เพ่งจิตสัมผัส..ได้ทางโทรศัพท์และทางกระทู้ถามคำถามทิ้งไว้คนละ 1 คำถาม

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย interpoo, 30 พฤษภาคม 2013.

1. interpoo

interpoo เป็นที่รู้จักกันดี

25 กรกฎาคม 2011
    http://palungjit.org/threads/%E2%98%86%E2%98%A3~-%E0%B8%9E%E0%B8%A5%E0%B8%B1%E0%B8%87%E0%B8%88%E0%B8%B4%E0%B8%95%E0%B8%AA%E0%B8%B1%E0%B8%A1%E0%B8%9C%E0%B8%B1%E0%B8%AA-~%E2%98%A3%E2%98%86.299399/ ประวัติของดิฉันไปอ่านก่อน...

ทุกวันจันทร์ เพ่งจิตให้ฟรี!!!!! 3 ทุ่มครึ่งขึ้นไปถึง 5 ทุ่มครึ่ง (บางวันก็เหนื่อยก่อน ก็ จะได้ 5 ทุ่ม)

การจองเพ่งจิต.... ได้ทุกวัน เวลา 18.40 น. เวลา 18.20 น. 1 ทุ่ม 2 ทุ่ม 3 ทุ่ม 4 ทุ่ม... ใช้เวลาประมาณ 1 ชม. แล้วแต่คำถาม... แม่นจริง ... มีคนการันตีเยอะ
    สามารถโทรมาจองได้ที่

ดีแทค 080-5046954
    วัน-ทู-คอล 088-4389044
    ทูมูฟ 095-4623183

หรือ interpoo@gmail.com ส่วนการจองล่วงหน้า ปูจะขอค่าดูไว้ไปทำบุญกะซื้อของที่พังจากการเพ่งจิต.... จำนวน 290 บาท... จะโอนก่อน หรือ โอนทีหลังก็ได้ค่ะ...

นิชานาถ มัธยมสุข
    ธ.กรุงเทพ สาขาถนนนเรศวร 549-0-54560-4

ทุกวันจันทร์ 3 ทุ่มครึ่งขึ้นไปถึง 5 ทุ่มครึ่ง... เพ่งจิตให้ฟรีจ้า...

แก้ไขครั้งล่าสุด: 19 ตุลาคม 2013
  2. interpoo

เออ ลืมบอกไปว่า ... ขอพูดตามที่เห็น ... ไม่ปลอบใจนะคะ .. ใครที่คิดว่า จะมาให้ปลอบใจ หรือ ขวัญอ่อน อย่าดูเลยค่ะ... เพราะว่า การเพ่งจิต ปูจะเห็นอนาคต เช่น อุบัติเหตุ หรือ การตายของบุคคล ฉะนั้น ... อย่ามาท้าทาย เพราะว่า เพ่งจิตเห็นคนตาย 7 คนแล้ว ตายเรียบ

ถ้าใครเคยอ่านในเว๊ปพลังจิต กระทู้ปู จะรู้ว่า เราแม่นยำแค่ไหน โดนเฉพาะการเพ่งจิตเฉพาะบุคคล ... เห็นแขนหัก ไม่นานก็หัก หรือเห็น เนื้องอก เห็นอนาคตข้างหน้า ที่มันจะเกิด ทั้งเด็กในท้อง ที่จะบอกได้ว่า หน้าตาอย่างไง... ผม หยิก ผิวสี หน้าตา...

3. llคนธรรมดาll

llคนธรรมดาll สมาชิก

17 มิถุนายน 2011
    น่าลองจริง

4. *~INDRA~*

*~INDRA~* Active Member

ผมอยากปรึกษาด้วยครับ จะติดต่อไปนะครับ

****แต่วันนี้วันพฤหัสแล้ว งั้นผมจะรอจันทร์หน้าเลยสิครับ*** o_O

5. สิบหก

สิบหก เป็นที่รู้จักกันดี

17 พฤศจิกายน 2010
    อ้าวมีวัดดวงอีกกรรม ............... ไม่เคยได้ดูเลย

6. interpoo

คนโทรเยอะมากกกกกกกกกกก ค่ะ ... เมื่อวาน 128 สาย...

มีเบอร์นึง โทรคนเดียว 99 สาย.. ยังไม่ได้รับ.. แต่โทรไปอีกที หลับไปแล้ว

7. มิฌา

มิฌา สมาชิก

16 กุมภาพันธ์ 2012
    โทรไปต้องแจ้งวันเดือนปีเกิดไหมคะ

8. interpoo

ไม่เอา วันเดือนปีเกิดจ้า... ดูแบบนั้นไม่เป็น

ปูจะเห็นเป็นภาพ ขึ้นมาจ้า...

เมื่อคืน เพ่งจิตแบบ เห็นหน้าเลย... เห็นรูปร่าง ลักษณะเค้า

หน้าตา จนถึง ไฝ แถมบอกเค้าไปว่า ไฝที่เห็น มันแดงแล้ว ไปทำอะไรมา ... เค้าก็บอกว่า ไฝไปตัดมา.. เลยเป็นแผลเป็นเล็กน้อย (เล็กจริง) แต่ถ้าเพ่งจิตปัจจุบัน จะเหนื่อย

ฉะนั้น ถ้าไม่จำเป็นขอไม่เพ่งจิตดูใบหน้า นะคะ ... ประมาณให้ทายสีเสื้อที่ใส่อยู่ปัจจุบันก็ เช่นกัน ปูทายได้จริงค่ะ... คนสงขลาลองมาแล้ว... ทั้งบ้านเค้าเป็นแบบไหน ลักษณะไหน อยู่ชั้นไหนของบ้าน ห้องนอนเป็นแบบไหน ก็ เคยทายมาหมดแย้ว...

แต่ว่า ขออนุญาติ เพ่งจิตเป็นบางวันนะคะ เพราะว่า ปูทำชิงโชคด้วย บางที ก็ ไม่ค่อยจะว่างหรอกค่ะ... ถ้าสมาธิ จิต ไม่นิ่งพอ มันก็จะไม่เห็น ฉะนั้น ขอบอกเลยว่า อาจจะไม่เพ่งจิต ในวันจันทร์ถึงพุธ เป็นบางวัน เพราะอาจจะมีธุระหรือไปต่างจังหวัด จ้า

บางคน รอเพ่งจิตถึง 2 เดือน (โทรทุกอาทิตย์ แต่ไม่ได้รับสาย) เพราะปูจะรับสายแล้ว เพ่งจิตไปเรื่อยๆ จนกว่า คนให้เพ่ง จะพอใจ... ก็เลยรับสายได้จำกัดค่ะ... คืนนึง อาจจะได้ แค่ 10 คน เป็นอย่างมาก ... เพราะเมื่อก่อน ให้แค่ สายละ 1 คำถามแล้ว สงสารเค้าอ่ะ ... เพราะว่า คนโทรมา เค้าก็ บอกว่า ยากกว่า จะติด... ฉะนั้น ขอเคลียเป็นคนๆ ไปเลยนะคะ

ถ้าคนสนิท ปูจะโทรไปบอกเลขหวย... หรือเค้าจะโทรถามว่า งวดนี้ เค้ามีโชคไหม... มันก็ แปลกดี ที่เราจะเห็นโชคเค้าด้วย... เช่น เห็นว่า จะถูก 3 ตัวโต๊ด 2 ตัวล่างด้วย... ก็ได้จริงๆ ตามนั้นเลย... จนเดี๋ยวนี้ ก็มีคนโทรทุกงวด เอิ๊กๆ

9. daorabbit

daorabbit Active Member

สวัสดีค่ะ คุณปู
    ไม่ทราบว่า หลังจากสามทุ่มครึ่ง จะสามารถโทรไปได้ไม่เกินกี่โมงเหรอค่ะ
    (ปกตินอนดึกอ่าค่ะ กลัวโทรไปดึกเกินไปจะรบกวนอ่าค่ะ)

10. gupeanasud

gupeanasud สมาชิกใหม่

แล้ววันนี้โทรได้ไหมครับคือผมอ่านกระทู้แล้วนะ แต่เห็นว่าโพสวันนี้น่ะครับ

11. interpoo

เพ่งจิตเฉพาะจันทร์ถึงพุธ เวลา 3 ทุ่มครึ่งขึ้นไปค่ะ... โทรวันอื่ืน คุยเล่นกันอย่างเดียวจ้า... ไม่เพ่งจิต นอกจากนัดไว้... เพราะแค่นี้ ก็ เครื่องใช้ไฟฟ้าพังกระจาย... แล้วจ้า

12. interpoo

กลางคืนไม่ได้นอนค่ะ... แต่รับเพ่งจิต แล้วแต่กำลัง เพราะว่า ถ้าวันไหนเยอะๆ ก็ หมดแรง ก่อน เที่ยงคืน ... แต่ถ้าคุยเล่น ก็ โทรคุยได้จ้า ดึกๆ

13. daorabbit

daorabbit Active Member

ขอบคุณมากนะคะ ^^
    ไม่รู้ว่าดวงจะมีโอกาสได้ให้คุณปูช่วยดูดวงให้รึเปล่า แต่จะพยายามลองโทรไปนะคะ :VO

14. Bonsaiza

Bonsaiza เป็นที่รู้จักกันดี

ช่วยดันกระทู้คะ แอบติดตาม catt1

15. อาจารย์หนู

อาจารย์หนู สมาชิก

อยากโทรไปหาแต่ไม่รู้จะถามอะไร 555+ เพราะดูดวงไม่บ่อย
    มีโปรโมชั่นทักเองเลยไหมครับ แบบว่าอะไรที่เจ้าของ ดวงควรรู้
    ที่สำคัญอะไรแบบนี้

16. pomkiatisuk

pomkiatisuk เป็นที่รู้จักกันดี

5 มิถุนายน 2006
    คุณปู เมตตาจัดให้ผมหน่อยสิครับ เรื่องคู่เพียวๆ

17. chatyamn

chatyamn เป็นที่รู้จักกันดี

14 มิถุนายน 2005
    ไม่กล้าโทร.ไปถามเลย อิอิ นอนแก้ผ้าทุกวัน (โป้ อาย).....แต่ถ้าโทร.ไปก็คงไม่ทันคนอื่นแน่เลย....โมทนาบุญด้วยจ้า.

18. สิบหก

สิบหก เป็นที่รู้จักกันดี

17 พฤศจิกายน 2010
    แล้วคุณจะอึ้ง เพราะว่าไม่ได้ดูสะที อึ้งไปเลย อึ้งจนเป็นอึ่งอ่างเลย

19. tuti

tuti เป็นที่รู้จักกันดี

คุณปู นอกเหนือจากเวลาที่แจ้งไว้ อาจจะโทรไปทักคุยด้วย ไม่ก็ถามหวย กิกิกิกิกิ นะคะ

ไม่รู้อะไรมากแต่อยากเป็นแฟนคลับคุณปูแล้วค่า

20. อาจารย์หนู

อาจารย์หนู สมาชิก

มีโปรมรชั่นสำหรับ คนดูไม่เป็นไหมครับ แบบว่าไม่รู้จะถามอะไร
    แล้วพี่ปู ทักเลยแบบว่า ทักเรื่องสำคัญใหญ่ๆที่ควรรู้ อะไรแบบนี้