แจกฟรี เกศา ผงอังคาร พ่อแม่ครูอาจารย์ พระบรมธาตุ พระธาตุสีวลี เหล็กไหลตาน้ำ 100 ท่าน

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย gasnaka, 26 ตุลาคม 2011.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. aipamz

aipamz เป็นที่รู้จักกันดี

9 มิถุนายน 2011
    เหนื่อยหน่อยนะคะพี่แก๊ส^^
    (กุศลแรงจริงๆพี่เรา สู้ๆนะคะ:cool:)

เดี๋ยวของแป๋มกับแฟนส่งให้วันจันทร์นะคะ ขอบคุณจ้า:cool::cool::cool:

2. oนิจจัง

oนิจจัง สมาชิก

คนสนใจเยอะจริงๆ *0*:cool:

3. tumsokpho

tumsokpho เป็นที่รู้จักกันดี

อนุโมทนาครับ
    อยากได้มาบูชาบ้าง
    แต่ลงชื่อรับไม่ทัน
    ไม่ทราบว่าจะพอมีอีกไหมหนอ
    รบกวนแจ้งด้วยนะครับ
    สาธุ

4. pho2601

pho2601 เป็นที่รู้จักกันดี

15 พฤษภาคม 2007
    ขอรับด้วยครับ
    วรุณ บุษราคัมวดี
    สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดนครนายก
    90 หมู่ 7 ตำบลเขาพระ อำเภอเมือง จังหวัดนครนายก 26000

แก้ไขครั้งล่าสุด: 28 ตุลาคม 2011
  5. วรุตม์ นคร

วรุตม์ นคร สมาชิก

15 กันยายน 2011
    แจ้งขอขอบคุณ

ต้องขอขอบคุณจากใจนะครับ วันนี้ผมส่งซอง + แสตมป์ไปให้แล้วนะครับ
    ไม่น่าเกินวันจันทร์ถึงที่คุณณัฐญานะครับ
    ที่สำคัญคือขออนุญาติร่วมโมทนาบุญที่ คุณณัฐญา กับคุณจักริน
    และคุณชนะพล ที่ร่วมกันแจกสิ่งศักดิ์ให้สาธุชนทั่วไปนะครับ
    ขอโมทนาสาธุครับ
    วรุตม์ ชลนลิน

6. ratchanoo

ratchanoo สมาชิกใหม่

ลำดับที่7
    ขออนุโมทนาด้วยค่ะ
    รัชนู ภิญโญพจนารถ
    21/265 หมู่บ้านรัชธานี2
    ถ.เทพารักษ์ ต.บางพลีใหญ่
    อ.บางพลี จ.สมุทรปราการ 10540

7. rawats_99

rawats_99 ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต

19 กรกฎาคม 2009
    ผมส่งซองให้แล้วครับเพิ่มเติม option ให้เป็นแบบ EMS แต่ไ่ด้เขียนที่มีซองว่า user อะไร..แต่จะเขียนไว้หลังชื่อไปให้เลย...คงระบุตัวตนได้น่ะครับ....ขอบพระคุณล่วงหน้าและอนุโมทนาบุญทุกๆอย่างทุกๆครั้งด้วยครับ

8. ศรัญญู

ศรัญญู เป็นที่รู้จักกันดี

18 ธันวาคม 2010
    วันนี้ผมได้ส่งซองไปให้แล้วนะครับ
    มีโน๊ตเขียนไว้ที่ซองแล้วนะครับ
    แล้วเขียนมุมซองที่ส่งไปคือ Username ศรัญญู นะครับ
    ขอบพระคุณเป็นอย่างสูงให้ความเมตตานะครับ
    อนุโมทนา บุญที่คุณณัฐญา ชโยวรรณ ได้ทำในครั้งนี้ด้วยนะครับ
    ขอให้เจริญทั้งในทางธรรมและทางโลกนะครับ...^-^

9. gasnaka

gasnaka เป็นที่รู้จักกันดี

17 พฤษภาคม 2008
    จะรอรับซองของทุกๆท่านนะคะ
    หากแก๊สจะจัดส่งให้ท่านใดแล้วจะเข้ามาแจ้งในกระทู้นี้นะคะ
    เรื่องให้แจ้ง USERNAME เป็นความผิดแก๊สเองที่ไม่ได้แจ้งตั้งแต่ตอนแรก
    ถ้าไม่ได้เขียนมาก็ไม่เป็นไรค่ะ เดี๋ยวจะดูเองค่ะ

การนำออกมาแจกครั้งนี้ไม่ใช่ของแก๊สคนเดียว
    หากจะขอบคุณต้องขอบคุณ คุณจักริน คุณชนะพล
    และคุณลุงที่สามร้อยยอดทั้งสองท่านด้วย
    พร้อมกันนี้ แก๊สขอขอบคุณน้องพูมOนิจจัง ด้วย
    ที่มาช่วยเป็นธุระเรียงลำดับให้

10. gasnaka

สำหรับท่านที่มาไม่ทัน รบกวนรอรอบหน้านะคะ
    แล้วก็ขอความกรุณาอย่าขอเจาะจงว่าขององค์นี้ๆ
    กว่าแก๊สจะเตรียมการให้พร้อมแล้วแจก แก๊สพยายามทำให้ดีที่สุด
    ให้ผู้ที่ได้รับมีความสุขที่ได้บูชา
    แล้วแก๊สก็รู้ว่าเมื่อเวลาตั้งกระทู้ปุ๊บ จะต้องมีผู้มาขอมากมายและครบอย่างรวดเร็ว
    เพราะรู้ว่าคนที่มีของพ่อแม่ครูอาจารย์เขาไม่ค่อยนำออกมาแจกกันง่ายๆ
    จึงต้องใช้เวลาเตรียมแพคใส่ซองให้เรียบร้อยก่อนจะลงแจก
    ฉะนั้นการจะเพิ่มไปเรื่อยๆก็จะทำให้รายการพิเศษที่เราอยากมอบให้โดนเฉลี่ย
    ก็จะไม่ยุติธรรมกับผู้ที่มาลงชื่อไว้
    ขอให้เป็นรอบหน้า แก๊สจะพยายามแพคออกมาแจกอีก
    อย่าส่งซองมารอนะคะ เพราะท่านอื่นๆเขาก็รอกันนะคะ
    ส่วนของคุณณ.วชิรา เขาส่งซองมาที่แก๊ส 3 ปีได้แล้วมั้ง
    จากรอบสุดท้ายที่แก๊สแจก เขาก็ไม่เคยตามทวงเลย
    แก๊สไม่อยากลำบากใจ ฉะนั้นอย่าส่งซองมารอก่อนนะคะ
    อย่าคิดว่าแก๊สเรื่องมากเลยนะคะ แก๊สอยากให้ยุติธรรมกับทุกๆคน
    อยากให้สะดวกกับแก๊สเองด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ

11. gasnaka

วันนี้ได้รับซองต่อไปนี้
    67 คุณปรมินทร์ บุญฤทธิ์ พัทลุง
    24 คุณศิริเพ็ญ ช่อทับทิม อ่างทอง
    71 คุณปาริฉัตร สุขเจริญ สุพรรณบุรี
    13 คุณอภิเชน หล้าหิบ กทม
    83 คุณศิโรเฐน์ เกลี้ยงเกิด เพชรบุรี
    77 คุณดวงเพ็ญ กล่ำวิเศษ อ่างทอง
    66 คุณสุรเทพ ธนะทรัพย์ชูศักดิ์ กทม
    84 คุณณรงค์เดช ทรัพย์ประเทือง นครปฐม
    79 คุณอาทิตย์ ป้อมทอง ตราด

จะจัดส่งให้ในวันจันทร์นะคะ แล้วจะมาลงรหัสส่งให้ค่ะ

ขอบคุณ คุณอภิเชน หล้าหิบ มากๆนะคะ สำหรับหนังสือ
    น่าจะเป็นหนังสือที่ดีมาก แก๊สยังไม่ได้อ่านเพียงแต่เปิดคร่าวๆ
    ถือเป็นธรรมทานที่ดีมากๆค่ะ ขอบคุณค่ะ

12. ศิษย์พุทโธ

ศิษย์พุทโธ เป็นที่รู้จักกันดี

27 กุมภาพันธ์ 2011
    ยังจะพอมีให้บูชาอีกมั้ยครับ
    นายวีระยุทธ์ นุ่นปาน 23 ม.7 ต.ร่มเมือง อ.เมือง จ.พัทลุง 93000
    ขออนุโมทนา..สาธุด้วยนะครับ

13. rawatn

rawatn เป็นที่รู้จักกันดี

ลำดับที่ 74
    จัดส่งไปให้แล้วครับ 09:30 น.
    แต่ขอจัดส่งเป็นกล่องแทนนะครับ แข็งแรงกว่า ขอบคุณครับ...

14. rawatn

rawatn เป็นที่รู้จักกันดี

ลำดับที่ 74 rawatn
    รบกวน gasnaka หน่อยครับ พอดีผมลืมจ่าหน้าที่หน้ากล่องที่จะส่งกลับ
    รบกวนคุณ gasnaka ลงรายละเอียดให้หน่อยครับ ขอบคุณครับ...
    (รีบไปนิดนึง)

15. gasnaka

เดี๋ยวกรอกให้ค่ะ

ยินดีค่ะ ตอนแรกตั้งใจว่ารอบหน้าจะจัด 200 ชุด แต่ไปดูแล้วซองซิปไม่น่าจะพอ เพราะจัดแจกหลายอย่าง เดี๋ยวต้องดูก่อนว่าซองซิปเป็นกิโลที่เพชรบุรีมีขายไหม ถ้ามีคงได้แจกหลังจากส่งรอบแรกเสร็จ

16. aipamz

aipamz เป็นที่รู้จักกันดี

9 มิถุนายน 2011
    ซองแป๋มกับแฟนไปถึงแล้วนะคะพี่แก๊ส (ผู้รับ:รัชฎาภรณ์/พนง)
    ขอบคุณค่า^^

17. gasnaka

เดี๋ยวพรุ่งนี้พี่จะไปเอาค่ะ ที่อยู่ที่ให้ส่งซองจะมีคนอยู่ตลอด แต่พี่ต้องรู้ว่ามีคนส่งมา พี่จะได้ไปเอา (ช่วงนี้ก็ต้องไปดูบ่อยๆ ปกติจะไม่ค่อยได้ไปค่ะ) แล้วพี่จะส่งให้พร้อมกันวันจันทร์เลย

18. ณัฐพล16

ณัฐพล16 Active Member

24 สิงหาคม 2009
    ยังมีให้ร่วมบูชาอีกไหมคับพี่ ถ้ามีเดี๋ยวจะได้ส่งซองไปให้ครับ
    นายณัฐพล โพโสภา หอพักสุรนิเวศ 8 ห้อง 8234
    ม.เทคโนโลยีสุรนารี 111 ถ.มหาวิทยาลัย
    ต.สุรนารี อ.เมือง จ.นครราชสีมา 30000
    ร่วมอนุโมทนาครับ

19. gasnaka

ขอโทษนะคะ ตกหล่นไปหนึ่งซองค่ะ
    คุณสมเกียรติ ไชยคำมูล กทม
    ที่ตกหล่นเพราะคุณสอดเงินมาให้ส่งเป็น EMS ให้ เลยวางแยกไว้
    ต้องขอโทษจริงๆเลย ถ้าน้อง jaetechno ไม่ถามก็คงลืมแจ้งแล้ว
    แต่ซองใส่รวมกันไว้ให้แล้วนะคะ ไม่ได้หาย อย่าใจเสียน้า
    พรุ่งนี้แก๊สจะเข้าไปรับชุดใหม่มานะคะ แล้วจะมาแจ้งว่าได้รับซองของใครบ้าง และจะส่งให้พร้อมกัน วันจันทร์นี้ค่ะ

20. gasnaka

มีอะไรผิดพลาด ทักท้วงกันได้นะคะ
    สอบถามก็ได้ว่าได้ซองหรือยัง
    หากยังไม่ได้ จะได้ตรวจเช็คกัน

วันนี้คุณเฮียเครียด บอกจะเป็นธุระไปซื้อซองซิปให้
    ดังนั้นรอบสองคงจะเป็นไปตามกำหนดเดิมได้
    ต้องขอขอบคุณคุณเฮียเครียดมากๆนะคะที่จะเป็นธุระให้

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้