แจกฟรี ลูกอมคุ้มภัย มหาโชค(ลูกอมผีกลัว)อาจารย์หนานจู เดินทางปีใหม่นี้อุ่นใจครับ

ในห้อง 'แจกฟรี แต่มีค่าส่ง' ตั้งกระทู้โดย omyimphon, 24 ธันวาคม 2012.

1. omyimphon

omyimphon เป็นที่รู้จักกันดี

2 กุมภาพันธ์ 2010
    ลูกอมคุ้มภัยมหาโชค สัปเหร่อหนานจู ก๋าแก้ว สุสานบ้านกู่ขาว จ.ลำพูน
    เหมาะสำหรับท่านที่ต้องเดินทางอยู่ตลอด เข้าพักโรงแรมต่างๆ หรือเดินทางตามป่าเขา นำพกพาติดตัวจะแคล้วคลาดปลอดภัย กันเขี้ยวงา อสรพิษต่าง ป้องกันภูตผีปีศาจ พรายน้ำ พรายป่าคุณไสย์อวิชชา ลมเพลมพัด
    เป็นเมตตามหาโชก มหาอุตมฒ์กันปืนไฟ
    มวลสาร มีว่านมหามงคล108ชนิด ผงเหล็กน้ำพี่ ผงข้าตอกพระร่วง ผงแก้วโป่งข่าม น้ำพระพุทธมนต์108วัดดินขุยปูดิน7ป่าช้า ตะไคร่ใบเสมา ผงหมากพ่อครูเก๊า ว่านผีกว๋ว ผงพรายกุมาร

โดยเฉพาะเรื่องกันผี ท่านเน้นสุดๆท่านไหนที่กลัวผีเวลาไปพักตามโรงแรมต่างๆก่อนนอนอธิฐานแล้วท่องคาถาแล้วนำมาวนบนกระหม่อม3รอบแล้วนอน ผีจะไม่มารบกวน เห็นคนถูกผีสิงนำลูกอมมาอธิฐานเอาจุ่มน้ำแล้วรดไปที่คนถูกผีเข้า ถึงผีตนนั้นจะเฮี้ยนแค่ไหนก็อยู่ไม่ได้ เวลาเดินป่าพักแรมท่านให้นำลูกแก้วมาอธิฐานท่องคาถาแล้วเดินวนรอบเต้นท์นอนสามรอบ ป้องกันงูเงี้ยวเขี้ยวขอ ตะขาบแมงป่องผีผง ผีไพร เข้ามาทำอันตรายมิได้แล อาจารย์หนานจูท่านว่าลูกอมนี้ถ้าใครใด้ใช้พกติดตัว เปรียบเหมือนดั่งมีเทวดามาช่วยคุ้มครอง เพราะท่านได้อธิฐานขอบารมีพ่อครูเของท่านให้สิงสถิตอยู่ในลูกอมทุกองค์...

อาจารย์หนานจู ท่านเป็นฆราวาสเฒ่าผู้ประพฤติอยู่ในศีลธรรม มีความเมตตาต่อลูกศิษย์ทุกคน และท่านยังเป็นผู้ชำนาญด้านการทำกุมารพราย ทำน้ำมันพรายเป็นอย่างยิ่ง เพราะท่านอยู่กับศพมาเป็นเวลาหลายปี ประสบการณ์จากลูกศิษย์ที่ได้ใช้ของของท่าน เกินคำบรรยาย และของแต่ละอย่างที่ท่านทำออกมาไม่ได้ทำออกมาเป็นโหลๆ แต่จะรับทำตามที่ลูกศิษย์มาขอให้ท่านช่วยเหลือ ปัจจุบันอาจารย์รับเป็นสัปเหร่อ โดยเฉพาะศพที่ตายประหลาด (ทั้งกลม,ตายโหง,ตายพรายฯลฯ) อาจารย์หนานจูจะได้รับเชิญไปประกอบพิธีเสมอ เพราะในจังหวัดลำพูนมี่ท่านเท่านั้น ที่เป็นสัปเหร่อผู้แก่กล้าอาคมที่สุด แม้แต่ผีเมื่อได้ยินชื่อท่าน ยังกลัวจนตัวสั่นเลยครับ (ผีที่เข้าสิงคนแล้วท่านไปทำพิธีเอาออก) และท่ายังรับช่วยเหลือผู้ที่มีปัญหาครอบครัว ผัวหน่ายเมียหนี บ้านแตกสาแหรกขาด แก้ถอนคุณไสย ฯลฯ ตามแต่ลูกศิษย์จะมาขอเมตตาให้ท่านช่วยครับ เว้นแต่การพรากลูกพรากเมียเขา อาจารย์ไม่รับทำครับ เพราะมันจะก่อเวรแก่กันครับ

สีผึ้งมหาเสน่ห์
    น้ำมันพรายที่ได้จากการลนของเก่าเก็บ และน้ำมันพรายต่างๆ จำนวนมากที่ได้มาจาก ภาคเหนือ, อีสาน, กลาง และแถบชายแดนเขมร และสีผึ้งเก่านำมารวมกัน

สรรพคุณ

ใช้ป้ายให้กินหรือแค่ใช้พกติดตัวเมตตามหานิยม มหาเสน่ห์เป็นที่รักใคร่ของคนทั่วไป เจ้านายรัก

จำนวนการสร้างมีแค่99องค์เท่านั้นนะครับ หมดแล้วหมดเลย!!! มีใบฝอยให้ทุกองค์

สีผึ้งมี3ตลับครับ ค่าจัดส่ง99บาทหมดแล้วครับ

ค่าจัดส่งองค์ล่ะ99บาทครับ

แล้วแต่ความศรัทธาของแต่ล่ะท่าน คิดให้ดีก่อนจองนะครับ กรุณาอย่าจองทิ้งจองขว้าง คิดว่าชอบแล้วค่อยจองนะครับ ไม่ใช่จองไว้ก่อนแล้วไปเจอชิ้นอื่นที่ถูกใจกว่า แล้วมาถอนจอง อย่างนี้ท่านอื่นจะเสียโอกาศครับสะดวกโอนเงินวันไหนแจ้งได้ครับ จะเก็บไว้ให้ครับ
    [/B][/SIZE]

โทรสอบถามได้ครับ 0801319300 โปรดอย่าเกรงใจ!!(ก่อน2ทุ่มครึ่ง)
    โอนเงินมาที่
    รัฐพล ทาระศักดิ์
    เลขที่บัญชี 2262368478
    บัญชีออมทรัพย์
    ธนาคารกสิกรไทย สาขาป่าซาง
    ส่งหลักฐานการโอนเงินที่ aumnongnoy@hotmail.com

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      107 KB
      เปิดดู:
      100
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 26 ธันวาคม 2012
  2. AYIRIS

AYIRIS เป็นที่รู้จักกันดี

จองลูกอมและสีผึ้งอย่างละ 1 รายการครับ

3. tayphone

tayphone เป็นที่รู้จักกันดี

จองสีผึ้ง 2 ตลับครับ
    โอนเงินแล้วจะแจ้งไปครับ

4. misszexman

misszexman เป็นที่รู้จักกันดี

18 กันยายน 2009
    สีผึ้งหมดแล้วใช่ไหมครับ ถ้าเหลือจอง1ครับ

5. ตี๋อ้วน

ตี๋อ้วน เป็นที่รู้จักกันดี

4 พฤศจิกายน 2010
    ขอจอง ลูกอม 2 องค์
    โอนให้แล้วนะครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 25 ธันวาคม 2012
  6. PoomHamm

PoomHamm สมาชิก

16 สิงหาคม 2012
    ขอจองลูกอม 1 องค์ ค่ะ

7. achocolate

achocolate เป็นที่รู้จักกันดี

จองสีผึ้ง 1 รายการค่ะ

8. AYIRIS

AYIRIS เป็นที่รู้จักกันดี

โอนเงินเรียบร้อยครับ

9. tayphone

ผมโอนเงินให้แล้วครับ วันที่ 26/12/2555 เวลาประมาณ 15.51น. จำนวน 200 บ.

10. PoomHamm

PoomHamm สมาชิก

16 สิงหาคม 2012
    ขอยกเลิกการจองนะคะ ขอบคุณค่ะ

11. ในนภา

ในนภา เป็นที่รู้จักกันดี

30 สิงหาคม 2011
    ขอรับ 1 ลูกด้วยครับ

12. tayphone

ได้รับของแล้วครับ

13. มหานิยม

มหานิยม เป็นที่รู้จักกันดี

21 กรกฎาคม 2011
    เปลี่ยนรายการนะครับ(จากที่ได้โทรศัพท์ตกลงกันแล้ว) 1.ตะกรุดตรีนิสิงเห 2.ลูกอมคุ้มภัย(เปลี่ยนจากพระขรรค์ ที่คุณแจ้งว่าหมดแล้ว)
    กรุณาส่งที่
    ณัฐพงศ์ เจ้าแก่นแก้ว
    83/1 หมู่6 ต.พนมไพร
    อ.พนมไพร จ.ร้อยเอ็ด
    45140

14. REX

REX เป็นที่รู้จักกันดี

19 มิถุนายน 2006
    จองลูกอมคุ้มภัยมหาโชค จำนวน ๑ ลูก

15. ในนภา

ในนภา เป็นที่รู้จักกันดี

30 สิงหาคม 2011
    โอนเงินละครับ วันที่ 6 มค. 56 เวลา 14.11.54 ส่งที่อยู่ทาง PM ครับ
    อนุโมทนา

16. omyimphon

omyimphon เป็นที่รู้จักกันดี

2 กุมภาพันธ์ 2010
    รับทราบทุกท่านนะครับผม พอดีเพิ่งว่างเข้ามาอ่านครับ

ส่วนท่านไหนที่ยังต้องการ ยังมีอยู่นะครับ

17. nosh

nosh Active Member

จอง 2 เม็ดครับ