sucker

ในห้อง 'ข่าวพุทธศาสนา' ตั้งกระทู้โดย lonely boy, 27 พฤศจิกายน 2011.

1. lonely boy

lonely boy สมาชิก

ขอบอกก่อนนะว่า ผมเคยเป็นสมาชิกเวปนี้
    เเต่ตอนนี้เลิกเล่นเเระ

ที่สังเกตได้คือเวปนี้เป็นเวปที่ดี มีสาระดี เฉพาะ กะทู้ที่พวกทีมงานโพสนะ

เเต่สมาชิกเวปนี้เเปลกเเปลก

เป็นพวกรู้ไปทุกเรื่องบ้าง เป็นพวกชอบรุมด่า ชาวบ้านบ้าง

เป็นพวกชอบพูดจา เสียดสี คนอื่น เอาความรู้ทางธรรมะมาอ้างบ้าง

เป็นพวกอยากดังบ้าง

เข้าใจนะครับว่า ทุกบอร์ดทุกสังคม ต้องมีทั้งดีทั้งไม่ดี เเต่สังเกตุบอร์ดนี้จะเป็นเยอะสุด

สังเกตุมาหลายกะทู้เเระ ด่ากันในกะทู้บ้าง เฮ้อเวปธรรมะ

2. anima

anima สมาชิกใหม่

26 พฤศจิกายน 2011
    ก่อนที่คุณจะเลิกเล่นไป อยากบอกว่า คุณเองก็เพี้ยนครับ

เพี้ยน เพี้ยน เพี้ยน เพี้ยน เพี้ยน เพี้ยน เพี้ยน

3. สุนทร75

สุนทร75 สมาชิกใหม่

27 พฤศจิกายน 2011
    สวัสดีครับ เพื่อนๆชาวเว็บ ลองเลือกรับแต่สิ่งที่มีประโยชน์ ต่อตัวคุณเองซิครับ ผมมิใช่รู้ดี แต่ปราถนาดีครับ.