาทีทอง...ยิงๆๆๆๆ
    :cool::cool::cool::cool::cool::cool:

6. sujit

sujit เป็นที่รู้จักกันดี

14 พฤษภาคม 2009
    400.-บาทครับ

7. namayti

ยินดีด้วยครับ....ปิดให้..ท่าน sujit...ยอดประมูล 400+50=450.-
    ศรัทธามีบารมีเกิด...เฮงๆรวยๆเด้อ ติดต่อทางข้อความนะครับ..ขอบพระคุณมากครับ