เพลงมวกเหล็กเมืองงาม น้าหมู เคนทดลองโพสต์

ในห้อง 'เพลง ลูกทุ่ง-เพื่อชีวิต' ตั้งกระทู้โดย kendozo, 16 พฤษภาคม 2019.

1. kendozo

kendozo เป็นที่รู้จักกันดี

24 กันยายน 2007
    เพลงมวกเหล็กเมืองงาม น้าหมู เคนทดลองโพสต์

ไฟล์ที่แนบมา:

2. sherbet4

sherbet4 เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีครับพี่เคน
    มาฟังพี่ร้องเพลง
    ต้องบอกเลยว่า เสียงร้องที่เป็นเพื่อชีวิตต้องเป็นแบบนี้เลย
    ต้องมาจากวิญญาณจริงๆ อย่างที่พี่ร้องมาในเพลงนี้
    เห็นว่าอันนี้แค่ทดลองโพสต์
    ของจริงอีกทีมาเมื่อไหร่ หรือพี่อยากร้องอีกเมื่อไหร่ ก็ร้องมาให้ฟังกันนะครับ
    ผมจะเข้ามาฟัง และเป็นกำลังใจ

ยิ้มเหงาๆ เศร้าพองามๆ เพลงนี้ถ้าพี่ร้องนะ
    ผมจะกรี๊ด..เอิ้กกกกกก