เหรียญเสมาเมตตา มหาเศรษฐี รุ่นแรก หลวงปู่คำผา ฆรมุตฺโต วัดป่าคำนกถัว จ.สกลนคร

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย arcaderp, 16 พฤศจิกายน 2013.

1. arcaderp

arcaderp เป็นที่รู้จักกันดี

18 สิงหาคม 2010
    เปิดจองราคาวัดครับ.............

เหรียญเสมารุ่นแรก หลวงปู่คำผา ฆรมุตฺโต วัดป่าคำนกถัว จ.สกลนคร

เหลือเหรียญเนื้อทองแดงอย่างเดียวครับ (เนื้ออื่นหมดแล้วครับ) เหรียญละ 150 บาท ค่าจัดส่ง EMS 50 บาท

ผู้สนใจจอง โอนเงินตามบัญชีด้านล่าง และแจ้งที่อยู่ไว้ในกระทู้ได้เลยครับ (โอนภายในวันศุกร์ที่ 22 พ.ย. 56 ครับ)

รับพระได้ประมาณกลางเดือนธันวาคม 2556 ครับ

2. ปิญญ์

ปิญญ์ เป็นที่รู้จักกันดี

25 กรกฎาคม 2012
    อยู่สกลนครค่ะ หลวงปู่ผา เป็นพระปฏิบัติดี ท่านกำหนดเห็นในใจในจิต มี
    เมตตา พูดตรง เพราะท่าน ดิฉันจึงได้เห็นทุกข์ชัดๆ เห็นธรรมตามมา