แจกCD พระธรรมเทศนา พ่อแม่ครูอาจารย์ฝ่ายกรรมฐาน+พระผงจักรพรรดิิ หลวงปู่ดู่(หลวงตาม้า)

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย teeraphonn, 26 พฤศจิกายน 2012.

1. teeraphonn

teeraphonn Active Member

19 สิงหาคม 2012
    แจกCD พระธรรมเทศนา พ่อแม่ครูอาจารย์ฝ่ายกรรมฐาน+พระผงจักรพรรดิิ หลวงปู่ดู่( หลวงตาม้า) วัดถ่ำเมืองนะ

โดยพระธรรมเทศนา พ่อแม่ครูอาจารย์ฝ่ายกรรมฐาน
    1.หลวงปู่สิม พุทธาจาโร
    2.พระอาจารย์ฝั้น อาจาโร
    3.หลวงพ่อชา สุภัทโท
    4.ท่านพ่อลี ธมฺมธโร
    5.พระอาจารย์เปลี่ยน ปัญญาปทีโป
    6.หลวงพ่อประสิทธิ์ ปญฺญมากโร

โดยท่านที่จะรับแจก ขอให้ลงชื่อไว้ด้วยนะครับ
    *หมายเหตุ
    1.กรุณา แนบซองเปล่าติดแสตมป์ 5 บาท(จะเป็นซองธรรมดาหรือกันกระแทรกก็ได้ครับ แต่ต้องสามารถใส่แผ่น CD ได้)
    ส่งมาที่
    ธีรพล เสริมพิบูลชัย
    5 ซอยราชวิถี9 ถ.ราชวิถี
    แขวงพญาไท กรุงเทพฯ 10400

2.ท่านใดไม่สะดวกส่งซองจดหมายจะให้ผมจัดส่งไปให้ก็ได้ครับ (โดยกรุณาโอนเงินค่าจัดส่ง80บาท(ems) พร้อมโพสแจ้งด้วยครับว่าโอนวันไหนครับ

บัญชี: ธนาคารไทยพาณิชย์
    สาขา : มหาวิทยาลัยมหิดล
    ชื่อ นายธีรพล เสริมพิบูลชัย
    เลขที่บัญชี : 333-235564-0

2. taiee

taiee เป็นที่รู้จักกันดี

:cool::cool::cool:(k)(k)(k)(k):boo::boo::boo:
    ขออนุโมทนาบุญด้วยนะจ้ะ!
    คุณสมบูรณ์ ตันติประยุกต์

##### ได้รับ CD พระธรรมเทศนา พ่อแม่ครูอาจารย์ฝ่ายกรรมฐาน+พระผงจักรพรรดิหลวงปู่ดู่(หลวงตาม้า) แตก ๑ องค์จ้ะ! ต้องขออนุโมทนาบุญและขอขอบพระคุณอย่างสูงด้วยจ้ะ! สาธุ.สาธุ.สาธุ... #####

:cool::cool::cool:(k)(k)(k)(k):boo::boo::boo:

แก้ไขครั้งล่าสุด: 20 ธันวาคม 2012
  3. jibjib725

jibjib725 เป็นที่รู้จักกันดี

อนุโมทนา สาธุค่ะ ขอรับ 3 แผ่นได้หรือไม่คะ (เพราะนับถือค่ะ)
    ชื่อ น.ส.อัญชลี นวลอนงค์ จ.ลำปาง
    แล้วจะส่งซองพร้อมแสตมป์ฺให้นะคะ ขอบพระคุณล่วงหน้าค่ะ

4. teeraphonn

teeraphonn Active Member

19 สิงหาคม 2012
    ได้ครับ ยินดีเลยครับ

แต่ของผมแผ่นเดียวจะมีทั้ง
    4.ท่านพ่อลี ธมฺมธโร
    5.พระอาจารย์เปลี่ยน ปัญญาปทีโป
    6.หลวงพ่อประสิทธิ์ ปญฺญมากโร

เพราะผมทำใส่แผ่นDVD ครับ แต่ผมแยกเป็นไฟล์ไว้ครับว่าของครูบาอาจารย์ท่านใด

5. rawatn

rawatn เป็นที่รู้จักกันดี

ขออนุโมทนาบุญด้วยครับ

รบกวนขอ 1 ชุดครับ

เดี๋ยวจัดส่งซองเปล่าติดแสตมป์ไปให้ครับ

ขอบคุณครับ / เรวัตร...

6. พระเทอด

พระเทอด Active Member

11 กันยายน 2012
    อนุโมทนาบุญ

พระเทอดพงษ์ อาภานนฺโท
    234/134 ม.10 ถ.พหลโยธิน

ต.นครสวรรค์ตก อ.เมือง จ.นครสวรรค์ 60000

7. maneetip_p

maneetip_p Active Member

ขอรับสื่อธรรมะ จำนวน 1 ชุดคะ

ดิฉัน กัลยาณธรรม ธรรมะบันเทิง https://www.facebook.com/kalayanadram

ดิฉันเป็นทีมงานของคลื่นธรรมะสบายๆ เพื่อทุกวัยและทุกคน
    เพื่อไปเผยแพร่ในคลื่นธรรมะสบายๆ เพื่อทุกวัยและทุกคน โดยเปิดในรายการธรรมะ ผ่านทางอินเตอร์เน็ต ที่เว็บไซด์ อาจารย์หนุ่ม Radio คลื่นธรรมะสบายๆ เพื่อทุกวัย และทุกคน [Powered by Webradiothai.com] คะ
    ดิฉันเปิดลิงค์คลื่นธรรมะนี้ ในช่วงรายการ ปกิณกธรรม ตั้งแต่วันจันทร์ – วันศุกร์ เวลาประมาณ 09.00 - 12.00 น. คะ

กรุณาจัดส่งมาที่
    กัลยาณธรรม ธรรมะบันเทิง
    11 หมู่ 4 ซอยแสมดำ 1 ถนนพระราม 2
    แขวงแสมดำ เขตบางขุนเทียน กทม. 10150

ธรรมะรักษา

8. dhamaone

dhamaone สมาชิก

ขออนุโมทนาบุญด้วยครับ

รบกวนขอ 1 ชุดครับ
    น.ส.พรทิพย์ พวงพันธ์ 71/10 ม.3 ต.บางหญ้าแพรก อ.เมือง จ.สมุทรสาคร 74000