เลขหลวงพ่อปากแดง 16เมย52

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย littleweb_cs, 14 เมษายน 2009.

1. littleweb_cs

littleweb_cs เป็นที่รู้จักกันดี

25 พฤศจิกายน 2008
    งวดวันที่ 16 เมย 52
    9
    162

19 29 69 96
    16 26 61 91
    12 21 62 92

งวดที่แล้ว คนถูกกันทั่วเมือง เลข 3 ตัวบน ท่านให้มา แม่นจิงๆ
    รอพิสูจน์งวดนี้จะแม่นอีกหรือป่าว อิอิ
    ท่านให้ถุกมาหลายงวดแล้ว

ถ้าใครถูกหวย อย่าลืมแบ่งเงิน ส่วนนึงไปทำบุญด้วยนะจ๊ะ
    :z15
    ที่มา :FW MAIL

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      26 KB
      เปิดดู:
      1,357
      ขนาดไฟล์:
      25.1 KB
      เปิดดู:
      975
    แก้ไขครั้งล่าสุด: 14 เมษายน 2009
  2. น้องฟาง

น้องฟาง เป็นที่รู้จักกันดี

ท่านให้เลข กลับไป กลับมา เป็นชุดแบบนี้เยเหรอครับ
    น่าจะ 2,3 ตัวตรงๆเลขเดียว

3. littleweb_cs

littleweb_cs เป็นที่รู้จักกันดี

ก้ลองแทง 162 ตรง โต๊ด เอาจิ

งวดที่แล้วท่านให้ 758
    ออก 816578
    (ถูกโต๊ดกันเพียบบบบบ เจ้ามือหวยใต้ดิน หมดไป 2-3 ล้าน กับเลขนี้)
    อย่าแทงหวยแบบหักโหม แทงให้พอๆดี ตามกำลังทรัพย์ที่มี
    ขอให้เฮงๆกันทุกท่าน อย่าลืมทำบุญด้วยน้า สาธุ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 14 เมษายน 2009
  4. ภัทรอังคาร

ภัทรอังคาร เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณนะค่ะ ที่มาบอก เคยจุดธูปอธิษฐานถึงท่านกลางแจ้งค่ะ ว่าขอให้ท่านประทานโชคลาภสามารถปลดภาระหนี้ได้ทั้งหมดหรือบางส่วนก็ได้ ถ้าท่านทำให้ประสบผลสำเร็จก็จะไปกราบท่านทันทีที่นครนายก และจะถือโอกาสไปกราบคุณพ่อบังเกิดเกล้าที่อยู่นครนายกด้วยค่ะ จุดธูปขอมาได้เกือบเดือนแล้วค่ะ จะรอซื้อดูนะค่ะเลขนี้ เพราะเป็นเลขประจำตัวพอดีเลยค่ะ

5. littleweb_cs

โมทนา สาธุ ขอให้พี่มีโชคลาภ ปลดหนี้ได้ไวๆนะจ๊ะ

6. สงบระงับ

สงบระงับ เป็นที่รู้จักกันดี

เคยไปกราบหลวงพ่อปากแดง(ตอนนั้นไม่ทราบว่าที่วัดนี้ให้หวยแม่นมากๆ)เข้าโบสถ์ไม่ได้เลยคนแน่นมากๆอยากเข้าไปกราบท่านใกล้ๆเลยตั้งจิตถึงหลวงพ่อปรากฏว่าคนว่างพอมีช่องทางเดิน เลยได้เข้าไปในโบสถ์สมใจเลยค่ะ พอกราบเสร็จออกมาหันกลับไปคนก็แน่นจนไม่มีช่องทางเดินเหมือนเดิมราวปาฏิหาริย์
    และหวยที่เขาเขียนแปะไว้ อยู่ที่แม่ตะเคียนเงิน ตะเคียนทอง และที่เจ้าแม่กวนอิม แต่ที่หลวงพ่อปากแดงไม่มีค่ะ แต่เขาก็พูดกันว่าเป็นหวยหลวงพ่อปากแดง แต่งวดนั้นหวยก็ออกตรงจริงๆ แม่นมาก (ไม่ได้ซื้อค่ะ ที่บ้านไม่ค่อยได้เล่นหวยกันไปขอพรเรื่องค้าขาย)ทึ่งเลยเพราะตอนหลังมาทราบว่าวันใกล้หวยออกคนแน่นมากๆ
    อนุโมทนาบุญกับทุกท่านที่ได้ลาภแล้วแบ่งเงินไปทำบุญด้วยค่ะ

7. littleweb_cs

วันใกล้หวยออก คนแน่นวัด รถติดประมาน 4-5 กิโลได้ อิอิ

ท่านให้ตรงๆ หลายงวดแล้ววววววววววว

สำหรับคอหวย งวดนี้ก้ลองแทงดูนะ เผื่อจะมีลาภ อิอิ

8. littleweb_cs

ตอนนี้เลข 162 มาแรงมาก

ขอให้ออกแม่นๆอีกงวด ประชาชน จะได้มีลาภ หลังสงกาน สาธุ

(เราไมได้แทง แม่ห้ามเล่น เพราะจะสอบ)

9. ภัทรอังคาร

เมื่อเช้าพี่ซื้อล๊อตเตอรี่ที่ร้านปากซอยหน้าบ้านไว้คู่ 1 แล้ว 862 เขาไม่มี 162 ก็ถือซะว่าถ้ามัีนออก 62 ก็โอนะ ขอบคุณสำหรับพรที่ให้นะจ๊ะ ถ้ามีโชคมีลาภพี่อุ้มจะไม่ลืม littleweb เลย เดี๋ยวต้องรองหาซื้อ 162 ดู ขอให้แม่นจริงๆทีเถอะ ตอนนี้เศรษฐกินแบบนี้ บ้านเมืองวุ่นวาย ทุกคนก็รอปาฎิหารย์กันทั้งนั้น ถูกหวยกันก็พากันมีกินมีใช้ สงสารคนจนจ๊ะ

เพราะพี่ตั้งใจอยากไปกราบหลวงพ่อปากแดงมากเลย แล้วก็อยากไปหาพ่อบังเกิดก้าว เป็นครั้งที่ 2 ถึงเขาจะไม่เห็นเราเป็นลูกก็เถอะ ไม่อยากติดหนี้เวรกรรม เกลียดแค้นเขา ชาติหน้าหากต้องกลับมาเกิดอีก จะได้มีครอบครัวที่สมบูรณ์ อยู่กันพร้อมหน้าพ่อแม่ลูก ไม่ใช่เกิดมาอาภัพพ่อ แบบชาตินี้ เลยทำให้เราใช้ชีวิตไม่เหมือนคนอื่นเขา แล้วก็เกลียดผู้ชายไปเลยเพราะเหตุนี้ ก็ว่าจะไปขออโหสิกรรม จะได้ตัดเวร ตัดกรรมที่มีต่อกัน

ปล หวยที่ออกงวดที่แล้ว ทะเบียนรถ พี่อุ้มเลยนะ 578 แต่มะได้ซื้อ ทะเบียนรถพี่อุ้มออกเกือบทุกงวด แล้วก็ 50 ก็เป็นเตียงที่พี่อุ้มไปนอนผ่าตัดที่โรงพยาบาล เตียงที่ 5 ตอนนั้นก็ไม่รู้จะซื้ออะไรเพราะเตียงมันมีเลข 5 ตัวเดียว พอถึงเวลาหวยออก 50

แก้ไขครั้งล่าสุด: 15 เมษายน 2009
  10. littleweb_cs

ปรารถนาสิ่งใด ขอให้พี่ได้สิ่งนั้น ตามที่พี่ตั้งใจนะจ๊ะ

วันนี้เพื่อนๆ ก้โทมาขอเลขหลวงพ่อปากแดงกันหลายคนแล้ว งวดที่แล้ว เพื่อนก้ถุกกันหลายคน

เลขดังแบบนี้จะซื้อยากหน่อย

ถ้าซื้อใต้ดิน ก้อาจจะอั่นให้ครึ่งราคา

เราซื้อไม่ได้ แต่จะให้พ่อ หรือแม่ลองซื้องวดนี้เหมือนกัน อิอิ<!-- google_ad_section_end -->

ปล.คนที่เจ้บป่วย หรือเสียชีวิตส่วนใหญ่ จะเปนเลข 0
    พี่ต้องให้คนที่เล่นหวยเก่งๆ เขาคิดให้ อิอิ หรือไม่ก้ซื้อหนังสือทำนายฝันมาอ่าน อิอิ

11. เด็กไร้เดียงสา

เด็กไร้เดียงสา เป็นที่รู้จักกันดี

เลขที่ได้มามีที่มาที่ไปครับคนในวงในรู้ดีครับผม แต่งวดนี้ 16 เมษายน ไม่แน่ใจครับแต่หลวงพ่อท่านศักดิ์สิทธฺด้วยพลังแรงศรัทธาครับคนไปทำพิธีมากครับสะเดาะเคาะรห์นอนโลงผมยังแนะนำให้คนที่รู้จักไปทำเลยครับทำแล้วดีครับขอยืนยันจริงๆครับไม่ได้เชียร์ครับ

12. ภัทรอังคาร

น้องรัก ตอนแรกพี่อุ้มก็คิืดอย่างงั้นเหมือนกันแหละ ว่าเราคงไม่รอด มานอนเตียง 5 มันก็น่าจะตีเป็น 50 แต่ด้วยความที่เจ็บปวดอยู่มันก็เลยคิดไม่ออกอ่ะจ๊ะ พี่อุ้มก็เลย ซื้อไป 251 เพราะอยู่ ชั้นสอง วอร์ดหนึ่ง เตียงห้า อิอิอิ ไม่รู้คิดไปได้ไง หนังสือทำนายฝันที่บ้านพี่อุ้มก็มี แต่มะค่อยเชื่อเพราะเคยเปิดซื้อมันก็ไม่ยักกะถูก เอางานนี้แหละ ถ้างานนี้พี่อุ้มมีบุญวาสนาร่วมกับหลวงพ่อปากแดง และพ่อเจริญ ของพี่อุ้มๆก็คงถูกและได้ไปนครนายก เพื่อกราบทั้งสองท่าน จะได้นำเงินที่ถูกไปทำบุญด้วย จริงๆๆนะเนี่ย อยากถูกมากเลยอ่ะ อยากไปเคลียร์ความรู้สึกให้หมดกับพ่อ ไม่งั้นหากตายกระทันหัน หรือพ่อพี่อุ้มเสียไปก่อนก็หมดกัน ติดกันไปข้ามภพชาติอีก

แล้วมาบอกพี่อุ้มทุกงวดนะ ถูกงวดไหนก็ไปงวดนั้นแหละ แล้วทำไมถึงซื้อไม่ได้ละพี่งง แต่ก็ดีให้พ่อแม่ซื้อให้นะแหละดีแล้ว เผื่อท่านให้โชคลาภ เมื่อคืนพี่อุ้มหลับไปก็ฝันมีคนมาบอก สามตัวเลย แต่พี่อุ้มไม่ค่อยอยากเชื่อความฝันหรอก แล้วอีกอย่างตื่นมันก็คลับคล้ายคลับครา กลัวไม่แม่นยำอ่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 15 เมษายน 2009
  13. makigochan

makigochan ผู้ดูแลเว็บบอร์ด ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

ของเรา ซื้อลอตเตอรี่ 70 07 71 17ค่ะ ครบรอบ เจ็ดสิบปีกองสลาก
    แต่หวยหลวงพ่อนี่ ก็จะไปลองซื้อเหมือนกัน เพิ่งมาเข้าเว็บ วันนี้ค่ะ

14. littleweb_cs

อิอิ ถ้าได้เลขจะมาโพสบอกที่ห้องนี้แหละจ้า
    เหตุผลที่ซื้อหวยไม่ได้......เพราะว่ากำลังจะไปสอบรับราชการ วันที่ 19 เมษ52 นี้ แม่ก้เลยสั่งห้ามแทงหวย กัวจะถุกหวย แล้วจะสอบไม่ติด มันเปนเคล็ด เขาเชื่อกันแบบนั้นไง ก้เลยแทงไมได้ จนกว่าจะสอบเสร็จ

เมื่อคืนก้ฝันว่า อุ้มพระพุทธรูป 2 องค์ เหมือนพระพุทธชินราชองค์นึง ส่วนอีกองค์ จำลักษณะได้ไม่ชัดเจน แล้วเอาพระใส่กระเป๋าไว้ 2 องค์เลย
    เขาทำนายว่า ถ้าฝันถึงพระ คิดสิ่งใด จะประสบความสำเร็จ จะมีเรื่องดีๆเข้ามาอิอิ เมื่อก่อนแม่เราเคยฝันถึงพระแบบนี้แหละ ตรงแท่นพระมีเลข 3 ตัว แม่ถูก 3 ตัวบนตรงๆเลย ถูกสองแสนห้า แต่เมื่อคืน คิดเอาเองว่า ท่านคงจะมาให้กำลังใจ เพราะจะสอบแล้ว อิอิ

15. littleweb_cs

เคยได้ยินเหมือนกันว่า คนไปนอนโลงศพกันเยอะมาก ต้องจองคิวนอน ไปเช้าๆ ได้นอนตอนบ่ายโน่น ท่านศักดิ์สิทธิ์จิงๆ

16. ภัทรอังคาร

จ๊ะ ถูกต้องแล้ว ฝันเห็นพระ ก็จะประสบความสำเร็จ สมหวังทุกประการจ๊ะ ก็ดีแล้ว เอางานก่อนดีกว่าเนาะ หวยเมื่อไหร่ก็ถูกได้ ก็ขอให้ประสบความสำเร็จในหน้าที่การงาน และเจริญยิ่งๆขึ้นไป ทั้งทางโลก และทางธรรมนะจ๊ะ

17. ภัทรอังคาร

แงๆๆ ทำไมละ หาซื้อที่ไหนไม่ได้ เจ้ามือก็มะรับด้วยนะ ออกมางานนี้หงายท้องแน่เลยอ่ะ

18. littleweb_cs

ตอนนี้เจ้ามือ รับแทงเลขหลวงพ่อปากแดง แต่จ่ายครึ่งเดียว

19. littleweb_cs

แทงไปแล้วเมื่อกี้ ฝากแทงไหม อิอิ

20. ภัทรอังคาร

แล้วจะโอนตังค์ให้ยังไงละจ๊ะ พี่อุ้มกว่าจะออกไปข้างนอกได้ก็ช่วงบ่านนู่นเลย แต่ก็อยากแทงอ่ะ อิอิอิ เดี๋ยวได้โดนแบนแน่เลย