แจกไฟล์คำสอนของหลวงพ่อฤาษีลิงดำและหลวงตาม้าครับ

ในห้อง 'ทวีป เอเซีย' ตั้งกระทู้โดย BAh, 10 กรกฎาคม 2011.

1. BAh

BAh สมาชิกใหม่

10 กรกฎาคม 2011
    ผมมีไฟล์ (mp3) คำสอนต่างๆ ของหลวงพ่อฤาษีลิงดำ และการแสดงธรรมของหลวงตาม้าพร้อมบทสวดมหาจักรพรรดิ์ ท่านที่อยู่ในญี่ปุ่นผู้ใดสนใจต้องการรับไปฟังกรุณาส่งซองสำหรับส่งซีดีพร้อมเขียนชื่อ-ที่อยู่ผู้รับส่งมาที่ผมตามที่อยู่ด้านล่างครับ ผมจะไรท์ดีวีดีส่งไปให้ครับ กรุณาระบุด้วยว่าต้องการคำสอนของใครจะได้ไรท์ไปให้ถูกครับ

ที่อยู่สำหรับส่งซองมาให้ผมครับ
    〒174-0051 東京都板橋区小豆沢1-22-4-102