ใครอยากเจริญรุ่งเรืองบูชาล๊อกเก็ตนี้ติดตัวสักองค์เถอะครับ..ลพ.เกษม เขมโก

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย เพชรฉลูกัน, 30 มีนาคม 2012.

1. พรหมประกาศิต

พรหมประกาศิต ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต

21 มิถุนายน 2006
    โอนเรียบร้อยแล้วครับเมื่อวานนี้ตอนเย็น เวลาประมาณหกโมงทางตู้ ATM =1,400 Bht ที่อยู่จัดส่งทาง PM ครับ

2. เพชรฉลูกัน

เพชรฉลูกัน ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนพิเศษ สมาชิก Premium

8 พฤศจิกายน 2007
    กระทู้เรื่องเด่น:
    24
    รับทราบครับท่าน จัดส่งให้วันนี้นะครับ:cool:

3. tumcivic

tumcivic Active Member

สวัสดีครับพี่
    พอจะมีแบ่งให้ผมสัก 2 องค์ได้มั้ยครับ ผมเป็นคนลำปางยังไม่มีล็อกเก็ตหลวงปู่เลยครับ
    หาเบอร์โทรพี่ไม่เจอครับ
    ขอบคุณมากครับ