แจกแผ่นยันต์หนุนดวงชะตาฟรี

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย เด็กไร้เดียงสา, 5 ตุลาคม 2008.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. หมูกระป๋อง

หมูกระป๋อง เป็นที่รู้จักกันดี

วันนี้ยังไม่ได้รับเลยค่ะ

สวัสดีค่ะ
    วันนี้ได้โอนเงินค่าบูชาวัตถุมงคลเข้าบัญชีของอ.แล้วค่ะ
    ค่าบูชาตะกรุดพระอุปคุตจกบาตร 200 บาท
    ของหนูเป็นแบบน้ำมันและน้ำหอม รวมเป็น 400 บาท
    แต่หนูโอนเงินไป300บาทค่ะ (พอดีสอนพิเศษได้อาทิตย์ละ300บาท)
    เดี๋ยวหนูจะไปโอนเพิ่มให้อ.นะคะ

ส่วนเทียนสะเดาะเคราะห์นี่มีค่าบูชามั้ยคะ
    ตอนแรกไม่คิดจะขออ.แต่พี่สาว(อายุ23)ช่วงนี้เป็นอะไรไม่ทราบ
    ตอนแรกก็ขาพลิกเอ็นอักเสบ
    ต่อมาเป็นไข้หวัดหนัก
    ต่อมาต่อมน้ำเหลืองที่คอบวมด้านซ้าย
    พอด้านซ้ายเริ่มยุบ ด้านขวาบวมแทน
    แบบนี้ควรจะจุดมั้ยคะอ.

2. เด็กไร้เดียงสา

เด็กไร้เดียงสา เป็นที่รู้จักกันดี

ผมไม่ได้รับข้อความทางพีเอ็มที่คุณส่งนะครับอย่างไรเพื่อความสดวกและคุยได้แบบไม่จำกัดเวลาขอให้โทรติดต่อผมได้เลยครับ

3. เด็กไร้เดียงสา

เด็กไร้เดียงสา เป็นที่รู้จักกันดี

ช่วย่สงรายละเอียดของพี่สาวคุณให้ผมทางพีเอ็มด้วยครับผมจะตรวจสอบให้ครับตามที่ผมทราบ ขอถามนิดนึงนะครับปกติพี่สาวคุณไม่ชอบทานผักกับของที่ทำด้วยกระทิหรือไม่ครับ

4. หมูกระป๋อง

พีเอ็มไปแล้วค่ะอ.คนวัด
    ขอบคุณค่ะ

5. เด็กไร้เดียงสา

วันนี้ดีใจกับพลังเทพเทวาครูบาอาจารย์ที่ท่านเมตตาสงเคราะห์ให้เหล่าศิษย์ที่เคารพนับถือให้มีโชคในวันนี้ดังนี้ครับ
    1 คูณchantasakuldeha ที่ได้รับโชคลาภตามนิมิตที่ครูบาอาจารย์ท่านโปรด แต่จะรับมากน้อยขนาดไหนรอให้คุณ---มาชี้แจงเรื่องประสบการณ์กันดีกว่าครับ
    2 คุณจินตานาฝรั่งเศลโทรมาหาผมบอกว่าวันนี้พกน้ำมันอุปคุตจกบาตรติดตัวไปขายของได้เงินมา600ยูโร ในวันนี้วันเดียว และเพื่อนที่อยู่ในญี่ปุ่นกลับเมืองพั้ทยามีโชคจากผมในงวดก่อนโทรมาขอโชคจากคุณจินตนา
    ขออนุโมทนาในพลังปาฏิหารย์ที่เกิดขึ้นกับทั้งสองท่านด้วยครับ ที่สามารถนำปาฏิหารย์มาแจ้งรายละเอียดให้ทราบในกระทู้ได้
    ขออนุโมทนาบุญในการทำดีมีพลังศรัทธาเชื่อมั่นทั้งสองท่านด้วยครับ

6. วิชาญ

วิชาญ เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีครับ
    ขอขอบพระคุณทั้งอาจารย์และคุณreobam มา่กครับ แต่รอผมโอนเงินก่อนนะครับเนื่องด้วยเกรงใจครับ และผมจะมาแจ้งให้ทราบอีกครั้งครับ ว่าแต่อาจารย์มีตะกรุดสาริกาเหลือบ้างไหมครับ
    ตะกรุดพระอุปคุตนั้นผมขอแบบน้ำผึ้งนะครับ
    ขอบคุณครับ

7. หมูกระป๋อง

เรียนอ.ค่ะ
    ตอนแรกหนูคิดว่าจะขอบูชาแค่น้ำมันอุปคุตจกบาตรเพราะว่าที่บ้านคุณพ่อคุณแม่ขายของ
    ไม่รู้นึกอย่างไรถึงขอเทียนสะเดาะเคราะห์ไปเลย
    โดยที่ตอนแรกยังไม่ได้คิดว่าจะจุดเองหรือให้ใครจุด

พอวันนี้เข้ามาแจ้งว่าโอนค่าบูชาให้อ.อยู่ๆก็นึกถึงพี่สาวเลยค่ะ
    (พอดีเขาไม่อยู่บ้าน) พอมานั่งคิดก็พบว่าช่วงนี้รู้สึกเขาจะเป็นอะไรเยอะเลย จึงคิดจะให้เข้าจุด
    ถ้าไม่ได้เข้ามาถามอ.ก็คงไม่ทราบเรื่องนี้
    หนูกลัวเลยค่ะเนี่ย

ต้องรบกวนขอให้อ.ช่วยด้วยนะคะ
    ขอบคุณมากค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 16 กรกฎาคม 2009
  8. เด็กไร้เดียงสา

ผมได้ดูแล้วอย่างละเอียดครับเส้นเอ็นทางด้านเท้ามีปัญหาครับเนื่องจากอาจไม่ได้ทำกายภาพบำบัดเพื่อบริหารกล้ามเนื้อ ขอให้ความสนใจเกี่ยวกับระบบกล้ามเนื้อเป็นพิเศษด้วยครับ
    ส่วนที่เหลือนั้นโดนพลังอวิชชานิดหน่อยครับผมขอสอบถามครูบาอาจารย์ก่อนครับแล้วจะตอบให้ในภายหลังครับ

9. หมูกระป๋อง

ขอบคุณมากนะคะอ.
    พี่สาวหนูเขาไม่แขวนพระด้วยแหล่ะค่ะ
    ดูเคยอ่านเวปอะไรแบบนี้เจอว่า
    ถ้าไม่แขวนพระพลังร้ายจะเข้าถึงตัวง่าย
    ควรจะให้เขาแขวนมั้ยคะ
    ที่บ้านไม่มีใครแขวนพระเลยมีหนูแขวนคนเดียว
    หนูให้พี่แขวนพระหนูได้มั้ยคะ (มีหลวงปู่หมุนที่พี่ในเวปนี้ใจดีให้มา)
    ขอบคุณอ.คนวัดอีกครั้งนะคะ

10. khochpak

khochpak เป็นที่รู้จักกันดี

วันเสาร์อาจารย์จะอยู่บ้านหรือเปล่าครับ

11. เด็กไร้เดียงสา

เสาร์อาทิตย์นี้ไม่ว่างครับเสาร์หน้าที่25กคก้ไม่ว่างครับจะว่างในเดือนสิงหาคมครับทั้งเดือนครับผม

12. เด็กไร้เดียงสา

ได้ครับแขวนพระอะไรไว้ก้ได้เพื่อป้องกันพลังร้ายครับ แต่ที่ดีที่สดุหาบอระเพ็ดกับว่านรางจืดมาต้มให้พี่สาวกินก่อนนะครับจะดีมากครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 16 กรกฎาคม 2009
  13. piramid111

piramid111 เป็นที่รู้จักกันดี

ยอมรับค่ะ จินพักนี้เข้าหาสายพุทธคุณมากขึ้น นับจากได้เริ่มบูชาของดีจากอาจารย์คนวัดเช่น..ยันต์หนุนดวง ยันต์ปลดหนี้ เทียนเศษรฐี นํ้าผึ้งพระอุปคุตจกบาตร สีผึ้งอีก เริ่มมีสิ่งดีๆเกิดขึ้นหลายอย่าง เช่น ถูกหวยบ่อยขึ้น ทั้งทีปีนี้แถมไม่เคยมีโชคด้านนี้เลย ค้าขายดีไม่มีตก เพราะปกติจะพกพระเครื่องของครูบาคำเป็งไปขายของเสมอๆ ยอดขายดีไม่มีตก แต่พอนำมาใช้คู่กับนํ้าผึ้งพระอุปคุต ยอดพุ่งขึ้นจริง ปกติขายได้วันหนึ่งไม่ถึง ๖๐๐ ยูโรเลย ยิ่งตลาดวันนี้ปกติขายเต็มที่ก็ไม่น่าเกินห้าร้อย แฟนจินยังยํ้าว่านับไม่ผิดนะ เขายัง งง เลย แต่อยากจะบอกทุกท่านที่ได้บูชาของดีจากอาจรย์คนวัดไป ให้หมั่มสวดบูชาของต่างที่ได้กันไป ......อย่าไปเก็บไว้ที่บ้านเฉยๆนะค่ะ..... การสวดบูชาคือการระลึกถึง ครูบาอาจารย์และเทพเทวดาที่ท่านช่วยให้เราได้สิ่งดีๆมา หมั่มขยันบูชาแรงครูอาจารย์ท่านจะหนุนช่วยเราค่ะ จินนะบอกตรงๆขี้เกียจสวดเยอะๆนะ ตอนนี้เอาแค่ คาถามหาจักรพรรดิ์ / คาถาเงินล้าน /คาถาบูชาพระอุปคุต / คาถายันต์ปลดหนี้ จบด้วย แผ่เมตตา พอค่ะ และคาถาอีกแก้จนอีกบทที่ขาดไ่ม่ได้คือ...ต้องขยัน อดทน ห้ามท้อ ไม่ขี้เกียจ เหนื่อยตอนนี้มีตังค์ยามแก่ ค่ะ ทั้งนี้ต้อง ขอกราบขอบพระคุณอาจารย์คนวัดที่แนะนำสั่งสอนตักเตือนให้สิ่งดีมาตลอด ขอให้อาจารย์สร้างสมบารมีูสูงยิ่งๆขึ้นไปนะค่ะ

14. เด็กไร้เดียงสา

อนุโมทนาสาธุครับ ตะกรุดสาริกาในตอนนี้ไม่มีเหลือแล้วครับ ผมแจกลูกศิษย์ที่ทำงานร้านอาหารไปหมดแล้วครับ

15. chantasakuldecha

chantasakuldecha เป็นที่รู้จักกันดี

ผมขอโพสต์ข้อความอ้างอิงไปอีกซัก 2-3วันนะครับ อาจจะมีบางท่านไม่ค่อยเข้ามาอ่านหรือโพสต์ในกระทู้ครับ

16. chantasakuldecha

chantasakuldecha เป็นที่รู้จักกันดี

ของผมเล่นหวยถ้ามีโอกาสแต่ไม่มากมายเท่าไหร่ แต่ครั้งนี้ท่านเทวดาและอาจารย์ดลใจให้ซื้อ 94ครับ ผมเกือบจะไม่ซื้อแล้วครับแต่แฟนผมซื้อก็เลยซื้อตาม เป็นจริงแบบไม่น่าเชื่อ ผมเคยถูกรางวัลเลขท้าย 2ตัวแบบแม่ค้าล็อตตารี่ยัดใส่มือผมให้ช่วยซื้อนะครับ ก็เลยได้ค่าขนมไป
    ทำบุญและความดีด้วยใจเยอะๆตามอัตตภาพครับ
    อนุฌมทนา สาธุ สาธุ

17. jairlinethai

jairlinethai เป็นที่รู้จักกันดี

20 กรกฎาคม 2006
    เมื่อวานนี้หลายคนคงจะมีโชคบ้างนะครับ

วันนี้งานไม่ค่อยยุ่งเท่าไหร่ เลยมานั่งก๊อปข้อความในกระทู้ของ อ.คนวัด ไว้ คงใช้เวลาหลายอาทิตย์แน่ครับกว่าจะหมด

18. พรบารมีสามสิบทัศ

พรบารมีสามสิบทัศ เป็นที่รู้จักกันดี

อนุโมทนา สาธุครับ ยินดีด้วยน่ะครับแสดงว่างวดนี้ครูบาอาจารย์ท่านดลบันดาลโชคลาภให้ลูกศิษย์ ส่วนผมหลังจากซื้อตามมาสี่งวดเฉี่ยวไปเฉี่ยวมา ซื้อล่างออกบน เฉี่ยวไปแต้มหนึ่งอะไรประมาณนี้รวมถึงงวดที่แล้วเฉี่ยวแบบน่าโมโห งวดนี้ก็เลยได้คืนบวกกับมีเหลือทำบุญน่ะเลขนี้เป็นเลขที่ฐานสมเด็จเตี่ยที่ผมบูชาที่บ้านน่ะ แต่แปลกตรงที่ว่าคืนก่อนหวยออกผมเอาตะกรุดเงินล้านมาใส่หลอดเพื่อจะแขวนคอ สวดมนต์และท่องคาถาเงินล้าน และเอาตะกรุดวางไว้ใต้หมอน พอเช้าวันหวยออกก็อารธนาตะกรุดเงินล้านขึ้นคอเป็นวันแรกสวดคาถาเงินล้านเก้าจบและขอพรขอให้ถูกสลากกินแบ่งรัฐบาลและหวยใต้ดิน พร้อมกับขอพรสมเด็จเตี่ยครับ มันก็แปลกครับเป็นประสบการณ์อารธนาตะกรุดเงินล้านขึ้นคอวันแรกก็ถูกหวยเลยครับบารมีครูบาอาจารย์ท่านแรงจริงๆครับ...อ้อลืมบอกไปผมถูกสามตัวล่างน่ะครับ 356

ขอเชิญร่วมสร้างศาลาบำเพ็ญบุญสำนักปฏิบัติธรรมสวนป่าจุฬาภรณ์ดอยธาตุเวียงด้ง<!-- google_ad_section_end -->

แก้ไขครั้งล่าสุด: 17 กรกฎาคม 2009
  19. dream283

dream283 สมาชิก

17 กรกฎาคม 2009
    อนุโมทนา สาธุ
    นายยงยุทธ สูงกลาง
    115ม.8 ต.ตลาด
    อ.เมือง จ.นครราชสีมา 30310

20. เด็กไร้เดียงสา

งานบุญคล้ายวันเกิดหลวงพ่อศักดิ์ชัย วัดลิ้นทอง

-แจ้งข่าวงานบุญ ขอเชิญร่วมงานคล้ายวันเกิด หลวงพ่อศักดิ์ชัย วัดลิ้นทอง ต มหาดไทย อ วิเศษชัยชาญ จ อ่างทอง
    และร่วมบรวงสรวงไม้ตะเคียนโบราณที่จะใช้สร้างปู่ฤาษีเปิดโลก
    ในวันอาทิตย์ ที่19 กรกฏาคม 2552
    -เวลา 09.00น พิธีบรวงสรวงไม้ตะเคียนโบราณอายุหลายร้อยปีที่จะใช้ทำฤาษีเปิดโลก
    -เวลา 10.00 น พระสงฆ์ทรงสมณศักดิ์เจริญพระพุทธมนต์
    -เวลา 11.00น ถวายภัตตาหารเพล
    -เวลา 12.00น แจกทุนการศึกษาแก่เด็กนักเรียนโรงเรียนวัดลิ้นทองและวัดหัวตะพาน
    -เวลา 12.30 น ถวายผ้าป่าสามัคคี
    -เวลา 13.30 น ร่วมสรงน้ำแสดงมุทิตาจิตแก่หลวงพ่อพร้อมรับแจกวัตถุมงคล
    ผู้ที่รับเป็นเจ้าภาพผ้าป่ากองละ999บาท หลวงพ่อจะแจกเหรียญรุ่นแรก แรงครูคุ้มครองดวงชะตา เนื้อกะไหล่เงินหน้าทอง ปลุกเสกครั้งสุดท้ายพิธีเสาร์ห้าที่ผ่านมาท่านละหนึ่งเหรียญ
    (ผู้เข้าร่วมพิธีหลวงพ่อจะแจกเหรียญหลวงพ่อธรรมจักรรุ่น 3 และผ้ายันต์พยัคฆ์สยบศาสตราท่านละ 1 ชุด)
    จึงแจ้งมาเพื่อให้ทราบโดยทั่วกัน

ไฟล์ที่แนบมา:

แก้ไขครั้งล่าสุด: 17 กรกฎาคม 2009
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้