เพื่อการกุศล *★.• 14 ขวดสุดท้าย !!! "น้ำมันนะพระธรรมเป็นเอก" สุดยอดเมตตา ตามตำราเขาอ้อ ส่งฟรี !!! อ.โอม •.★*

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย Amata_club, 4 สิงหาคม 2010.

1. freemind

freemind เป็นที่รู้จักกันดี

เปลี่ยนเป็น 674 ครับ ^-^

2. วิปัสสนู

วิปัสสนู เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

25 กุมภาพันธ์ 2010

ครับผม แก้ไขให้แล้วครับ...

:cool::cool::cool:

3. วิปัสสนู

วิปัสสนู เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

ขอให้ได้ชิ้นที่ถูกใจนะครับ...

ขออนุโมทนาบุญด้วยนะครับ...สาธุ...

4. วิปัสสนู

...สำหรับทุกท่านที่สนใจจะร่วมบุญลุ้นโชครับปีใหม่ไทย..

ยังมีเวลาถึงเที่ยงคืนนะครับ งานนี้อยากแจกจริงๆขอรับ..

5. พุทโธ ภควา

พุทโธ ภควา เป็นที่รู้จักกันดี

12 กันยายน 2009
    มาแจ้งโอนเงินร่วมทำบุญครับ
    5 หมายเลข

ไฟล์ที่แนบมา:

• 500.50.pdf
      ขนาดไฟล์:
      60.3 KB
      เปิดดู:
      77
  6. วิปัสสนู

ขอให้โชคดีนะครับ...

ขออนุโมทนาบุญด้วยนะครับ...สาธุ

7. วิปัสสนู

ใกล้เวลาเข้าสู่ปีใหม่ไทย...ใกล้เวลาลุ้นรับวัตถุมงคลดีๆกันแล้วนะครับ...

ยังมีเวลาเหลืออีกไม่ถึงชั่วโมง...พี่ๆเพื่อนท่านใดสนใจจะร่วมบุญและร่วมลุ้นโชคก็เชิญได้นะครับ...

8. วิปัสสนู

พรุ่งนี้แล้วนะครับ...ที่จะขอความเมตตาจากท่าน อ.แทน ช่วยจับหมายเลขมหามงคลของพี่ๆเพื่อนๆทุกท่านที่ได้ร่วมบุญกันครับ

ส่วนวัตถุมงคลชิ้นไหนจะเป็นของใครบ้าง...คงต้องมาลุ้นกันครับ...

แก้ไขครั้งล่าสุด: 12 เมษายน 2012
  9. SilentSoar

SilentSoar เป็นที่รู้จักกันดี

8 กุมภาพันธ์ 2010
    แจ้งโอนเงินทำบุญครับ ^_^ 1000 บาท

<table width="100%" border="0" cellpadding="5" cellspacing="0"><tbody><tr><td colspan="2">โอนเงินต่างธนาคาร - สถานะการทำรายการ

</td> </tr> <tr> <td colspan="2">[​IMG]</td> </tr> <tr> <td valign="top" width="34%">สถานะการทำรายการ</td> <td width="66%"> ธนาคารได้ทำรายการของท่านเรียบร้อยแล้ว </td> </tr> <tr> <td width="34%">หมายเลขอ้างอิง</td> <td width="66%">KBKR120412047096045</td> </tr> <tr> <td colspan="2">[​IMG]</td> </tr> <tr> <td colspan="2">รายละเอียดการทำรายการ

</td> </tr> <tr> <td width="34%">วิธีโอนเงิน</td> <td width="66%"> ออนไลน์ (ตลอด 24 ชั่วโมง) </td> </tr> <tr> <td width="34%">
    </td> <td width="66%">
    </td> </tr> <tr> <td width="34%">ธนาคารเจ้าของบัญชี</td> <td width="66%">ธนาคาร กรุงไทย จำกัด (มหาชน)</td> </tr> <tr> </tr><tr> <td width="34%">เพื่อเข้าบัญชี</td> <td width="66%">864-0-09569-8 พลกฤษณ์ แข่งขัน</td> </tr> <tr> <td width="34%">ชื่อเจ้าของบัญชีในฐานข้อมูล</td> <td width="66%">นายพลกฤษณ์ แข่งขัน</td> </tr> <tr> <td width="34%">จำนวนเงิน (บาท)</td> <td width="66%">1,000.00</td> </tr> <tr> <td width="34%">ค่าธรรมเนียม (บาท)</td> <td width="66%">25.00</td> </tr> <tr> <td width="34%">วันที่โอนเงิน</td> <td width="66%">12/04/2012 [23:41:51]</td> </tr> <tr> <td width="34%">บันทึกช่วยจำ</td> <td width="66%">1,000 บาท</td> </tr> <tr> <td class="note_align" width="35%">แจ้งผู้รับโอน</td> <td width="65%"> ส่ง SMS ภาษาไทย ไปยังหมายเลขโทรศัพท์มือถือ 0844485129
    จาก : SilentSoar </td></tr></tbody></table>

แจ้งโอนเงินทำบุญครับ ^_^ 1000 บาท
    เลือกเบอร์ ให้ด้วยครับ 10 เบอร์ เลือกให้ดีดีนะครับ!! คุณวิปัสสนู (^,..,^)

อนุโมทนาบุญครับ,
    SilentSoar

10. วิปัสสนู

ขอเวลาเฟ้นแป๊บนะขอรับ...แหะๆ

11. วิปัสสนู

จัดให้ตามนี้นะขอรับ...

039, 154, 299, 379, 412, 532, 647, 720, 851, 966

เอ่อ...ยังไงก็ขอให้ได้หลายๆชิ้นนะครับ..สาธู๊.....

12. วิปัสสนู

ห่างหายกันไปนานเลยนะครับ...สบายดีนะครับ...ท่าน SilentSoar

13. วิปัสสนู

ตอนนี้เลยเวลาที่กำหนดเปิดร่วมบุญลุ้นโชครับปีใหม่ไทยแล้วนะครับ...

ดังนั้นผมขออนุญาตเป้็นตัวแทนของท่านเจ้าเมืองขอปิดรายการ..ร่วมบุญลุ้นโชคเลขมหามงคล..นะบัดนี้เลยนะครับ

ขออนุโมทนาบุญกับทุกๆท่านด้วยนะครับ...สาธุ..

14. วิปัสสนู

UPDATE สรุปรายละเอียดตารางร่วมบุญ ลุ้นโชครับปีใหม่ไทย 13 เมษายน 2555
    ประจำวันที่ 13/04/2555
    เวลา 00.49นาฬิกา

จะประกาศรายชื่อผู้โชคดีในวันที่ 17 เมษายน 2555 นะครับ...

ขออนุโมทนาบุญกับทุกๆท่านที่เข้ามาร่วมบุญกันด้วยนะครับ...สาธุ...

ไฟล์ที่แนบมา:

15. วิปัสสนู

ขอเชิญร่วมเป็นเจ้าภาพทอดผ้าป่าสามัคคี

เพื่อนำปัจจัยไปใช้ในการก่อสร้างคานคอนกรีตเสริมเหล็ก (คานคอดิน) “พระพุทธโพธิ์ศรีมหาเจดีย์”

ถวาย ณ วัดโพธิ์ศรีธาตุ ต.เกาะแก้ว อ.สำโรงทาบ จ.สุรินทร์

กำหนดการ
    วันเสาร์ ที่ ๒๘ เมษายน ๒๕๕๕ ตรงกับวันขึ้น ๘ ค่ำ เดือน ๖ ปีมะโรง

เวลา ๐๗.๓๐ น. ถวายภัตตาหารเช้าแด่พระภิกษุสงฆ์
    เวลา ๐๙.๐๐ น. ตั้งองค์ผ้าป่าสามัคคี ณ สำนักปฏิบัติธรรม อาจารย์แทน
    เวลา ๑๑.๐๐ น. ถวายภัตตาหารเพลแด่พระภิกษุสงฆ์
    เวลา ๑๕.๐๐ น. ประกอบพิธีสะเดาะเคราะห์ เสริมดวงชะตาโดยอาจารย์จากประเทศกัมพูชา และท่านอาจารย์แทน วิวาสุขุ
    เวลา ๑๘.๓๐ น. เจริญพระพุทธมนต์เย็น ณ สำนักปฏิบัติธรรม อาจารย์แทน

วันอาทิตย์ ที่ ๒๙ เมษายน ๒๕๕๕ ตรงกับวันขึ้น ๙ ค่ำ เดือน ๖ ปีมะโรง
    เวลา ๐๗.๓๐ น. ถวายภัตตาหารเช้าแด่พระภิกษุสงฆ์
    เวลา ๐๙.๓๐ น. พระภิกษุสงฆ์เจริญชัยมงคลคาถา ฉลององค์ผ้าป่า พญานาคคู่และ รูปเหมือนปูนปั้นท่านอาจารย์แทน วิวาสุขุ ขนาดหน้าตัก ๒๙ นิ้ว
    เวลา ๑๐.๓๐ น. ถวายองค์ผ้าป่า แด่คณะสงฆ์วัดโพธิ์ศรีธาตุ เป็นอันเสร็จพิธี

ท่านใดร่วมเป็นเจ้าภาพ ผ้าป่า 49 กอง กองละ 3,000 บาท ท่าน อ.โอมจะมอบผ้ายันต์แมงมุมดักทรัพย์ เขียนมือ ขนาด 32X32 เซ็นติเมตร

ผ้ายันต์นี้สร้างตามตำราที่ท่านร่ำเรียนมาจากอาจารย์ที่มาสอนท่านทางนิมิตร อ.โอมจะลงยันต์ด้วยตัวท่านเอง โดยจะลงในผ้าดาดเมรุที่ท่าน อ.แทน มอบมาให้เพื่อสร้างผ้ายันต์นี้โดยเฉพาะ ขนาดของผ้ายันต์ประมาณ 32X32 เซ็นติเมตร

ผ้ายันต์นี้ตามตำราพรรณนาว่า มีคุณครอบจักรวาล โดยเฉพาะทางโชคลาภเงินทอง ทางทำมาหากินดีมากๆ ทั้งทางเมตตามหานิยม ทางคุ้มครองก็เยี่ยมครับ ใช้ติดตัวก็ได้ หรือจะบูชาไว้ในบ้าน ร้านค้าก็ดีครับ ยิ่งนำมาลงในผ้าดาดเมรุที่โบราณท่านว่าเป็นผ้าที่มีมงคล มีคุณวิเศษในตัว ยิ่งดี ยิ่งเสริมยิ่งหนุนกันเข้าไปอีกทวีคูณ

อ.โอม เขียนตัวอย่างฝากมาให้ชมกันครับ
    หรือท่านใดสนใจจะนำซองผ้าป่าไปช่วยแจกก็ขอรับได้นะครับ ไม่จำกัดจำนวน ค่าจัดส่งฟรีครับ

เชิญมาร่วมบุญกันนะครับ..เพื่อพระศาสนา..เพื่อบุญกุศล..เพื่อมรรคผลนิพพาน...สาธุ...<!-- google_ad_section_end -->
    <!-- google_ad_section_end -->

16. วิปัสสนู

17. วิปัสสนู

ขอเชิญร่วมเป็นเจ้าภาพทอดผ้าป่าสามัคคี

เพื่อนำปัจจัยไปใช้ในการก่อสร้างคานคอนกรีตเสริมเหล็ก (คานคอดิน) “พระพุทธโพธิ์ศรีมหาเจดีย์”

ถวาย ณ วัดโพธิ์ศรีธาตุ ต.เกาะแก้ว อ.สำโรงทาบ จ.สุรินทร์

กำหนดการ
    วันเสาร์ ที่ ๒๘ เมษายน ๒๕๕๕ ตรงกับวันขึ้น ๘ ค่ำ เดือน ๖ ปีมะโรง

เวลา ๐๙.๐๐ น. ตั้งองค์ผ้าป่าสามัคคี ณ สำนักปฏิบัติธรรม อาจารย์แทน
    เวลา ๑๑.๐๐ น. ถวายภัตตาหารเพลแด่พระภิกษุสงฆ์
    เวลา ๑๕.๐๐ น. ประกอบพิธีสะเดาะเคราะห์ เสริมดวงชะตาโดยอาจารย์จากประเทศกัมพูชา และท่านอาจารย์แทน วิวาสุขุ
    เวลา ๑๘.๓๐ น. เจริญพระพุทธมนต์เย็น ณ สำนักปฏิบัติธรรม อาจารย์แทน

วันอาทิตย์ ที่ ๒๙ เมษายน ๒๕๕๕ ตรงกับวันขึ้น ๙ ค่ำ เดือน ๖ ปีมะโรง
    เวลา ๐๙.๓๐ น. พระภิกษุสงฆ์เจริญชัยมงคลคาถา ฉลององค์ผ้าป่า พญานาคคู่และ รูปเหมือนปูนปั้นท่านอาจารย์แทน วิวาสุขุ ขนาดหน้าตัก ๒๙ นิ้ว
    เวลา ๑๐.๓๐ น. ถวายองค์ผ้าป่า แด่คณะสงฆ์วัดโพธิ์ศรีธาตุ เป็นอันเสร็จพิธี

ท่านใดร่วมเป็นเจ้าภาพ ผ้าป่า 49 กอง กองละ 3,000 บาท ท่าน อ.โอมจะมอบผ้ายันต์แมงมุมดักทรัพย์ เขียนมือ ขนาด 32X32 เซ็นติเมตร

ผ้ายันต์นี้สร้างตามตำราที่ท่านร่ำเรียนมาจากอาจารย์ที่มาสอนท่านทางนิมิตร อ.โอมจะลงยันต์ด้วยตัวท่านเอง โดยจะลงในผ้าดาดเมรุที่ท่าน อ.แทน มอบมาให้เพื่อสร้างผ้ายันต์นี้โดยเฉพาะ ขนาดของผ้ายันต์ประมาณ 32X32 เซ็นติเมตร

ผ้ายันต์นี้ตามตำราพรรณนาว่า มีคุณครอบจักรวาล โดยเฉพาะทางโชคลาภเงินทอง ทางทำมาหากินดีมากๆ ทั้งทางเมตตามหานิยม ทางคุ้มครองก็เยี่ยมครับ ใช้ติดตัวก็ได้ หรือจะบูชาไว้ในบ้าน ร้านค้าก็ดีครับ ยิ่งนำมาลงในผ้าดาดเมรุที่โบราณท่านว่าเป็นผ้าที่มีมงคล มีคุณวิเศษในตัว ยิ่งดี ยิ่งเสริมยิ่งหนุนกันเข้าไปอีกทวีคูณ

อ.โอม เขียนตัวอย่างฝากมาให้ชมกันครับ
    หรือท่านใดสนใจจะนำซองผ้าป่าไปช่วยแจกก็ขอรับได้นะครับ ไม่จำกัดจำนวน ค่าจัดส่งฟรีครับ

เชิญมาร่วมบุญกันนะครับ..เพื่อพระศาสนา..เพื่อบุญกุศล..เพื่อมรรคผลนิพพาน...สาธุ...<!-- google_ad_section_end -->

18. วิปัสสนู

19. SilentSoar

SilentSoar เป็นที่รู้จักกันดี

8 กุมภาพันธ์ 2010
    สวัสดี ปีใหม่ไทย และขอบคุณที่เลือกเบอร์ให้นะครับ ^^
    ส่วนได้ไม่ได้อยากไรไม่เป็นไร ยังไงก็รบกวนเลือกของในกรุของคุณวิปัสสนูให้ผม เอาเสน่ห์แรงๆสัก ชิ้น สองชิ้นก็พอ ฮะๆๆ ^^

อนุโมทนาในบุญครับ,
    SilentSoar

20. วิปัสสนู

สวัสดีปีใหม่ไทย...
    ขอให้ทุกท่านมีความสุขกาย สบายใจ ปลอดภัยร่ำรวยกันทุกคนนะคร้าบ....