ใครมีหนังสือปฏิปทาพระธุดงค์กรรมฐาน หลวงตาบ้างครับ

ในห้อง 'ลงประกาศ ซื้อ-ขาย หรือทั่วไป' ตั้งกระทู้โดย พิราบดำ, 10 กันยายน 2012.

1. พิราบดำ

พิราบดำ เป็นที่รู้จักกันดี

ใครพอมีหนังสือปฏิปทาพระธุดงค์กรรมฐาน ของหลวงตาบริจาคให้ไหมครับ บูชาก็ได้ครับอยากเก็บไว้อ่าน และเป็นมงคลที่ระลึกถึงหลวงตาครับผม กรุณาติดต่อหรือส่ง วีระชัย 399/15 ม.6 ต.หนองปรือ อ.บางละมุง จ.ชลบุรี 20150

2. samransom

samransom Active Member

30 กรกฎาคม 2010
    ไปโหลดเอาที่เว็บ หลวงตาซิ พิมพ์ทีี่ google หลวงตามหาบัว หาเมนูหนังสือธรรมะ