เหรียญมนต์พระกาฬ ประสบการณ์มากมาย มาแล้ว หลวงปู่สิมพะลี วัดป่าวิชัยรวมมิตร

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย supako, 23 เมษายน 2012.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. supako

supako เป็นที่รู้จักกันดี

ประสบการณ์เหรียญมนต์พระกาฬทองแดง หลวงปู่สิมพะลี ธรรมวโร วัดป่าวิชัยรวมมิตร จ.เลย
    ท่านแรกถวายพระสงฆ์ที่อยุธยาท่านพกติดตัวท่านไปบิณฑบาตรท่านบอกว่ามาเห็นอีกทีคือตกใจเศษแก้วชิ้นใหญ่ที่ท่านเดินเหยียบท่านใช้คำว่า "มันดึ๋งหน่ะโยม มันไม่เข้า" แล้วท่านว่า ท่านนึกอยากฉันอะไรก็จะมีคนใส่บาตรอย่างนั้นด้วยหลายๆครั้ง ท่านบอกว่า มันเหมือนสมความปรารถนา
    ท่านที่2 ยาย ให้องค์ที่เคยเลี่ยมติดตัวให้แกไป ท่านโดนไฟช็อตโทรมาเล่าให้แม่ฟังว่า ช็อตนิ้วดำเลย แต่ตัวไม่เป็นอะไรเลย ไม่เจ็บ ไม่บวมที่นิ้ว
    ท่านที่3 น้า น้ากับคนบ้านเช่าห้องติดกัน ไม่ชอบหน้ากันเคยว่ากล่าวกัน น้าบอกว่าวันนั้นเดินสวนกันบนสะพานข้ามคลองซึ่งมันแคบ น้าเจอก็วางเฉยให้เดินผ่านๆกันไปไม่คิดจะใส่ใจแต่คนๆนั้นตั้งใจเดินชนไม่หลบให้ ชนไหล่แบบเจ็บ แต่น้าก็ไม่หันไปมอง ใจคิดไปว่าใครทำอะไรขอให้มันได้อย่างนั้น ให้หลังวันสองวันคือห้องมันติดๆกันน้าได้ยินคนอื่นมาถามหาคนที่เดินชนน้า ได้ยินเสียงแม่ของคนนั้นตอบว่า "มันไม่สบายปวดแข้งขาเดินไม่ได้ พ่อพามันไปอาบน้ำมนต์ ที่วัด"
    ให้หลังไปไม่กี่วันเดินเจอกันอีก น้าบอกว่ามันไม่กล้ามองหน้าน้าเลย เดินผ่านกันไปเลยค่ะ
    ส่วนตัวใช้ทองแดงลงยาเขียว ศัตรูมีค่ะ ยังกวนประสาทอยู่ ยังเมตตามันอยู่มาก ยังไม่อยากทำ เลยแค่พกติดตัวไว้ สวดคาถากำกับเหรียญทุกวันแล้วขอให้มนต์สะท้อนกลับทุกการกระทำไม่ว่าทางกาย วาจา ใจ ให้กลับไปหาคนที่ก่อกรรมกับเราให้ได้ผลเองสักวันค่ะ
    เล่าด้วยความสัจจริงตามที่เกิดขึ้นทุกประการค่ะ
    วัตถุมงคล ที่มีแร่เพิ่มพลังกาย สามารถใส่กันความหนาวเย็นได้ในระดับหนึ่งนะครับ ท่านใดที่ยังไม่มีลองหามาใช้ดูนะครับ

ขอเรียนเชิญบูชาขุนแผนพรายกุมารจ้าวป่า ร่วมสร้างวัดบ้านพรมเหนือ กับหลวงพ่ออดิเทพ เสกร่วมกับหลวงปู่สิมพะลี เริ่มส่งของได้ พฤศจิกายน 2558 หลวงพ่อบอกกันรังสีนิวเคลียร์กันฝนกรดได้

รอโอกาสดีๆจะนิมนต์หลวงปู่ท่านลงมา อีกนะครับ
    ที่ บ้านเลขที่ 35/445 ม.บ. ภัสสร 3 ตรงข้ามบิ้กชีคลองสาม(รังสิต-นครนายก)
    ช.8/2 ต.คลองสาม อ.คลองหลวง จ.ปทุมธานี
    ติดต่อรายละเอียด ไอดีไลน์ 0847739425
    โทร 0855519521,0847739425
    วันนี้ เมื่อกี้ ได้รับโทรศัพ จากคุณ ธนูศักดิ์ เบอร์ 0817646229 บอกคุณ เอ่ยแค่รูปหลวงปู่ที่ผมตัดออกมาจากหนังสือที่ลงโฆษณา เอามายกพนมมืออธิฐาน ขอให้เตนท์รถเจรจายอมความด้วยเถิด ทั้งๆที่ขอไปหลายครั้งหลายรอบแล้ว ไม่ยอมสักที พอขอเสร็จ โทรไปหาเลย ปรากกฏว่า ยอมชะงั้นคุณเอ่ย ผมนี้ขนลุกเลย พระในคอทั้งหมดถอดทิ้งหมดเลยครับ หลังจากนั้นนะเตนท์รถโทรกลับมาพูดดีมากๆผมจองคันใหม่ไว้เลย เหลือเชื่อจริง ขนาดผมยังไม่มีวัตถุมงคลของท่านสักชิ้นเลยครับ ขอเบอร์โทรหลวงปู่ไปด้วยแล้ว บอกเกิดมาเพิ่งเคยเจอพระดังๆเต็มคอผมถอดทิ้งหมดเลย

แก้ไขครั้งล่าสุด: 4 ธันวาคม 2018
  2. supako

ตะกรุดแมงปอ หรือตะกรุด เสริมพลังกาย รุ่น 2 ก็ว่าได้ครับ
    เพราะ วันสงกรานต์ลองให้หลานใส่กระเป๋ากางเกง วิ่งเล่นดู หลานบอก ลุงครับทำไม ตะกรุดมันร้อนๆอกมานอกกางเกง เลยถามไปว่า แล้วเหนื่อยไหม หลานบอก เอ่อใช่ๆ ไม่ค่อยเหนื่อยเลย วิ่งมาเล่นมาตั้ง 4 ชั่วโมงแล้ว นั่นแหล่ะประสบการณ์มาอีกตามเคย

จากนั้นเดินทางขึ้นไปที่ไร่ยางพารา ให้คนงานลองใส่ตะกรุดแมงปอดู ปรากฏว่า ทำงานตลอดแทบไม่มีหยุดเหงื่อแตกท่วมตัว บอกพี่ๆเอาอะไรมาให้ใส่ อยากแต่จะทำงานทั้งๆที่เหงื่ออกเต็มแต่ก็ไม่ค่อยเหนื่อยเลย

ร่วมสร้างปราสาทสุริยันต์ จันทรา ,ร่วมสร้างสถานที่ปฎิบัติธรรม วัดถ้ำวัวแดง ,ร่วมสร้างพระใหญ่กับหลวงปู่สิมพะลี ธรรมวโร

ชุดมหาจักรพรรดิ

3.เหรียญ ล.ป.เทพ เนื้อนวะ บูชา 599 บาท เหลือ 2 เหรียญครับ
    4.เหรียญ ล.ป.เทพ เนื้ออัลปาก้า บูชา 399 บาทเหลือ 5 เหรียญ
    5.เหรียญ ล.ป.เทพ เนื้อทองแดง บูชา 250 บาท เหลือ 15 เหรียญ
    6.พระผง ล.ป.เทพหน้าทอง บูชา 200 บาท เหลือ 20 องค์
    7.พระบูชา ล.ป.เทพ ขนาด 3 นิ้วสูง 8 นิ้ว 2500 บาท หมดแล้วครับ
    8. ตะกรุดมหาจักรพรรดิอุดแร่ บูชา 350 บาท หมดแล้วครับ

ชุดหลวงปู่สิมพะลี 115 ปี

1. รูปหล่อลอยองค์หลวงปู่เทพโลกอุดรเนื้อแร่น้ำพี้อุดแร่เพิ่มพลังกาย ติดจีวร
    สร้าง 999 องค์ บูชา 599 บาท เหลือ 2 องค์
    2. เหรียญมหาเศรษฐี2555 หลวงปู่สิมพะลี รุ่น 1 อายุ 115 ปี เนื้ออัลปาก้าอุดแร่ติดจีวร สร้าง 999 เหรียญ บูชา 499 บาท เหลือน้อยที่ผมเลข 2 หลักครับ
    3. เหรียญมหาเศรษฐี2555 หลวงปู่สิมพะลี รุ่น 1 อายุ 115 ปี เนื้อชินตะกั่วอุดแร่
    สร้าง 1,999 เหรียญ บูชา 399 บาท
    4. ตะกรุดแมงปอมหาเศรษฐี หลวงปู่สิมพะลี อุดแร่เพิ่มพลังกายแร่ดูดทรัพย์ ติดจีวร
    สร้าง 1,999 ดอก บูชา 299 บาท

มี ลูกค้าโทรมาขอบูชาตะกรุดแมงปอเพิ่ม สอบถามได้ความ ว่า พกใส่กระเป๋าเสื้อแล้วไปขายของได้ดี ทั้งๆที่คนอื่นขายไม่ได้เลย โทรสอบถาม 0892619487,0874685928
    ชื่อ คุณ พี่ วีระศักดิ์ อยู่ จังหวัดภูเก็ต นะครับ
    5.แผ่นยันต์รับทรัพย์ หลวงปู่สิมพะลี สร้าง 999 แผ่น บูชา 99 บาท ที่ผมหมดแล้วครับ
    ชุดหลวงพ่อดำ อารยธัมโม วัดป่ารัตนพรชัย มหาสารคาม
    1.เหรียญสุริยันจันทรา 2553 เนื้อนวะโลหะ 550 บาท มี 9 เหรียญ

2.เหรียญสุริยันจันทรา 2553 เนื้อทองทิพย์ 450 บาท มี 9 เหรียญ

3.เหรียญสุริยันจันทราเนื้อตะกั่ว 2553 เหรียญละ350 บาท มี 5 เหรียญ

4.รูปหล่อขนาดบูชานั่งบนพญานาคประมาณ 5 นิ้ว 2999 บาท ต้องจองไว้ครับ

สำหรับท่านที่ต้องการเปลื่ยนชีวิตรวยในชาตินี้แนะนำหนังสือ
    5.ตำราโสฬสสะระตะ รวมสูตรหวยรวยทั้งชาติ พร้อมพุทธมนต์ศักดิ์สิทธิ์ แก้กรรม ทำให้รวย
    สะเดาะเคราะห์ แก้กรรม ต่ออายุ เสริมดวงชะตา ราคา 199 บาท
    6.หนังสือ สัญลักษณ์แห่งอาร์เธอร์นอลถ้ามีการย้ายเมืองหลวงจะไปที่ใด คัมภีร์ถอดกายทิพย์ 259 บาท

ทั้งหมดนี้ ค่าส่ง 50 บาทพระบูชา 100 บาท

ธนาคารอยู่นี้ครับ
    ท่านใดสนใจโอนเงินร่วมทำบุญที่

ธนาคาร กรุงเทพ เลขที่บัญชี 0250065513
    สาขาย่อยเทสโก้โลตัสพระราม 2
    ชื่อ supakorn wongkh...
    โทร 0855519521,0828491028 <fieldset class="fieldset"><legend>รูปขนาดเล็ก</legend> [​IMG] [​IMG][​IMG] [​IMG][​IMG] [​IMG][​IMG] [​IMG] [​IMG]

[​IMG] [​IMG] [​IMG]

[​IMG] </fieldset>

3. supako

<table id="post6025336" class="tborder" align="center" border="0" cellpadding="6" cellspacing="0" width="100%"><tbody><tr valign="top"><td class="alt2" style="border: 1px solid #FFFFFF; border-top: 0px; border-bottom: 0px" width="175">พ่อน้องวี
    สมาชิก

พลังการให้คะแนน: 0 [​IMG]

</td> <td class="alt1" id="td_post_6025336" style="border-right: 1px solid #FFFFFF"> 1.ขอจองตะกรุดแมงปอ 1 ดอก
    2.ขอจองตะกรุดหนีบทรัพย์ 1 ดอก
    3.ขอจองผ้ายันต์จักรวาล 1 ผืน ไม่ทราบว่ายังมีของอยู่หรือไม่ถ้ามีขอจองครับ
    :cool:
    </td></tr></tbody></table>

4. hawnoi

hawnoi เป็นที่รู้จักกันดี

2 กุมภาพันธ์ 2008
    ถึงว่า หากระทู้ไม่เจอ ที่แจ้งโอนไป 950 บ. ในกระทู้เก่าอันนั้นรับทราบแล้วใช่มั๊ยคะ

5. supako

รับทราบแล้วครับและส่งของไปให้แล้วครับผม

เลขที่ใบส่งของ
    คุณ ชิน EI749845320TH
    คุณ พิพัฒน์ EI749845333TH
    คุณ ธนาเทพ EI749845347TH
    คุณ สุภวรรณ EI749845355TH
    คุณ สุภควัต EI74984564TH

6. supako

สมาชิกท่านใดพอจะมีหรือทราบสถานที่ในการจัดซื้อ วัตถุต่างๆตามนี้แจ้งให้ทราบหน่อยนะครับ ผมกำลังรวบรวมธาตุต่างๆเพื่อสร้างธาตุกายสิทธิ์ที่เหนือธาตุทั้งปวงที่มีในโลกนี้
    ความคืบหน้าเพื่อทำการทดลอง

ตอนนี้ก็ได้ ทองแดง มา 2 กิโล ตะกั่ว 2 กิโล ส่วนเงิน ทองเหลือง เหล็กกล้า กำลังตามล่าหาอยู่ครับ เหล็กไหล ทองคำ เหล็กน้ำพี้มีแล้วที่อาจารย์ รวมทั้งหมดนี้ได้ 8 ธาตุ เหลือธาตุที่ 9 คือ สมุนไพรต่างๆ เช่น ไพลดำ ใครทราบที่ขายบ้างครับ

เมื่อครบทั้ง 9 ธาตุแล้วก็จะเริ่มทดลองแต่จะไปลองที่ไกลๆหน่อยเพื่อเกิดความพิดพลาดระเบิดขึ้นมาจะได้ไม่มีใครรู้เรื่อง 555555555
    ฉะนั้นผมจะซะแวบไปซะแวบมา สมาชิกท่านใดสนใจในวัตถุมงคล นอกจากจะบูชาที่ผมแล้วก็สามารถไปบูชาตามศุนย์พระเครื่องชั้นนำทั่วไปได้นะครับ แท้แน่นอนครับ
    เมือสำเร็จแล้วก็จะได้ของดีไว้ใช้กัน สิ่งที่ผมทำออกมาก็คงครบถ้วน ตามความต้องการกับหลายๆท่านแล้ว สิ่งที่จะทำต่อไปก็คงจะทำธาตุกายสิทธิ์อันนี้เป็นสุดท้ายละครับ

ด้านเมตตาค้าขาย ก็จะเป็น ตะกุดดูดทรัพย์ ผ้ายันต์จักรวาล ตะกรุดแมงปอ

ด้านคงกระพันชาตรี เหนียว กันแก้คุณไสย มนต์ดำ ครอบจักวาล รูปหล่อหลวงปู่เทพโลกอุดร ทั้ง 2 รุ่นออกที่วัดถ้ำวัวแดงและวัดป่าวิชัยรวมมิตร

เพิ่มพลังกาย ก็เป็นตะกรุดเสริมพลังกายรุ่นแรก ตะกรุดแมงปอที่ถือว่า เป็น เสริมพลังกายรุ่น 2
    ป้องกันสนามแม่เหล็กเทียม ซ่อมแซมเซลล์ส่วนที่สึกหรอ ป้องกันพลังงานด้านลบ ก็ตะกรุดสลายกรรม

เมตตา ครอบจักรวาล ก็ เหรียญหลวงปู่สิมพะลี หลวงปู่เทพโลกอุดร

จับเงิน จับทองจากลูกค้า การพนัน ก็เป็นตะกรุดหนีบทรัพย์

สิ่งที่จะทำต่อไป ก็คงจะเป็นธาตุกายสิทธิ์ ตัวนี้ละครับ ถ้าสำเร็จก็คงได้ยลโฉมกันเร็วๆนี้ ถ้ายังไม่สำเร็จก็จะแจ้งความคืบหน้าเรื่อยๆนะครับ

7. supako

เลขที่ใบส่งของครับ

คุณ ทรงยศ EI749845523TH
    คุณ กฤษณา EI749845537TH
    คุณ อิศรา EI749845545TH
    คุณ บุญส่ง EI749845554TH

8. supako

115 ปี ยังเดินเหินได้ปกติ ดวงตานิ่งลูกตาไม่กลิ้งไปมา ท่านใดผมเจอสังเกตุเอานะครับ

วันที่ 30 เมษายน เดินทางขึ้นต่างจังหวัด สนใจ โทรเอานะครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      466.8 KB
      เปิดดู:
      743
  9. berbapor

berbapor เป็นที่รู้จักกันดี

พี่ตำรารวมสูตรหวยทำไมผมซื้อไม่ถูกสักที ....ใครมีเลขเด็ดช่วยกรุณาบอกต่อๆกันบ้างนะครับ...

10. supako

เส้นมีโชคลาภที่ลายมือ ที่ชี้ขึ้นไปนิ้วนางด้านฝ่ามือด้านขวาของท่านมีหรือไม่ครับ ถ้ายังไม่มีอย่าไปฝืนเล่นเลยครับ ยังงัยก็ไม่ถูก ถูกก็ไม่มีกำไรครับ

ผมว่าจะหยุดทำแล้ว แต่ครูบาอาจารย์มาบอกให้ทำอีกสักชิ้นนะ ก็เลยลองทำ ขึ้นมาใช้เอง ลองเสกเอง อัญเชิญบารมีครูบาอาจารย์ มาช่วยเสกด้วยลองใช้กับตัวเองและคนใกล้ชิด ปรากฏว่า นี่มันอะไรกัน มันแหกกฏธรรมชาติ แหกทุกกฏ ทุกวิชาเลยหรือนี่ ถ้าเราทำออกไปจะได้ไหม ลองจารทำต่อดูสิ ปรากฏว่า 1 สัปดาห์ทำได้แค่ 12 ดอก เพราะต้องใช้พลังจิต แรงมาก ฝืนพลังธรรมชาติมากๆๆ ยิ่งทำพลังยิ่งพุ่งขึ้น จักระที่ 1 ร้อนมากๆจนบริเวณร้อนไปหมดต้องหยุดทำ เมื่อหยุดแล้วปรากฏว่า จะหลับอย่างเดียว เลยทำได้แค่ 12 ดอกต่อ สัปดาห์ตอนนี้ก็ประมาณ 24 ดอกแล้ว จากนี้ไปประมาณ 3 อาทิตย์จะขึ้นไปที่ไร่ ทำการจารและเสกต่อไป
    มัน คืออะไร ผมเรียกว่า ตะกรุดดึงหรือเพิ่มเส้นลายมือ

ลายมือที่จางจะเข้มขึ้นมาก ลายมือตรงไหนที่ไม่มี เส้นไหนที่ไม่มีจะค่อยๆโผล่ขึ้นมา ผมกับคนใกล้ชิดญาติพี่น้องงงมากๆ ว่ามันเกิดขึ้นได้อย่างไร ใส่ตะกรุดติดตัวตลอดเวลา 1 สัปดาห์ ใส่วันที่สอง จะมีเส้นลายมือขึ้นมาอย่างเด่นชัดมาก เส้น วาสนา เส้นโชคลาภ เส้นอายุยืน เส้นลางสังหรณ์ เส้นหัวใจขึ้นมาครบหมดเลย อย่างเส้นวาสนาที่ชึ้ขึ้นไปนิ้วกลางจะชัดมากเส้นทะลุขึ้นไปจ่อที่โคนนิ้วกลางเลยทีเดียว

11. supako

ผมก็เลยมานั่งคิดว่า เฉพราะกลุ่มของเรา หรือญาติพี่น้องของเราแค่นั้นหรือ ก็เลยอยากทดลองกับสมาชิกท่านอื่นๆดูบ้าง ท่านใดสนใจเอาไปทดลอง ลงชื่อ ส่งชื่อที่อยู่เข้า pm ไว้นะครับ ลงมาจะจัดของส่งไปให้ ขอสัก 20 ท่านนะครับ
    ระหว่างที่รอผมให้เขียนลายมือเดิมของท่านไว้ หรือถ่ายรูปไว้ยิ่งดีนะครับ แล้วเมื่อลองแล้วก็ให้ส่งผลการทดลองด้วยนะครับเพื่อเป็นวิทยาทาน เพราะในส่วนญาติพี่น้องและคนใกล้ชิดผม ผมเคยเปิดเส้นลายมือไว้ให้หรือดึงเส้นลายมือไว้ แต่ก็ขึ้นมาแป็ปๆพอนานๆไปก็หายไปอีกแต่หลังจากที่ใส่ตะกรุดแล้วเส้นไม่หายยิ่งใส่ยิ่งชัด เส้นเดิมยิ่งลึกกว่าเก่ามาก
    ท่านใดสนใจ ก็ลงชื่อไว้นะครับ ผมเดินทางขึ้นต่างจังหวัดวันนี้ครับ

ลงชื่อ 1.
    2.............
    3...........
    จนถึง 20 ท่านนะครับ
    ค่าส่ง ท่านจะส่งให้ผมหรือให้ผมส่งให้ฟรีก็ไม่มีปัญหาครับ

ลงชื่อไว้รอนะครับ

12. berbapor

berbapor เป็นที่รู้จักกันดี

ขอด้วยครับผม......ของอย่างนี้ต้องลองครับ

13. hawnoi

hawnoi เป็นที่รู้จักกันดี

2 กุมภาพันธ์ 2008
    ขอด้วยจ้า ของดีอีกละ

14. sayank

sayank เป็นที่รู้จักกันดี

ขอจอง 1 ดอก ครับ

15. เอกไชย12345

เอกไชย12345 เป็นที่รู้จักกันดี

ขอจอง 1 ดอก ครับ<!-- google_ad_section_end -->

16. itr

itr เป็นที่รู้จักกันดี

18 กรกฎาคม 2011
    ลำดับที่ 5 ขอลงชื่อรับด้วยครับ

17. sky6

sky6 เป็นที่รู้จักกันดี

ลำดับที่ 6
    ขอรับไว้บูชา 1 ดอก ครับ
    ประพัฒน์ ไชยโยธา

18. คณโฑ

คณโฑ เป็นที่รู้จักกันดี

5 กุมภาพันธ์ 2010
    ลำดับที่ 7 ครับขอด้วยครับ

19. ชาลี(ตรี)

ชาลี(ตรี) เป็นที่รู้จักกันดี

8 กุมภาพันธ์ 2008
    ลำดับที่ 8 ขอลองด้วยครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 30 เมษายน 2012
  20. victorvee

victorvee เป็นที่รู้จักกันดี

28 กันยายน 2010
    มาเป็นลำดับที่ 9 ครับ เลขสวย

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้