แจ้ง รายชื่อ ผู้ที่ได้รับ รูป หลวงปู่ดู่ ในกรอบวิทยาศาสตร์ ครับ

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย morntanti, 11 มิถุนายน 2010.

1. morntanti

morntanti เป็นที่รู้จักกันดี

8 มิถุนายน 2010
    ขอโทษนะครับ ผม เผลอ ไปกดลบกระทู้เลยไม่สามารถแจ้งในกระทู้เดิมได้ รายชื่อ 4 ท่านแรก ที่ได้รับเพราะเหตุผลที่ ผม และ คนพิเศษ เลือก ถ้าได้รับการยืนยัน ชื่อ ที่อยู่ แล้วจะจัดส่งไปให้นะครับ ใครได้รับแล้วช่วย แจ้งให้ทราบด้วยนะครับ คงเริ่มส่งชุดแรก หลังวันที่ 15 นะครับ ส่วนที่เหลือคงหลังจากได้รับ รูปที่สั่งเพิ่ม นะครับ:cool:

1. ว่าที่ร้อยตรี สาโรจน์ วรรณเมโนมัย - กทม.
    2. mamsa กรุณาแจ้ง ชื่อที่อยู่
    3. คุณเฉลิม อุดม - กาญจบุรี
    4. อาจารย์ วรวรรษ เทียมสุวรรณ - กทม.

รายชื่อ 10 ท่านที่เพิ่มเติมให้
    1. คุณประเทือง อ้วนเปี้ย - กทม.
    2. คุณอิทธิพัฒน์ พ่วงมาลี - กทม.
    3. คุณบัณฑิต หาญรักษ์ - กทม.
    4. คุณณัฐพล นภดล เกี๋ยวคำ - เชียงใหม่
    5. คุณกิตติชัย เวชกามา - มุดาหาร
    6. คุณทัศไนย กวิวังสานนท์ - สระบุรี
    7. คุณธีระวัฒน์ วงค์กระโซ่ - หนองคาย
    8. คุณชาติ ศรีโอฬารกุล - สตูล
    9. คุณวรุณ บุษราคัมวดี - นครนายก
    10.คุณพิเชฎฐ์ จันทรบุตร - ชลบุรี

ปล. ขอให้ผู้ที่มีชื่อ ช่วยกรุณา มาลง ชื่อและที่อยู่ อีกครั้งนะครับ 4 ท่านแรก คงจะได้ก่อนนะครับ ส่วน 10 ท่านที่เพิ่มให้ คง รอนิดนะครับ คนพิเศษผมได้ สั่งพิมพ์รูปเพิ่มเรียบร้อยแล้วอยู่ในขั้นตอนทำกรอบวิทยาศาสตร์อยู่ครับ หมดเขต ยืนยัน ชื่อ ที่อยู่ วันจันทร์เวลา 21.00 น. ผมขอตัดสิทธิผู้ที่ไม่ได้ ลงชื่อยืนยันนะครับ
    ตามที่ได้แจ้งให้ เข้ามายืนยันรายชื่อ มีผู้เข้ามายืนยันรายชื่อ 10 ท่าน แล้วผมจะจัดการจัดส่งไปให้นะครับ รอหน่อย เห็น คนพิศษ ผมบอกว่าจะจัดส่งพร้อมกันเลยทีเดียวจะได้ไม่เสียเวลาไปหลายเที่ยว อีกอย่า รูปที่สั่งทำเพิ่มก็ยังไม่เสร็จด้วย รอหน่อยนะครับแต่รับรอง ได้รับทุกท่านที่ได้มายืนยันรายชื่อไว้แล้ว รบกวนถ้าได้รับแล้วช่วย แจ้งให้ ผมทราบด้วยนะครับ กลัวไม่ถึงผู้รับ ส่วนอีก 4 ท่าน ที่เหลือ ลองยืนยัยรายชื่อมานะครับ แล้ว ผมจะปรึกษาคนพิเศษ อีกทีโดยเฉพาะ 2 ท่านที่ได้รับสิทธิ ใน 4 ท่านแรก

แก้ไขครั้งล่าสุด: 15 มิถุนายน 2010
  2. rachja

rachja เป็นที่รู้จักกันดี

ยินดีกับผู้ที่ได้รับด้วยค่ะ

3. mam7734

mam7734 เป็นที่รู้จักกันดี

26 พฤษภาคม 2010
    อนุโมทนาค่ะ..ขอบคุณแทนคุณแม่จิง..จิง..ขอบคุณมาก..มากค่ะ
    คุณ เฉลิม อุดม
    175/1 หมู่ 2 ต.ลาดหญ้า
    อ.เมือง จ.กาญจนบุรี 71190

แก้ไขครั้งล่าสุด: 11 มิถุนายน 2010
  4. จิตพุทธ

จิตพุทธ เป็นที่รู้จักกันดี

สาธุ..อนุโมทนาจ้า..
    ประเทือง อ้วนเปี้ย
    เลขที่ 6 ซ.ปรีดีพนมยงค์21 สุขุมวิท71
    พระโขนงเหนือ วัฒนา กรุงเทพฯ10110
    ขอบคุณอีกคร้ังครับ...

5. Pichetchan

Pichetchan เป็นที่รู้จักกันดี

16 พฤศจิกายน 2009
    อันดับที่10.คุณพิเชฎฐ์ จันทรบุตร - ชลบุรี ,แจ้งชือที่อยู่อีกครั้งครับ อนุโมทนาบุญครับ ขอขอบคุณมากๆ
    พิเชฏฐ์ จันทรบุตร
    372/96 ม.8 ,ถ.ศรีราชา-หนองยายบู่
    ต.สุรศักดิ์ อ.ศรีราชา
    จ.ชลบุรี 20110

6. bundit_tong

bundit_tong เป็นที่รู้จักกันดี

ที่อยู่ที่จัดส่งครับ

นาย บัณฑิต หาญรักษ์
    เลขที่ 9 กรมทางหลวงชนบท
    กลุ่มช่วยอำนวยการและประสานราชการ
    ถ.พหลโยธิน แขวง อนุสาวรีย์
    เขต บางเขน กรุงเทพ ฯ
    10220

ขออนุโมทนาบุญทั้งหมดทั้งมวลครับ สาธุ สาธุ สาธุ

7. jessica24b

jessica24b เป็นที่รู้จักกันดี

23 สิงหาคม 2008
    ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ morntanti [​IMG]
    ขอโทษนะครับ ผม เผลอ ไปกดลบกระทู้เลยไม่สามารถแจ้งในกระทู้เดิมได้ รายชื่อ 4 ท่านแรก ที่ได้รับเพราะเหตุผลที่ ผม และ คนพิเศษ เลือก ถ้าได้รับการยืนยัน ชื่อ ที่อยู่ แล้วจะจัดส่งไปให้นะครับ ใครได้รับแล้วช่วย แจ้งให้ทราบด้วยนะครับ คงเริ่มส่งชุดแรก หลังวันที่ 15 นะครับ ส่วนที่เหลือคงหลังจากได้รับ รูปที่สั่งเพิ่ม นะครับ:cool:

1. ว่าที่ร้อยตรี สาโรจน์ วรรณเมโนมัย - กทม.
    2. mamsa กรุณาแจ้ง ชื่อที่อยู่
    3. คุณเฉลิม อุดม - กาญจบุรี
    4. อาจารย์ วรวรรษ เทียมสุวรรณ - กทม.

ขออนุโมทนาครับ
    ว่าที่ร้อยตรี สาโรจน์ วรรณมโนมัย
    611/123 หมู่ 4 ซ . สุขสวัสดิ์ 25/2 ต. บางปะกอก อ. ราษฎร์บูรณะ จ. กทม 10140
    <!-- google_ad_section_end -->

8. tonba

tonba เป็นที่รู้จักกันดี

13 มิถุนายน 2007
    อนุโมธนาสาธุครับ

ยืนยันชื่อและที่อยู่อันดับที่ 4 ครับ
    นายณัฐพล นภดล เกี๋ยงคำ
    126/1 หมูที่ 3 ตำบลแม่ลาน อำเภอลี้ จ.ลำพูน51110
    ที่พี่เขียนว่าอยู่เชียงใหม่พอดีว่าผมเรียนวิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนี เชียงใหม่อะครับ แต่ถ้าส่งมาที่วิทยาลัยมันจะไม่สะดวกครับเพราะใกล้ไปฝึกงานแล้ว รบกวนพี่ช่วยส่งไปที่อยู่ที่บ้านแทนนะครับ ขอร่วมอนุโมธนาสาธุในการทำกุศลของพี่ในครั้งนี้และทุกๆๆๆครั้งด้วยนะครับ

สาธุ..............

9. pho2601

pho2601 เป็นที่รู้จักกันดี

15 พฤษภาคม 2007
    ขออนุโมทนาด้วยครับ กราบขอบพระคุณมากครับ
    นายวรุณ บุษราคัมวดี<O:p</O:p
    สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดนครนายก<O:p</O:p
    90 หมู่ 7 ตำบลเขาพระ อำเภอเมือง จังหวัดนครนายก 26000<O:p</O:p<!-- google_ad_section_end -->

10. padriew

padriew Active Member

ยืนยันชื่อที่อยู่ครับ

คุณอิทธิพัฒน์ พ่วงมาลี
    63/55 ทิพย์ธานีคอนโด อาคาร 2 ซ.อ่องเอี่ยม ถ.บางนา ตราด แขวงบางนา
    เขตบางนา กรุงเทพ 10260

ขอน้อมรับด้วยความยินดียิ่งครับ ขออนุโมทนา