เช่าบูชาพระหลวงตาม้า วัดถ้ำเมืองนะ รายได้เข้าวัดทั้งหมดครับ

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย supachaisook, 23 ธันวาคม 2009.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. supachaisook

supachaisook เป็นที่รู้จักกันดี

[​IMG][​IMG][​IMG]
    ขอเชิญร่วมบุญ บูชาพระรูปเหมือนหลวงปู่ดู่ พรหมปัญโญ
    ขนาดหน้าตัก ๕ นิ้ว สูง ๑๒ นิ้ว
    รุ่นประวัติศาสตร์ บนฐานบันทึกเรื่องราว
    หลวงปู่ยืน-เดิน ๕ อิริยาบท

พลาดไม่ได้ด้วยประการทั้งปวง!!!
    บูชา ๑ องค์ ๖ รูปลักษณ์ เปรียบดัง ๖ องค์

รายได้ทั้งหมดสมทบทุนเข้า "กองทุนพรหมปัญโญ"

พระหลวงปู่ดู่ชุดนี้ ใช้ชนวนหลักจากหลวงปู่ทวดที่หล่อวัดสะแก...
    พิธีในวันนั้นเป็นอย่างไรบ้าง ทุกท่านที่ไปร่วมพระหลวงปู่ดู่ชุดนี้ รวมกระแสเต็ม ๆ
    ของต้นธาตุบุญ สถานที่ทั้งสองแห่ง...

ทุกอย่างเป็นไปตามวาระ เป็นสเต็ป..
    จากหลวงปู่ทวด มาถึงหลวงปู่ดู่
    จากวัดสะแก มาถึงวัดถ้ำเมืองนะ...

---------------------------------------------------------------
    - ร่วมบุญบูชาองค์ละ ๓,๐๐๐ บาท

- กรณีจัดส่งไปรษณีย์เพิ่มค่าส่ง ๓๐๐ บาท

- เช่าบูชาโดยตรงได้ที่

0815850595
    อ.เปา(ปัณณธร)

หรือ E-mail ไปที่

powpnt@hotmail.com
    <TABLE class="fontT2 fontMedGray" cellPadding=0 _no_widget="true"><TBODY><TR style="MARGIN-BOTTOM: 3px" class=msgHeaderContainer><TD id=1_messageHeaderLabelCell _no_widget="true">

</TD><TD _no_widget="true"></B>

</TD></TR></TBODY></TABLE>- การโอนเงิน </B>
    บัญชี พระวรงคตวิริยโร ( หลวงตาม้า)
    ธนาคารกสิกรไทย
    สาขาถนนมูลเมือง จังหวัดเชียวใหม่
    เลขที่ 382-2-23925-8

- โอนเงินแล้วโพสหลักฐานการโอนเงิน
    และที่อยู่จัดส่งพระ (กรณีส่งทางไปรษณีย์) ในกระทู้นี้
    และต้องแฟกซ์รายละเอียดทั้งหมดข้างต้นมาที่
    02-549-3581

หรือ E-mail

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      193.2 KB
      เปิดดู:
      1,971
    แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 สิงหาคม 2012
  2. กำธร นครปฐม

กำธร นครปฐม เป็นที่รู้จักกันดี

27 กรกฎาคม 2007
    หลวงตาม้า จะลงมากรุงเทพฯเมื่อไรครับ ขอบคุณครับ

3. ไวยวัฒน์

ไวยวัฒน์ เป็นที่รู้จักกันดี

26 พฤศจิกายน 2009
    อนุโมทนาครับ

4. supachaisook

supachaisook เป็นที่รู้จักกันดี

-หลวงตาม้ามา บ้านเพชรเกษม69 หมู่บ้านสันติสุข เสาร์แรกต้นเดือน (ถ้าติดกิจนิมนต์ อาจเลื่อนวันได้ ใกล้ๆวัน ถามสมาชิกที่รู้ก่อนนะครับ)
    -ให้จอดรถตรงข้ามหมู่บ้าน มีคนคอยดูให้
    -เดินเข้าไปในหมู่บ้าน ประมาณ 100 เมตร ตึกสีเหลือง ประตูแสตนเลส มีธงชาติ และธงธรรมจักร แขวนไว้ครับ

...ผมก็ยังไม่เคยไป วันไหนสะดวก จะไปครับ เพราะเพื่อนชวนเหมือนกันครับ (*)(*)(*)(*)(*)

เรื่องการจองพระ หรือการจัดส่ง จะละเอียดขึ้นมาหน่อยนะครับ เพื่อความโปร่งใส 100 %

1.
    โอนเงิน บัญชี พระวรงคตวิริยโร (หลวงตาม้า)
    สาขาถนนมูลเมือง จังหวัดเชียงใหม่
    2.สมาชิกที่จอง ก็เก็บหลักฐานการโอนเงินไว้ก่อน และถ่ายเอกสาร ส่งไปตามที่อยู่ที่แจ้ง fax.02-5493581 ถึง อ.เปา พร้อมเขียนที่อยู่ส่งพระกลับมาหาตัวท่านเองด้วย
    -ส่วนท่านที่ไม่ต้องการเสียค่าส่งพระกลับมา ก็ลองโทรถาม อ.เปา 081-5850595 ว่า มารับที่บ้านเพชรเกษม69 ได้หรือเปล่า โดยนำหลักฐานการโอนเงินไปรับ แต่อย่างนี้ลองโทรถามเอานะครับ หรือพี่ๆทราบข่าวก็แจ้งลงกระทู้นะครับ.

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 ธันวาคม 2009
  5. พอชูเดช

พอชูเดช เป็นที่รู้จักกันดี

14 พฤศจิกายน 2007
    สาธุครับ

-มหาโมทนากับกุศลจิตครับ

-เรื่องกำหนดวันที่หลวงตาจะลงมา กทม. นั้น ต้องเข้าไปดูเว็ปหลวงตาม้าครับ
    จะได้แน่นอนกว่า

สาธุครับ

6. ชาวประมง

ชาวประมง เป็นที่รู้จักกันดี

เสาร์แรกต้นเดือนไหนครับ ถ้าเดือนมกราคม เสาร์แรกก็วันที่ 2 มกราคมนะครับ

7. supachaisook

ใกล้ๆวัน สมาชิกที่ทราบข่าว วันที่มาแน่นอน ก็บอกต่อๆกันนะครับ อนุโมทนาบุญ. ครับผม

8. supachaisook

-เดี๋ยวค่ำๆพี่ lopycam จะมาลงพระเครื่องให้ครับ รอพี่เขาว่างจากการทำงานก่อนนะครับ ถ้าไม่ทันก็ค่อยๆติดตามกันนะครับ เผื่อพี่เขาใจดี วันหน้าอาจนำพระหลวงปู่ดู่มาให้ร่วมบุญด้วยครับ (แซวไว้ก่อนครับ)
    -ส่วนวันที่แน่นอน หลวงตาม้า จะมาบ้านเพชรเกษม69 พี่เขาจะมาลงบอกให้ด้วยครับ (ถ้ากำหนดวันออกมาแล้วนะครับ) ;ปรบมือ

9. ไวยวัฒน์

ไวยวัฒน์ เป็นที่รู้จักกันดี

26 พฤศจิกายน 2009
    อนุโมทนาครับ
    รู้เวลาท่านมากรุงเทพฯอาจจะได้แวะไปนมัสการครับเพราะก็ต้องไปอยู่กรุงเทพเป็นช่วงๆ

10. supachaisook

เห็นลูกศิษย์ บางท่านบอก ใครไปกราบหลวงตาม้า ท่านจะให้พระเครื่องหรือสร้อยประคำ ลูกศิษย์บอกว่าประคำรับศิษย์นะครับ ท่านใดเคยไปกราบ แจ้งเข้ามาได้ เดี๋ยวนี้ยังมีแจกสร้อยประคำรับศิษย์หรือเปล่าครับ...เพราะผมก็ยังไม่เคยไป แต่คงไม่นานหรอก คงได้ไปกราบท่านที่บ้านเพชรเกษม69 แน่นอนครับ.

11. บ่าวเจียงใหม่

บ่าวเจียงใหม่ เป็นที่รู้จักกันดี

18 ธันวาคม 2007
    ท่านแจกอยู่เรื่อยครับ คุณสุขขุม อยากให้คนที่สนใจปฏิบัติจริงๆไปรับเพื่อนนำไปปฏิบัตินะครับ เพราะมีบ้างท่านได้ไปด้วยความไม่ตั้งใจ เพราะติดตามไปกับเพื่อนบ้าง เห็นคนอื่นมีเลยอยากมีบ้าง เมื่อได้ไปแล้วนำออกมาให้บูชาต่อด้วยความไม่รู้ค่า หรือเพราะได้มาฟรีๆ อย่างนั้นคงไม่ดีเท่าไหร่นะครับ

เดิมท่านแจกให้เฉพาะคนที่เดินทางไปกราบท่านถึงวัดถ้ำเมืองนะ จ.เชียงใหม่ เพื่อนเป็นการรับศินย์ โดยหลวงตาท่านท่านจะเป็นผู้ที่คล้องให้เอง
    แต่ช่วงหลังๆที่มีลูกศินย์ไปกันเยอะๆในช่วงงานกฐินบ้าง งานหล่อพระบ้าง ก็อาจมีลูกศินย์ที่รับมาเยอะๆแล้วมาแจกต่อในวันงาน
    แต่จะไม่มีแจกกันโดยทั้วไปนอกวัด หรือมีบ้าง อาจจะน้อยมาก แต่พอมาช่วงหลังเมื่อท่านเดินทางมาโปรด ที่กรุงเทพและ นครสวรรค์ ก็เริ่มมีแจกในสถาที่ ท่านไปโปรด เพื่อนให้ศินย์ได้ใช้ในการปฏิบัติธรรม นั้นเองครับ

ปล. ไม่ทราบว่าได้ของที่ผมส่งไปหรือยังครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 23 ธันวาคม 2009
  12. m@c

m@c เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีค่ะ

ขอแนะนำตัวนะคะ...
    เจอเว็บวัดถ้าเมืองนะ สองปีก่อน
    ได้ติดตามศึกษา และสวดมนต์พระจักรพรรดิ์
    ที่หลวงปู่ดู่รจนาขึ้น....และหลวงตาม้านำมาสอนและเผยแผ่ ตั้งแต่ปี 2008
    สองปีมาแล้ว.....อยู่ไกลมาก.... แต่ตามทำบุญกับหลวงตาม้ามาตลอด
    ได้พระที่หลวงตาทำพร้อมเชือกสายร่ม คล้องคออยู่ทุกวันนี้ (มีคนนำไปแขวนคอน้องหมา เมื่อน้องหมาโดนฟันด้วยมีด มีดฟันไม่เข้า น้องหมาไม่มีบาดแผล)

ทุกวันนี้เว็บวัดถ้ำปรับปรุงใหม่ ไปดูได้ที่นี่...
    Watthummuangna - วัดถ้ำเมืองนะ - หน้าแรก

และถ้าอยากพูดคุยสบาย ๆ กับลูกศิษย์วัดถ้ำก็ไปคุยได้ที่
    http://xmoi.tapasilo.org/index.php

สวดมนต์จักรพรรด์กับหลวงตามาทุกวัน 20.30 น. รับรองชีวิตดีขึ้น
    รับรองได้ประสบกับตัวเอง และน้อง ๆ ที่ได้แนะนำ...
    นิสัยไม่เรียบร้อยจะเรียบร้อยขึ้น ... (จากตัวเอง)
    น้อง ๆ ที่สวดแนะนำให้สวด ชีวิตลุ่ม ๆ ดอน ก็ดีขึ้น ใช้เวลานิดหน่อย 3-6 เดือน
    แล้วแต่ตั้งใจมากน้อยแค่ไหน......
    สร้อยประคำรับศิษย์ มีลูกศิษย์นำไปให้แม่คล้องเนื่องจากแม่ป่วย
    แม่หมดบุญ นำไปเผา เมื่อไปเก็บกระดูก...ประคำยังดีอยู่ในสภาพเดิม

แก้ไขครั้งล่าสุด: 23 ธันวาคม 2009
  13. supachaisook

-ขอบคุณครับ คุณบ่าวเจียงใหม่ เดี๋ยวพรุ่งนี้ลงไปดู พอดีอยู่คอนโด พัสดุมาส่งบ่อย โทรถามเขาทีก็เกรงใจ เดี๋ยวถามคุณหลังไมล์ ว่าส่งมาวันไหนนะครับ...ขอบคุณครับผม ...
    -หากาแฟทานดีกว่านะครับ จะได้ตาสว่าง ปูเสื่อรอ พี่ lopycam กาแฟหมดไปสองซองแล้วนะครับผม (ถ้าอนาคตกรุท่านนี้แตก คงได้บุญกันเยอะๆๆๆๆๆ...แซวอีกสักครั้ง คั่นเวลาครับ):z4

14. supachaisook

ก็อปต่อมาจาก คุณ specialized เขียนอยู่ในห้องประสบการณ์เรื่องเล่าครับ อนุโมทนาบุญครับ...
    ขอก๊อปเรื่องในกระทู้ที่ คุณเด็กบางแค link มาให้ชมกันในกระทู้นี้นะครับ

เมื่อ วันที่ 1 พ.ย. ต้อนรับลอยกระทง ประมาณ 03:00 น. เพี่อนผมได้ขับรถมาจากพัทยา ผ่านไฟแดงสี่แยกบ้านโรงโป๊ะมาก็สังเกตุเห็นรถเก็งสีดำตามมาเรื่อยๆเพื่อนผม ก็ไม่ได้สนใจอะไร จนเมื่อขับมาถึงบริเวณศูนย์พระเทพฯ (วิ่งขวาอยู่ ) สังเกตุเห็นรถเก็งสีดำจี้ทางซ้ายขึ้นมา และได้ยินเสียง ปึ้มๆ 2 ครั้งติดกันพร้อมกับที่รถสั่นทั้งคัน ก็นึกว่ารถเสียหรือเปล่าพอดีถึงหน้าปัมพ์ JET พอดีก็เลยจอด แต่ช่วงที่จะก้าวลงจากรถเพื่อนผมรู้สึกว่ามันตึงๆหลังพิกลก็เลยเอามือคลำดู อ้าว!มีอะไรแบนๆติดหลังอยู่พอเอามาดูถึงรู้ว่าตัวเอง ถูกยิง ! ในขณะนั้นได้เห็นคนขับมอเตอร์ไซค์รับจ้างที่ขับตามมาชี้มือไปมากับพนักงาน ปัมพ์แล้วก็รวมตัวกันรีบเดินมาที่ตัวเพื่อนผมและช่วยกันตรวจเช็คร่างกาย เพื่อนผมว่าลูกปืนทะลุหรือเปล่า จังหวะนั้นผมขับตามมาถึงพอดีจึงได้รับรู้เหตุการณ์ต่างๆ และเมื่อตรวจร่างกายแล้วปรากฏว่ากระสุนระคายผิวนิดๆ ซึ่งไม่น่าเชื่อว่ายิงไม่เข้า ส่วนสภาพรถมีรอยถูกยิงสองรอยเข้าที่บริเวณมือจับเปิดประตู ตรงดิ่งเข้ากลางแผ่นหลัง หนึ่งนัดและหัวลูกปืนมาหยุดที่สะโพกขวาหนึ่งนัด

รอยลูกปืนที่รถ

ลูกปืนทะลุหลังพนักพิงคนขับ

[​IMG]<!-- google_ad_section_end --> <fieldset class="fieldset"><legend>รูปขนาดเล็ก</legend> [​IMG] [​IMG] [​IMG]

[​IMG] [​IMG]
    </fieldset>

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 ตุลาคม 2012
  15. m@c

m@c เป็นที่รู้จักกันดี

นี่เป็นกระทู้ในพลังจิต น้องบอยตั้งขึ้น เป็นเรื่องเกี่ยวกับหลวงปู่ดู่
    น้องบอยเป็นศิษย์ก้นกุฏิคนหนึ่งของหลวงตาม้า เนื่องจากไปบวช
    ให้หลวงตา เมื่อปีที่แล้ว มีประสบการณ์กับหลวงตาม้าเพียบ

http://palungjit.org/threads/ประสปก...หลวงปู่ดู่-พรหมปัญโญ-วัดสะแก-จ-อยุธยา.208663/

16. supachaisook

ที่เห็นหัวลูกปืนแบนๆนั้นนะแหละที่ติดอยู่กลางหลัง เพื่อนผมครับทั้งๆที่เสื้อขาดกระจุย อยากรู้ใช่ไหมละครับว่าในคอของเพื่อนผมมีอะไรบ้าง ( ไม่อย่างนั้นผมว่าไม่ตายก็ต้องพิการแน่นอน )

1 ตะกรุดมหาจักรพรรดิ์หลวงปู่ดู่
    2 องค์กลางหลวงปู่ทวดพิมพ์สี่เหลี่ยมหลังสถูปไม่รู้ว่าวัดใด
    3 หลวงปู่ทวดพิธีเปิดโลก 2532 ( แท้ 100 % ) องค์นี้แหละที่ผมเชื่อว่าทำให้เพื่อนผมรอดตายราวกับปาฏิหาริย์

ข้อมูลจาก Webboard

17. supachaisook

ขอก็อปต่อจาก คุณspecialized ห้องประสบการณ์เรื่องเล่า ขอก็อปสัก 3 ชุดนะครับ ครูบาอาจารย์เดียวกัน ต้องขยาย หลายๆห้องหน่อยครับ
    ท่านใดเสด็จมากราบหลวงปู่ ?

วันหนึ่ง ทางที่ว่าการจังหวัดพระนครศรีอยุธยา
    แจ้งมาที่วัดสะแกว่าวันนั้น สมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ
    จะเสด็จมากราบนมัสการหลวงปู่ดู่ เป็นการส่วนพระองค์
    คนที่วัดสะแกเมื่อทราบข่าวก็มาแจ้งแก่หลวงปู่

หลวงปู่บอกว่า "ไม่ใช่พระเทพฯ แต่เป็นพี่สาวเขา"
    คนที่แจ้งแก่หลวงปู่ก็บอกกับเพื่อนว่างานนี้หลวงปู่หน้าแตกแน่ ๆ

เพราะผู้ว่าฯ แจ้งด้วยตนเองว่าพระเทพฯ จะเสด็จ
    แล้วหลวงปู่ยังจะบอกว่าเป็นพี่สาวเขา

อย่างที่หลวงปู่เคยบอกไว้ ว่าคนใกล้ท่าน

บางครั้งไม่ใช่เพียงใกล้เกลือกินด่าง
    แต่ท่านว่าใกล้เกลือตีนด่าง คือ เหยียบเอาเลย คอยแต่จะจับผิดท่าน

พอถึงเวลา รถพระที่นั่งของสมเด็จพระเทพฯ ก็มาถึง

ซึ่งผู้ว่าราชการจังหวัดก็เข้าใจผิดเพราะเป็นรถพระที่นั่งของพระเทพฯ
    แต่ผู้ที่ประทับนั่งมา กลับเป็น เจ้าฟ้าหญิงอุบลรัตน์ฯ

พระองค์คงได้รับคำแนะนำจากบุคคลใกล้ชิดว่า

ที่จังหวัดพระนครศรีอยุธยามีครูบา อาจารย์ที่น่าทำบุญด้วยหลายรูป
    พระองค์ได้ทำบุญและสนทนากับหลวงปู่พักหนึ่ง
    โดยหลวงปู่ได้ให้ลูกศิษย์ไปนำแหวนและวัตถุมงคลจำนวนหนึ่ง
    มาถวายพระองค์ ก่อนที่พระองค์จะเสด็จไปทำบุญที่วัดอื่นต่อ

เรื่องนี้จึงเป็นเรื่องที่บ่งบอกถึงญาณหยั่งรู้ของหลวงปู่

ซึ่งเป็นเรื่องอจินไตยจริง ๆ สุดที่พวกเรา ๆ ท่าน ๆ จะรู้ตามได้
    แต่ก็นำมาซึ่งความอัศจรรย์ใจในองค์หลวงปู่อย่างมาก

ที่มา:http://www.watthummuangna.com/board/showthread.php?t=8901<!-- google_ad_section_end --> <fieldset class="fieldset"> <legend>รูปขนาดเล็ก</legend> [​IMG]
    </fieldset>

18. supachaisook

ขอก็อปมาจากคุณ specialized ห้องประสบการเรื่องเล่าครับ
    -ตามรูป มีลูกศิษย์นำแผ่นทองมาติดที่ขาท่าน ไม่ใช่เป็นอะไรนะครับ แต่ก่อนผมก็เข้าใจผิด ก็ขออโหสิกรรมด้วยครับ
    ...เรื่องมีอยู่ว่า คร่าวๆประมาณนี้แหละครับ คือลูกศิษย์มาติดให้เพราะ คิดว่านำแผ่นทองคำเปลว ซึ่งคิดว่ามีค่ามาก มาติดให้หลวงปู่ดู่ เป็นองค์แทนครูบาอาจารย์นะครับ เช่นหลวงปู่ทวด ลฯ คืออาจจะทำอะไรสำเร็จ จึงมาขอติด หรือศรัทธาครูบาอาจารย์มากๆ และเขามองเห็นบางสิ่งที่องค์หลวงปู่ดู่ ทำนองนี้แหละครับ

"...ตราบใดก็ตามที่แกยังไม่เห็นความดีในตัว
    ก็ไม่นับว่าแกรู้จักข้า
    แต่ถ้าเมื่อใดที่เริ่มเห็นความดีในตัวแล้ว
    เมื่อนั้น ข้าว่าแกรู้จักข้าดีขึ้นแล้ว..."

19. lopycam

lopycam เป็นที่รู้จักกันดี

ขอเชิญร่วมบุญ บูชาพระรูปเหมือนหลวงปู่ดู่ พรหมปัญโญ

ขนาดหน้าตัก ๕ นิ้ว สูง ๑๒ นิ้ว
    รุ่นประวัติศาสตร์ บนฐานบันทึกเรื่องราว
    หลวงปู่ยืน-เดิน ๕ อิริยาบท

พลาดไม่ได้ด้วยประการทั้งปวง!!!
    บูชา ๑ องค์ ๖ รูปลักษณ์ เปรียบดัง ๖ องค์

รายได้ทั้งหมดสมทบทุนเข้า "กองทุนพรหมปัญโญ"

พระหลวงปู่ดู่ชุดนี้ ใช้ชนวนหลักจากหลวงปู่ทวดที่หล่อวัดสะแก...
    พิธีในวันนั้นเป็นอย่างไรบ้าง ทุกท่านที่ไปร่วมพระหลวงปู่ดู่ชุดนี้ รวมกระแสเต็ม ๆ
    ของต้นธาตุบุญ สถานที่ทั้งสองแห่ง...

ทุกอย่างเป็นไปตามวาระ เป็นสเต็ป..
    จากหลวงปู่ทวด มาถึงหลวงปู่ดู่
    จากวัดสะแก มาถึงวัดถ้ำเมืองนะ...

---------------------------------------------------------------
    - ร่วมบุญบูชาองค์ละ ๓,๐๐๐ บาท

- กรณีจัดส่งไปรษณีย์เพิ่มค่าส่ง ๓๐๐ บาท

- เช่าบูชาโดยตรงได้ที่

0815850595
    อ.เปา(ปัณณธร)

หรือ E-mail ไปที่

<TABLE class="fontT2 fontMedGray" cellPadding=0 _no_widget="true"><TBODY><TR style="MARGIN-BOTTOM: 3px" class=msgHeaderContainer><TD id=1_messageHeaderLabelCell _no_widget="true"></TD><TD _no_widget="true"></TD></TR></TBODY></TABLE>- การโอนเงิน
    บัญชี พระวรงคตวิริยโร (หลวงตาม้า)
    สาขาถนนมูลเมือง จังหวัดเชียวใหม่

- โอนเงินแล้วโพสหลักฐานการโอนเงิน
    และที่อยู่จัดส่งพระ (กรณีส่งทางไปรษณีย์) ในกระทู้นี้
    และต้องแฟกซ์รายละเอียดทั้งหมดข้างต้นมาที่ อ.เปา(ปัณณธร)
    02-549-3581

หรือ E-mail
    <TABLE class="fontT2 fontMedGray" cellPadding=0 _no_widget="true"><TBODY><TR style="MARGIN-BOTTOM: 3px" class=msgHeaderContainer><TD id=1_messageHeaderLabelCell _no_widget="true"></TD><TD _no_widget="true"></TD></TR></TBODY></TABLE>

ไฟล์ที่แนบมา:

20. รับโชค

รับโชค เป็นที่รู้จักกันดี

9 กุมภาพันธ์ 2009
    กราบองค์หลวงปู่ดู่
    อนุโมทนา สาธุกับท่านด้วยครับ ท่ีนำมาเผยแพร่

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้