ใครพอจะมีพระทันหลวงปู่ดู่ วัดสะเเกบ้างไหมค่ะ

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย coollingpudding, 12 มิถุนายน 2009.

1. coollingpudding

coollingpudding Active Member

23 กุมภาพันธ์ 2009
    รุ่นไหนก็ได้ค่ะ ขอเเค่ทันหลวงปู่ดู่ท่านก็พอ อยากได้ไว้เป็นเครื่องบูชายึดเหนี่ยวค่ะ เเต่ราคาบูชาสูงเหลือเกิน นิมนต์ท่านมาไม่ไหวค่ะ ใครพอมีเเละบริจาคให้บ้างได้ไหมค่ะ

ขอบคุณค่ะ;38

2. 7-11

7-11 เป็นที่รู้จักกันดี

17 พฤษภาคม 2009
    เท่าที่ผมทราบ... ใครไปขึ้น (ขอเรียน) กรรมฐานกับหลวงน้าสายหยุดที่ีวัดสะแก ถ้าท่านพิจารณาดูแล้วว่าเหมาะสม ท่านจะให้พระที่หลวงปู่ดู่สร้างให้เรากำทำกรรมฐานครับ

ถ้าคุณไม่สะดวกไปวัดสะแก พระผงจักรพรรดิที่หลวงตาม้า วัดถ้าเมืองนะ จ.เชียงใหม่ ใช้กำภาวนาได้ผลดีเหมือนพระเครื่องของหลวงปู่ครับ คุณสามารถส่งซองไปขอรับฟรีๆ ได้ที่เว็บ "วัดถ้าเมืองนะ" ครับ (watthummuangna.com)

แก้ไขครั้งล่าสุด: 12 มิถุนายน 2009
  3. 7-11

7-11 เป็นที่รู้จักกันดี

17 พฤษภาคม 2009
    ..... (ขออภัย เผลอกดส่งซ้ำ) ....

แก้ไขครั้งล่าสุด: 12 มิถุนายน 2009
  4. karatekung

karatekung เป็นที่รู้จักกันดี

สวดมนต์คาถาบูชาหลวงปู่ทวดแล้วขอดูสิครับ

หลวงปู่ดู่กับหลวงปู่ทวดคือองค์เดียวกันครับ

ผมก็ใช้วิธีนี้ครับ

ลองทำดูนะครับ

หรือทำตามพี่ 7-11 แนะนำก็ได้เช่นกันครับ

5. น.จุลรัตน์

น.จุลรัตน์ เป็นที่รู้จักกันดี

6 พฤศจิกายน 2008
    ก่อนอื่นไปสมัครสมาชิกเวปวัดถ้ำเมืองนะก่อนนะครับ ที่ หลวงปู่ดู่ พรหมปัญโญ หลวงตาม้า หลวงปู่ทวด - วัดถ้ำเมืองนะ จังหวัดเชียงใหม่ หลังจากนั้นไปขอพระผงจักรพรรดิ์หลวงตาม้าสูตรหลวงปู่ดู่ (กันรังสีนิวเคลียร์) เพื่อใช้กำทำสมาธิ เมื่อได้มาแล้วก็ตั้งใจปฏิบัติอย่างสม่ำเสมอ อ๋อจะมีคู่มือปฏิบัติส่งมาให้ด้วยครับ ถ้าเลื่อมใส ศรัทธา และปฏิบัติอย่างสม่ำเสมอ แล้วไม่นาน คุณก็จะได้รับพระที่ทันหลวงปู่ท่าน อย่างแน่นอนครับ

6. เด็กมือใหม่

เด็กมือใหม่ เป็นที่รู้จักกันดี

20 พฤศจิกายน 2008
    ศรัทธาในหลวงปู่เช่นกันครับ

7. ordturbo

ordturbo เป็นที่รู้จักกันดี

มีแต่มีดหมอหลวงปู่ดู่จ๊ะ พระเครื่องไม่มีเลย

8. thawatychai

thawatychai Active Member

28 กุมภาพันธ์ 2009
    โทรมาสิเดี๋ยวผมแบ่งให้บูชา0832632929