** เหรียญหล่อโบราณ เจ้าคุณเสงี่ยม วัดสุวรรณเจดีย์ ***

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย arcaderp, 21 พฤศจิกายน 2011.

1. arcaderp

arcaderp เป็นที่รู้จักกันดี

18 สิงหาคม 2010
    จะทยอยลงเรื่อย ๆ นะครับ

เหรียญแรกนี้ เป็นเนื้อสำริดขัดเงา แยกออกมาจากชุดกรรมการ 5 เหรียญ สร้างเพียง 39 ชุดเท่านั้นครับ เหรียญนี้หมายเลข ๒๑

จองแล้วครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

แก้ไขครั้งล่าสุด: 22 พฤศจิกายน 2011
  2. arcaderp

arcaderp เป็นที่รู้จักกันดี

18 สิงหาคม 2010
    เหรียญทองแดงผิวไฟแช่น้ำมนต์ ชุดกรรมการ หมายเลข ๒๑

บูชาแล้วครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

แก้ไขครั้งล่าสุด: 26 พฤศจิกายน 2011