แจกพระผงจักรพรรดิ์+ลูกแก้ว+แผ่นพับหลวงตาม้าสูตรหลวงปู่ดู่ 9 ท่าน

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย Mac&Mint, 19 มกราคม 2011.

1. Mac&Mint

Mac&Mint เป็นที่รู้จักกันดี

พอดีได้รับมาจากวัดถ้ำเมืองนะมากพอควรเลยอยากจะกระจายให้สำหรับผู้ศรัทธาได้นำมาใช้ประโยชน์เพิ่มขึ้น ท่านใดมีความประสงค์จะรับเพื่อนำมาปฎิบัติ กรุณาส่งซองเปล่ากันกระแทกจ่าหน้าซองถึงตัวท่านเองพร้อมแสตมป์ 10 ส่งมาที่

สุพจน์ พัวพันปัญโญภาส
    เลขที่ 4 ซ.สมเด็จพระเจ้าตากสิน 21 ตรอก 1
    ถนนตากสิน แขวงสำเหร่ เขตธนบุรี
    กรุงเทพฯ10600

แก้ไขครั้งล่าสุด: 19 มกราคม 2011
  2. SAKURABO

SAKURABO เป็นที่รู้จักกันดี

ขอรับแจก ๑ ชุด
    จะส่งซองติดแสตมป์ไปรับครับ
    ขอขอบคุณและขออนุโมทนาในบุญกุศลนี้ครับ

สมบุญ จงกลฐากร

3. tapoo18

tapoo18 เป็นที่รู้จักกันดี

29 กันยายน 2009
    ลำดับ 2 จอง 1 ชุด
    แล้วจะจัดซองส่งไปให้ครับ

4. ราชินีหิมะ

ราชินีหิมะ สมาชิก

11 ธันวาคม 2010
    ลำดับ 3

ขอ 1 ชุดนะคะ แล้วจะจัดส่งซองไปให้นะคะ

ขออนุโมทนาบุญด้วยนะคะ

วราธิปติ์

5. วุฒิชัยนิค

วุฒิชัยนิค สมาชิก

ลำดับ 4
    นายวุฒิชัย ศรีสนิท
    [FONT=Times New Roman, serif][FONT=Angsana New, serif].TPI PL ([/FONT][/FONT]แผนกสำนักงานขาย ฝ่ายบริหาร[FONT=Times New Roman, serif][FONT=Angsana New, serif])[/FONT][/FONT]
    [FONT=Times New Roman, serif][FONT=Angsana New, serif]299[/FONT][/FONT][FONT=Times New Roman, serif][FONT=Angsana New, serif].5 [/FONT][/FONT][FONT=Times New Roman, serif][FONT=Angsana New, serif].[/FONT][/FONT]ทับกวาง อ[FONT=Times New Roman, serif][FONT=Angsana New, serif].[/FONT][/FONT]แก่งคอย จ[FONT=Times New Roman, serif][FONT=Angsana New, serif].[/FONT][/FONT]สระบุรี [FONT=Times New Roman, serif][FONT=Angsana New, serif]18260[/FONT][/FONT]

6. pachrai

pachrai Active Member

17 ธันวาคม 2009
    ลำดับที่ 5
    ขออนุโมทนาบุญด้วยครับ
    ขอรับจำนวน 1 ชุดครับ
    นายไพรัช สุทธิโพธิ์
    496 บ้านพักรถไฟก่อสร้าง ซอย 3
    แขวงบางซื่อ เขตบางซื่อ
    กรุงเทพฯ 10800

7. Kanyanat1

Kanyanat1 สมาชิก

ลำดับที่ 6

ขออนุโมทนาบุญด้วยนะค่ะ
    ขอรับ 1 ชุดนะค่ะ

กัลยณัฎฐ์ ฉายาลักษณ์
    ที่อยู่ บ้านรมยานนท์ 497 (ห้อง 2/2) ถ.พัฒนาการ ซ. พัฒนาการ 39 แขวงสวนหลวง เขตสวนหลวง กทม.10250

8. anan2099

anan2099 เป็นที่รู้จักกันดี

18 กรกฎาคม 2010
    ขอรับพระผงจักรพรรดิ์+ลูกแก้ว+แผ่นพับหลวงตาม้าสูตรหลวงปู่ดู่

ขอรับค้วยครับ ขออนุโมทนาสาธุ อันดับที่ 7

อนันตร์ภัทร นาควงษ์วาน
    26/2 ม.4 ต.ขุนแก้ว อ.นครชัยศรี
    จ.นครปฐม 73120

9. pataster

pataster เป็นที่รู้จักกันดี

-ขอรับ 1 องค์ครับ เดี๋ยวจะส่งซองไปให้นะครับ

10. หลานปู่ทวด

หลานปู่ทวด สมาชิกใหม่

ลำดับ 10 คุณครูดุจฤดี 49 ม.11 อ.กมลาไสย จ.กาฬสินธุ์ ขอรับเป็นคนสุดท้ายพอดีนะคะดีใจมาก จะส่งซองพร้อมแสตมป์มาให้อย่างด่วนนะคะ ขอบพระคุณมากคะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 19 มกราคม 2011
  11. Mac&Mint

Mac&Mint เป็นที่รู้จักกันดี

รบกวนขอปิดกระทู้นะครับ เกินจำนวนแล้วครับ แต่ไม่เป็นไรครับผมจะแจกให้กับคุณทิวาคนสุดท้ายนะครับ ขออนุโมทนากับทุกท่านที่มีจิตเป็นกุศลที่จะปฎิบัติธรรมนะครับ

12. Faithfully

Faithfully เป็นที่รู้จักกันดี

28 กุมภาพันธ์ 2009
    อนุโมทนาเจ้าค่ะ กำลังจะเดินทางไปวัดถ้ำเมืองนะเพื่อไปกราบนมัสการหลวงปู่ทวด หลวงปู่ดู่ หลวงตาม้าเจ้าค่ะ ขอบุญกุศลจงบังเกิดแด่ทุกท่านเจ้าค่ะ สาธุ

13. pachrai

pachrai Active Member

17 ธันวาคม 2009
    ขออนุโมทนาบุญด้วยครับ
    ผมได้รับพระแล้วครับ
    ขอขอบคุณ คุณสุพจน์ พัวพันปัญโญภาส และทีมงาน
    ขอใ้ห้ท่านเจริญในธรรมยิ่ง ๆ ขึ้นไปครับ
    ไพรัช สุทธิโพธิ์

14. pataster

pataster เป็นที่รู้จักกันดี

ได้รับพระแล้วครับ อนุโมทนาบุญนะครับ
    พัฒนรัตน์ วนัวัฒนกิจ