100%ลูกผมเป็นหลวงปู่ดู่มาเกิด

ในห้อง 'พุทธภูมิ - พระโพธิสัตว์' ตั้งกระทู้โดย yoottapong, 27 พฤษภาคม 2009.

1. yoottapong

yoottapong เป็นที่รู้จักกันดี

ก่อนลูกผมมาเกิดผมได้ฝันว่าผมเป็นพระยืนอยู่และมีพระอ้วนๆยืนข้างผมพระอ้วนๆบอกกับผมว่าให้รอท่าน สักพักมีพระสงฆ์ลอยลงมาจากฟากฟ้ามองผมแล้วยิ้มให้พระท่านมีองค์รักษ์3องค์เทวราช ราหู พระยานาค

ส่วนเมียผมก่อนลูกมาเกิดก็ฝันว่าเห็นพระพุทธรูปสีทองเต็มไปหมด

100%คือหลวงปู่ดู่หรือสมเด็จพระสัมมาสัมพุทธเจ้าพระรามเจ้า