ใช่ของหลวงปู่ดู่ไหมครับ

ในห้อง 'วิธีดูพระเครื่อง-เครื่องรางของขลัง' ตั้งกระทู้โดย Mac&Mint, 10 กันยายน 2013.

1. Mac&Mint

Mac&Mint เป็นที่รู้จักกันดี

รบกวนช่วยดูให้ด้วยครับว่าเป็นของหลวงปู่ดู่ไหมครับ ขอบคุณครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

2. sonny52

sonny52 เป็นที่รู้จักกันดี

10 กรกฎาคม 2012
    ตะกรุดไม้ไผ่ตัน ยันต์สี่เหลี่ยมใหญ่มีหลายคณาจารย์มากเรยครับท่าน
    1.หลวงพ่อตัด วัดชายนา
    2.หลวงพ่อจัน วัดนางหนู (คงไม่ใช้)
    3.หลวงพ่อนิ่ม วัดเขาน้อย

ต้องถามว่าทำไมคิดว่าเป็น ลป.ดู่ ครับ ถ้าคิดว่าเป็น ลป.ดู่ต้องลองถามสายตรงระ หลวงปู่ดู่นับถือมาก แต่ไม่มีของท่านสักอย่างงง

3. jameb

jameb Active Member

16 กันยายน 2013
    ของหลวงปู่ดู่ไม่ค่อยเคยเห็นตะกรุดนะครับ โดยเฉพาะตะกรุดไม้